Lịch thi đấu bóng đá Đan Mạch

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

  • 27/07 00:00
    Sonderjyske
    Lyngby
    -
    Vòng 2
  • 27/07 21:00
    Nordsjaelland
    Midtjylland
    -
    Vòng 2
  • 28/07 19:00
    Randers FC
    Viborg
    -
    Vòng 2
  • 28/07 21:00
    Aalborg
    Silkeborg
    -
    Vòng 2
  • 28/07 22:59
    FC Copenhagen
    Aarhus AGF
    -
    Vòng 2
  • 30/07 00:00
    Brondby IF
    Vejle
    -
    Vòng 2
  • 03/08 00:00
    Aarhus AGF
    Sonderjyske
    -
    Vòng 3
  • 03/08 21:00
    Midtjylland
    Aalborg
    -
    Vòng 3
  • 04/08 19:00
    Silkeborg
    Viborg
    -
    Vòng 3
  • 04/08 21:00
    FC Copenhagen
    Randers FC
    -
    Vòng 3
  • 04/08 22:59
    Lyngby
    Brondby IF
    -
    Vòng 3
  • 06/08 00:00
    Vejle
    Nordsjaelland
    -
    Vòng 3
  • 10/08 00:00
    Midtjylland
    Vejle
    -
    Vòng 4
  • 11/08 19:00
    Nordsjaelland
    Lyngby
    -
    Vòng 4
  • 11/08 19:00
    Randers FC
    Silkeborg
    -
    Vòng 4
  • 11/08 21:00
    Brondby IF
    Aarhus AGF
    -
    Vòng 4
  • 12/08 22:59
    Sonderjyske
    FC Copenhagen
    -
    Vòng 4
  • 13/08 00:00
    Viborg
    Aalborg
    -
    Vòng 4
  • 17/08 00:00
    Lyngby
    Midtjylland
    -
    Vòng 5
  • 18/08 19:00
    Randers FC
    Sonderjyske
    -
    Vòng 5
  • 18/08 19:00
    Silkeborg
    Nordsjaelland
    -
    Vòng 5
  • 18/08 21:00
    FC Copenhagen
    Viborg
    -
    Vòng 5
  • 19/08 22:59
    Aalborg
    Brondby IF
    -
    Vòng 5
  • 20/08 00:00
    Aarhus AGF
    Vejle
    -
    Vòng 5
  • 24/08 01:00
    Aalborg
    Aarhus AGF
    -
    Vòng 6
  • 06/08 22:59
    Boldklubben 1960
    Allerod
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Kuyt
    Hobro
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    IF Lyseng
    Vendsyssel
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Ringsted
    Bronshoj
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    NB Bornholm
    IF Skjold Birkerod
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    HIK Hellerup
    Roskilde
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Middelfart G og
    Odense BK
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Skjern GF
    OKS
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Christiansbjerg IF
    Brabrand
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Herlufsholm GF
    Horsholm-Usserod IK
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Morro
    Tarup Paarup IF
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Solrod FC
    Nakskov
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    FC ESPM
    Fremad Amager
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Jyllinge FC
    Holbaek
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Naestved
    Hillerod Fodbold
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Svebolle
    Nykobing FC
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Aalborg Chang
    Skive IK
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    FA 2000
    Herfolge Boldklub Koge
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Karlslunde IF
    B93 Copenhagen
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Nerashte Ballerup
    B1908
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Tarnby FF
    Helsingor IF
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Aalborg Freja
    Vegar
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Frederiksberg BK
    AB Copenhagen
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Kastrup
    Hvidovre IF
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    NFB
    Ishoj IF
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    ASA Aarhus
    Thisted FC
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    BiH Odense
    Saedding GIF
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Kjellerup
    Esbjerg
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    B 1909 Odense
    SfB Oure
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Fredericia FF
    AC Horsens
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Bagsvaerd
    BK Frem
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Varde
    Kolding FC
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Norresundby
    Young Boys FD
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Vatanspor
    Aarhus Fremad
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Kolding BK
    Dalum
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Odder IGF
    VSK Arhus
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Vigerslev
    Herlev IF
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Gladsaxe
    BK Avarta
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    LKB Gistrup
    ACFC
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Ostre BK Odense
    Naesby
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Lemming IF
    Holstebro BK
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Braendekilde-Bellinge Boldklub
    Give Fremad
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Gorslev IF
    Sundby BK
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    LUIF
    Vanlose
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Ringkobing
    Fredericia
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Sonderborg Fremad
    B 1913 Odense
    -
    Vòng 1
  • 11/08 19:00
    AGF Kvindefodbold APS Nữ
    Odense BK Nữ
    -
    Vòng 1
  • 11/08 19:00
    Boldklubben AF 1893 Nữ
    HB Koge Nữ
    -
    Vòng 1
  • 11/08 19:00
    Brondby IF Nữ
    Fortuna Hjorring Nữ
    -
    Vòng 1
  • 11/08 19:00
    Nordsjaelland Nữ
    Kolding BK Nữ
    -
    Vòng 1
  • 18/08 19:00
    Fortuna Hjorring Nữ
    Boldklubben AF 1893 Nữ
    -
    Vòng 2
  • 18/08 19:00
    HB Koge Nữ
    Nordsjaelland Nữ
    -
    Vòng 2
  • 18/08 19:00
    Kolding BK Nữ
    AGF Kvindefodbold APS Nữ
    -
    Vòng 2
  • 18/08 19:00
    Odense BK Nữ
    Brondby IF Nữ
    -
    Vòng 2
  • 17/08 17:00
    Randers Freja U19
    Sonderjyske U19
    -
    Vòng 1
  • 17/08 17:00
    FC Kobenhavn U19
    Lyngby Fodbold Club U19
    -
    Vòng 1
  • 17/08 17:00
    Esbjerg U19
    Aarhus AGF U19
    -
    Vòng 1
  • 17/08 17:00
    BrondbyU19
    Silkeborg U19
    -
    Vòng 1
  • 17/08 17:00
    Horsens U19
    Midtjylland U19
    -
    Vòng 1
  • 17/08 17:00
    Odense BK U19
    Vejle U19
    -
    Vòng 1
  • 17/08 17:00
    Nordsjaelland U19
    Aalborg BK U19
    -
    Vòng 1
  • 27/07 00:00
    Hobro
    Esbjerg
    -
    Vòng 2
  • 27/07 00:00
    AC Horsens
    Hillerod Fodbold
    -
    Vòng 2
  • 27/07 00:00
    Herfolge Boldklub Koge
    Odense BK
    -
    Vòng 2
  • 27/07 00:00
    Kolding FC
    Hvidovre IF
    -
    Vòng 2
  • 27/07 18:00
    Roskilde
    B93 Copenhagen
    -
    Vòng 2
  • 27/07 19:00
    Fredericia
    Vendsyssel
    -
    Vòng 2
  • 03/08 00:00
    Hillerod Fodbold
    Roskilde
    -
    Vòng 3
  • 03/08 00:00
    Hobro
    Herfolge Boldklub Koge
    -
    Vòng 3
  • 03/08 00:00
    Kolding FC
    Fredericia
    -
    Vòng 3
  • 03/08 00:00
    B93 Copenhagen
    Vendsyssel
    -
    Vòng 3
  • 03/08 18:00
    Odense BK
    Hvidovre IF
    -
    Vòng 3
  • 04/08 19:00
    Esbjerg
    AC Horsens
    -
    Vòng 3
  • 10/08 00:00
    Hvidovre IF
    B93 Copenhagen
    -
    Vòng 4
  • 10/08 19:00
    Roskilde
    Hobro
    -
    Vòng 4
  • 10/08 19:00
    Vendsyssel
    Kolding FC
    -
    Vòng 4
  • 10/08 22:00
    Odense BK
    Hillerod Fodbold
    -
    Vòng 4
  • 11/08 18:00
    Herfolge Boldklub Koge
    AC Horsens
    -
    Vòng 4
  • 11/08 20:00
    Fredericia
    Esbjerg
    -
    Vòng 4
  • 17/08 00:00
    B93 Copenhagen
    Odense BK
    -
    Vòng 5
  • 17/08 00:00
    Fredericia
    Roskilde
    -
    Vòng 5
  • 17/08 00:00
    Hillerod Fodbold
    Herfolge Boldklub Koge
    -
    Vòng 5
  • 17/08 00:00
    AC Horsens
    Kolding FC
    -
    Vòng 5
  • 17/08 18:00
    Hobro
    Hvidovre IF
    -
    Vòng 5
  • 17/08 20:00
    Esbjerg
    Vendsyssel
    -
    Vòng 5
  • 20/08 22:59
    Roskilde
    AC Horsens
    -
    Vòng 6
  • 20/08 23:30
    Herfolge Boldklub Koge
    B93 Copenhagen
    -
    Vòng 6
  • 21/08 00:00
    Hvidovre IF
    Hillerod Fodbold
    -
    Vòng 6
  • 21/08 23:30
    Kolding FC
    Esbjerg
    -
    Vòng 6
  • 21/08 23:30
    Odense BK
    Fredericia
    -
    Vòng 6
  • 22/08 00:00
    Vendsyssel
    Hobro
    -
    Vòng 6
  • 24/08 00:00
    B93 Copenhagen
    Hillerod Fodbold
    -
    Vòng 7
  • 17/08 19:00
    FC Kobenhavn U17
    LYNGBY FODBOLD CLUB U17
    -
    Vòng 1
  • 17/08 20:00
    Odense BK U17
    VejleU17
    -
    Vòng 1
  • 17/08 20:15
    Randers FC U17
    Sonderjyske U17
    -
    Vòng 1
  • 17/08 20:15
    Horsens U17
    Midtjylland U17
    -
    Vòng 1
  • 17/08 20:15
    Brondby IFU17
    Silkeborg IF U17
    -
    Vòng 1
  • 17/08 20:30
    Nordsjaelland U17
    AalborgU17
    -
    Vòng 1
  • 17/08 21:30
    Esbjerg FB U17
    AGF Viby U17
    -
    Vòng 1
  • 10/08 18:00
    ASA Aarhus Nữ
    Midtjylland (W)
    -
    Vòng 1
  • 10/08 19:00
    Osterbro IF Nữ
    Naestved HG Nữ
    -
    Vòng 1
  • 10/08 20:00
    Thisted FC Nữ
    Solrod Nữ
    -
    Vòng 1
  • 11/08 18:00
    Aalborg Nữ
    Varde Nữ
    -
    Vòng 1
  • 17/08 18:00
    ASA Aarhus Nữ
    Thisted FC Nữ
    -
    Vòng 2
  • 17/08 18:00
    Varde Nữ
    Midtjylland (W)
    -
    Vòng 2
  • 17/08 19:00
    Naestved HG Nữ
    Aalborg Nữ
    -
    Vòng 2
  • 18/08 18:00
    Solrod Nữ
    Osterbro IF Nữ
    -
    Vòng 2
  • 03/08 00:00
    HIK Hellerup
    Fremad Amager
    -
    Vòng 1
  • 03/08 00:00
    Helsingor
    Nykobing FC
    -
    Vòng 1
  • 03/08 19:00
    Aarhus Fremad
    Ishoj IF
    -
    Vòng 1
  • 03/08 19:00
    AB Copenhagen
    Naestved
    -
    Vòng 1
  • 03/08 19:00
    BK Frem
    Skive IK
    -
    Vòng 1
  • 04/08 18:00
    Thisted FC
    Middelfart G og
    -
    Vòng 1
  • 10/08 00:00
    Fremad Amager
    BK Frem
    -
    Vòng 2
  • 10/08 00:00
    Nykobing FC
    AB Copenhagen
    -
    Vòng 2
  • 10/08 18:00
    Ishoj IF
    Thisted FC
    -
    Vòng 2
  • 10/08 19:00
    Middelfart G og
    Aarhus Fremad
    -
    Vòng 2
  • 10/08 19:00
    Skive IK
    HIK Hellerup
    -
    Vòng 2
  • 11/08 18:00
    Naestved
    Helsingor
    -
    Vòng 2
  • 17/08 00:00
    AB Copenhagen
    Helsingor
    -
    Vòng 3
  • 17/08 00:00
    HIK Hellerup
    Ishoj IF
    -
    Vòng 3
  • 17/08 19:00
    Aarhus Fremad
    Naestved
    -
    Vòng 3
  • 17/08 19:00
    BK Frem
    Middelfart G og
    -
    Vòng 3
  • 17/08 19:00
    Skive IK
    Fremad Amager
    -
    Vòng 3
  • 18/08 18:00
    Thisted FC
    Nykobing FC
    -
    Vòng 3
  • 24/08 00:00
    AB Copenhagen
    Aarhus Fremad
    -
    Vòng 4
  • 24/08 00:00
    Middelfart G og
    Skive IK
    -
    Vòng 4
  • 24/08 00:00
    Nykobing FC
    BK Frem
    -
    Vòng 4
  • 02/08 23:30
    VSK Arhus
    IF Lyseng
    -
    Vòng 1
  • 03/08 00:00
    Holstebro BK
    Young Boys FD
    -
    Vòng 1
  • 03/08 00:00
    Odder IGF
    Brabrand
    -
    Vòng 1
  • 03/08 19:00
    Bronshoj
    Naesby
    -
    Vòng 1
  • 03/08 20:00
    FA 2000
    Sundby BK
    -
    Vòng 1
  • 04/08 18:00
    BK Avarta
    Holbaek
    -
    Vòng 1
  • 10/08 18:15
    IF Lyseng
    FA 2000
    -
    Vòng 2
  • 10/08 19:00
    Brabrand
    BK Avarta
    -
    Vòng 2
  • 10/08 19:00
    Naesby
    Holstebro BK
    -
    Vòng 2
  • 10/08 19:00
    Sundby BK
    VSK Arhus
    -
    Vòng 2
  • 10/08 19:00
    Young Boys FD
    Odder IGF
    -
    Vòng 2
  • 11/08 18:00
    Holbaek
    Bronshoj
    -
    Vòng 2
  • 16/08 23:30
    VSK Arhus
    Brabrand
    -
    Vòng 3
  • 17/08 18:00
    Odder IGF
    Holbaek
    -
    Vòng 3
  • 17/08 19:00
    Bronshoj
    IF Lyseng
    -
    Vòng 3
  • 17/08 19:00
    Holstebro BK
    Sundby BK
    -
    Vòng 3
  • 17/08 20:00
    FA 2000
    Young Boys FD
    -
    Vòng 3
  • 18/08 18:00
    BK Avarta
    Naesby
    -
    Vòng 3
Cập nhật: