Lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

  • 16/07 00:00
    Halmstads
    AIK Solna
    -
    Vòng 14
  • 16/07 00:00
    Hammarby
    IFK Goteborg
    -
    Vòng 14
  • 20/07 00:00
    IK Sirius FK
    Malmo FF
    -
    Vòng 15
  • 20/07 20:00
    Kalmar
    Djurgardens
    -
    Vòng 15
  • 20/07 20:00
    IFK Varnamo
    Hacken
    -
    Vòng 15
  • 20/07 22:30
    Brommapojkarna
    Hammarby
    -
    Vòng 15
  • 21/07 19:00
    IFK Norrkoping FK
    Halmstads
    -
    Vòng 15
  • 21/07 21:30
    IFK Goteborg
    Vasteras SK FK
    -
    Vòng 15
  • 21/07 21:30
    Elfsborg
    Mjallby AIF
    -
    Vòng 15
  • 23/07 00:00
    GAIS
    AIK Solna
    -
    Vòng 15
  • 27/07 20:00
    IFK Norrkoping FK
    Kalmar
    -
    Vòng 16
  • 27/07 22:30
    Malmo FF
    IK Sirius FK
    -
    Vòng 16
  • 27/07 22:30
    IFK Goteborg
    Brommapojkarna
    -
    Vòng 16
  • 28/07 00:00
    AIK Solna
    GAIS
    -
    Vòng 16
  • 28/07 01:00
    Halmstads
    IFK Varnamo
    -
    Vòng 16
  • 28/07 21:30
    Hammarby
    Mjallby AIF
    -
    Vòng 16
  • 28/07 21:30
    Elfsborg
    Djurgardens
    -
    Vòng 16
  • 28/07 21:30
    Hacken
    Vasteras SK FK
    -
    Vòng 16
  • 04/08 00:00
    Vasteras SK FK
    AIK Solna
    -
    Vòng 17
  • 04/08 00:00
    Brommapojkarna
    Halmstads
    -
    Vòng 17
  • 04/08 00:00
    Djurgardens
    IFK Goteborg
    -
    Vòng 17
  • 04/08 00:00
    GAIS
    IFK Norrkoping FK
    -
    Vòng 17
  • 04/08 00:00
    Kalmar
    Hammarby
    -
    Vòng 17
  • 04/08 00:00
    IFK Varnamo
    IK Sirius FK
    -
    Vòng 17
  • 11/08 00:00
    AIK Solna
    Mjallby AIF
    -
    Vòng 18
  • 11/08 00:00
    Elfsborg
    GAIS
    -
    Vòng 18
  • 11/08 00:00
    IFK Goteborg
    IFK Varnamo
    -
    Vòng 18
  • 11/08 00:00
    Hacken
    Djurgardens
    -
    Vòng 18
  • 11/08 00:00
    Halmstads
    Malmo FF
    -
    Vòng 18
  • 11/08 00:00
    Hammarby
    Brommapojkarna
    -
    Vòng 18
  • 11/08 00:00
    IFK Norrkoping FK
    Vasteras SK FK
    -
    Vòng 18
  • 11/08 00:00
    IK Sirius FK
    Kalmar
    -
    Vòng 18
  • 03/08 21:00
    Pitea IF
    IF Karlstad Fotboll
    -
    Vòng 16
  • 03/08 21:00
    Lunds BK
    Angelholms FF
    -
    Vòng 16
  • 03/08 21:00
    FC Stockholm Internazionale
    Vasalunds IF
    -
    Vòng 16
  • 03/08 21:00
    Oskarshamns AIK
    Tvaakers IF
    -
    Vòng 16
  • 03/08 21:00
    IFK Stocksund
    FBK Karlstad
    -
    Vòng 16
  • 03/08 21:00
    Torns IF
    Falkenberg
    -
    Vòng 16
  • 03/08 21:00
    Taby
    Assyriska United IK
    -
    Vòng 16
  • 03/08 21:00
    Torslanda IK
    Jonkopings Sodra IF
    -
    Vòng 16
  • 03/08 21:00
    Umea FC
    Assyriska
    -
    Vòng 16
  • 03/08 21:00
    Friska Viljor FC
    Sollentuna United
    -
    Vòng 16
  • 03/08 21:00
    Hammarby TFF
    AFC Eskilstuna
    -
    Vòng 16
  • 03/08 21:00
    Karlbergs BK
    Orebro Syrianska IF
    -
    Vòng 16
  • 03/08 21:00
    FC Trollhattan
    FC Rosengard
    -
    Vòng 16
  • 03/08 21:00
    Ariana
    Onsala BK
    -
    Vòng 16
  • 03/08 21:00
    Ljungskile
    Norrby IF
    -
    Vòng 16
  • 10/08 21:00
    Sollentuna United
    Taby
    -
    Vòng 17
  • 10/08 21:00
    Norrby IF
    Torslanda IK
    -
    Vòng 17
  • 10/08 21:00
    Lunds BK
    Ariana
    -
    Vòng 16
  • 10/08 21:00
    FC Stockholm Internazionale
    Pitea IF
    -
    Vòng 17
  • 10/08 21:00
    Onsala BK
    Torns IF
    -
    Vòng 17
  • 10/08 21:00
    Assyriska United IK
    Assyriska
    -
    Vòng 17
  • 10/08 21:00
    FC Rosengard
    Eskilsminne IF
    -
    Vòng 17
  • 10/08 21:00
    FBK Karlstad
    AFC Eskilstuna
    -
    Vòng 17
  • 10/08 21:00
    Friska Viljor FC
    Umea FC
    -
    Vòng 17
  • 10/08 21:00
    Hammarby TFF
    Karlbergs BK
    -
    Vòng 17
  • 10/08 21:00
    IF Karlstad Fotboll
    Vasalunds IF
    -
    Vòng 17
  • 10/08 21:00
    Orebro Syrianska IF
    IFK Stocksund
    -
    Vòng 17
  • 10/08 21:00
    Angelholms FF
    BK Olympic
    -
    Vòng 17
  • 10/08 21:00
    Falkenberg
    Tvaakers IF
    -
    Vòng 17
  • 10/08 21:00
    Jonkopings Sodra IF
    FC Trollhattan
    -
    Vòng 17
  • 10/08 21:00
    Ljungskile
    Oskarshamns AIK
    -
    Vòng 17
  • 15/07 20:00
    Skowad U21
    Gais Goteborg U21
    -
    Vòng 1
  • 23/07 19:00
    Norrkoping IFK U21
    Degerfors IF U21
    -
    Vòng 6
  • 23/07 19:00
    Djurgardens U21
    Gefle IF U21
    -
    Vòng 6
  • 23/07 20:00
    Elfsborg U21
    Orgryte U21
    -
    Vòng 5
  • 23/07 20:00
    Gais Goteborg U21
    HackenU21
    -
    Vòng 5
  • 23/07 20:00
    Helsingborg U21
    Kalmar U21
    -
    Vòng 5
  • 23/07 20:00
    Landskrona BoIS U21
    Osters U21
    -
    Vòng 5
  • 23/07 20:00
    Mjallby AIF U21
    Malmo U21
    -
    Vòng 5
  • 23/07 20:00
    Halmstads U21
    Trelleborg U21
    -
    Vòng 5
  • 28/07 19:00
    Brommapojkarna U21
    Gefle IF U21
    -
    Vòng 8
  • 04/08 20:00
    Kalmar U21
    Osters U21
    -
    Vòng 7
  • 06/08 19:00
    Gefle IF U21
    Norrkoping IFK U21
    -
    Vòng 7
  • 06/08 19:00
    Degerfors IF U21
    Brommapojkarna U21
    -
    Vòng 7
  • 06/08 20:00
    Elfsborg U21
    Utsiktens BK U21
    -
    Vòng 6
  • 06/08 20:00
    Skowad U21
    IK Oddevold U21
    -
    Vòng 6
  • 06/08 20:00
    Orgryte U21
    Gais Goteborg U21
    -
    Vòng 6
  • 06/08 20:00
    Trelleborg U21
    Malmo U21
    -
    Vòng 6
  • 06/08 20:00
    Varbergs BoIS U21
    HackenU21
    -
    Vòng 6
  • 06/08 20:00
    Landskrona BoIS U21
    Helsingborg U21
    -
    Vòng 6
  • 01/08 00:15
    Alvsjo AIK FF Nữ
    Segeltorps IF (W)
    -
    Vòng 2
  • 03/08 00:00
    IFK Hassleholm
    IFK Karlshamn
    -
    Vòng 15
  • 03/08 00:30
    Vanersborg FK
    IK Gauthiod
    -
    Vòng 15
  • 03/08 00:30
    IK Sleipner
    BK Ljungsbro
    -
    Vòng 15
  • 03/08 18:00
    Stenungsunds IF
    Sifhalla
    -
    Vòng 15
  • 03/08 18:00
    Viggbyholms
    FOC Farsta
    -
    Vòng 15
  • 03/08 18:00
    Lindome GIF
    Jonsereds IF
    -
    Vòng 15
  • 03/08 19:00
    Grebbestads IF
    BK Forward
    -
    Vòng 15
  • 03/08 19:00
    Skiljebo SK
    FC Arlanda
    -
    Vòng 15
  • 03/08 19:00
    Kumla
    Herrestads AIF
    -
    Vòng 15
  • 03/08 20:00
    IFK Trelleborg
    Karlskrona AIF
    -
    Vòng 15
  • 03/08 20:00
    Smedby AIS
    Nykopings BIS
    -
    Vòng 15
  • 03/08 20:00
    Rappe GOIF
    Hogaborgs BK
    -
    Vòng 15
  • 03/08 20:00
    Qviding FIF
    Husqvarna
    -
    Vòng 15
  • 03/08 20:00
    Dalkurd FF
    Sandvikens AIK FK
    -
    Vòng 15
  • 03/08 20:00
    Bergdalens IK
    Hittarps IK
    -
    Vòng 15
  • 03/08 20:00
    Syrianska Botkyrka IF
    IF Sylvia
    -
    Vòng 15
  • 03/08 20:00
    Ockero
    Laholms FK
    -
    Vòng 15
  • 03/08 20:00
    Enskede IK
    Huddinge IF
    -
    Vòng 15
  • 03/08 21:00
    Enkoping
    Kungsangens IF
    -
    Vòng 15
  • 04/08 20:00
    Bergnasets AIK
    Kiruna FF
    -
    Vòng 15
  • 04/08 20:00
    Savedalens IF
    Varbergs GIF FK
    -
    Vòng 15
  • 04/08 20:00
    Atvidabergs
    Mjolby AI FF
    -
    Vòng 15
  • 04/08 20:00
    IK Tord
    BK Astrio
    -
    Vòng 15
  • 04/08 20:00
    FBK Balkan
    IFK Berga
    -
    Vòng 15
  • 04/08 20:00
    Haninge
    Syrianska Eskilstuna IF
    -
    Vòng 15
  • 04/08 20:00
    IF Lodde
    Hassleholms IF
    -
    Vòng 15
  • 04/08 20:00
    Syrianska FC
    FC Nacka Iliria
    -
    Vòng 15
  • 04/08 20:00
    Froso IF
    Taftea IK
    -
    Vòng 15
  • 04/08 20:00
    Gottne IF
    Bodens BK
    -
    Vòng 15
  • 04/08 20:00
    IFK Lulea
    Tegs SK
    -
    Vòng 15
  • 04/08 20:00
    IFK Ostersunds
    Skelleftea FF
    -
    Vòng 15
  • 04/08 20:00
    Lucksta IF
    Umea FC Academy
    -
    Vòng 15
  • 04/08 20:00
    Ytterhogdal IK
    IF Algarna
    -
    Vòng 15
  • 04/08 20:00
    Nosaby IF
    Osterlen FF
    -
    Vòng 15
  • 04/08 20:00
    IFK Skovde FK
    Vanersborgs IF
    -
    Vòng 15
  • 04/08 20:00
    Simrishamn
    Kristianstads FF
    -
    Vòng 15
  • 04/08 20:00
    Lidkopings FK
    Ahlafors IF
    -
    Vòng 15
  • 04/08 20:00
    Falu BS FK
    Jarfalla
    -
    Vòng 15
  • 04/08 20:00
    Motala AIF FK
    IK Kongahalla
    -
    Vòng 15
  • 04/08 20:00
    Hudiksvalls ABK
    IFK Osterakers Fk
    -
    Vòng 15
  • 04/08 20:00
    IK Franke
    FC Gute
    -
    Vòng 15
  • 04/08 20:00
    Vastra Frolunda
    Landvetter IS
    -
    Vòng 15
  • 10/08 00:00
    IFK Karlshamn
    Kristianstads FF
    -
    Vòng 16
  • 10/08 00:15
    Herrestads AIF
    IK Gauthiod
    -
    Vòng 16
  • 10/08 00:30
    Vanersborg FK
    Sifhalla
    -
    Vòng 16
  • 10/08 18:00
    Taftea IK
    IFK Lulea
    -
    Vòng 16
  • 10/08 18:00
    Lindome GIF
    BK Astrio
    -
    Vòng 16
  • 10/08 18:00
    IK Tord
    Laholms FK
    -
    Vòng 16
  • 10/08 19:00
    Bodens BK
    Lucksta IF
    -
    Vòng 16
  • 10/08 20:00
    FC Arlanda
    Viggbyholms
    -
    Vòng 16
  • 10/08 20:00
    IFK Skovde FK
    Ahlafors IF
    -
    Vòng 16
  • 10/08 20:00
    FOC Farsta
    Hudiksvalls ABK
    -
    Vòng 16
  • 10/08 20:00
    Lidkopings FK
    Grebbestads IF
    -
    Vòng 16
  • 10/08 20:00
    Sandvikens AIK FK
    Kungsangens IF
    -
    Vòng 16
  • 10/08 20:00
    Stenungsunds IF
    BK Forward
    -
    Vòng 16
  • 10/08 20:00
    Atvidabergs
    Enskede IK
    -
    Vòng 16
  • 10/08 20:00
    Vastra Frolunda
    Hittarps IK
    -
    Vòng 16
  • 10/08 20:00
    Huddinge IF
    Smedby AIS
    -
    Vòng 16
  • 10/08 20:00
    Syrianska Eskilstuna IF
    IK Sleipner
    -
    Vòng 16
  • 10/08 20:00
    FBK Balkan
    Osterlen FF
    -
    Vòng 16
  • 10/08 20:00
    Nosaby IF
    Karlskrona AIF
    -
    Vòng 16
  • 10/08 21:00
    Nykopings BIS
    Syrianska Botkyrka IF
    -
    Vòng 16
  • 10/08 21:00
    IF Sylvia
    Haninge
    -
    Vòng 16
  • 11/08 19:00
    Kumla
    IK Kongahalla
    -
    Vòng 16
  • 11/08 19:00
    IFK Hassleholm
    IFK Berga
    -
    Vòng 16
  • 11/08 20:00
    IF Algarna
    IFK Ostersunds
    -
    Vòng 16
  • 11/08 20:00
    IFK Trelleborg
    IF Lodde
    -
    Vòng 16
  • 11/08 20:00
    FC Nacka Iliria
    Mjolby AI FF
    -
    Vòng 16
  • 11/08 20:00
    Rappe GOIF
    Hassleholms IF
    -
    Vòng 16
  • 11/08 20:00
    Simrishamn
    Hogaborgs BK
    -
    Vòng 16
  • 11/08 20:00
    Kiruna FF
    Froso IF
    -
    Vòng 16
  • 11/08 20:00
    Skelleftea FF
    Bergnasets AIK
    -
    Vòng 16
  • 11/08 20:00
    Tegs SK
    Gottne IF
    -
    Vòng 16
  • 11/08 20:00
    Umea FC Academy
    Ytterhogdal IK
    -
    Vòng 16
  • 11/08 20:00
    FC Gute
    Skiljebo SK
    -
    Vòng 16
  • 11/08 20:00
    Jarfalla
    Dalkurd FF
    -
    Vòng 16
  • 11/08 20:00
    Motala AIF FK
    Vanersborgs IF
    -
    Vòng 16
  • 11/08 20:00
    Kristianstads DFF Nữ
    IFK Norrkoping DFK Nữ
    -
    Vòng 10
  • 20/07 20:00
    Osters IF
    GIF Sundsvall
    -
    Vòng 15
  • 20/07 20:00
    Gefle IF
    Trelleborgs FF
    -
    Vòng 15
  • 20/07 20:00
    IK Oddevold
    Helsingborg
    -
    Vòng 15
  • 20/07 22:00
    Orebro
    Orgryte
    -
    Vòng 15
  • 21/07 00:00
    Sandvikens IF
    Utsiktens BK
    -
    Vòng 15
  • 21/07 00:00
    Varbergs BoIS FC
    Landskrona BoIS
    -
    Vòng 15
  • 21/07 18:00
    Ostersunds FK
    Degerfors IF
    -
    Vòng 15
  • 21/07 20:00
    Skovde AIK
    IK Brage
    -
    Vòng 15
  • 28/07 00:00
    Ostersunds FK
    Varbergs BoIS FC
    -
    Vòng 16
  • 28/07 00:00
    GIF Sundsvall
    Trelleborgs FF
    -
    Vòng 16
  • 28/07 00:00
    Utsiktens BK
    Sandvikens IF
    -
    Vòng 16
  • 28/07 00:00
    IK Brage
    Orebro
    -
    Vòng 16
  • 28/07 00:00
    Degerfors IF
    Skovde AIK
    -
    Vòng 16
  • 28/07 00:00
    Helsingborg
    Osters IF
    -
    Vòng 16
  • 28/07 00:00
    Landskrona BoIS
    Gefle IF
    -
    Vòng 16
  • 28/07 00:00
    Orgryte
    IK Oddevold
    -
    Vòng 16
  • 04/08 00:00
    Varbergs BoIS FC
    Helsingborg
    -
    Vòng 17
  • 04/08 00:00
    Degerfors IF
    IK Oddevold
    -
    Vòng 17
  • 04/08 00:00
    Orebro
    Ostersunds FK
    -
    Vòng 17
  • 04/08 00:00
    Osters IF
    IK Brage
    -
    Vòng 17
  • 04/08 00:00
    Sandvikens IF
    Gefle IF
    -
    Vòng 17
  • 04/08 00:00
    Skovde AIK
    Orgryte
    -
    Vòng 17
  • 04/08 00:00
    GIF Sundsvall
    Utsiktens BK
    -
    Vòng 17
  • 04/08 00:00
    Trelleborgs FF
    Landskrona BoIS
    -
    Vòng 17
  • 11/08 00:00
    IK Brage
    Skovde AIK
    -
    Vòng 18
  • 11/08 00:00
    Gefle IF
    Varbergs BoIS FC
    -
    Vòng 18
  • 11/08 00:00
    Helsingborg
    Degerfors IF
    -
    Vòng 18
  • 11/08 00:00
    Landskrona BoIS
    GIF Sundsvall
    -
    Vòng 18
  • 11/08 00:00
    IK Oddevold
    Sandvikens IF
    -
    Vòng 18
  • 11/08 00:00
    Orgryte
    Orebro
    -
    Vòng 18
  • 11/08 00:00
    Ostersunds FK
    Osters IF
    -
    Vòng 18
  • 11/08 00:00
    Utsiktens BK
    Trelleborgs FF
    -
    Vòng 18
  • 10/08 18:00
    Jitex DFF Nữ
    Alingsas Nữ
    -
    Vòng 14
  • 10/08 19:00
    Malmo Nữ
    IFK Kalmar Nữ
    -
    Vòng 14
  • 10/08 20:00
    Sunnana SK Nữ
    Umea IK Nữ
    -
    Vòng 14
  • 10/08 21:00
    Bollstanas Sk Nữ
    Sundsvalls DFF Nữ
    -
    Vòng 14
  • 10/08 21:00
    Gamla Upsala SK Nữ
    Lidkopings FK Nữ
    -
    Vòng 14
  • 11/08 19:00
    Orebro Soder Nữ
    Mallbackens IF Nữ
    -
    Vòng 14
  • 11/08 19:00
    Eskilstuna United Nữ
    IK Uppsala Nữ
    -
    Vòng 14
Cập nhật: