Kết quả bóng đá Chile

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

  • 30/06 07:00
    Canada
    Chile 1
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 26/06 08:00
    Chile
    Argentina
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 22/06 07:00
    Peru
    Chile
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 12/06 07:00
    Chile
    Paraguay
    2 - 0
  • 27/03 03:00
    Pháp
    Chile
    2 - 1
  • 23/03 02:45
    Albania
    Chile
    0 - 1
  • 22/11 06:30
    Ecuador
    Chile
    1 - 0
    Vòng sơ loại / Bảng A
  • 17/11 07:30
    1 Chile
    Paraguay 1
    0 - 0
    Vòng sơ loại / Bảng A
  • 18/10 04:00
    Venezuela
    Chile 1
    1 - 0
    Vòng sơ loại / Bảng A
  • 13/10 07:00
    Chile
    Peru
    0 - 0
    Vòng sơ loại / Bảng A
  • 21/06 02:00
    Nublense
    Huachipato
    1 - 0
    Vòng 15
  • 08/06 06:00
    Union Espanola
    Union La Calera
    0 - 0
    Vòng 13
  • 07/06 04:30
    Coquimbo Unido
    Palestino
    0 - 0
    Vòng 12
  • 03/06 07:00
    Coquimbo Unido
    Univ Catolica 1
    2 - 0
    Vòng 15
  • 03/06 04:30
    1 Colo Colo
    CD Copiapo S.A.
    0 - 1
    Vòng 15
  • 03/06 02:00
    Cobresal
    Union La Calera
    1 - 1
    Vòng 15
  • 02/06 23:30
    Everton CD
    Universidad de Chile
    1 - 1
    Vòng 15
  • 02/06 07:00
    Audax Italiano
    Palestino
    1 - 0
    Vòng 15
  • 02/06 04:30
    Union Espanola
    Municipal Iquique
    4 - 0
    Vòng 15
  • 01/06 07:30
    1 Cobreloa
    O.Higgins 1
    0 - 2
    Vòng 15
  • 27/05 04:30
    Universidad de Chile
    Nublense
    0 - 0
    Vòng 14
  • 27/05 02:00
    CD Copiapo S.A.
    Audax Italiano 1
    1 - 1
    Vòng 14
  • 26/05 07:00
    1 O.Higgins
    Cobresal 1
    0 - 1
    Vòng 14
  • 26/05 04:30
    1 Univ Catolica
    Cobreloa 1
    1 - 1
    Vòng 14
  • 26/05 02:00
    Municipal Iquique
    Colo Colo
    0 - 0
    Vòng 14
  • 03/07 22:59
    OHiggins U21
    Huachipato U21
    1 - 0
  • 29/06 22:00
    Cobresal U21
    Audax Italiano U21
    2 - 0
  • 29/06 22:00
    OHiggins U21
    Santiago Wanderers U21
    1 - 0
  • 29/06 21:00
    Universidad Catolica U21
    Huachipato U21
    0 - 1
  • 29/06 20:30
    Universidad de Chile U21
    Colo Colo U21
    0 - 1
  • Pen [2-4]
  • 01/06 22:00
    Santiago Wanderers U21
    Palestino U21
    2 - 0
  • 01/06 20:30
    Huachipato U21
    Audax Italiano U21
    1 - 1
  • 01/06 20:00
    2 Universidad de Concepcion U21
    Colo Colo U21
    0 - 1
  • 31/05 21:00
    OHiggins U21
    Rangers de Talca U21
    2 - 0
  • 31/05 21:00
    Everton de Vina U21
    Coquimbo Unido U21 1
    2 - 2
  • 31/05 21:00
    Union Espanola U21
    Nublense U21
    1 - 0
  • 29/05 21:00
    Colo Colo U21
    Audax Italiano U21
    0 - 0
  • 13/07 21:30
    Deportes Recoleta (W)
    OHiggins Nữ
    0 - 0
  • 08/07 04:00
    Cobresal Nữ
    Everton de Vina Nữ
    1 - 0
  • 07/07 23:30
    Universidad Catolica Nữ
    Universidad de Concepcion Nữ
    0 - 0
  • 07/07 22:59
    Deportes Iquique Nữ
    Santiago Morning Nữ
    0 - 1
  • 07/07 22:59
    Antofagasta (W)
    Palestino Nữ
    0 - 0
  • 07/07 01:30
    Union Espanola (W)
    Coquimbo Unido Nữ
    0 - 1
  • 06/07 22:59
    1 Colo Colo Nữ
    Universidad de Chile Nữ
    2 - 0
  • 06/07 22:59
    1 CCD Fernandez Vial Nữ
    Deportes Temuco Nữ 1
    0 - 0
  • 01/07 02:00
    Audax Italiano Nữ
    Cobresal Nữ
    1 - 0
  • 30/06 22:00
    Palestino Nữ
    Deportes Iquique Nữ
    0 - 0
  • 30/06 21:30
    Santiago Morning Nữ
    Antofagasta (W)
    2 - 0
  • 29/06 22:59
    Everton de Vina Nữ
    Universidad Catolica Nữ 1
    1 - 0
  • 29/06 22:00
    Coquimbo Unido Nữ
    Universidad de Chile Nữ
    0 - 2
  • 29/06 22:00
    Universidad de Concepcion Nữ
    Colo Colo Nữ
    0 - 3
  • 25/06 06:00
    Universidad de Chile Nữ
    Audax Italiano Nữ
    1 - 0
  • 23/06 22:00
    Universidad Catolica Nữ
    Palestino Nữ
    3 - 1
  • 23/06 22:00
    Cobresal Nữ
    Universidad de Concepcion Nữ
    1 - 0
  • 23/06 22:00
    Curico Unido (W)
    Huachipato Nữ
    0 - 0
  • 22/06 22:10
    Antofagasta (W)
    Union Espanola (W)
    0 - 0
  • 20/06 02:00
    Universidad Catolica Nữ
    Universidad de Chile Nữ
    0 - 2
  • 16/06 22:59
    San Marcos De Arica (W)
    Deportes Copiapo (W)
    1 - 1
  • 16/06 22:59
    Deportes Iquique Nữ
    Colo Colo Nữ
    0 - 1
  • 16/06 22:00
    Union Espanola (W)
    Universidad de Concepcion Nữ
    3 - 0
  • 16/06 22:00
    OHiggins Nữ
    Barnechea (W)
    1 - 0
  • 16/06 05:00
    Universidad de Chile Nữ
    Palestino Nữ
    2 - 0
  • 15/06 23:10
    Rangers de Talca (W)
    Nublense (W) 1
    1 - 0
  • 15/06 22:00
    Santiago Morning Nữ
    Cobresal Nữ
    3 - 0
  • 15/06 22:00
    Curico Unido (W)
    Deportes Temuco Nữ
    0 - 1
  • 15/06 22:00
    CD Antofagasta Nữ
    Everton de Vina Nữ
    1 - 0
  • 15/06 22:00
    Coquimbo Unido Nữ
    Audax Italiano Nữ 1
    3 - 0
  • 14/07 06:00
    Fernandez Vial
    Lautaro de Buin
    0 - 0
  • 14/07 02:00
    1 Osorno
    D. Concepcion
    1 - 1
  • 13/07 22:59
    Provincial Ovalle
    Puerto Montt
    1 - 1
  • 13/07 04:00
    San Antonio Unido
    Concon National
    0 - 1
  • 07/07 22:59
    Chimbarongo FC
    Comunal Cabrero
    0 - 0
  • 03/07 22:59
    Deportes Quillon
    AC Colina
    0 - 0
  • 03/07 07:00
    Imperial Unido
    CD Municipal Mejillones
    0 - 2
  • 29/06 04:00
    Santiago City
    Municipal Puente Alto
    2 - 0
  • 20/06 01:00
    AC Colina
    Santiago City
    0 - 0
  • 09/06 02:00
    Deportes Valdivia
    CD Municipal Mejillones 1
    1 - 0
  • 09/06 02:00
    1 Deportes Union Companias
    Colchagua CD 1
    0 - 0
  • 09/06 01:00
    Imperial Unido
    Comunal Cabrero
    0 - 0
  • 08/06 22:59
    CD Constitucion Unido
    Municipal Puente Alto
    1 - 0
  • 29/05 02:00
    Colchagua CD
    Municipal Puente Alto
    2 - 1
  • 27/05 02:00
    Puerto Montt
    General VelAsquez
    0 - 0
  • 27/05 02:00
    Deportes Union Companias
    Iberia Los Angeles
    1 - 1
  • 27/05 02:00
    Real Juventud San Joaquin
    Osorno
    0 - 3
  • 26/05 23:30
    D. Concepcion
    San Antonio Unido
    0 - 0
  • 26/05 07:00
    1 Concon National
    Fernandez Vial 2
    0 - 1
  • 26/05 04:30
    1 Linares Unido
    CD Trasandino de Los Andes
    1 - 2
  • 26/05 03:00
    1 CD Constitucion Unido
    Chimbarongo FC 1
    3 - 0
  • 26/05 02:50
    Deportes Valdivia
    AC Colina 1
    0 - 2
  • 26/05 02:00
    Deportes Rengo
    Provincial Ovalle
    1 - 0
  • 25/05 23:30
    1 Melipilla
    Lautaro de Buin 1
    2 - 0
  • 14/07 04:30
    Colo Colo
    Deportes Santa Cruz
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 13/07 23:30
    2 Union Espanola
    CD Magallanes
    0 - 3
    Vòng Tứ kết
  • 13/07 07:00
    Cobreloa
    Municipal Iquique
    0 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 13/07 02:00
    Palestino
    Santiago Wanderers
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 12/07 06:00
    Nublense
    Linares Unido 1
    2 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 09/07 06:00
    1 Linares Unido
    Nublense 1
    0 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 08/07 04:30
    Deportes Santa Cruz
    Colo Colo
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 08/07 02:00
    1 Everton CD
    Universidad de Chile
    2 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 07/07 23:30
    CD Magallanes
    Union Espanola 1
    3 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 07/07 07:00
    Municipal Iquique
    Cobreloa 1
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 07/07 04:30
    Santiago Wanderers
    Palestino 1
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 07/07 02:00
    Coquimbo Unido
    Cobresal
    2 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 04/07 06:00
    Universidad de Concepcion
    Linares Unido
    0 - 0
    Vòng 1/8
  • 02/07 06:00
    Universidad de Chile
    San Antonio Unido
    4 - 0
    Vòng 1/8
  • 01/07 04:30
    Colo Colo
    O.Higgins 1
    1 - 1
    Vòng 1/8
  • 01/07 02:00
    Palestino
    Barnechea
    0 - 0
    Vòng 1/8
  • 01/07 02:00
    Audax Italiano
    Deportes Santa Cruz
    0 - 0
    Vòng 1/8
  • 01/07 02:00
    Linares Unido
    Universidad de Concepcion
    1 - 0
    Vòng 1/8
  • 01/07 02:00
    Nublense
    Rangers Talca 2
    3 - 0
    Vòng 1/8
  • 30/06 23:30
    Everton CD
    Melipilla
    3 - 0
    Vòng 1/8
  • 30/06 03:00
    Deportes Temuco
    Puerto Montt 1
    1 - 1
    Vòng 1/8
  • 30/06 02:00
    Univ Catolica
    Santiago Wanderers
    1 - 0
    Vòng 1/8
  • 30/06 02:00
    1 Cobresal
    CD Copiapo S.A.
    1 - 0
    Vòng 1/8
  • 29/06 23:30
    Union Espanola
    Real Juventud San Joaquin
    2 - 0
    Vòng 1/8
  • 29/06 23:30
    Coquimbo Unido
    CD Trasandino de Los Andes
    1 - 0
    Vòng 1/8
  • 29/06 07:30
    Cobreloa
    San Marcos de Arica
    0 - 0
    Vòng 1/8
  • 29/06 07:30
    1 Municipal Iquique
    CSD Antofagasta 1
    2 - 0
    Vòng 1/8
  • 29/06 04:00
    San Antonio Unido
    Universidad de Chile 1
    0 - 0
    Vòng 1/8
  • 28/06 07:00
    CD Magallanes
    Curico Unido
    1 - 0
    Vòng 1/8
  • 27/06 06:00
    Rangers Talca
    Nublense
    1 - 0
    Vòng 1/8
  • 14/07 02:00
    Deportes Valdivia
    Municipal Salamanca
    1 - 0
  • 13/07 22:59
    Deportes Quillon
    Iberia Los Angeles
    0 - 0
  • 13/07 22:59
    AC Colina
    Imperial Unido
    2 - 0
  • 11/07 06:30
    Imperial Unido
    Deportes Union Companias
    0 - 0
  • 08/07 05:00
    Municipal Salamanca
    CD Constitucion Unido
    0 - 0
  • 07/07 22:59
    AC Colina
    Deportes Union Companias
    3 - 1
  • 07/07 06:00
    Municipal Puente Alto
    Deportes Quillon
    3 - 0
  • 07/07 04:00
    Iberia Los Angeles
    Santiago City
    0 - 0
  • 07/07 02:00
    Colchagua CD
    Deportes Valdivia
    2 - 0
  • 04/07 07:00
    Municipal Puente Alto
    Municipal Salamanca
    0 - 0
  • 04/07 05:00
    1 Chimbarongo FC
    Deportes Valdivia
    1 - 0
  • 30/06 03:00
    CD Constitucion Unido
    Colchagua CD 1
    1 - 1
  • 30/06 02:40
    2 Deportes Union Companias
    Municipal Salamanca 1
    1 - 0
  • 30/06 02:30
    Comunal Cabrero
    AC Colina
    1 - 1
  • 30/06 02:00
    Deportes Valdivia
    Iberia Los Angeles
    0 - 0
  • 29/06 22:59
    Deportes Quillon
    CD Municipal Mejillones
    2 - 0
  • 27/06 06:50
    Iberia Los Angeles
    Colchagua CD
    0 - 1
  • 26/06 22:59
    Deportes Quillon
    Comunal Cabrero
    2 - 0
  • 09/06 07:00
    Municipal Salamanca
    Iberia Los Angeles
    0 - 0
  • 08/06 04:00
    Santiago City
    Chimbarongo FC 2
    0 - 0
  • 14/07 02:00
    Deportes Temuco
    San Marcos de Arica
    0 - 0
    Vòng 16
  • 11/06 02:30
    Santiago Morning
    Deportes Recoleta
    1 - 1
    Vòng 13
  • 06/06 02:00
    Santiago Wanderers
    San Luis Quillota 2
    1 - 0
    Vòng 10
  • 04/06 07:30
    Union San Felipe
    San Marcos de Arica
    0 - 0
    Vòng 15
  • 04/06 06:30
    Rangers Talca
    Deportes Recoleta
    0 - 1
    Vòng 15
  • 04/06 05:00
    Deportes Limache
    Barnechea
    1 - 0
    Vòng 15
  • 03/06 07:00
    San Luis Quillota
    CD Magallanes
    0 - 0
    Vòng 15
  • 02/06 23:30
    CSD Antofagasta
    Curico Unido
    1 - 0
    Vòng 15
  • 02/06 04:30
    Universidad de Concepcion
    Santiago Wanderers
    0 - 0
    Vòng 15
  • 02/06 02:00
    Santiago Morning
    Deportes Santa Cruz
    0 - 1
    Vòng 15
  • 01/06 23:30
    Deportes Temuco
    Deportes La Serena
    0 - 0
    Vòng 15
  • 28/05 07:30
    San Marcos de Arica
    San Luis Quillota
    1 - 0
    Vòng 14
  • 28/05 05:00
    Barnechea
    Universidad de Concepcion
    0 - 0
    Vòng 14
  • 27/05 07:00
    1 Deportes Santa Cruz
    Deportes Limache
    0 - 1
    Vòng 14
  • 27/05 02:00
    1 Curico Unido
    Santiago Morning
    0 - 0
    Vòng 14
  • 26/05 23:30
    Deportes Recoleta
    Deportes Temuco
    1 - 1
    Vòng 14
  • 26/05 23:30
    Santiago Wanderers
    CSD Antofagasta
    1 - 0
    Vòng 14
  • 26/05 02:00
    CD Magallanes
    Union San Felipe
    1 - 1
    Vòng 14
Cập nhật: