Kết quả Cúp Quốc Gia Lítva

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

Kết quả Cúp Quốc Gia Lítva mùa giải 2024

  • 30/05 22:00
    TransINVEST Vilnius
    FK Zalgiris Vilnius
    0 - 0
    Vòng 2
  • 29/05 22:59
    Nemunas Alytus
    Kauno Zalgiris
    0 - 3
    Vòng 2
  • 28/05 23:30
    Nevezis Kedainiai
    Ekranas Panevezys 1
    2 - 0
    Vòng 2
  • 28/05 23:30
    Spartakas Ukmerge
    Dziugas Telsiai
    1 - 1
    Vòng 2
  • 28/05 22:00
    Babrungas
    Hegelmann Litauen
    1 - 0
    Vòng 2
  • 22/05 22:59
    Lietava Jonava
    Atomsfera Mazeikiai
    0 - 0
    Vòng 2
  • 22/05 22:00
    FM Klaipedos
    Banga Gargzdai
    0 - 2
    Vòng 2
  • 21/05 22:00
    Siauliai
    Suduva
    1 - 1
    Vòng 2
  • 90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [7-6]
  • 08/05 22:00
    FK Viltis Vilnius
    Nevezis Kedainiai
    0 - 1
    Vòng 1
  • 90phút [1-1], 120phút [1-2]
  • 07/05 22:59
    Nemunas Alytus
    Sveikata
    1 - 1
    Vòng 1
  • 07/05 22:59
    NFA Kaunas
    Ekranas Panevezys
    0 - 0
    Vòng 1
  • 07/05 22:59
    Atomsfera Mazeikiai
    Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
    2 - 0
    Vòng 1
  • 07/05 22:59
    Garr and Ava
    Kauno Zalgiris
    0 - 0
    Vòng 1
  • 07/05 21:30
    1 FK Riteriai
    Banga Gargzdai
    2 - 0
    Vòng 1
  • 90phút [3-3], 120phút [3-5]
  • 07/05 21:30
    FK Minija
    Suduva
    1 - 0
    Vòng 1
  • 90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [3-5]
  • 07/05 21:00
    FK Tauras Taurage
    Siauliai
    0 - 1
    Vòng 1
  • 07/05 00:15
    VGTU Vilkai
    Spartakas Ukmerge
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/05 23:30
    FK Zalgiris Vilnius
    FK Panevezys
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/05 22:59
    DFK Dainava Alytus
    Hegelmann Litauen
    0 - 1
    Vòng 1
  • 05/05 22:00
    Alternatyvus FK
    FM Klaipedos
    0 - 1
    Vòng 1
  • 05/05 19:00
    FK Dembava
    Babrungas
    2 - 0
    Vòng 1
  • 05/05 18:00
    Sirijus Klaipeda
    Dziugas Telsiai
    1 - 4
    Vòng 1
  • 04/05 22:00
    Sender Wallis
    Lietava Jonava
    1 - 2
    Vòng 1
  • 04/05 00:00
    Euforija
    TransINVEST Vilnius
    0 - 8
    Vòng 1
  • 17/09 20:00
    1 Siauliai
    Kauno Zalgiris 1
    1 - 0
    Bán kết
  • 90phút [1-1], 120phút [3-1]
  • 09/09 20:00
    TransINVEST Vilnius
    Dziugas Telsiai
    0 - 0
    Bán kết
  • 29/08 22:59
    Siauliai
    FK Riteriai
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 16/08 22:00
    Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
    Kauno Zalgiris
    0 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 16/08 22:00
    TransINVEST Vilnius
    Banga Gargzdai
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 90phút [1-1], 120phút [2-1]
  • 15/08 22:00
    Dziugas Telsiai
    Suduva
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 90phút [0-0], 120phút [0-0]Pen [4-3]
  • 01/06 00:00
    Navigatoriai Vlnius
    TransINVEST Vilnius
    0 - 1
    Vòng 2
  • 31/05 22:59
    1 FM Klaipedos
    Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90phút [0-0], 120phút [1-2]
  • 30/05 22:59
    FK Neptunas Klaipeda
    Suduva
    0 - 2
    Vòng 2
  • 30/05 22:00
    FK Viltis Vilnius
    Dziugas Telsiai
    0 - 3
    Vòng 2
  • 30/05 21:00
    NFA Kaunas
    Siauliai
    0 - 1
    Vòng 2
  • 24/05 22:59
    Hegelmann Litauen
    FK Riteriai
    0 - 1
    Vòng 2
  • 24/05 22:30
    Kauno Zalgiris
    FK Zalgiris Vilnius
    1 - 0
    Vòng 2
  • 23/05 21:00
    Marijampole City
    Banga Gargzdai
    1 - 2
    Vòng 2
  • 10/05 22:59
    Fortuna Kaunas
    Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
    0 - 3
    Vòng 1
  • 09/05 22:45
    Spartakas Ukmerge
    Suduva
    0 - 1
    Vòng 1
Cập nhật: