Kết quả Hạng 3 Séc (MSFL)

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

KQBD Hạng 2 Séc mùa giải 2024-2025 - vòng 2

30 29 28 27 26 25 24 23 22 21 20 19 18 17 16 15 14 13 12 11 10 9 8 7 6 5 4 3 2 1
  • 22/07 22:30
    1 Vysocina jihlava
    Brno
    0 - 1
    Vòng 1
  • 21/07 22:00
    SK Slovan Varnsdorf
    Viktoria Zizkov
    1 - 1
    Vòng 1
  • 21/07 15:30
    Sparta Praha B
    Banik Ostrava B
    2 - 0
    Vòng 1
  • 20/07 22:00
    FK MAS Taborsko
    Slavia Prague B
    1 - 0
    Vòng 1
  • 20/07 21:30
    Lisen
    Tescoma Zlin 1
    0 - 0
    Vòng 1
  • 20/07 15:15
    Chrudim
    Sigma Olomouc B
    2 - 0
    Vòng 1
  • 20/07 15:15
    Vyskov
    SK Prostejov
    0 - 0
    Vòng 1
  • 19/07 22:59
    Opava
    FK Graffin Vlasim
    1 - 1
    Vòng 1
  • 25/05 22:00
    Sigma Olomouc B
    SK Slovan Varnsdorf
    0 - 1
    Vòng 30
  • 25/05 22:00
    Viktoria Zizkov
    SK Prostejov
    0 - 0
    Vòng 30
  • 25/05 22:00
    Dukla Prague
    Sparta Praha B
    2 - 0
    Vòng 30
  • 25/05 22:00
    Lisen
    Chrudim
    0 - 0
    Vòng 30
  • 25/05 22:00
    Marila Pribram
    Vyskov 1
    1 - 0
    Vòng 30
  • 25/05 22:00
    FK Graffin Vlasim
    Brno
    1 - 1
    Vòng 30
  • 25/05 22:00
    Slavia Kromeriz
    FK MAS Taborsko
    0 - 1
    Vòng 30
  • 25/05 22:00
    Opava
    Vysocina jihlava
    1 - 1
    Vòng 30
  • 19/05 22:00
    1 Brno
    Slavia Kromeriz
    3 - 0
    Vòng 29
  • 19/05 22:00
    Vysocina jihlava
    Viktoria Zizkov
    0 - 0
    Vòng 29
  • 19/05 22:00
    Sparta Praha B
    FK Graffin Vlasim
    1 - 0
    Vòng 29
  • 19/05 22:00
    SK Slovan Varnsdorf
    Marila Pribram
    0 - 0
    Vòng 29
  • 19/05 22:00
    Chrudim
    Sigma Olomouc B
    1 - 1
    Vòng 29
  • 19/05 22:00
    Vyskov
    Lisen
    0 - 0
    Vòng 29
  • 19/05 22:00
    SK Prostejov
    Opava 1
    1 - 0
    Vòng 29
  • 19/05 22:00
    FK MAS Taborsko
    Dukla Prague
    0 - 0
    Vòng 29
  • 13/05 21:30
    Sigma Olomouc B
    Sparta Praha B
    3 - 0
    Vòng 28
  • 12/05 22:00
    FK Graffin Vlasim
    FK MAS Taborsko
    0 - 1
    Vòng 28
  • 12/05 22:00
    Opava
    Vyskov
    3 - 1
    Vòng 28
  • 12/05 22:00
    Dukla Prague
    SK Prostejov
    1 - 1
    Vòng 28
  • 12/05 15:15
    Viktoria Zizkov
    SK Slovan Varnsdorf
    1 - 0
    Vòng 28
  • 11/05 22:00
    Lisen
    Brno
    0 - 0
    Vòng 28
  • 11/05 22:00
    Marila Pribram
    Vysocina jihlava
    0 - 0
    Vòng 28
  • 11/05 22:00
    Slavia Kromeriz
    Chrudim
    0 - 1
    Vòng 28
  • 08/05 22:59
    FK Graffin Vlasim
    Sigma Olomouc B
    0 - 2
    Vòng 27
  • 08/05 22:59
    Brno
    Viktoria Zizkov
    0 - 0
    Vòng 27
  • 08/05 22:30
    Chrudim
    Dukla Prague
    0 - 1
    Vòng 27
  • 08/05 22:30
    SK Slovan Varnsdorf
    Slavia Kromeriz
    1 - 0
    Vòng 27
  • 08/05 22:30
    FK MAS Taborsko
    Opava
    1 - 1
    Vòng 27
  • 08/05 22:00
    Vyskov
    Vysocina jihlava
    0 - 1
    Vòng 27
  • 08/05 15:30
    Sparta Praha B
    Lisen
    1 - 1
    Vòng 27
  • 08/05 15:30
    SK Prostejov
    Marila Pribram
    0 - 1
    Vòng 27
Cập nhật: