Lịch thi đấu Hạng 3 Đan Mạch

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

LỊCH THI ĐẤU Hạng 3 Đan Mạch mùa giải 2024-2025 - vòng 1

1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22
  • 02/08 23:30
    VSK Arhus
    IF Lyseng
    -
    Vòng 1
  • 03/08 00:00
    Holstebro BK
    Young Boys FD
    -
    Vòng 1
  • 03/08 00:00
    Odder IGF
    Brabrand
    -
    Vòng 1
  • 03/08 19:00
    Bronshoj
    Naesby
    -
    Vòng 1
  • 03/08 20:00
    FA 2000
    Sundby BK
    -
    Vòng 1
  • 04/08 18:00
    BK Avarta
    Holbaek
    -
    Vòng 1
  • 10/08 18:15
    IF Lyseng
    FA 2000
    -
    Vòng 2
  • 10/08 19:00
    Brabrand
    BK Avarta
    -
    Vòng 2
  • 10/08 19:00
    Sundby BK
    VSK Arhus
    -
    Vòng 2
  • 10/08 19:00
    Naesby
    Holstebro BK
    -
    Vòng 2
  • 10/08 19:00
    Young Boys FD
    Odder IGF
    -
    Vòng 2
  • 11/08 18:00
    Holbaek
    Bronshoj
    -
    Vòng 2
  • 16/08 23:30
    VSK Arhus
    Brabrand
    -
    Vòng 3
  • 17/08 18:00
    Odder IGF
    Holbaek
    -
    Vòng 3
  • 17/08 19:00
    Holstebro BK
    Sundby BK
    -
    Vòng 3
  • 17/08 19:00
    Bronshoj
    IF Lyseng
    -
    Vòng 3
  • 17/08 20:00
    FA 2000
    Young Boys FD
    -
    Vòng 3
  • 18/08 18:00
    BK Avarta
    Naesby
    -
    Vòng 3
  • 24/08 18:00
    Holbaek
    VSK Arhus
    -
    Vòng 4
  • 24/08 18:15
    IF Lyseng
    Holstebro BK
    -
    Vòng 4
  • 24/08 19:00
    Brabrand
    Bronshoj
    -
    Vòng 4
  • 24/08 19:00
    Sundby BK
    Odder IGF
    -
    Vòng 4
  • 24/08 19:00
    Naesby
    FA 2000
    -
    Vòng 4
  • 24/08 19:00
    Young Boys FD
    BK Avarta
    -
    Vòng 4
  • 30/08 23:30
    VSK Arhus
    Young Boys FD
    -
    Vòng 5
  • 31/08 18:00
    Odder IGF
    Naesby
    -
    Vòng 5
  • 31/08 18:00
    Holbaek
    Brabrand
    -
    Vòng 5
  • 31/08 18:15
    IF Lyseng
    Sundby BK
    -
    Vòng 5
  • 31/08 19:00
    Bronshoj
    FA 2000
    -
    Vòng 5
  • 31/08 19:00
    Holstebro BK
    BK Avarta
    -
    Vòng 5
  • 07/09 00:30
    Sundby BK
    Holbaek
    -
    Vòng 6
  • 07/09 19:00
    Naesby
    VSK Arhus
    -
    Vòng 6
  • 07/09 19:00
    Brabrand
    IF Lyseng
    -
    Vòng 6
  • 07/09 19:00
    Young Boys FD
    Bronshoj
    -
    Vòng 6
  • 07/09 20:00
    FA 2000
    Holstebro BK
    -
    Vòng 6
  • 08/09 18:00
    BK Avarta
    Odder IGF
    -
    Vòng 6
Cập nhật: