Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch (Nhóm B)

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

KQBD Hạng 2 Đan Mạch mùa giải 2024-2025 - vòng 1

22 21 20 19 18 17 16 15 14 13 12 11 10 9 8 7 6 5 4 3 2 1
  • 15/06 19:00
    Brabrand
    FA 2000 1
    0 - 0
    Vòng 10
  • 15/06 19:00
    Skive IK
    Thisted FC
    0 - 0
    Vòng 10
  • 15/06 19:00
    Esbjerg
    Nykobing FC
    1 - 0
    Vòng 10
  • 15/06 19:00
    HIK Hellerup
    Fremad Amager
    0 - 0
    Vòng 10
  • 15/06 19:00
    Aarhus Fremad
    Roskilde
    0 - 1
    Vòng 10
  • 15/06 19:00
    Middelfart G og
    AB Copenhagen
    0 - 0
    Vòng 10
  • 09/06 20:00
    Nykobing FC
    Middelfart G og
    1 - 1
    Vòng 9
  • 08/06 20:00
    Fremad Amager
    Skive IK
    0 - 1
    Vòng 9
  • 08/06 20:00
    FA 2000
    HIK Hellerup
    0 - 1
    Vòng 9
  • 08/06 20:00
    Thisted FC
    Brabrand
    0 - 0
    Vòng 9
  • 08/06 19:00
    Roskilde
    Esbjerg
    1 - 2
    Vòng 9
  • 08/06 00:00
    AB Copenhagen
    Aarhus Fremad
    3 - 0
    Vòng 9
  • 02/06 19:00
    Thisted FC
    FA 2000
    1 - 0
    Vòng 8
  • 01/06 19:00
    HIK Hellerup
    Skive IK
    1 - 1
    Vòng 8
  • 01/06 19:00
    1 Brabrand
    Fremad Amager
    0 - 1
    Vòng 8
  • 01/06 01:00
    Esbjerg
    AB Copenhagen
    3 - 0
    Vòng 8
  • 01/06 00:00
    Roskilde
    Nykobing FC
    2 - 0
    Vòng 8
  • 31/05 22:59
    Aarhus Fremad
    Middelfart G og
    0 - 0
    Vòng 8
  • 25/05 19:00
    Fremad Amager
    Thisted FC
    0 - 1
    Vòng 7
  • 25/05 19:00
    Skive IK
    FA 2000
    3 - 1
    Vòng 7
  • 25/05 19:00
    HIK Hellerup
    Brabrand
    0 - 1
    Vòng 7
  • 25/05 00:00
    1 AB Copenhagen
    Roskilde
    1 - 2
    Vòng 7
  • 24/05 23:30
    Middelfart G og
    Esbjerg
    0 - 0
    Vòng 7
  • 24/05 23:30
    Nykobing FC
    Aarhus Fremad
    0 - 3
    Vòng 7
  • 19/05 19:00
    Thisted FC
    HIK Hellerup
    1 - 0
    Vòng 6
  • 18/05 19:00
    Aarhus Fremad
    Esbjerg
    0 - 0
    Vòng 6
  • 18/05 19:00
    Brabrand
    Skive IK
    2 - 1
    Vòng 6
  • 18/05 19:00
    Roskilde
    Middelfart G og
    0 - 0
    Vòng 6
  • 18/05 18:45
    FA 2000
    Fremad Amager
    1 - 1
    Vòng 6
  • 18/05 00:00
    AB Copenhagen
    Nykobing FC
    0 - 1
    Vòng 6
  • 12/05 19:00
    Esbjerg
    Roskilde
    1 - 1
    Vòng 5
  • 11/05 19:00
    Aarhus Fremad
    AB Copenhagen
    1 - 0
    Vòng 5
  • 11/05 19:00
    Skive IK
    HIK Hellerup
    1 - 0
    Vòng 5
  • 11/05 19:00
    Middelfart G og
    Nykobing FC
    1 - 0
    Vòng 5
  • 11/05 19:00
    Fremad Amager
    Brabrand
    0 - 0
    Vòng 5
  • 11/05 18:45
    FA 2000
    Thisted FC
    2 - 1
    Vòng 5
  • 05/05 19:00
    Brabrand
    Thisted FC
    0 - 0
    Vòng 4
  • 04/05 19:00
    Skive IK
    Fremad Amager
    1 - 0
    Vòng 4
  • 04/05 00:00
    AB Copenhagen
    Middelfart G og
    1 - 0
    Vòng 4
  • 04/05 00:00
    Nykobing FC
    Esbjerg
    1 - 1
    Vòng 4
Cập nhật: