Lịch thi đấu Cúp Atlantic

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

Kết quả Cúp Đại Tây Dương mùa giải 2024

  • 10/02 01:00
    Brondby IF
    IFK Goteborg
    0 - 3
    Match / Bảng A
  • 09/02 22:59
    Midtjylland
    Fredrikstad
    0 - 0
    Match / Bảng A
  • 09/02 20:00
    Real Salt Lake
    KI Klaksvik
    1 - 0
    Match / Bảng A
  • 09/02 18:00
    Elfsborg
    Silkeborg
    1 - 0
    Match / Bảng A
  • 08/02 20:00
    FC Copenhagen
    Molde
    2 - 0
    Match / Bảng A
  • 06/02 22:59
    Real Salt Lake
    Fredrikstad
    1 - 0
    Match / Bảng A
  • 06/02 21:00
    Silkeborg
    KI Klaksvik
    1 - 0
    Match / Bảng A
  • 05/02 19:00
    FC Copenhagen
    Brondby IF
    0 - 1
    Match / Bảng A
  • 05/02 02:00
    Elfsborg
    FC Copenhagen
    1 - 3
    Match / Bảng A
  • 03/02 22:59
    Brondby IF
    Real Salt Lake
    2 - 1
    Match / Bảng A
  • 03/02 02:30
    IFK Goteborg
    Silkeborg
    0 - 2
    Match / Bảng A
  • 02/02 21:30
    Molde
    Midtjylland
    1 - 0
    Match / Bảng A
  • 31/01 22:00
    KI Klaksvik
    Beijing Guoan
    0 - 1
    Match / Bảng A
  • 30/01 21:30
    Fredrikstad
    Elfsborg
    3 - 0
    Match / Bảng A
  • 12/07 23:45
    NK Aluminij
    Al-Ettifaq
    0 - 1
    Match
  • 11/02 02:30
    FC Copenhagen
    AIK Solna
    0 - 0
    Match / Bảng A
  • 11/02 00:30
    1 Midtjylland
    Elfsborg 1
    0 - 1
    Match / Bảng A
  • Pen [4-3]
  • 10/02 21:30
    Brondby IF
    Viking
    3 - 1
    Match / Bảng A
  • 10/02 19:30
    Ulsan Hyundai FC
    Lyngby
    0 - 0
    Match / Bảng A
  • 10/02 02:00
    Brentford (R)
    Halmstads
    0 - 0
    Match / Bảng A
  • 08/02 02:00
    FC Copenhagen
    Viking
    0 - 0
    Match / Bảng A
  • Pen [5-6]
  • 07/02 21:30
    Lyngby
    Elfsborg
    2 - 1
    Match / Bảng A
  • 07/02 02:30
    Brentford (R)
    AIK Solna
    0 - 1
    Match / Bảng A
  • Pen [4-5]
  • 06/02 22:30
    Brondby IF
    Halmstads
    1 - 0
    Match / Bảng A
  • 06/02 20:20
    Midtjylland
    Ulsan Hyundai FC
    0 - 0
    Match / Bảng A
  • 05/02 00:00
    FC Copenhagen
    Elfsborg
    1 - 0
    Match / Bảng A
  • 04/02 02:00
    Brondby IF
    AIK Solna
    0 - 0
    Match / Bảng A
  • 04/02 00:00
    Halmstads
    Viking
    0 - 1
    Match / Bảng A
  • 03/02 02:00
    Ulsan Hyundai FC
    Brentford (R)
    0 - 0
    Match / Bảng A
  • 12/02 01:30
    Midtjylland
    Valerenga
    1 - 1
    match / Bảng A
  • 11/02 23:00
    Breidablik
    FC Copenhagen
    2 - 0
    match / Bảng A
  • 11/02 20:00
    Brondby IF
    Zenit St. Petersburg
    0 - 0
    match / Bảng A
  • 11/02 18:00
    Halmstads
    Brentford (R)
    2 - 1
    match / Bảng A
  • 10/02 22:00
    FC Copenhagen
    Zenit St. Petersburg
    0 - 1
    match / Bảng A
  • Pen [2-3]
  • 09/02 02:30
    Valerenga
    Halmstads
    0 - 1
    match / Bảng A
  • 08/02 22:00
    1 Brentford (R)
    Brondby IF
    1 - 0
    match / Bảng A
  • 07/02 02:30
    Midtjylland
    Breidablik
    3 - 0
    match / Bảng A
  • Pen [4-5]
  • 05/02 22:00
    Halmstads
    FC Copenhagen
    1 - 1
    match / Bảng A
  • 04/02 22:00
    Brondby IF
    Valerenga 1
    0 - 1
    match / Bảng A
  • 04/02 02:30
    Breidablik
    Brentford (R)
    1 - 0
    match / Bảng A
Cập nhật: