Lịch thi đấu bóng đá Châu Âu

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

  • 72live
    Larne FC
    FK Rigas Futbola skola
    0 - 3
    Vòng 1
  • 65live
    Egnatia
    Borac Banja Luka
    1 - 1
    Vòng 1
  • 24/07 00:00
    Dynamo Kyiv
    Partizan Belgrade
    -
    Vòng 2
  • 24/07 00:00
    Lugano
    Fenerbahce
    -
    Vòng 2
  • 31/07 00:00
    Fenerbahce
    Lugano
    -
    Vòng 2
  • 31/07 00:00
    Partizan Belgrade
    Dynamo Kyiv
    -
    Vòng 2
  • 18/07 21:30
    KF Llapi
    Wisla Krakow
    -
    Qualifi 1
  • 18/07 22:00
    Tobol Kostanai
    MFK Ruzomberok
    -
    Qualifi 1
  • 18/07 22:59
    AEP Paphos
    Elfsborg
    -
    Qualifi 1
  • 18/07 22:59
    Zira FK
    Sheriff Tiraspol
    -
    Qualifi 1
  • 19/07 01:00
    Corvinul Hunedoara
    Paksi SE Honlapja
    -
    Qualifi 1
  • 19/07 01:15
    Maribor
    Botev Plovdiv
    -
    Qualifi 1
  • 26/07 00:00
    Kilmarnock
    Cercle Brugge
    -
    Qualifi2
  • 26/07 00:00
    Molde
    Silkeborg
    -
    Qualifi2
  • 26/07 00:00
    AFC Ajax
    Vojvodina Novi Sad
    -
    Qualifi2
  • 26/07 00:00
    Sporting Braga
    Maccabi Petah Tikva FC
    -
    Qualifi2
  • 02/08 00:00
    Cercle Brugge
    Kilmarnock
    -
    Qualifi2
  • 02/08 00:00
    Maccabi Petah Tikva FC
    Sporting Braga
    -
    Qualifi2
  • 02/08 00:00
    Silkeborg
    Molde
    -
    Qualifi2
  • 02/08 00:00
    Vojvodina Novi Sad
    AFC Ajax
    -
    Qualifi2
  • 84live
    Crusaders
    Caernarfon
    0 - 1
    Qualifi 1
  • 18/07 22:00
    Urartu
    JK Tallinna Kalev
    -
    Qualifi 1
  • 18/07 22:00
    KuPs
    UNA Strassen
    -
    Qualifi 1
  • 18/07 22:59
    FK Zalgiris Vilnius
    Vaasa VPS
    -
    Qualifi 1
  • 18/07 22:59
    FC Milsami
    FC Torpedo Zhodino
    -
    Qualifi 1
  • 18/07 22:59
    St Joseph's FC
    Shelbourne
    -
    Qualifi 1
  • 18/07 22:59
    Inter Club Escaldes
    FK Velez Mostar
    -
    Qualifi 1
  • 18/07 22:59
    Levadia Tallinn
    Siauliai
    -
    Qualifi 1
  • 18/07 23:30
    Paide Linnameeskond
    Bala Town F.C.
    -
    Qualifi 1
  • 19/07 00:00
    F91 Dudelange
    Atletic Club D Escaldes
    -
    Qualifi 1
  • 19/07 00:00
    Marsaxlokk FC
    Partizani Tirana
    -
    Qualifi 1
  • 19/07 00:00
    Dinamo Tbilisi
    Mornar
    -
    Qualifi 1
  • 19/07 00:30
    Connahs Quay Nomads FC
    NK Bravo
    -
    Qualifi 1
  • 19/07 00:30
    FK Isloch Minsk
    SP La Fiorita
    -
    Qualifi 1
  • 19/07 01:00
    Vikingur Gotu
    FK Liepaja
    -
    Qualifi 1
  • 19/07 01:00
    FK Shkendija 79
    FC Noah
    -
    Qualifi 1
  • 19/07 01:00
    KF Tirana
    Torpedo Kutaisi
    -
    Qualifi 1
  • 19/07 01:30
    Vllaznia Shkoder
    Valur Reykjavik
    -
    Qualifi 1
  • 19/07 01:45
    Derry City
    Brunos Magpie
    -
    Qualifi 1
  • 19/07 01:45
    Tre Penne
    Floriana F.C.
    -
    Qualifi 1
  • 19/07 01:45
    Linfield FC
    Stjarnan Gardabaer
    -
    Qualifi 1
  • 19/07 02:00
    Sarajevo
    FK Aktobe Lento
    -
    Qualifi 1
  • 19/07 02:00
    FK Buducnost Podgorica
    Malisheva
    -
    Qualifi 1
  • 19/07 02:15
    Breidablik
    FK Tikves Kavadarci
    -
    Qualifi 1
  • 18/07 21:30
    U19 Na Uy
    Ukraine U19
    -
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 19/07 01:00
    U19 Bắc Ireland
    Italy U19
    -
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 19/07 21:30
    U19 Đan Mạch
    U19 Pháp
    -
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 20/07 01:00
    U19 Thổ Nhĩ Kỳ
    U19 Tây Ban Nha
    -
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 22/07 01:00
    U19 Na Uy
    U19 Bắc Ireland
    -
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 22/07 01:00
    Ukraine U19
    Italy U19
    -
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 23/07 01:00
    U19 Tây Ban Nha
    U19 Pháp
    -
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 23/07 01:00
    U19 Thổ Nhĩ Kỳ
    U19 Đan Mạch
    -
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 15/08 02:00
    Real Madrid
    Atalanta
    -
    Match
  • 18/07 18:00
    Ireland Nữ U19
    Germany Nữ U19
    -
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 18/07 22:00
    Netherlands Nữ U19
    Spain Nữ U19
    -
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 20/07 22:00
    England Nữ U19
    France Nữ U19
    -
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 20/07 22:00
    Serbia Nữ U19
    Lithuania Nữ U19
    -
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 21/07 18:00
    Ireland Nữ U19
    Netherlands Nữ U19
    -
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 21/07 18:00
    Germany Nữ U19
    Spain Nữ U19
    -
    Vòng Bảng / Bảng B
Cập nhật: