Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Đan Mạch

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Đan Mạch mùa giải 2024-2025

  • 06/08 22:59
    Gladsaxe
    BK Avarta
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Odder IGF
    VSK Arhus
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Boldklubben 1960
    Allerod
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Ringkobing
    Fredericia
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Christiansbjerg IF
    Brabrand
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Middelfart G og
    Odense BK
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    FA 2000
    Herfolge Boldklub Koge
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Naestved
    Hillerod Fodbold
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    BiH Odense
    Saedding GIF
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    NFB
    Ishoj IF
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Varde
    Kolding FC
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Braendekilde-Bellinge Boldklub
    Give Fremad
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    LKB Gistrup
    ACFC
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Vigerslev
    Herlev IF
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Kuyt
    Hobro
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Sonderborg Fremad
    B 1913 Odense
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Herlufsholm GF
    Horsholm-Usserod IK
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Skjern GF
    OKS
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Aalborg Freja
    Vegar
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Karlslunde IF
    B93 Copenhagen
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Svebolle
    Nykobing FC
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    B 1909 Odense
    SfB Oure
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Kjellerup
    Esbjerg
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Norresundby
    Young Boys FD
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Gorslev IF
    Sundby BK
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Ostre BK Odense
    Naesby
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    NB Bornholm
    IF Skjold Birkerod
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    IF Lyseng
    Vendsyssel
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    FC ESPM
    Fremad Amager
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Morro
    Tarup Paarup IF
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Frederiksberg BK
    AB Copenhagen
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Nerashte Ballerup
    B1908
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Fredericia FF
    AC Horsens
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Kolding BK
    Dalum
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Vatanspor
    Aarhus Fremad
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    LUIF
    Vanlose
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Lemming IF
    Holstebro BK
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    HIK Hellerup
    Roskilde
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Ringsted
    Bronshoj
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Aalborg Chang
    Skive IK
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Jyllinge FC
    Holbaek
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Solrod FC
    Nakskov
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    ASA Aarhus
    Thisted FC
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Kastrup
    Hvidovre IF
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Bagsvaerd
    BK Frem
    -
    Vòng 1
  • 06/08 22:59
    Tarnby FF
    Helsingor IF
    -
    Vòng 1
Cập nhật: