Kết quả bóng đá Colombia

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

  • 15/07 08:20
    Argentina
    Colombia
    0 - 0
    Chung kết
  • 90phút [0-0], 120phút [1-0]
  • 11/07 07:00
    Uruguay
    Colombia 1
    0 - 1
    Bán kết
  • 07/07 05:00
    Colombia
    Panama
    3 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 03/07 08:00
    Brazil
    Colombia
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 29/06 05:00
    Colombia
    Costa Rica
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 25/06 05:00
    Colombia
    Paraguay
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 16/06 04:00
    1 Colombia
    Bolivia 1
    3 - 0
  • 09/06 04:30
    Mỹ
    Colombia
    0 - 2
  • 27/03 02:30
    Colombia
    Romania
    2 - 0
  • 23/03 03:30
    Tây Ban Nha
    Colombia
    0 - 0
  • 17/07 08:20
    1 Deportivo Cali
    Deportivo Pereira
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/07 06:10
    Aguilas Doradas
    America de Cali
    1 - 2
    Vòng 1
  • 17/07 04:00
    1 Envigado FC
    La Equidad
    1 - 1
    Vòng 1
  • 16/07 08:15
    Boyaca Chico
    Deportiva Once Caldas
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/06 07:30
    Independiente Santa Fe
    Atletico Bucaramanga
    1 - 1
  • Pen [5-6]
  • 09/06 07:30
    Atletico Bucaramanga
    Independiente Santa Fe
    0 - 0
  • 03/06 07:30
    Deportes Tolima
    Independiente Santa Fe
    0 - 1
    Vòng 6
  • 03/06 05:00
    Atletico Bucaramanga
    Deportivo Pereira
    1 - 0
    Vòng 6
  • 03/06 05:00
    Millonarios
    Atletico Junior Barranquilla
    0 - 0
    Vòng 6
  • 01/06 05:00
    2 La Equidad
    Deportiva Once Caldas
    1 - 1
    Vòng 6
  • 27/05 06:00
    Independiente Santa Fe
    La Equidad 1
    1 - 0
    Vòng 5
  • 27/05 06:00
    Deportiva Once Caldas
    Deportes Tolima
    0 - 1
    Vòng 5
  • 26/05 08:00
    Atletico Junior Barranquilla
    Atletico Bucaramanga
    0 - 0
    Vòng 5
  • 26/05 05:00
    Deportivo Pereira
    Millonarios 1
    0 - 1
    Vòng 5
  • 24/05 08:30
    Independiente Santa Fe
    Deportiva Once Caldas
    0 - 0
    Vòng 4
  • 24/05 06:15
    Deportes Tolima
    La Equidad
    2 - 0
    Vòng 4
  • 23/05 08:30
    Deportivo Pereira
    Atletico Junior Barranquilla
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23/05 06:15
    Atletico Bucaramanga
    Millonarios
    0 - 0
    Vòng 4
  • 20/05 08:00
    Millonarios
    Atletico Bucaramanga
    0 - 0
    Vòng 3
  • 20/05 05:30
    1 Atletico Junior Barranquilla
    Deportivo Pereira 1
    1 - 3
    Vòng 3
  • 19/05 07:30
    Deportiva Once Caldas
    Independiente Santa Fe
    0 - 0
    Vòng 3
  • 19/05 05:15
    La Equidad
    Deportes Tolima
    2 - 0
    Vòng 3
  • 13/05 07:30
    Deportes Tolima
    Deportiva Once Caldas
    1 - 0
    Vòng 2
  • 13/05 05:15
    La Equidad
    Independiente Santa Fe
    0 - 0
    Vòng 2
  • 12/05 07:30
    Millonarios
    Deportivo Pereira
    1 - 0
    Vòng 2
  • 12/05 05:15
    1 Atletico Bucaramanga
    Atletico Junior Barranquilla
    0 - 0
    Vòng 2
  • 06/05 07:30
    Deportiva Once Caldas
    La Equidad
    1 - 0
    Vòng 1
  • 20/06 07:00
    Llaneros FC
    Orsomarso
    0 - 1
  • Pen [4-3]
  • 17/06 03:30
    Orsomarso
    Llaneros FC 1
    0 - 0
  • 11/06 07:15
    Atletico Huila
    Tigres Zipaquira
    2 - 0
  • 11/06 07:15
    1 Real Cartagena
    Orsomarso
    1 - 0
  • 11/06 05:10
    Cucuta
    Union Magdalena
    1 - 1
  • 11/06 05:10
    Llaneros FC
    Deportes Quindio
    0 - 0
  • 07/06 07:30
    Tigres Zipaquira
    Real Cartagena
    0 - 0
  • 07/06 04:00
    Orsomarso
    Atletico Huila
    0 - 0
  • 05/06 07:05
    Union Magdalena
    Llaneros FC
    0 - 0
  • 05/06 05:00
    Deportes Quindio
    Cucuta 1
    1 - 0
  • 02/06 05:00
    Atletico Huila
    Real Cartagena
    0 - 0
  • 02/06 03:00
    Tigres Zipaquira
    Orsomarso
    0 - 0
  • 01/06 07:10
    Union Magdalena
    Deportes Quindio 1
    0 - 0
  • 01/06 03:00
    Cucuta
    Llaneros FC
    1 - 1
  • 29/05 07:30
    Real Cartagena
    Atletico Huila 1
    0 - 0
  • 29/05 04:00
    Orsomarso
    Tigres Zipaquira
    1 - 0
  • 27/05 03:00
    Deportes Quindio
    Union Magdalena
    0 - 1
  • 27/05 03:00
    Llaneros FC
    Cucuta
    1 - 1
  • 25/05 08:10
    Real Cartagena
    Tigres Zipaquira
    1 - 0
  • 25/05 06:00
    Atletico Huila
    Orsomarso
    0 - 0
  • 22/05 07:00
    Llaneros FC
    Union Magdalena
    1 - 0
  • 22/05 03:30
    Cucuta
    Deportes Quindio
    1 - 0
  • 21/05 08:05
    Tigres Zipaquira
    Atletico Huila
    0 - 0
  • 21/05 03:00
    Orsomarso
    Real Cartagena
    0 - 0
  • 18/05 08:05
    Deportes Quindio
    Llaneros FC
    0 - 1
  • 18/05 06:00
    Union Magdalena
    Cucuta
    1 - 0
  • 13/05 03:00
    Cucuta
    Real Soacha Cundinamarca 1
    1 - 2
    Vòng 16
  • 13/05 03:00
    Leones
    Deportes Quindio
    0 - 0
    Vòng 16
  • 13/05 03:00
    Real Santander
    Cortulua 1
    0 - 1
    Vòng 16
  • 13/05 03:00
    Tigres Zipaquira
    Real Cartagena 2
    2 - 1
    Vòng 16
  • 17/05 03:00
    Jaguares de Cordoba
    Tigres Zipaquira
    1 - 0
    Vòng 3
  • 16/05 08:05
    Fortaleza F.C
    Deportivo Pereira
    1 - 0
    Vòng 3
  • 16/05 06:00
    Independiente Santa Fe
    Atletico Bucaramanga
    1 - 0
    Vòng 3
  • 10/05 07:10
    Tigres Zipaquira
    Jaguares de Cordoba
    3 - 1
    Vòng 3
  • 09/05 07:30
    Deportivo Pereira
    Fortaleza F.C
    0 - 0
    Vòng 3
  • 09/05 04:00
    Envigado FC
    Real Cartagena
    1 - 0
    Vòng 3
  • 08/07 05:00
    Atletico Nacional Medellin Nữ
    Independiente Santa Fe Nữ
    1 - 0
  • 08/07 03:00
    America de Cali Nữ
    Millonarios Nữ
    0 - 0
  • 08/07 03:00
    Llaneros Nữ
    Deportivo Cali Nữ
    0 - 0
  • 07/07 22:59
    Alianza Petrolera (W)
    Independiente Medellin Nữ
    1 - 1
  • 05/07 05:05
    Deportivo Cali Nữ
    America de Cali Nữ
    0 - 0
  • 05/07 03:00
    Millonarios Nữ
    Llaneros Nữ
    2 - 0
  • 04/07 03:00
    Independiente Medellin Nữ
    Atletico Nacional Medellin Nữ
    0 - 1
  • 04/07 03:00
    Independiente Santa Fe Nữ
    Alianza Petrolera (W)
    1 - 0
  • 01/07 04:00
    Millonarios Nữ
    Deportivo Cali Nữ
    0 - 0
  • 30/06 06:10
    Atletico Nacional Medellin Nữ
    Alianza Petrolera (W) 1
    1 - 0
  • 30/06 04:00
    America de Cali Nữ
    Llaneros Nữ
    2 - 0
  • 30/06 02:00
    Independiente Santa Fe Nữ
    Independiente Medellin Nữ
    1 - 0
  • 24/06 05:00
    Deportivo Cali Nữ
    Millonarios Nữ
    0 - 1
  • 24/06 03:00
    Llaneros Nữ
    America de Cali Nữ
    0 - 0
  • 23/06 05:00
    Independiente Medellin Nữ
    Independiente Santa Fe Nữ
    1 - 1
  • 23/06 03:00
    Alianza Petrolera (W)
    Atletico Nacional Medellin Nữ
    1 - 0
  • 21/06 04:00
    America de Cali Nữ
    Deportivo Cali Nữ 1
    1 - 0
  • 21/06 02:00
    Llaneros Nữ
    Millonarios Nữ
    1 - 2
  • 20/06 03:30
    Alianza Petrolera (W)
    Independiente Santa Fe Nữ
    0 - 3
  • 19/06 07:00
    Atletico Nacional Medellin Nữ
    Independiente Medellin Nữ
    1 - 1
  • 17/06 06:00
    Millonarios Nữ
    America de Cali Nữ
    0 - 1
  • 16/06 02:00
    Independiente Medellin Nữ
    Alianza Petrolera (W)
    0 - 1
  • 16/06 02:00
    Deportivo Cali Nữ
    Llaneros Nữ
    1 - 1
  • 15/06 03:30
    Independiente Santa Fe Nữ
    Atletico Nacional Medellin Nữ 1
    1 - 0
  • 11/06 03:00
    La Equidad Nữ
    Junior Nữ
    1 - 2
  • 11/06 03:00
    Independiente Santa Fe Nữ
    America de Cali Nữ
    1 - 1
  • 11/06 03:00
    Atletico Nacional Medellin Nữ
    Cucuta Deportivo (W)
    2 - 0
  • 11/06 03:00
    Deportivo Pasto Nữ
    Alianza Petrolera (W)
    1 - 1
  • 11/06 03:00
    Deportivo Cali Nữ
    Millonarios Nữ
    0 - 0
  • 11/06 03:00
    Inter Palmira (W)
    Llaneros Nữ
    2 - 0
  • 17/07 22:00
    1 Atletico Nacional Medellin Reserves
    FC Leones Reserves
    1 - 0
  • 17/07 20:10
    Envigado FC Reserves
    Soccer Law
    2 - 0
  • 15/07 22:10
    Tiendas Margos
    Ferrovalvulas FC
    0 - 0
  • 15/07 02:20
    Molino Viejo
    Club Deportivo La Chalaca
    0 - 1
  • 15/07 00:10
    Total Soccer FC
    Deportivo Alexis Garcia
    0 - 0
  • 14/07 02:00
    1 Medellin City FC
    CD Gallegol S.A.S.
    1 - 0
  • 14/07 00:20
    Rojo FC
    Color Esperanza
    0 - 0
  • 13/07 19:00
    1 Real Santuario
    Sol de Oriente
    1 - 1
  • 11/07 00:10
    1 Club Deportivo La Chalaca
    Envigado FC Reserves 1
    0 - 0
  • 08/07 22:00
    Sol de Oriente
    Tiendas Margos
    0 - 1
  • 07/07 22:00
    1 E.D.P IND. Medellin
    Politecnico J.I.C.
    2 - 0
  • 06/07 01:00
    FC Leones Reserves
    Molino Viejo
    0 - 0
  • 03/07 20:10
    Envigado FC Reserves
    Molino Viejo
    0 - 1
  • 01/07 20:00
    Total Soccer FC
    E.D.P IND. Medellin
    0 - 0
  • 01/07 01:50
    Envigado FC Reserves
    Sol de Oriente
    0 - 0
  • 30/06 04:10
    2 Color Esperanza
    FC Leones Reserves 2
    0 - 1
  • 30/06 02:10
    1 Medellin City FC
    Lula FC
    1 - 0
  • 29/06 22:20
    Rojo FC
    Deportivo Alexis Garcia
    0 - 0
  • 10/06 00:20
    Sol de Oriente
    Politecnico J.I.C.
    1 - 1
  • 09/06 22:10
    Molino Viejo
    Aguilas Doradas B 2
    1 - 1
  • 04/06 06:40
    Soccer Law
    Total Soccer FC
    1 - 0
  • 04/06 04:30
    Molino Viejo
    Tiendas Margos
    0 - 1
  • 04/06 00:40
    CD Gallegol S.A.S.
    Color Esperanza
    1 - 1
  • 04/06 00:30
    Sol de Oriente
    Rionegro Aguilas Reserves
    1 - 0
  • 03/06 22:30
    Lula FC
    Rojo FC
    2 - 0
  • 03/06 22:20
    E.D.P IND. Medellin
    Medellin City FC
    1 - 1
  • 03/06 20:10
    Deportivo Alexis Garcia
    Atletico Nacional Medellin Reserves 1
    1 - 0
  • 03/06 20:10
    Ferrovalvulas FC
    Politecnico J.I.C. 1
    0 - 1
  • 28/05 20:50
    Atletico Nacional Medellin Reserves
    Lula FC
    1 - 1
  • 23/05 23:10
    E.D.P IND. Medellin
    Atletico Nacional Medellin Reserves
    2 - 0
  • 14/07 21:00
    Bogota FC U19
    La Equidad U19
    0 - 0
  • 14/07 02:00
    Maracaneiros U19
    Plata Vino Tinto Oro U19
    1 - 2
  • 13/07 00:00
    Talentos Envigado U19
    CD Ciclos U19
    1 - 1
  • 12/07 22:59
    Alberto Zamora U19
    Club Independiente Santa Fe U19 1
    0 - 0
  • 12/07 22:59
    Independiente Medellin U19
    Total Soccer U19
    1 - 1
  • 12/07 22:00
    Leones U19
    Tiendas Margos U19
    0 - 0
  • 16/06 22:40
    Millonarios B U19
    Boyaca FC U19
    2 - 0
  • 16/06 22:00
    CD Ciclos U19
    Turbo FC U19
    2 - 0
  • 16/06 04:00
    1 Aguilas Doradas U19
    Leones U19 1
    2 - 0
  • 15/06 21:00
    1 La Equidad U19
    Maracaneiros U19 1
    0 - 0
  • 15/06 06:00
    Plata Vino Tinto Oro U19
    Alberto Zamora U19
    1 - 0
  • 15/06 00:00
    Tigres U19
    Bogota FC U19
    3 - 0
  • 14/06 22:00
    Depor Valencia FC U19
    America de Cali U19
    0 - 4
  • 14/06 22:00
    Tiendas Margos U19
    Independiente Medellin U19 1
    0 - 0
  • 11/06 02:00
    Fortaleza U19
    Millonarios B U19
    2 - 2
  • 10/06 22:00
    Maracaneiros U19
    Tigres U19
    0 - 1
  • 10/06 00:00
    Fortaleza U19
    Martin Garcia RJB U19 1
    0 - 0
  • 09/06 22:59
    1 Deportivo Pereira U19
    Deportivo Cali U19 1
    2 - 0
  • 08/06 22:59
    1 Bogota FC U19
    Patriotas FC U19
    0 - 1
  • 08/06 21:10
    SD Atletico Nacional U19
    CD Ciclos U19
    0 - 0
  • 08/06 00:00
    Club Independiente Santa Fe U19
    Plata Vino Tinto Oro U19
    0 - 0
  • 08/06 00:00
    Talentos Envigado U19
    Total Soccer U19
    1 - 1
  • 02/06 23:45
    1 Atletico Nacional Medellin U19
    Envigado U19
    1 - 1
  • 01/06 02:00
    Bogota FC U19
    Millonarios B U19
    0 - 1
  • 01/06 00:00
    Talentos Envigado U19
    Tiendas Margos U19
    0 - 1
  • 31/05 22:00
    Cortulua U19
    Depor Valencia FC U19
    2 - 0
  • 31/05 22:00
    1 Maracaneiros U19
    Patriotas FC U19 1
    0 - 0
  • 26/05 22:00
    2 Envigado U19
    CD Ciclos U19 1
    2 - 1
  • 25/05 03:00
    Aguilas Doradas U19
    Talentos Envigado U19
    3 - 0
  • 24/05 22:00
    Tiendas Margos U19
    Turbo FC U19
    1 - 0
Cập nhật: