Kết quả Hạng 2 Áo

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

KQBD Hạng 2 Áo mùa giải 2024-2025 - vòng 1

30 29 28 27 26 25 24 23 22 21 20 19 18 17 16 15 14 13 12 11 10 9 8 7 6 5 4 3 2 1
  • 25/05 22:30
    1 First Wien 1894
    SKU Amstetten
    3 - 1
    Vòng 30
  • 25/05 22:30
    SV Horn
    St.Polten
    0 - 0
    Vòng 30
  • 25/05 22:30
    FC Liefering
    Lafnitz
    3 - 0
    Vòng 30
  • 25/05 22:30
    1 SV Stripfing Weiden
    Floridsdorfer AC
    2 - 1
    Vòng 30
  • 25/05 22:30
    SC Bregenz
    Trenkwalder Admira Wacker
    0 - 0
    Vòng 30
  • 25/05 22:30
    Grazer AK
    Kapfenberg
    2 - 1
    Vòng 30
  • 25/05 22:30
    Leoben
    Sturm Graz (Youth)
    1 - 0
    Vòng 30
  • 25/05 22:30
    SV Ried
    FC Dornbirn 1913
    0 - 0
    Vòng 30
  • 20/05 21:00
    SKU Amstetten
    SV Horn
    1 - 1
    Vòng 29
  • 20/05 21:00
    Floridsdorfer AC
    Grazer AK
    0 - 0
    Vòng 29
  • 20/05 21:00
    1 Lafnitz
    SV Ried
    0 - 3
    Vòng 29
  • 20/05 21:00
    Sturm Graz (Youth)
    SV Stripfing Weiden 1
    1 - 0
    Vòng 29
  • 20/05 21:00
    Trenkwalder Admira Wacker
    First Wien 1894
    0 - 1
    Vòng 29
  • 20/05 21:00
    FC Dornbirn 1913
    Leoben
    0 - 0
    Vòng 29
  • 20/05 21:00
    Kapfenberg
    FC Liefering
    1 - 0
    Vòng 29
  • 20/05 21:00
    St.Polten
    SC Bregenz
    2 - 1
    Vòng 29
  • 17/05 23:10
    SV Stripfing Weiden
    Grazer AK
    1 - 4
    Vòng 28
  • 17/05 23:10
    SKU Amstetten
    FC Liefering
    0 - 1
    Vòng 28
  • 17/05 23:10
    First Wien 1894
    Kapfenberg
    0 - 2
    Vòng 28
  • 17/05 23:10
    Lafnitz
    Trenkwalder Admira Wacker
    0 - 2
    Vòng 28
  • 17/05 23:10
    1 SV Ried
    Sturm Graz (Youth)
    1 - 0
    Vòng 28
  • 17/05 23:10
    FC Dornbirn 1913
    St.Polten
    0 - 1
    Vòng 28
  • 17/05 23:10
    SV Horn
    Floridsdorfer AC
    1 - 0
    Vòng 28
  • 17/05 23:10
    Leoben
    SC Bregenz
    2 - 0
    Vòng 28
  • 12/05 15:30
    Kapfenberg
    SKU Amstetten 1
    1 - 2
    Vòng 27
  • 12/05 15:30
    Sturm Graz (Youth)
    Lafnitz
    1 - 3
    Vòng 27
  • 11/05 19:30
    Floridsdorfer AC
    FC Dornbirn 1913
    1 - 1
    Vòng 27
  • 11/05 19:30
    Grazer AK
    SV Horn
    0 - 1
    Vòng 27
  • 11/05 01:30
    St.Polten
    SV Ried
    0 - 3
    Vòng 27
  • 10/05 23:10
    Trenkwalder Admira Wacker
    Leoben
    0 - 0
    Vòng 27
  • 10/05 23:10
    SC Bregenz
    SV Stripfing Weiden
    0 - 2
    Vòng 27
  • 10/05 23:10
    FC Liefering
    First Wien 1894
    0 - 0
    Vòng 27
  • 05/05 15:30
    First Wien 1894
    SV Ried
    2 - 1
    Vòng 26
  • 04/05 19:30
    SV Horn
    SC Bregenz
    0 - 0
    Vòng 26
  • 04/05 01:30
    Grazer AK
    Trenkwalder Admira Wacker
    0 - 0
    Vòng 26
  • 03/05 23:10
    FC Liefering
    Sturm Graz (Youth)
    3 - 0
    Vòng 26
  • 03/05 23:10
    FC Dornbirn 1913
    Kapfenberg
    0 - 1
    Vòng 26
  • 03/05 23:10
    SV Stripfing Weiden
    Lafnitz 1
    0 - 1
    Vòng 26
  • 03/05 23:10
    SKU Amstetten
    Floridsdorfer AC
    2 - 1
    Vòng 26
  • 03/05 23:10
    Leoben
    St.Polten 1
    0 - 0
    Vòng 26
Cập nhật: