Kết quả bóng đá Áo

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

  • 03/07 02:00
    Áo
    Thổ Nhĩ Kỳ
    0 - 1
    Vòng 1/8
  • 25/06 22:59
    Hà Lan
    Áo
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 21/06 22:59
    Ba Lan
    Áo
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 18/06 02:00
    Áo
    Pháp
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 17/11 00:00
    Estonia
    Áo
    0 - 2
    Vòng loại / Bảng F
  • 08/06 22:59
    Thụy Sĩ
    Áo
    1 - 1
  • 05/06 01:45
    Áo
    Serbia
    2 - 1
  • 27/03 02:45
    Áo
    Thổ Nhĩ Kỳ
    2 - 1
  • 24/03 00:00
    Slovakia
    Áo
    0 - 1
  • 22/11 02:45
    Áo
    Đức 1
    1 - 0
  • 29/05 00:00
    TSV Hartberg
    Austria Wien 1
    0 - 1
  • 25/05 22:30
    1 First Wien 1894
    SKU Amstetten
    3 - 1
    Vòng 30
  • 25/05 22:30
    SV Horn
    St.Polten
    0 - 0
    Vòng 30
  • 25/05 22:30
    FC Liefering
    Lafnitz
    3 - 0
    Vòng 30
  • 25/05 22:30
    1 SV Stripfing Weiden
    Floridsdorfer AC
    2 - 1
    Vòng 30
  • 25/05 22:30
    SC Bregenz
    Trenkwalder Admira Wacker
    0 - 0
    Vòng 30
  • 25/05 22:30
    Grazer AK
    Kapfenberg
    2 - 1
    Vòng 30
  • 25/05 22:30
    Leoben
    Sturm Graz (Youth)
    1 - 0
    Vòng 30
  • 25/05 22:30
    SV Ried
    FC Dornbirn 1913
    0 - 0
    Vòng 30
  • 15/06 22:00
    ASV Gosting
    GSV St. Radegund
    0 - 0
  • 12/06 23:30
    SV Stiwoll
    USV Taucher Erdbau Eggersdorf
    0 - 1
  • 08/06 22:10
    Bischofshofen
    Kufstein
    2 - 0
    Vòng 30
  • 08/06 22:00
    SC Schwaz
    Sc Rothis
    3 - 1
    Vòng 30
  • 08/06 22:00
    Rheindorf Altach B
    SV Wals-Grunau
    1 - 1
    Vòng 30
  • 08/06 22:00
    SVG Reichenau
    St. Johann
    4 - 0
    Vòng 30
  • 08/06 22:00
    FC Wolfurt
    SC Imst
    1 - 4
    Vòng 30
  • 08/06 22:00
    SPG Motz/Silz
    RW Rankweil
    3 - 1
    Vòng 30
  • 08/06 20:00
    FC Pinzgau Saalfelden
    VfB Hohenems
    0 - 0
    Vòng 30
  • 08/06 19:30
    Dornbirner SV
    SV Austria Salzburg
    0 - 4
    Vòng 30
  • 08/06 00:00
    1 Wolfsberger AC Amateure
    Union Gurten
    0 - 1
    Vòng 30
  • 08/06 00:00
    TUS Bad Gleichenberg
    LASK (Youth)
    1 - 1
    Vòng 30
  • 08/06 00:00
    SV Ried B
    Allerheiligen
    1 - 1
    Vòng 30
  • 08/06 00:00
    SK Vorwarts Steyr
    SC Weiz
    0 - 0
    Vòng 30
  • 08/06 00:00
    ASK Voitsberg
    WSC Hertha Wels
    1 - 0
    Vòng 30
  • 08/06 00:00
    SC Gleisdorf
    Wallern
    0 - 0
    Vòng 30
  • 08/06 00:00
    Vocklamarkt
    Deutschlandsberger SC
    2 - 0
    Vòng 30
  • 07/06 22:59
    ASK Klagenfurt
    USV St. Anna
    5 - 0
    Vòng 30
  • 01/06 22:59
    VfB Hohenems
    Dornbirner SV
    4 - 0
    Vòng 29
  • 01/06 22:59
    Kufstein
    SC Schwaz
    0 - 0
    Vòng 29
  • 01/06 22:00
    SC Imst
    Rheindorf Altach B
    0 - 1
    Vòng 29
  • 01/06 22:00
    St. Johann
    FC Wolfurt
    1 - 1
    Vòng 29
  • 01/06 21:00
    RW Rankweil
    FC Pinzgau Saalfelden
    0 - 1
    Vòng 29
  • 01/06 21:00
    SV Austria Salzburg
    SVG Reichenau
    1 - 1
    Vòng 29
  • 01/06 21:00
    Sc Rothis
    SPG Motz/Silz
    0 - 0
    Vòng 29
  • 01/06 20:30
    SV Wals-Grunau
    Bischofshofen
    1 - 1
    Vòng 29
  • 01/06 00:40
    Favoritner AC
    Wiener SC
    1 - 3
    Vòng 30
  • 01/06 00:30
    SV Oberwart
    Rapid Vienna (Youth)
    0 - 2
    Vòng 30
  • 01/06 00:30
    Traiskirchen
    Austria Wien (Youth)
    0 - 1
    Vòng 30
  • 01/06 00:30
    Andelsbuch
    Wiener Viktoria
    2 - 0
    Vòng 30
  • 01/06 00:30
    Kremser
    SV Leobendorf
    0 - 0
    Vòng 30
  • 01/06 00:30
    Team Wiener Linien
    Ardagger
    0 - 1
    Vòng 30
  • 26/05 17:50
    St. Polten (W)
    Neulengbach (W)
    1 - 0
    Vòng 18
  • 26/05 17:45
    Union Kleinmunchen (W)
    First Vienna (W)
    1 - 0
    Vòng 18
  • 26/05 17:45
    Sturm Graz/Stattegg (W)
    Bergheim/Hof (W)
    1 - 0
    Vòng 18
  • 26/05 17:45
    Austria Wien (W)
    Vorderland (W)
    3 - 2
    Vòng 18
  • 26/05 17:45
    Wacker Innsbruck (W)
    Dornbirn (W)
    1 - 1
    Vòng 18
  • 20/06 00:00
    SV Gossendorf Jaz
    AK Liebherr GAK (Youth)
    0 - 4
  • 16/06 22:00
    ESV Murzzuschlag
    SV Lassing
    2 - 1
  • 15/06 22:59
    SV Vols
    SV Telfs
    1 - 3
  • 15/06 22:59
    SV Lebring
    USV Draxler Mooskirc
    0 - 0
  • 15/06 21:00
    Hellas Kagran
    SV Wienerberger 1
    0 - 4
  • 15/06 21:00
    FC 1980 Wien
    SC Mannsworth
    1 - 2
  • 15/06 21:00
    FV Austria XIII
    Sportunion Mauer 1
    0 - 0
  • 15/06 20:30
    Simmeringer SC
    Waf Brigittenau
    1 - 0
  • 15/06 01:00
    FC Magna Wiener Neustadt
    USC Rohrbach
    1 - 0
  • 15/06 01:00
    Haitzendorf
    HarreitherWaldhofen 1
    2 - 0
  • 15/06 00:30
    ASV Schrems
    SC Korneuburg 1
    1 - 0
  • 15/06 00:30
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    Zwettl SC 1
    0 - 0
  • 15/06 00:00
    SC Ortmann
    SC Retz
    0 - 0
  • 15/06 00:00
    Worgl Obi SV
    SC Kundl
    0 - 0
  • 14/06 23:30
    SV Donau
    SC Red Star Penzing
    0 - 1
  • 14/06 22:59
    SV Gerasdorf Stammer
    ASV 13 Vienna
    0 - 0
  • 14/06 22:59
    Slovan HAC
    Stadlau
    2 - 1
  • 13/06 23:30
    1 SV Schwechat
    Helfort 15
    0 - 1
  • 12/06 23:30
    SV Ilztal
    TUS Greinbach
    3 - 1
  • 12/06 23:30
    USV Draxler Mooskirc
    SV Lebring
    0 - 0
  • 09/06 22:00
    Union St.Florian
    SVL Flavia Solva
    5 - 1
  • 09/06 22:00
    St Veit am Vogau
    UFC Soding
    3 - 0
  • 09/06 15:30
    Waf Brigittenau
    FC 1980 Wien
    0 - 1
  • 08/06 22:59
    SC Pinkafeld
    SC Bad Sauerbrunn
    2 - 0
  • 08/06 22:59
    Stadlau
    SV Donau
    0 - 0
  • 08/06 22:30
    SC Retz
    ASV Schrems
    0 - 0
  • 08/06 22:30
    Luders Dov
    SV Leithaprodersdorf
    1 - 3
  • 08/06 22:00
    Salzburger AK 1914
    UFV Thalgau
    2 - 0
  • 08/06 22:00
    1 USV RB Hof
    St. Stefan Im Rosental
    0 - 0
  • 08/06 22:00
    1. FC Leibnitz
    SV Lannach
    2 - 1
  • 15/06 23:50
    VfB Hohenems
    RW Rankweil
    1 - 1
  • 04/06 22:59
    1 ASKO Kottmannsdorf
    TSV Grafenstein 1
    1 - 1
  • Pen [5-4]
Cập nhật: