Lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

  • 07/08 17:00
    Albirex Niigata
    Jubilo Iwata
    -
    Vòng 25
  • 07/08 17:00
    Cerezo Osaka
    Machida Zelvia
    -
    Vòng 25
  • 07/08 17:00
    Gamba Osaka
    FC Tokyo
    -
    Vòng 25
  • 07/08 17:00
    Kashima Antlers
    Sagan Tosu
    -
    Vòng 25
  • 07/08 17:00
    Kawasaki Frontale
    Vissel Kobe
    -
    Vòng 25
  • 07/08 17:00
    Kyoto Sanga
    Nagoya Grampus
    -
    Vòng 25
  • 07/08 17:00
    Shonan Bellmare
    Avispa Fukuoka
    -
    Vòng 25
  • 07/08 17:00
    Tokyo Verdy
    Hiroshima Sanfrecce
    -
    Vòng 25
  • 07/08 17:30
    Yokohama Marinos
    Consadole Sapporo
    -
    Vòng 25
  • 07/08 17:30
    Urawa Red Diamonds
    Kashiwa Reysol
    -
    Vòng 25
  • 10/08 12:00
    Consadole Sapporo
    Avispa Fukuoka
    -
    Vòng 26
  • 11/08 16:00
    Machida Zelvia
    Shonan Bellmare
    -
    Vòng 26
  • 11/08 16:30
    Hiroshima Sanfrecce
    Cerezo Osaka
    -
    Vòng 26
  • 11/08 17:00
    FC Tokyo
    Kawasaki Frontale
    -
    Vòng 26
  • 11/08 17:00
    Jubilo Iwata
    Kashima Antlers
    -
    Vòng 26
  • 11/08 17:00
    Kashiwa Reysol
    Gamba Osaka
    -
    Vòng 26
  • 11/08 17:00
    Nagoya Grampus
    Tokyo Verdy
    -
    Vòng 26
  • 11/08 17:00
    Sagan Tosu
    Urawa Red Diamonds
    -
    Vòng 26
  • 11/08 17:30
    Yokohama Marinos
    Vissel Kobe
    -
    Vòng 26
  • 12/08 17:00
    Albirex Niigata
    Kyoto Sanga
    -
    Vòng 26
  • 16/08 17:30
    Consadole Sapporo
    Sagan Tosu
    -
    Vòng 27
  • 17/08 16:00
    Kashima Antlers
    Urawa Red Diamonds
    -
    Vòng 27
  • 17/08 16:00
    Machida Zelvia
    Jubilo Iwata
    -
    Vòng 27
  • 17/08 17:00
    Cerezo Osaka
    Kyoto Sanga
    -
    Vòng 27
  • 17/08 17:00
    FC Tokyo
    Tokyo Verdy
    -
    Vòng 27
  • 17/08 17:00
    Kawasaki Frontale
    Yokohama Marinos
    -
    Vòng 27
  • 17/08 17:00
    Nagoya Grampus
    Hiroshima Sanfrecce
    -
    Vòng 27
  • 17/08 17:00
    Shonan Bellmare
    Kashiwa Reysol
    -
    Vòng 27
  • 17/08 17:00
    Vissel Kobe
    Gamba Osaka
    -
    Vòng 27
  • 17/08 17:30
    Avispa Fukuoka
    Albirex Niigata
    -
    Vòng 27
  • 03/08 16:00
    Yokohama FC
    JEF United Ichihara Chiba
    -
    Vòng 25
  • 03/08 17:00
    Fagiano Okayama
    Montedio Yamagata
    -
    Vòng 25
  • 03/08 17:00
    Renofa Yamaguchi
    Oita Trinita
    -
    Vòng 25
  • 03/08 17:00
    Vegalta Sendai
    Shimizu S-Pulse
    -
    Vòng 25
  • 03/08 17:00
    V-Varen Nagasaki
    Mito Hollyhock
    -
    Vòng 25
  • 03/08 17:00
    Ehime FC
    Tokushima Vortis
    -
    Vòng 25
  • 03/08 17:00
    Kagoshima United
    Fujieda MYFC
    -
    Vòng 25
  • 03/08 17:00
    Roasso Kumamoto
    Tochigi SC
    -
    Vòng 25
  • 03/08 17:00
    Thespa Kusatsu
    Ventforet Kofu
    -
    Vòng 25
  • 04/08 16:00
    Ban Di Tesi Iwaki
    Blaublitz Akita
    -
    Vòng 25
  • 10/08 16:00
    Ban Di Tesi Iwaki
    Ehime FC
    -
    Vòng 26
  • 10/08 16:00
    Ventforet Kofu
    Fujieda MYFC
    -
    Vòng 26
  • 10/08 16:00
    Mito Hollyhock
    Vegalta Sendai
    -
    Vòng 26
  • 10/08 16:00
    Yokohama FC
    V-Varen Nagasaki
    -
    Vòng 26
  • 10/08 16:30
    Shimizu S-Pulse
    Thespa Kusatsu
    -
    Vòng 26
  • 10/08 17:00
    Fagiano Okayama
    JEF United Ichihara Chiba
    -
    Vòng 26
  • 10/08 17:00
    Renofa Yamaguchi
    Tochigi SC
    -
    Vòng 26
  • 11/08 16:00
    Blaublitz Akita
    Kagoshima United
    -
    Vòng 26
  • 11/08 17:00
    Montedio Yamagata
    Tokushima Vortis
    -
    Vòng 26
  • 11/08 17:00
    Oita Trinita
    Roasso Kumamoto
    -
    Vòng 26
  • 17/08 16:30
    Shimizu S-Pulse
    Ventforet Kofu
    -
    Vòng 27
  • 17/08 17:00
    Montedio Yamagata
    V-Varen Nagasaki
    -
    Vòng 27
  • 17/08 17:00
    Tochigi SC
    Blaublitz Akita
    -
    Vòng 27
  • 17/08 17:00
    Tokushima Vortis
    Fagiano Okayama
    -
    Vòng 27
  • 17/08 17:00
    Vegalta Sendai
    Kagoshima United
    -
    Vòng 27
  • 17/08 17:00
    JEF United Ichihara Chiba
    Ban Di Tesi Iwaki
    -
    Vòng 27
  • 17/08 17:00
    Fujieda MYFC
    Renofa Yamaguchi
    -
    Vòng 27
  • 17/08 17:00
    Roasso Kumamoto
    Mito Hollyhock
    -
    Vòng 27
  • 17/08 17:00
    Thespa Kusatsu
    Yokohama FC
    -
    Vòng 27
  • 18/08 17:00
    Ehime FC
    Oita Trinita
    -
    Vòng 27
  • 27/07 16:00
    Osaka FC
    Kamatamare Sanuki
    -
    Vòng 23
  • 27/07 16:00
    SC Sagamihara
    Zweigen Kanazawa FC
    -
    Vòng 23
  • 27/07 16:00
    Kataller Toyama
    AC Nagano Parceiro
    -
    Vòng 23
  • 27/07 16:00
    Yokohama SCC
    Vanraure Hachinohe FC
    -
    Vòng 23
  • 27/07 16:00
    Nara Club
    Azul Claro Numazu
    -
    Vòng 23
  • 27/07 17:00
    Imabari FC
    Grulla Morioka
    -
    Vòng 23
  • 27/07 17:00
    FC Ryukyu
    Giravanz Kitakyushu
    -
    Vòng 23
  • 27/07 17:00
    Miyazaki
    Omiya Ardija
    -
    Vòng 23
  • 27/07 17:00
    Matsumoto Yamaga FC
    Fukushima United FC
    -
    Vòng 23
  • 28/07 17:00
    FC Gifu
    Gainare Tottori
    -
    Vòng 23
  • 17/08 16:00
    Giravanz Kitakyushu
    Kataller Toyama
    -
    Vòng 24
  • 17/08 16:00
    Grulla Morioka
    Azul Claro Numazu
    -
    Vòng 24
  • 17/08 16:00
    AC Nagano Parceiro
    Miyazaki
    -
    Vòng 24
  • 17/08 16:00
    Vanraure Hachinohe FC
    FC Gifu
    -
    Vòng 24
  • 17/08 16:00
    Yokohama SCC
    Kamatamare Sanuki
    -
    Vòng 24
  • 17/08 16:00
    Fukushima United FC
    FC Ryukyu
    -
    Vòng 24
  • 17/08 17:00
    Gainare Tottori
    Nara Club
    -
    Vòng 24
  • 17/08 17:00
    Imabari FC
    Osaka FC
    -
    Vòng 24
  • 17/08 17:00
    Omiya Ardija
    Zweigen Kanazawa FC
    -
    Vòng 24
  • 17/08 17:00
    Matsumoto Yamaga FC
    SC Sagamihara
    -
    Vòng 24
Cập nhật: