Kết quả Cúp C3 Châu Âu

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

Kết quả Cúp C3 Châu Âu mùa giải 2024-2025

  • 12/07 02:00
    Valur Reykjavik
    Vllaznia Shkoder 1
    1 - 1
    Qualifi 1
  • 12/07 02:00
    Stjarnan Gardabaer
    Linfield FC
    1 - 0
    Qualifi 1
  • 12/07 01:45
    1 Mornar
    Dinamo Tbilisi
    2 - 0
    Qualifi 1
  • 12/07 01:45
    Shelbourne
    St Joseph's FC
    1 - 1
    Qualifi 1
  • 12/07 01:45
    SP La Fiorita
    FK Isloch Minsk
    0 - 1
    Qualifi 1
  • 12/07 01:30
    FK Tikves Kavadarci
    Breidablik
    0 - 2
    Qualifi 1
  • 12/07 01:00
    Partizani Tirana
    Marsaxlokk FC
    1 - 1
    Qualifi 1
  • 12/07 01:00
    Bala Town F.C.
    Paide Linnameeskond
    0 - 0
    Qualifi 1
  • 12/07 00:30
    Caernarfon
    Crusaders
    2 - 0
    Qualifi 1
  • 12/07 00:00
    1 Vaasa VPS
    FK Zalgiris Vilnius
    0 - 1
    Qualifi 1
  • 12/07 00:00
    Floriana F.C.
    Tre Penne
    0 - 0
    Qualifi 1
  • 12/07 00:00
    FC Torpedo Zhodino
    FC Milsami
    1 - 2
    Qualifi 1
  • 12/07 00:00
    Torpedo Kutaisi
    KF Tirana
    1 - 0
    Qualifi 1
  • 12/07 00:00
    UNA Strassen
    KuPs 1
    0 - 0
    Qualifi 1
  • 11/07 23:30
    JK Tallinna Kalev
    Urartu
    1 - 1
    Qualifi 1
  • 11/07 23:30
    Atletic Club D Escaldes
    F91 Dudelange
    0 - 1
    Qualifi 1
  • 11/07 22:59
    FC Noah
    FK Shkendija 79
    0 - 0
    Qualifi 1
  • 11/07 22:59
    NK Bravo
    Connahs Quay Nomads FC
    0 - 0
    Qualifi 1
  • 11/07 22:59
    Brunos Magpie
    Derry City
    0 - 0
    Qualifi 1
  • 11/07 22:00
    FK Aktobe Lento
    Sarajevo
    0 - 0
    Qualifi 1
  • 11/07 22:00
    Siauliai
    Levadia Tallinn
    0 - 2
    Qualifi 1
  • 11/07 22:00
    Malisheva
    FK Buducnost Podgorica
    0 - 0
    Qualifi 1
  • 11/07 22:00
    FK Liepaja
    Vikingur Gotu
    0 - 1
    Qualifi 1
  • 11/07 02:00
    FK Auda Riga
    B36 Torshavn
    1 - 0
    Qualifi 1
  • 11/07 01:00
    FK Velez Mostar
    Inter Club Escaldes
    0 - 1
    Qualifi 1
  • 30/05 02:00
    Olympiakos Piraeus
    Fiorentina
    0 - 0
    Chung kết
  • 90phút [0-0], 120phút [1-0]
  • 10/05 02:00
    Olympiakos Piraeus
    Aston Villa
    1 - 0
    Bán kết
  • 08/05 23:45
    Club Brugge
    Fiorentina
    1 - 0
    Bán kết
  • 03/05 02:00
    Aston Villa
    Olympiakos Piraeus
    1 - 2
    Bán kết
  • 03/05 02:00
    Fiorentina
    Club Brugge 1
    2 - 1
    Bán kết
  • 19/04 02:00
    PAOK Saloniki
    Club Brugge
    0 - 2
    Vòng Tứ kết
  • 19/04 02:00
    Fenerbahce
    Olympiakos Piraeus 1
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 90phút [1-0], 120phút [1-0]Pen [2-3]
  • 18/04 23:45
    Fiorentina
    FC Viktoria Plzen 1
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 90phút [0-0], 120phút [2-0]
  • 18/04 23:45
    Lille
    Aston Villa
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 90phút [2-1], 120phút [2-1]Pen [3-4]
  • 12/04 02:00
    Aston Villa
    Lille
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 12/04 02:00
    Club Brugge
    PAOK Saloniki
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 11/04 23:45
    FC Viktoria Plzen
    Fiorentina
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 11/04 23:45
    Olympiakos Piraeus
    Fenerbahce
    2 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 15/03 03:00
    Club Brugge
    Molde
    1 - 0
    Vòng 1/8
  • 15/03 03:00
    Lille
    Sturm Graz
    1 - 1
    Vòng 1/8
Cập nhật: