Kết quả VĐQG Séc

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

KQBD VĐQG Séc mùa giải 2024-2025 - vòng 2

30 29 28 27 26 25 24 23 22 21 20 19 18 17 16 15 14 13 12 11 10 9 8 7 6 5 4 3 2 1
  • 22/07 01:00
    Hradec Kralove
    Teplice
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21/07 22:00
    Synot Slovacko
    Slavia Praha
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21/07 19:30
    MFK Karvina
    Slovan Liberec
    1 - 2
    Vòng 1
  • 21/07 01:00
    Dukla Prague
    FC Viktoria Plzen
    0 - 2
    Vòng 1
  • 20/07 22:00
    Bohemians 1905
    Banik Ostrava
    0 - 0
    Vòng 1
  • 20/07 22:00
    Dynamo Ceske Budejovice
    Sigma Olomouc
    0 - 0
    Vòng 1
  • 20/07 19:30
    Baumit Jablonec
    Mlada Boleslav 2
    1 - 0
    Vòng 1
  • 20/07 00:00
    Sparta Praha
    Pardubice
    1 - 1
    Vòng 1
  • 02/06 22:30
    FK MAS Taborsko
    Dynamo Ceske Budejovice
    0 - 1
  • 02/06 22:30
    MFK Karvina
    Vyskov 1
    0 - 0
  • 31/05 22:59
    Mlada Boleslav
    Hradec Kralove 1
    2 - 0
  • 30/05 22:59
    Vyskov
    MFK Karvina
    0 - 1
  • 30/05 22:59
    Dynamo Ceske Budejovice
    FK MAS Taborsko
    0 - 1
  • 26/05 21:00
    Slavia Praha
    Mlada Boleslav
    2 - 0
    Vòng 5
  • 26/05 21:00
    Banik Ostrava
    Synot Slovacko 2
    3 - 0
    Vòng 5
  • 26/05 21:00
    Sparta Praha
    FC Viktoria Plzen
    1 - 0
    Vòng 5
  • 25/05 22:59
    MFK Karvina
    Dynamo Ceske Budejovice
    1 - 0
    Vòng 5
  • 25/05 22:59
    1 Hradec Kralove
    Teplice
    0 - 0
  • 25/05 22:59
    Baumit Jablonec
    Tescoma Zlin
    1 - 0
    Vòng 5
  • 25/05 22:59
    1 Bohemians 1905
    Pardubice
    0 - 0
    Vòng 5
  • 19/05 22:00
    Tescoma Zlin
    Bohemians 1905
    1 - 1
    Vòng 4
  • 19/05 22:00
    Dynamo Ceske Budejovice
    Baumit Jablonec
    2 - 2
    Vòng 4
  • 19/05 22:00
    Pardubice
    MFK Karvina
    2 - 0
    Vòng 4
  • 19/05 20:00
    Teplice
    Hradec Kralove 1
    0 - 0
  • 18/05 22:00
    Mlada Boleslav
    Sparta Praha
    0 - 3
    Vòng 4
  • 18/05 22:00
    Synot Slovacko
    Slavia Praha
    0 - 0
    Vòng 4
  • 18/05 22:00
    FC Viktoria Plzen
    Banik Ostrava
    0 - 0
    Vòng 4
  • 16/05 22:00
    Baumit Jablonec
    Pardubice
    0 - 0
    Vòng 3
  • 16/05 22:00
    Bohemians 1905
    MFK Karvina
    1 - 0
    Vòng 3
  • 16/05 22:00
    1 Tescoma Zlin
    Dynamo Ceske Budejovice
    0 - 0
    Vòng 3
  • 16/05 00:30
    Slavia Praha
    FC Viktoria Plzen
    2 - 0
    Vòng 3
  • 15/05 00:30
    Sparta Praha
    Banik Ostrava 1
    1 - 0
    Vòng 3
  • 14/05 22:00
    Mlada Boleslav
    Synot Slovacko
    0 - 1
    Vòng 3
  • 12/05 22:59
    MFK Karvina
    Tescoma Zlin
    2 - 0
    Vòng 2
  • 12/05 20:00
    Bohemians 1905
    Baumit Jablonec
    0 - 1
    Vòng 2
  • 12/05 20:00
    Slovan Liberec
    Teplice
    0 - 0
  • 12/05 20:00
    Sigma Olomouc
    Hradec Kralove
    0 - 2
  • 12/05 20:00
    Pardubice
    Dynamo Ceske Budejovice
    1 - 1
    Vòng 2
  • 11/05 22:30
    1 Sparta Praha
    Slavia Praha
    0 - 0
    Vòng 2
  • 11/05 20:00
    FC Viktoria Plzen
    Synot Slovacko
    2 - 1
    Vòng 2
Cập nhật: