Kết quả Hạng 2 Chile

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

KQBD Hạng 2 Chile mùa giải 2024 - vòng 16

30 29 28 27 26 25 24 23 22 21 20 19 18 17 16 15 14 13 12 11 10 9 8 7 6 5 4 3 2 1
  • 14/07 02:00
    Deportes Temuco
    San Marcos de Arica
    0 - 0
    Vòng 16
  • 11/06 02:30
    Santiago Morning
    Deportes Recoleta
    1 - 1
    Vòng 13
  • 06/06 02:00
    Santiago Wanderers
    San Luis Quillota 2
    1 - 0
    Vòng 10
  • 04/06 07:30
    Union San Felipe
    San Marcos de Arica
    0 - 0
    Vòng 15
  • 04/06 06:30
    Rangers Talca
    Deportes Recoleta
    0 - 1
    Vòng 15
  • 04/06 05:00
    Deportes Limache
    Barnechea
    1 - 0
    Vòng 15
  • 03/06 07:00
    San Luis Quillota
    CD Magallanes
    0 - 0
    Vòng 15
  • 02/06 23:30
    CSD Antofagasta
    Curico Unido
    1 - 0
    Vòng 15
  • 02/06 04:30
    Universidad de Concepcion
    Santiago Wanderers
    0 - 0
    Vòng 15
  • 02/06 02:00
    Santiago Morning
    Deportes Santa Cruz
    0 - 1
    Vòng 15
  • 01/06 23:30
    Deportes Temuco
    Deportes La Serena
    0 - 0
    Vòng 15
  • 28/05 07:30
    San Marcos de Arica
    San Luis Quillota
    1 - 0
    Vòng 14
  • 28/05 05:00
    Barnechea
    Universidad de Concepcion
    0 - 0
    Vòng 14
  • 27/05 07:00
    1 Deportes Santa Cruz
    Deportes Limache
    0 - 1
    Vòng 14
  • 27/05 02:00
    1 Curico Unido
    Santiago Morning
    0 - 0
    Vòng 14
  • 26/05 23:30
    Deportes Recoleta
    Deportes Temuco
    1 - 1
    Vòng 14
  • 26/05 23:30
    Santiago Wanderers
    CSD Antofagasta
    1 - 0
    Vòng 14
  • 26/05 02:00
    CD Magallanes
    Union San Felipe
    1 - 1
    Vòng 14
  • 25/05 22:59
    Deportes La Serena
    Rangers Talca
    0 - 0
    Vòng 14
  • 21/05 07:30
    Deportes Limache
    San Marcos de Arica
    0 - 2
    Vòng 13
  • 20/05 07:30
    Rangers Talca
    Universidad de Concepcion
    0 - 2
    Vòng 13
  • 20/05 02:00
    Santiago Wanderers
    Curico Unido
    2 - 0
    Vòng 13
  • 19/05 23:30
    CSD Antofagasta
    CD Magallanes
    1 - 0
    Vòng 13
  • 19/05 07:00
    San Luis Quillota
    Deportes Santa Cruz
    1 - 1
    Vòng 13
  • 19/05 02:00
    1 Deportes Temuco
    Barnechea
    0 - 0
    Vòng 13
  • 18/05 22:59
    Deportes La Serena
    Union San Felipe 1
    3 - 0
    Vòng 13
  • 16/05 06:00
    1 Deportes Limache
    Santiago Morning 1
    0 - 0
    Vòng 1
  • 14/05 07:30
    Deportes Santa Cruz
    Rangers Talca
    1 - 2
    Vòng 12
  • 14/05 05:00
    Universidad de Concepcion
    Deportes Temuco
    0 - 0
    Vòng 12
  • 13/05 04:30
    Curico Unido
    San Luis Quillota 1
    0 - 0
    Vòng 12
  • 12/05 23:30
    Barnechea
    CSD Antofagasta
    0 - 0
    Vòng 12
  • 12/05 23:30
    Deportes Recoleta
    Deportes La Serena
    0 - 0
    Vòng 12
  • 12/05 07:00
    San Marcos de Arica
    Santiago Wanderers 1
    0 - 0
    Vòng 12
  • 12/05 02:00
    CD Magallanes
    Deportes Limache
    2 - 0
    Vòng 12
  • 11/05 06:00
    Union San Felipe
    Santiago Morning
    1 - 0
    Vòng 12
  • 09/05 06:00
    San Luis Quillota
    Universidad de Concepcion
    1 - 0
    Vòng 1
  • 07/05 05:00
    Deportes La Serena
    San Marcos de Arica 1
    0 - 0
    Vòng 11
  • 06/05 04:30
    Rangers Talca
    Curico Unido
    0 - 1
    Vòng 11
  • 05/05 23:30
    CSD Antofagasta
    Deportes Limache
    1 - 1
    Vòng 11
  • 05/05 07:00
    San Luis Quillota
    Deportes Recoleta
    1 - 0
    Vòng 11
Cập nhật: