Lịch thi đấu Hạng Nhất Đan Mạch

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

LỊCH THI ĐẤU Hạng Nhất Đan Mạch mùa giải 2024-2025 - vòng 1

1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22
  • 20/07 00:00
    B93 Copenhagen
    Kolding FC
    -
    Vòng 1
  • 20/07 00:00
    Vendsyssel
    Roskilde
    -
    Vòng 1
  • 20/07 00:00
    Hvidovre IF
    Herfolge Boldklub Koge
    -
    Vòng 1
  • 20/07 21:00
    Esbjerg
    Odense BK
    -
    Vòng 1
  • 21/07 20:00
    AC Horsens
    Fredericia
    -
    Vòng 1
  • 21/07 21:00
    Hillerod Fodbold
    Hobro
    -
    Vòng 1
  • 27/07 00:00
    Hobro
    Esbjerg
    -
    Vòng 2
  • 27/07 00:00
    Herfolge Boldklub Koge
    Odense BK
    -
    Vòng 2
  • 27/07 00:00
    AC Horsens
    Hillerod Fodbold
    -
    Vòng 2
  • 27/07 00:00
    Kolding FC
    Hvidovre IF
    -
    Vòng 2
  • 27/07 18:00
    Roskilde
    B93 Copenhagen
    -
    Vòng 2
  • 27/07 19:00
    Fredericia
    Vendsyssel
    -
    Vòng 2
  • 03/08 00:00
    Hillerod Fodbold
    Roskilde
    -
    Vòng 3
  • 03/08 00:00
    Kolding FC
    Fredericia
    -
    Vòng 3
  • 03/08 00:00
    B93 Copenhagen
    Vendsyssel
    -
    Vòng 3
  • 03/08 00:00
    Hobro
    Herfolge Boldklub Koge
    -
    Vòng 3
  • 03/08 18:00
    Odense BK
    Hvidovre IF
    -
    Vòng 3
  • 04/08 19:00
    Esbjerg
    AC Horsens
    -
    Vòng 3
  • 10/08 00:00
    Hvidovre IF
    B93 Copenhagen
    -
    Vòng 4
  • 10/08 19:00
    Roskilde
    Hobro
    -
    Vòng 4
  • 10/08 19:00
    Vendsyssel
    Kolding FC
    -
    Vòng 4
  • 10/08 22:00
    Odense BK
    Hillerod Fodbold
    -
    Vòng 4
  • 11/08 18:00
    Herfolge Boldklub Koge
    AC Horsens
    -
    Vòng 4
  • 11/08 20:00
    Fredericia
    Esbjerg
    -
    Vòng 4
  • 17/08 00:00
    Fredericia
    Roskilde
    -
    Vòng 5
  • 17/08 00:00
    AC Horsens
    Kolding FC
    -
    Vòng 5
  • 17/08 00:00
    B93 Copenhagen
    Odense BK
    -
    Vòng 5
  • 17/08 00:00
    Hillerod Fodbold
    Herfolge Boldklub Koge
    -
    Vòng 5
  • 17/08 18:00
    Hobro
    Hvidovre IF
    -
    Vòng 5
  • 17/08 20:00
    Esbjerg
    Vendsyssel
    -
    Vòng 5
  • 20/08 22:59
    Roskilde
    AC Horsens
    -
    Vòng 6
  • 20/08 23:30
    Herfolge Boldklub Koge
    B93 Copenhagen
    -
    Vòng 6
  • 21/08 00:00
    Hvidovre IF
    Hillerod Fodbold
    -
    Vòng 6
  • 21/08 23:30
    Odense BK
    Fredericia
    -
    Vòng 6
  • 21/08 23:30
    Kolding FC
    Esbjerg
    -
    Vòng 6
  • 22/08 00:00
    Vendsyssel
    Hobro
    -
    Vòng 6
  • 24/08 00:00
    B93 Copenhagen
    Hillerod Fodbold
    -
    Vòng 7
  • 24/08 18:00
    Esbjerg
    Herfolge Boldklub Koge
    -
    Vòng 7
  • 24/08 22:00
    AC Horsens
    Vendsyssel
    -
    Vòng 7
  • 25/08 00:00
    Kolding FC
    Roskilde
    -
    Vòng 7
  • 25/08 19:00
    Hobro
    Odense BK
    -
    Vòng 7
  • 25/08 20:00
    Fredericia
    Hvidovre IF
    -
    Vòng 7
  • 31/08 00:00
    Hillerod Fodbold
    Kolding FC
    -
    Vòng 8
  • 31/08 00:00
    Odense BK
    Vendsyssel
    -
    Vòng 8
  • 31/08 00:00
    Hvidovre IF
    AC Horsens
    -
    Vòng 8
  • 31/08 00:00
    Roskilde
    Esbjerg
    -
    Vòng 8
  • 01/09 18:00
    Herfolge Boldklub Koge
    Fredericia
    -
    Vòng 8
  • 03/09 00:00
    B93 Copenhagen
    Hobro
    -
    Vòng 8
Cập nhật: