Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch dự bị

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

KQBD Giải trẻ Đan Mạch mùa giải 2023-2024 - vòng 1

1
  • 12/06 18:00
    Aalborg BK Reserve
    Esbjerg FB Reserve
    1 - 3
    Vòng 1
  • 12/06 18:00
    Odense BK Reserve
    Kobenhavn Reserve
    1 - 1
    Vòng 1
  • 29/05 22:00
    Silkeborg IF Reserve
    Kobenhavn Reserve
    1 - 2
    Vòng 1
  • 27/05 20:00
    Esbjerg FB Reserve
    Horsens Reserve
    1 - 1
    Vòng 1
  • 21/05 19:00
    Sonderjyske Reserve
    Aalborg BK Reserve
    0 - 1
    Vòng 1
  • 13/05 18:00
    Aalborg BK Reserve
    Aarhus AGF Reserve
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/05 19:00
    Aarhus AGF Reserve
    Lyngby Reserve
    0 - 3
    Vòng 1
  • 06/05 17:00
    Midtjylland Reserve
    Brondby Reserve
    1 - 1
    Vòng 1
  • 29/04 20:00
    Hvidovre IF Reserve
    Vejle Reserve
    1 - 0
  • 29/04 18:00
    Horsens Reserve
    Viborg Reserve
    0 - 2
    Vòng 1
  • 15/04 20:00
    Aarhus AGF Reserve
    Vejle Reserve
    2 - 0
    Vòng 1
  • 15/04 20:00
    Sonderjyske Reserve
    Hvidovre IF Reserve
    2 - 0
  • 15/04 18:00
    Lyngby Reserve
    Brondby Reserve
    0 - 0
    Vòng 1
  • 08/04 19:00
    Vejle Reserve
    Esbjerg FB Reserve
    1 - 0
  • 20/03 20:00
    Midtjylland Reserve
    Lyngby Reserve
    0 - 2
    Vòng 1
  • 20/03 19:00
    Kobenhavn Reserve
    Randers FC Reserve
    0 - 0
    Vòng 1
  • 18/03 20:00
    Brondby Reserve
    Esbjerg FB Reserve
    0 - 1
    Vòng 1
  • 18/03 18:00
    Hvidovre IF Reserve
    Silkeborg IF Reserve
    2 - 2
    Vòng 1
  • 12/03 20:00
    Lyngby Reserve
    Horsens Reserve
    0 - 0
    Vòng 1
  • 26/02 19:00
    Aarhus AGF Reserve
    Midtjylland Reserve
    2 - 1
    Vòng 1
  • 19/02 19:00
    Lyngby Reserve
    Odense BK Reserve
    1 - 1
    Vòng 1
  • 05/12 18:00
    Odense BK Reserve
    Randers FC Reserve
    1 - 1
    Vòng 1
  • 21/11 21:00
    Kobenhavn Reserve
    Hvidovre IF Reserve
    0 - 1
    Vòng 1
  • 16/11 18:00
    Viborg Reserve
    Midtjylland Reserve
    1 - 1
    Vòng 1
  • 15/11 20:00
    Randers FC Reserve
    Aarhus AGF Reserve
    1 - 0
    Vòng 1
  • 14/11 22:00
    Hvidovre IF Reserve
    Lyngby Reserve
    1 - 2
    Vòng 1
  • 13/11 19:00
    Esbjerg FB Reserve
    Sonderjyske Reserve
    1 - 1
    Vòng 1
  • 06/11 19:00
    Silkeborg IF Reserve
    Horsens Reserve
    1 - 0
    Vòng 1
  • 23/10 19:00
    Brondby Reserve
    Aarhus AGF Reserve
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/10 18:00
    1 Viborg Reserve
    Sonderjyske Reserve
    2 - 0
    Vòng 1
  • 23/10 18:00
    Randers FC Reserve
    FC Nordsjaelland Reserve
    2 - 0
    Vòng 1
  • 23/10 18:00
    Silkeborg IF Reserve
    Vejle Reserve
    2 - 0
    Vòng 1
  • 17/10 19:30
    Kobenhavn Reserve
    Midtjylland Reserve
    1 - 1
    Vòng 1
  • 11/10 17:00
    Midtjylland Reserve
    Sonderjyske Reserve
    2 - 1
    Vòng 1
  • 09/10 20:00
    Horsens Reserve
    Hvidovre IF Reserve 1
    0 - 1
    Vòng 1
  • 03/10 20:00
    Odense BK Reserve
    Silkeborg IF Reserve
    2 - 0
    Vòng 1
  • 02/10 19:00
    Vejle Reserve
    Viborg Reserve
    2 - 1
    Vòng 1
  • 02/10 18:30
    FC Nordsjaelland Reserve
    Aalborg BK Reserve
    1 - 0
    Vòng 1
  • 18/09 17:50
    Sonderjyske Reserve
    Randers FC Reserve
    0 - 1
  • 16/09 18:00
    Viborg Reserve
    Aalborg BK Reserve
    0 - 0
Cập nhật: