Kết quả bóng đá Uzbekistan

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

  • 12/06 00:00
    Iran
    Uzbekistan
    0 - 0
    Vòng 2 / Bảng E
  • 06/06 21:30
    Uzbekistan
    Turkmenistan
    2 - 1
    Vòng 2 / Bảng E
  • 26/03 21:30
    Uzbekistan
    Hong Kong
    1 - 0
    Second Circle / Bảng E
  • 21/03 19:00
    Hong Kong
    Uzbekistan
    0 - 0
    Second Circle / Bảng E
  • 03/02 22:30
    Qatar
    Uzbekistan
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [3-2]
  • 30/01 18:30
    Uzbekistan
    Thái Lan
    1 - 0
    Vòng 1/8
  • 23/01 18:30
    Australia
    Uzbekistan
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 18/01 21:30
    Ấn Độ
    Uzbekistan
    0 - 3
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 14/01 00:30
    Uzbekistan
    Syrian
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 07/01 20:00
    Palestine
    Uzbekistan
    0 - 0
  • 18/06 20:00
    1 Neftchi Fargona Nữ
    Navbahor Nữ 1
    3 - 1
  • 18/06 20:00
    Bunyodkor TashkentNữ
    AGMK Nữ 1
    0 - 4
  • 13/06 19:45
    Lokomotiv Tashkent Nữ
    Bukhoro Nữ
    3 - 0
  • 08/06 19:00
    Bunyodkor TashkentNữ
    PFK Qizilqum Nữ
    2 - 1
  • 16/05 18:00
    Lokomotiv Tashkent Nữ
    Neftchi Fargona Nữ
    2 - 0
  • 29/05 21:00
    Pakhtakor
    Nasaf Qarshi
    0 - 0
    Chung kết
  • Pen [3-4]
  • 29/06 21:50
    Kuruvchi Kokand Qoqon
    FK Olympic Tashkent B
    0 - 0
    Vòng 12
  • 26/06 21:30
    Mashal Muborak
    FK Do stlik Tashkent
    1 - 0
    Vòng 14
  • 26/06 20:10
    Aral Nukus
    Xorazm Urganch
    0 - 0
    Vòng 14
  • 25/06 21:30
    Kuruvchi Kokand Qoqon
    Shurtan Guzor
    0 - 1
    Vòng 14
  • 23/06 21:00
    FK Olympic Tashkent B
    Buxoro FK
    0 - 1
    Vòng 14
  • 19/06 21:00
    Buxoro FK
    Aral Nukus
    0 - 0
    Vòng 13
  • 19/06 20:30
    Xorazm Urganch
    Mashal Muborak
    0 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 19:50
    FK Do stlik Tashkent
    Kuruvchi Kokand Qoqon
    0 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 19:50
    Shurtan Guzor
    FK Olympic Tashkent B 1
    2 - 0
    Vòng 13
  • 13/06 21:30
    1 Mashal Muborak
    Buxoro FK
    1 - 0
    Vòng 12
  • 13/06 20:00
    Aral Nukus
    Shurtan Guzor
    2 - 0
    Vòng 12
  • 12/06 19:00
    1 FK Do stlik Tashkent
    Xorazm Urganch
    0 - 0
    Vòng 12
  • 04/06 20:30
    Xorazm Urganch
    Kuruvchi Kokand Qoqon
    0 - 0
    Vòng 11
  • 03/06 20:00
    Buxoro FK
    FK Do stlik Tashkent
    0 - 1
    Vòng 11
  • 03/06 20:00
    1 Shurtan Guzor
    Mashal Muborak 2
    0 - 1
    Vòng 11
  • 31/05 20:00
    2 FK Olympic Tashkent B
    Aral Nukus 1
    1 - 1
    Vòng 11
  • 28/05 21:30
    Mashal Muborak
    FK Olympic Tashkent B
    0 - 0
    Vòng 10
  • 28/05 20:00
    Kuruvchi Kokand Qoqon
    Aral Nukus
    0 - 1
    Vòng 10
  • 28/05 20:00
    1 Xorazm Urganch
    Buxoro FK
    0 - 0
    Vòng 10
  • 28/05 19:00
    FK Do stlik Tashkent
    Shurtan Guzor
    1 - 1
    Vòng 10
  • 24/05 20:00
    Buxoro FK
    Kuruvchi Kokand Qoqon
    0 - 0
    Vòng 9
  • 23/05 19:30
    Aral Nukus
    Mashal Muborak
    1 - 0
    Vòng 9
  • 23/05 19:00
    FK Olympic Tashkent B
    FK Do stlik Tashkent
    0 - 0
    Vòng 9
  • 22/05 20:00
    Shurtan Guzor
    Xorazm Urganch
    1 - 0
    Vòng 9
  • 17/05 20:00
    Xorazm Urganch
    FK Olympic Tashkent B
    0 - 1
    Vòng 8
  • 17/05 19:00
    FK Do stlik Tashkent
    Aral Nukus
    1 - 1
    Vòng 8
  • 16/05 20:00
    Buxoro FK
    Shurtan Guzor
    1 - 0
    Vòng 8
  • 16/05 20:00
    Kuruvchi Kokand Qoqon
    Mashal Muborak
    2 - 0
    Vòng 8
  • 30/06 20:00
    Navoiy FA
    Buxoro University
    0 - 6
  • 30/06 20:00
    Sirdaryo FA
    Qiziriq Football Club
    0 - 3
  • 30/06 20:00
    Jizzax FA
    Zaamin
    0 - 3
  • 30/06 20:00
    Qumqo rg on FC
    Xorazm FA
    1 - 3
  • 29/06 21:00
    Pakhtakor II
    Fergana University
    0 - 0
  • 29/06 20:00
    1 Jizak
    Buxoro FA 1
    2 - 1
  • 28/06 20:00
    FC Bunyodkor II Chrichik
    Tashkent VFA
    4 - 0
  • 28/06 19:45
    Nasaf Qarshi B
    Jayxun
    1 - 0
  • 28/06 19:30
    Andijan FA
    Fergana FA
    5 - 0
  • 27/06 20:30
    FK Chigatoy
    Namangan FA
    2 - 0
  • 27/06 20:00
    Sementchi Kuvasoy
    Lokomotiv BFK
    1 - 1
  • 24/06 20:00
    Tashkent VFA
    Turon Nukus
    2 - 2
  • 24/06 20:00
    Jayxun
    Qumqo rg on FC
    2 - 0
  • 24/06 20:00
    Buxoro University
    Jizzax FA
    1 - 0
  • 24/06 20:00
    Qiziriq Football Club
    Nasaf Qarshi B
    0 - 1
  • 24/06 19:00
    Namangan FA
    Pakhtakor II
    1 - 0
  • 23/06 20:00
    Zaamin
    Sirdaryo FA
    0 - 0
  • 23/06 20:00
    Buxoro FA
    Qoraqalpogiston FA
    0 - 2
  • 23/06 20:00
    Xorazm FA
    Jizak
    2 - 0
  • 23/06 20:00
    1 Lokomotiv BFK
    FK Chigatoy 2
    1 - 0
  • 23/06 19:45
    Fergana FA
    Navbahor Namangan B
    0 - 3
  • 22/06 19:30
    Fergana University
    FC Bunyodkor II Chrichik
    1 - 0
  • 19/06 20:00
    Jizzax FA
    Navoiy FA
    0 - 0
  • 18/06 20:00
    Pakhtakor II
    Lokomotiv BFK
    0 - 0
  • 18/06 20:00
    Qumqo rg on FC
    Qiziriq Football Club
    0 - 1
  • 18/06 19:40
    Sirdaryo FA
    Buxoro University
    0 - 2
  • 18/06 19:30
    Jizak
    Jayxun
    0 - 0
  • 17/06 20:00
    FC Bunyodkor II Chrichik
    Namangan FA
    0 - 1
  • 17/06 20:00
    Qoraqalpogiston FA
    Xorazm FA
    0 - 1
  • 17/06 20:00
    Nasaf Qarshi B
    Zaamin
    1 - 1
  • 06/07 22:30
    Aral Nukus
    Pakhtakor
    0 - 0
    Vòng 4
  • 06/07 22:30
    Sogdiana Jizak
    Neftchi Fargona
    0 - 0
    Vòng 4
  • 90phút [0-0], 120phút [1-0]
  • 05/07 22:30
    Kuruvchi Bunyodkor
    Qiziriq Football Club
    1 - 1
    Vòng 4
  • 05/07 22:30
    Navbahor Namangan
    Buxoro FK
    1 - 0
    Vòng 4
  • 04/07 22:30
    1 Metallurg Bekobod
    Termez Surkhon
    0 - 1
    Vòng 4
  • 90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [6-7]
  • 04/07 22:30
    Olympic FK Tashkent
    FK Andijon
    0 - 1
    Vòng 4
  • 03/07 22:30
    Mashal Muborak
    Qizilqum Zarafshon
    0 - 1
    Vòng 4
  • 90phút [1-1], 120phút [1-3]
  • 02/07 22:20
    FK Olympic Tashkent B
    Xorazm Urganch 1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 01/07 21:30
    Neftchi Fargona
    Pakhtakor
    0 - 2
    Vòng 5
  • 30/06 22:00
    Nasaf Qarshi
    Navbahor Namangan
    2 - 2
    Vòng 5
  • 30/06 22:00
    1 Metallurg Bekobod
    Olympic FK Tashkent
    1 - 3
    Vòng 5
  • 28/06 22:00
    1 Sogdiana Jizak
    Dinamo Samarqand
    2 - 1
    Vòng 13
  • 28/06 22:00
    Qizilqum Zarafshon
    OTMK Olmaliq 1
    0 - 0
    Vòng 13
  • 27/06 22:00
    Neftchi Fargona
    Lokomotiv Tashkent
    0 - 0
    Vòng 13
  • 27/06 22:00
    Pakhtakor
    Kuruvchi Bunyodkor
    1 - 0
    Vòng 13
  • 26/06 22:00
    Metallurg Bekobod
    Nasaf Qarshi
    0 - 0
    Vòng 13
  • 26/06 22:00
    FK Andijon
    Navbahor Namangan
    1 - 0
    Vòng 13
  • 25/06 22:00
    1 Olympic FK Tashkent
    Termez Surkhon 2
    1 - 0
    Vòng 13
  • 22/06 22:00
    Lokomotiv Tashkent
    Sogdiana Jizak
    0 - 0
    Vòng 12
  • 22/06 22:00
    Dinamo Samarqand
    FK Andijon 1
    1 - 0
    Vòng 12
  • 21/06 22:00
    2 Kuruvchi Bunyodkor
    Olympic FK Tashkent
    1 - 0
    Vòng 12
  • 21/06 22:00
    OTMK Olmaliq
    Pakhtakor
    1 - 2
    Vòng 12
  • 20/06 22:00
    Navbahor Namangan
    Qizilqum Zarafshon
    0 - 0
    Vòng 12
  • 20/06 22:00
    Nasaf Qarshi
    Neftchi Fargona 1
    1 - 0
    Vòng 12
  • 19/06 22:00
    1 Termez Surkhon
    Metallurg Bekobod
    0 - 1
    Vòng 12
  • 17/06 22:00
    Lokomotiv Tashkent
    Dinamo Samarqand
    0 - 2
    Vòng 11
  • 17/06 22:00
    Olympic FK Tashkent
    OTMK Olmaliq
    0 - 0
    Vòng 11
  • 16/06 22:00
    Pakhtakor
    Navbahor Namangan
    0 - 0
    Vòng 11
  • 16/06 22:00
    2 Sogdiana Jizak
    Nasaf Qarshi
    1 - 0
    Vòng 11
  • 15/06 22:10
    Qizilqum Zarafshon
    FK Andijon 1
    2 - 1
    Vòng 11
  • 15/06 22:00
    Neftchi Fargona
    Termez Surkhon
    1 - 1
    Vòng 11
  • 14/06 22:20
    Metallurg Bekobod
    Kuruvchi Bunyodkor
    0 - 0
    Vòng 11
  • 13/06 22:00
    Dinamo Samarqand
    Olympic FK Tashkent
    0 - 0
    Vòng 6
  • 02/06 21:30
    Nasaf Qarshi
    Lokomotiv Tashkent
    1 - 0
    Vòng 10
  • 02/06 21:00
    FK Andijon
    Pakhtakor
    0 - 2
    Vòng 10
  • 01/06 21:30
    Kuruvchi Bunyodkor
    Neftchi Fargona
    0 - 2
    Vòng 10
  • 31/05 21:30
    OTMK Olmaliq
    Metallurg Bekobod
    1 - 0
    Vòng 10
  • 31/05 21:00
    Termez Surkhon
    Sogdiana Jizak
    0 - 0
    Vòng 10
Cập nhật: