Kết quả Hạng nhất Uzbekistan

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

KQBD VĐQG Uzbekistan mùa giải 2024 - vòng 5

13 12 11 10 9 8 7 6 5 4 3 2 1
  • 01/07 21:30
    Neftchi Fargona
    Pakhtakor
    0 - 2
    Vòng 5
  • 30/06 22:00
    Nasaf Qarshi
    Navbahor Namangan
    2 - 2
    Vòng 5
  • 30/06 22:00
    1 Metallurg Bekobod
    Olympic FK Tashkent
    1 - 3
    Vòng 5
  • 28/06 22:00
    1 Sogdiana Jizak
    Dinamo Samarqand
    2 - 1
    Vòng 13
  • 28/06 22:00
    Qizilqum Zarafshon
    OTMK Olmaliq 1
    0 - 0
    Vòng 13
  • 27/06 22:00
    Neftchi Fargona
    Lokomotiv Tashkent
    0 - 0
    Vòng 13
  • 27/06 22:00
    Pakhtakor
    Kuruvchi Bunyodkor
    1 - 0
    Vòng 13
  • 26/06 22:00
    Metallurg Bekobod
    Nasaf Qarshi
    0 - 0
    Vòng 13
  • 26/06 22:00
    FK Andijon
    Navbahor Namangan
    1 - 0
    Vòng 13
  • 25/06 22:00
    1 Olympic FK Tashkent
    Termez Surkhon 2
    1 - 0
    Vòng 13
  • 22/06 22:00
    Lokomotiv Tashkent
    Sogdiana Jizak
    0 - 0
    Vòng 12
  • 22/06 22:00
    Dinamo Samarqand
    FK Andijon 1
    1 - 0
    Vòng 12
  • 21/06 22:00
    2 Kuruvchi Bunyodkor
    Olympic FK Tashkent
    1 - 0
    Vòng 12
  • 21/06 22:00
    OTMK Olmaliq
    Pakhtakor
    1 - 2
    Vòng 12
  • 20/06 22:00
    Navbahor Namangan
    Qizilqum Zarafshon
    0 - 0
    Vòng 12
  • 20/06 22:00
    Nasaf Qarshi
    Neftchi Fargona 1
    1 - 0
    Vòng 12
  • 19/06 22:00
    1 Termez Surkhon
    Metallurg Bekobod
    0 - 1
    Vòng 12
  • 17/06 22:00
    Lokomotiv Tashkent
    Dinamo Samarqand
    0 - 2
    Vòng 11
  • 17/06 22:00
    Olympic FK Tashkent
    OTMK Olmaliq
    0 - 0
    Vòng 11
  • 16/06 22:00
    Pakhtakor
    Navbahor Namangan
    0 - 0
    Vòng 11
  • 16/06 22:00
    2 Sogdiana Jizak
    Nasaf Qarshi
    1 - 0
    Vòng 11
  • 15/06 22:10
    Qizilqum Zarafshon
    FK Andijon 1
    2 - 1
    Vòng 11
  • 15/06 22:00
    Neftchi Fargona
    Termez Surkhon
    1 - 1
    Vòng 11
  • 14/06 22:20
    Metallurg Bekobod
    Kuruvchi Bunyodkor
    0 - 0
    Vòng 11
  • 13/06 22:00
    Dinamo Samarqand
    Olympic FK Tashkent
    0 - 0
    Vòng 6
  • 02/06 21:30
    Nasaf Qarshi
    Lokomotiv Tashkent
    1 - 0
    Vòng 10
  • 02/06 21:00
    FK Andijon
    Pakhtakor
    0 - 2
    Vòng 10
  • 01/06 21:30
    Kuruvchi Bunyodkor
    Neftchi Fargona
    0 - 2
    Vòng 10
  • 31/05 21:30
    OTMK Olmaliq
    Metallurg Bekobod
    1 - 0
    Vòng 10
  • 31/05 21:00
    Termez Surkhon
    Sogdiana Jizak
    0 - 0
    Vòng 10
  • 30/05 21:30
    Navbahor Namangan
    Olympic FK Tashkent 1
    0 - 0
    Vòng 10
  • 30/05 21:00
    Dinamo Samarqand
    Qizilqum Zarafshon
    2 - 0
    Vòng 10
  • 27/05 21:00
    Lokomotiv Tashkent
    Termez Surkhon
    0 - 1
    Vòng 9
  • 26/05 21:30
    1 Sogdiana Jizak
    Kuruvchi Bunyodkor
    3 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 21:00
    Neftchi Fargona
    OTMK Olmaliq
    0 - 0
    Vòng 9
  • 25/05 21:00
    1 Nasaf Qarshi
    Dinamo Samarqand
    1 - 0
    Vòng 9
  • 25/05 21:00
    1 Pakhtakor
    Qizilqum Zarafshon
    0 - 1
    Vòng 9
  • 24/05 21:30
    Olympic FK Tashkent
    FK Andijon
    0 - 0
    Vòng 9
  • 24/05 21:00
    Metallurg Bekobod
    Navbahor Namangan
    0 - 1
    Vòng 9
  • 21/05 21:00
    Kuruvchi Bunyodkor
    Lokomotiv Tashkent 1
    0 - 1
    Vòng 8
Cập nhật: