Kết quả Hạng 2 Bulgaria

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

KQBD Hạng 2 Bulgaria mùa giải 2024-2025 - vòng 1

34 33 32 31 30 29 28 27 26 25 24 23 22 21 20 19 18 17 16 15 14 13 12 11 10 9 8 7 6 5 4 3 2 1
  • 24/05 22:00
    FC Dobrudzha
    PFK Montana
    0 - 0
    Vòng 34
  • 24/05 22:00
    Marek Dupnitza
    Strumska Slava
    0 - 0
    Vòng 34
  • 24/05 22:00
    Septemvri Sofia
    Chernomorets Balchik
    0 - 0
    Vòng 34
  • 24/05 22:00
    Belasitsa Petrich
    CSKA 1948 Sofia II
    0 - 2
    Vòng 34
  • 24/05 22:00
    FC Bdin Vidin
    Sportist Svoge
    2 - 3
    Vòng 34
  • 24/05 22:00
    FK Chernomorets 1919 Burgas
    Yantra Gabrovo
    1 - 2
    Vòng 34
  • 24/05 22:00
    FC Dunav Ruse
    Litex Lovech
    0 - 0
    Vòng 34
  • 24/05 22:00
    FC Maritsa 1921
    Ludogorets Razgrad II
    0 - 0
    Vòng 34
  • 24/05 22:00
    Spartak Varna
    Spartak Pleven
    1 - 0
    Vòng 34
  • 20/05 19:00
    PFK Montana
    Septemvri Sofia
    0 - 1
    Vòng 33
  • 20/05 19:00
    Strumska Slava
    FC Dobrudzha 1
    1 - 0
    Vòng 33
  • 20/05 19:00
    Yantra Gabrovo
    Marek Dupnitza 1
    1 - 2
    Vòng 33
  • 18/05 22:00
    Ludogorets Razgrad II
    Spartak Varna
    0 - 2
    Vòng 33
  • 18/05 22:00
    Spartak Pleven
    Belasitsa Petrich
    0 - 0
    Vòng 33
  • 18/05 22:00
    Sportist Svoge
    FK Chernomorets 1919 Burgas
    1 - 0
    Vòng 33
  • 18/05 22:00
    CSKA 1948 Sofia II
    FC Bdin Vidin
    0 - 0
    Vòng 33
  • 18/05 22:00
    Litex Lovech
    FC Maritsa 1921
    2 - 0
    Vòng 33
  • 18/05 22:00
    Chernomorets Balchik
    FC Dunav Ruse
    1 - 0
    Vòng 33
  • 13/05 19:00
    Marek Dupnitza
    FC Dobrudzha
    1 - 1
    Vòng 32
  • 12/05 22:00
    Septemvri Sofia
    Strumska Slava
    0 - 0
    Vòng 32
  • 12/05 22:00
    Yantra Gabrovo
    Sportist Svoge
    1 - 1
    Vòng 32
  • 12/05 22:00
    FC Dunav Ruse
    PFK Montana
    1 - 1
    Vòng 32
  • 12/05 22:00
    Belasitsa Petrich
    Ludogorets Razgrad II
    0 - 0
    Vòng 32
  • 11/05 22:00
    FK Chernomorets 1919 Burgas
    CSKA 1948 Sofia II
    0 - 1
    Vòng 32
  • 11/05 22:00
    1 FC Bdin Vidin
    Spartak Pleven
    0 - 0
    Vòng 32
  • 11/05 22:00
    1 FC Maritsa 1921
    Chernomorets Balchik
    0 - 1
    Vòng 32
  • 11/05 22:00
    1 Spartak Varna
    Litex Lovech
    1 - 1
    Vòng 32
  • 03/05 22:00
    1 Ludogorets Razgrad II
    FC Bdin Vidin 1
    2 - 1
    Vòng 31
  • 03/05 22:00
    Sportist Svoge
    Marek Dupnitza
    0 - 1
    Vòng 31
  • 03/05 19:30
    FC Dobrudzha
    Septemvri Sofia
    0 - 0
    Vòng 31
  • 02/05 22:00
    Spartak Pleven
    FK Chernomorets 1919 Burgas
    1 - 0
    Vòng 31
  • 02/05 22:00
    Chernomorets Balchik
    Spartak Varna
    1 - 0
    Vòng 31
  • 02/05 22:00
    Litex Lovech
    Belasitsa Petrich 1
    1 - 0
    Vòng 31
  • 02/05 22:00
    PFK Montana
    FC Maritsa 1921
    3 - 0
    Vòng 31
  • 02/05 22:00
    Strumska Slava
    FC Dunav Ruse
    1 - 0
    Vòng 31
  • 02/05 22:00
    CSKA 1948 Sofia II
    Yantra Gabrovo
    0 - 0
    Vòng 31
  • 27/04 21:00
    FC Dunav Ruse
    FC Dobrudzha
    0 - 0
    Vòng 30
  • 27/04 21:00
    FC Maritsa 1921
    Strumska Slava
    3 - 0
    Vòng 30
  • 27/04 21:00
    Belasitsa Petrich
    Chernomorets Balchik
    2 - 0
    Vòng 30
  • 27/04 21:00
    1 Sportist Svoge
    CSKA 1948 Sofia II
    1 - 2
    Vòng 30
Cập nhật: