Kết quả Hạng 2 Lítva

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

KQBD Hạng 2 Lítva mùa giải 2024 - vòng 16

30 29 28 27 26 25 24 23 22 21 20 19 18 17 16 15 14 13 12 11 10 9 8 7 6 5 4 3 2 1
  • 29/06 22:00
    Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
    FK Kauno Zalgiris II
    1 - 0
    Vòng 28
  • 27/06 22:59
    FK Riteriai
    FK Neptunas Klaipeda
    2 - 1
    Vòng 13
  • 27/06 00:00
    NFA Kaunas
    Atomsfera Mazeikiai
    1 - 0
    Vòng 3
  • 22/06 22:59
    Siauliai B
    Ekranas Panevezys
    0 - 1
    Vòng 15
  • 22/06 22:00
    FK Riteriai
    NFA Kaunas
    1 - 0
    Vòng 15
  • 22/06 22:00
    FK Tauras Taurage
    Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
    2 - 0
    Vòng 15
  • 21/06 22:59
    Banga Gargzdai B
    FK Neptunas Klaipeda
    0 - 2
    Vòng 15
  • 21/06 22:59
    FK Kauno Zalgiris II
    Garr and Ava
    2 - 0
    Vòng 15
  • 21/06 22:59
    Hegelmann Litauen II
    Nevezis Kedainiai
    1 - 0
    Vòng 15
  • 21/06 22:30
    Atomsfera Mazeikiai
    Babrungas
    0 - 1
    Vòng 15
  • 21/06 22:00
    1 FK Panevezys B
    FK Minija
    0 - 2
    Vòng 15
  • 16/06 22:59
    Ekranas Panevezys
    FK Kauno Zalgiris II
    1 - 0
    Vòng 14
  • 16/06 22:00
    Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
    Siauliai B 1
    3 - 0
    Vòng 14
  • 16/06 20:00
    Babrungas
    Banga Gargzdai B
    1 - 0
    Vòng 14
  • 15/06 22:00
    FK Minija
    Atomsfera Mazeikiai
    1 - 0
    Vòng 14
  • 14/06 22:59
    FK Neptunas Klaipeda
    Hegelmann Litauen II
    2 - 0
    Vòng 14
  • 14/06 22:59
    Garr and Ava
    FK Panevezys B
    0 - 1
    Vòng 14
  • 14/06 22:30
    NFA Kaunas
    FK Tauras Taurage
    1 - 0
    Vòng 14
  • 14/06 22:00
    Nevezis Kedainiai
    FK Riteriai
    1 - 0
    Vòng 14
  • 09/06 20:00
    FK Panevezys B
    Ekranas Panevezys
    0 - 0
    Vòng 13
  • 09/06 18:00
    Banga Gargzdai B
    FK Minija
    0 - 0
    Vòng 13
  • 08/06 21:00
    Hegelmann Litauen II
    Babrungas
    0 - 2
    Vòng 13
  • 08/06 21:00
    FK Tauras Taurage
    Siauliai B 1
    2 - 0
    Vòng 13
  • 08/06 19:00
    Atomsfera Mazeikiai
    Garr and Ava 1
    1 - 1
    Vòng 13
  • 03/06 22:00
    Siauliai B
    FK Kauno Zalgiris II
    2 - 3
    Vòng 12
  • 02/06 19:00
    Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
    FK Panevezys B
    2 - 2
    Vòng 12
  • 02/06 18:00
    Ekranas Panevezys
    Atomsfera Mazeikiai
    1 - 2
    Vòng 12
  • 01/06 21:00
    FK Minija
    Hegelmann Litauen II
    2 - 0
    Vòng 12
  • 01/06 18:00
    Nevezis Kedainiai
    FK Tauras Taurage
    0 - 0
    Vòng 12
  • 31/05 22:59
    Garr and Ava
    Banga Gargzdai B
    0 - 2
    Vòng 12
  • 31/05 22:30
    NFA Kaunas
    FK Neptunas Klaipeda
    1 - 0
    Vòng 12
  • 31/05 22:00
    Babrungas
    FK Riteriai
    1 - 2
    Vòng 12
  • 27/05 22:00
    FK Panevezys B
    Siauliai B
    0 - 2
    Vòng 11
  • 26/05 22:59
    Hegelmann Litauen II
    Garr and Ava
    0 - 0
    Vòng 11
  • 26/05 18:00
    FK Tauras Taurage
    FK Kauno Zalgiris II
    1 - 0
    Vòng 11
  • 25/05 20:00
    FK Riteriai
    FK Minija
    1 - 0
    Vòng 11
  • 25/05 19:10
    Atomsfera Mazeikiai
    Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
    1 - 1
    Vòng 11
  • 25/05 18:00
    Banga Gargzdai B
    Ekranas Panevezys
    1 - 1
    Vòng 11
  • 24/05 22:30
    NFA Kaunas
    Babrungas
    1 - 0
    Vòng 11
  • 24/05 22:00
    Nevezis Kedainiai
    FK Neptunas Klaipeda
    0 - 2
    Vòng 11
Cập nhật: