Lịch thi đấu bóng đá Đức

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

  • 03/08 01:30
    FC Koln
    Hamburger SV
    -
    Vòng 1
  • 04/08 18:30
    Magdeburg
    SV Elversberg
    -
    Vòng 1
  • 04/08 18:30
    Schalke 04
    Eintracht Braunschweig
    -
    Vòng 1
  • 04/08 18:30
    SSV Ulm 1846
    Kaiserslautern
    -
    Vòng 1
  • 04/08 18:30
    Darmstadt
    Fortuna Dusseldorf
    -
    Vòng 1
  • 04/08 18:30
    Greuther Furth
    Preuben Munster
    -
    Vòng 1
  • 04/08 18:30
    Hannover 96
    Jahn Regensburg
    -
    Vòng 1
  • 04/08 18:30
    Hertha Berlin
    SC Paderborn 07
    -
    Vòng 1
  • 04/08 18:30
    Karlsruher SC
    Nurnberg
    -
    Vòng 1
  • 11/08 18:30
    Preuben Munster
    Hannover 96
    -
    Vòng 2
  • 11/08 18:30
    Jahn Regensburg
    SSV Ulm 1846
    -
    Vòng 2
  • 11/08 18:30
    Eintracht Braunschweig
    Magdeburg
    -
    Vòng 2
  • 11/08 18:30
    Fortuna Dusseldorf
    Karlsruher SC
    -
    Vòng 2
  • 11/08 18:30
    SV Elversberg
    FC Koln
    -
    Vòng 2
  • 11/08 18:30
    Hamburger SV
    Hertha Berlin
    -
    Vòng 2
  • 11/08 18:30
    Kaiserslautern
    Greuther Furth
    -
    Vòng 2
  • 11/08 18:30
    Nurnberg
    Schalke 04
    -
    Vòng 2
  • 11/08 18:30
    SC Paderborn 07
    Darmstadt
    -
    Vòng 2
  • 03/08 00:00
    TSV 1860 Munchen
    Saarbrucken
    -
    Vòng 1
  • 03/08 19:00
    Erzgebirge Aue
    Hannover 96 Am
    -
    Vòng 1
  • 03/08 19:00
    Energie Cottbus
    Arminia Bielefeld
    -
    Vòng 1
  • 03/08 19:00
    Borussia Dortmund (Youth)
    Unterhaching
    -
    Vòng 1
  • 03/08 19:00
    Hansa Rostock
    VfB Stuttgart II
    -
    Vòng 1
  • 03/08 19:00
    Ingolstadt
    SV Waldhof Mannheim
    -
    Vòng 1
  • 03/08 19:00
    Rot-Weiss Essen
    Alemannia Aachen
    -
    Vòng 1
  • 03/08 19:00
    SV Sandhausen
    VfL Osnabruck
    -
    Vòng 1
  • 03/08 19:00
    SC Verl
    SV Wehen Wiesbaden
    -
    Vòng 1
  • 03/08 19:00
    Viktoria koln
    Dynamo Dresden
    -
    Vòng 1
  • 10/08 19:00
    Arminia Bielefeld
    Borussia Dortmund (Youth)
    -
    Vòng 2
  • 10/08 19:00
    Hannover 96 Am
    Rot-Weiss Essen
    -
    Vòng 2
  • 10/08 19:00
    SV Waldhof Mannheim
    Viktoria koln
    -
    Vòng 2
  • 10/08 19:00
    Saarbrucken
    SV Sandhausen
    -
    Vòng 2
  • 10/08 19:00
    Dynamo Dresden
    Energie Cottbus
    -
    Vòng 2
  • 10/08 19:00
    VfB Stuttgart II
    TSV 1860 Munchen
    -
    Vòng 2
  • 10/08 19:00
    Unterhaching
    Ingolstadt
    -
    Vòng 2
  • 10/08 19:00
    VfL Osnabruck
    Erzgebirge Aue
    -
    Vòng 2
  • 10/08 19:00
    SV Wehen Wiesbaden
    Hansa Rostock
    -
    Vòng 2
  • 10/08 19:00
    Alemannia Aachen
    SC Verl
    -
    Vòng 2
  • 19/07 00:00
    Wacker Burghausen
    Bayern Munchen (Youth)
    -
    Vòng 1
  • 20/07 19:00
    SpVgg Bayreuth
    TSV Buchbach
    -
    Vòng 1
  • 20/07 19:00
    Greuther Furth (Youth)
    FC Augsburg II
    -
    Vòng 1
  • 20/07 19:00
    FV Illertissen
    DJK Vilzing
    -
    Vòng 1
  • 20/07 19:00
    TSV Schwaben Augsburg
    Viktoria Aschaffenburg
    -
    Vòng 1
  • 20/07 19:00
    Schweinfurt 05 FC
    TSV Aubstadt
    -
    Vòng 1
  • 20/07 19:00
    Turkgucu Munchen
    Wurzburger Kickers
    -
    Vòng 1
  • 20/07 19:00
    SpVgg Ansbach
    Nurnberg (Youth)
    -
    Vòng 1
  • 20/07 19:00
    Eintracht Bamberg
    SpVgg Hankofen-Hailing
    -
    Vòng 1
  • 26/07 01:20
    Chemnitzer
    Hallescher FC
    -
    Vòng 1
  • 26/07 20:00
    Gutersloh
    MSV Duisburg
    -
    Vòng 1
  • 27/07 00:00
    Berliner FC Dynamo
    Carl Zeiss Jena
    -
    Vòng 1
  • 27/07 00:00
    FSV luckenwalde
    ZFC Meuselwitz
    -
    Vòng 1
  • 27/07 00:00
    VFB Lubeck
    SV Todesfelde
    -
    Vòng 1
  • 27/07 00:00
    Eintracht Trier
    FC 08 Hombrug
    -
    Vòng 1
  • 27/07 18:00
    BSG Chemie Leipzig
    SV Babelsberg 03
    -
    Vòng 1
  • 27/07 18:00
    Hertha Zehlendorf
    Zwickau
    -
    Vòng 1
  • 27/07 19:00
    Bahlinger
    FC Giessen
    -
    Vòng 1
  • 27/07 19:00
    TSV Buchbach
    Eintracht Bamberg
    -
    Vòng 2
  • 27/07 19:00
    Freiberg
    Goppinger SV
    -
    Vòng 1
  • 27/07 19:00
    SpVgg Hankofen-Hailing
    Schweinfurt 05 FC
    -
    Vòng 2
  • 27/07 19:00
    SC Freiburg (Youth)
    Kickers Offenbach
    -
    Vòng 1
  • 27/07 19:00
    Nurnberg (Youth)
    SpVgg Bayreuth
    -
    Vòng 2
  • 27/07 19:00
    DJK Vilzing
    Turkgucu Munchen
    -
    Vòng 2
  • 27/07 19:00
    FSV Frankfurt
    TSV Steinbach Haiger
    -
    Vòng 1
  • 27/07 19:00
    SG Barockstadt
    Villingen
    -
    Vòng 1
  • 27/07 19:00
    Wurzburger Kickers
    TSV Schwaben Augsburg
    -
    Vòng 2
  • 27/07 19:00
    TSG Hoffenheim (Youth)
    Astoria Walldorf
    -
    Vòng 1
  • 27/07 19:00
    Stuttgarter Kickers
    Eintracht Frankfurt (Youth)
    -
    Vòng 1
  • 27/07 19:00
    Viktoria Aschaffenburg
    Wacker Burghausen
    -
    Vòng 2
  • 27/07 19:00
    TSV Aubstadt
    Greuther Furth (Youth)
    -
    Vòng 2
  • 27/07 19:00
    SV Meppen
    ETSV Weiche Flensburg
    -
    Vòng 1
  • 27/07 19:00
    FC Augsburg II
    FV Illertissen
    -
    Vòng 2
  • 27/07 19:00
    Rot-Weiss Erfurt
    Eilenburg
    -
    Vòng 1
  • 27/07 19:00
    Bayern Munchen (Youth)
    SpVgg Ansbach
    -
    Vòng 2
  • 27/07 20:00
    SC Paderborn 07 II
    Duren
    -
    Vòng 1
  • 27/07 20:00
    Turkspor Dortmund
    Wuppertaler
    -
    Vòng 1
  • 27/07 20:00
    Uerdingen KFC 05
    Sportfreunde Lotte
    -
    Vòng 1
  • 27/07 20:00
    Wiedenbruck
    Schalke 04 (Youth)
    -
    Vòng 1
  • 27/07 20:00
    Fortuna Dusseldorf (Youth)
    Bocholt FC
    -
    Vòng 1
  • 27/07 20:00
    Eintracht Hohkeppel
    Koln Am
    -
    Vòng 1
  • 27/07 20:00
    Fortuna Koln
    SV Rodinghausen
    -
    Vòng 1
  • 27/07 20:00
    Rot-Weiss Oberhausen
    Monchengladbach AM.
    -
    Vòng 1
  • 27/07 21:00
    SSV Jeddeloh
    St Pauli II
    -
    Vòng 1
  • 28/07 18:00
    Greifswalder FC
    Hertha BSC Berlin Youth
    -
    Vòng 1
  • 28/07 18:00
    VFC Plauen
    BFC Viktoria 1889
    -
    Vòng 1
  • 28/07 18:00
    VSG Altglienicke
    FC Lokomotive Leipzig
    -
    Vòng 1
  • 28/07 18:30
    FC Teutonia 05
    TuS Blau-Weiss Lohne
    -
    Vòng 1
  • 28/07 19:00
    Eintracht Norderstedt
    VfB Oldenburg
    -
    Vòng 1
  • 28/07 19:00
    Phonix Lubeck
    Kickers Emden
    -
    Vòng 1
  • 28/07 19:00
    Havelse
    Werder Bremen (Youth)
    -
    Vòng 1
  • 28/07 19:00
    FSV Mainz 05 (Youth)
    Hessen Kassel
    -
    Vòng 1
  • 28/07 20:00
    Bremer SV
    Hamburger SV (Youth)
    -
    Vòng 1
  • 28/07 20:00
    SV Drochtersen/Assel
    Holstein Kiel II
    -
    Vòng 1
  • 03/08 19:00
    FC Giessen
    SG Barockstadt
    -
    Vòng 2
  • 03/08 19:00
    Nurnberg (Youth)
    Bayern Munchen (Youth)
    -
    Vòng 3
  • 03/08 19:00
    Goppinger SV
    TSG Hoffenheim (Youth)
    -
    Vòng 2
  • 03/08 19:00
    TSV Schwaben Augsburg
    DJK Vilzing
    -
    Vòng 3
  • 03/08 19:00
    Schweinfurt 05 FC
    TSV Buchbach
    -
    Vòng 3
  • 03/08 19:00
    Hessen Kassel
    SC Freiburg (Youth)
    -
    Vòng 2
  • 03/08 19:00
    Kickers Offenbach
    FSV Frankfurt
    -
    Vòng 2
  • 03/08 19:00
    Turkgucu Munchen
    FC Augsburg II
    -
    Vòng 3
  • 03/08 19:00
    TSV Steinbach Haiger
    Freiberg
    -
    Vòng 2
  • 03/08 19:00
    Villingen
    Eintracht Trier
    -
    Vòng 2
  • 03/08 19:00
    SpVgg Ansbach
    Viktoria Aschaffenburg
    -
    Vòng 3
  • 03/08 19:00
    Astoria Walldorf
    Bahlinger
    -
    Vòng 2
  • 03/08 19:00
    SpVgg Bayreuth
    Eintracht Bamberg
    -
    Vòng 3
  • 03/08 19:00
    Wacker Burghausen
    Wurzburger Kickers
    -
    Vòng 3
  • 03/08 19:00
    Eintracht Frankfurt (Youth)
    FSV Mainz 05 (Youth)
    -
    Vòng 2
  • 03/08 19:00
    Greuther Furth (Youth)
    SpVgg Hankofen-Hailing
    -
    Vòng 3
  • 03/08 19:00
    FC 08 Hombrug
    Stuttgarter Kickers
    -
    Vòng 2
  • 03/08 19:00
    FV Illertissen
    TSV Aubstadt
    -
    Vòng 3
  • 04/08 18:00
    Zwickau
    Greifswalder FC
    -
    Vòng 2
  • 04/08 18:00
    SV Babelsberg 03
    Berliner FC Dynamo
    -
    Vòng 2
  • 04/08 18:00
    Eilenburg
    VSG Altglienicke
    -
    Vòng 2
  • 04/08 18:00
    Hallescher FC
    VFC Plauen
    -
    Vòng 2
  • 04/08 18:00
    Hertha BSC Berlin Youth
    Chemnitzer
    -
    Vòng 2
  • 04/08 18:00
    Carl Zeiss Jena
    Hertha Zehlendorf
    -
    Vòng 2
  • 04/08 18:00
    FC Lokomotive Leipzig
    FSV luckenwalde
    -
    Vòng 2
  • 04/08 18:00
    ZFC Meuselwitz
    BSG Chemie Leipzig
    -
    Vòng 2
  • 04/08 18:00
    BFC Viktoria 1889
    Rot-Weiss Erfurt
    -
    Vòng 2
  • 10/08 19:00
    SC Freiburg (Youth)
    FSV Frankfurt
    -
    Vòng 3
  • 10/08 19:00
    SpVgg Hankofen-Hailing
    FV Illertissen
    -
    Vòng 4
  • 10/08 19:00
    DJK Vilzing
    Wacker Burghausen
    -
    Vòng 4
  • 10/08 19:00
    SG Barockstadt
    Astoria Walldorf
    -
    Vòng 3
  • 10/08 19:00
    TSG Hoffenheim (Youth)
    TSV Steinbach Haiger
    -
    Vòng 3
  • 10/08 19:00
    Wurzburger Kickers
    SpVgg Ansbach
    -
    Vòng 4
  • 10/08 19:00
    Hessen Kassel
    Eintracht Frankfurt (Youth)
    -
    Vòng 3
  • 10/08 19:00
    FSV Mainz 05 (Youth)
    FC 08 Hombrug
    -
    Vòng 3
  • 10/08 19:00
    Viktoria Aschaffenburg
    Nurnberg (Youth)
    -
    Vòng 4
  • 10/08 19:00
    Stuttgarter Kickers
    Villingen
    -
    Vòng 3
  • 10/08 19:00
    TSV Aubstadt
    Turkgucu Munchen
    -
    Vòng 4
  • 10/08 19:00
    FC Augsburg II
    TSV Schwaben Augsburg
    -
    Vòng 4
  • 10/08 19:00
    Bahlinger
    Goppinger SV
    -
    Vòng 3
  • 10/08 19:00
    Eintracht Bamberg
    Schweinfurt 05 FC
    -
    Vòng 4
  • 10/08 19:00
    Eintracht Trier
    FC Giessen
    -
    Vòng 3
  • 10/08 19:00
    Bayern Munchen (Youth)
    SpVgg Bayreuth
    -
    Vòng 4
  • 10/08 19:00
    Freiberg
    Kickers Offenbach
    -
    Vòng 3
  • 10/08 19:00
    TSV Buchbach
    Greuther Furth (Youth)
    -
    Vòng 4
  • 11/08 18:00
    VSG Altglienicke
    BFC Viktoria 1889
    -
    Vòng 3
  • 11/08 18:00
    Berliner FC Dynamo
    ZFC Meuselwitz
    -
    Vòng 3
  • 11/08 18:00
    Chemnitzer
    Zwickau
    -
    Vòng 3
  • 11/08 18:00
    Rot-Weiss Erfurt
    Hallescher FC
    -
    Vòng 3
  • 11/08 18:00
    Greifswalder FC
    Carl Zeiss Jena
    -
    Vòng 3
  • 11/08 18:00
    Hertha Zehlendorf
    SV Babelsberg 03
    -
    Vòng 3
  • 11/08 18:00
    FC Lokomotive Leipzig
    Eilenburg
    -
    Vòng 3
  • 11/08 18:00
    FSV luckenwalde
    BSG Chemie Leipzig
    -
    Vòng 3
  • 11/08 18:00
    VFC Plauen
    Hertha BSC Berlin Youth
    -
    Vòng 3
Cập nhật: