Lịch thi đấu bóng đá Brazil

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

  • 23/09 10:00
    Ghana
    Brazil
    -
  • 05/09 05:00
    Brazil
    Ecuador
    -
    Vòng 1 / Bảng A
  • 10/09 05:00
    Paraguay
    Brazil
    -
    Vòng 1 / Bảng A
  • 10/10 05:00
    Chile
    Brazil
    -
    Vòng sơ loại / Bảng A
  • 15/10 05:00
    Brazil
    Peru
    -
    Vòng sơ loại / Bảng A
  • 14/11 05:00
    Venezuela
    Brazil
    -
    Vòng sơ loại / Bảng A
  • 19/11 05:00
    Brazil
    Uruguay
    -
    Vòng sơ loại / Bảng A
  • 20/03 05:00
    Brazil
    Colombia
    -
    Vòng sơ loại / Bảng A
  • 25/03 05:00
    Argentina
    Brazil
    -
    Vòng sơ loại / Bảng A
  • 04/06 05:00
    Ecuador
    Brazil
    -
    Vòng sơ loại / Bảng A
  • 17/07 05:00
    Juventude
    Atletico Mineiro
    -
    Vòng 17
  • 17/07 07:00
    Corinthians Paulista (SP)
    Criciuma
    -
    Vòng 17
  • 18/07 05:00
    Atletico Clube Goianiense
    Vasco da Gama
    -
    Vòng 17
  • 18/07 06:00
    Sao Paulo
    Gremio (RS)
    -
    Vòng 17
  • 18/07 07:30
    Botafogo RJ
    Palmeiras
    -
    Vòng 17
  • 18/07 07:30
    Fortaleza
    Vitoria BA
    -
    Vòng 17
  • 20/07 03:00
    Internacional RS
    Flamengo
    -
    Vòng 17
  • 21/07 02:00
    Flamengo
    Criciuma
    -
    Vòng 18
  • 21/07 04:30
    Botafogo RJ
    Internacional RS
    -
    Vòng 18
  • 21/07 07:00
    Palmeiras
    Cruzeiro
    -
    Vòng 18
  • 21/07 21:00
    Gremio (RS)
    Vitoria BA
    -
    Vòng 18
  • 22/07 02:00
    Atletico Mineiro
    Vasco da Gama
    -
    Vòng 18
  • 22/07 02:00
    Bahia
    Corinthians Paulista (SP)
    -
    Vòng 18
  • 22/07 04:30
    Juventude
    Sao Paulo
    -
    Vòng 18
  • 22/07 04:30
    Bragantino
    Atletico Paranaense
    -
    Vòng 18
  • 22/07 04:30
    Fortaleza
    Atletico Clube Goianiense
    -
    Vòng 18
  • 22/07 06:00
    Cuiaba
    Fluminense RJ
    -
    Vòng 18
  • 25/07 05:00
    Cruzeiro
    Juventude
    -
    Vòng 19
  • 25/07 05:00
    Criciuma
    Fortaleza
    -
    Vòng 3
  • 25/07 05:30
    Sao Paulo
    Botafogo RJ
    -
    Vòng 19
  • 25/07 06:00
    Vitoria BA
    Flamengo
    -
    Vòng 19
  • 25/07 07:30
    Atletico Clube Goianiense
    Bahia
    -
    Vòng 19
  • 25/07 07:30
    Fluminense RJ
    Palmeiras
    -
    Vòng 19
  • 26/07 06:00
    Corinthians Paulista (SP)
    Gremio (RS)
    -
    Vòng 19
  • 28/07 03:00
    Atletico Clube Goianiense
    Botafogo RJ
    -
    Vòng 21
  • 28/07 03:00
    Criciuma
    Atletico Mineiro
    -
    Vòng 21
  • 28/07 03:00
    Internacional RS
    Palmeiras
    -
    Vòng 21
  • 15/07 01:00
    Atletico Catarinense
    Guarani de Palhoca
    -
  • 15/07 01:00
    Atletico Tubarao SC
    Caravaggio FC
    -
  • 15/07 01:00
    Juventus SC
    Camboriu SC
    -
  • 21/07 01:00
    North Esporte Clube
    Aymores
    -
  • 15/07 01:00
    Grapiuna AC
    Feirense FC
    -
  • 15/07 01:00
    Fluminense de Feira BA
    AD Leonico
    -
  • 15/07 01:00
    Galicia EC
    Colo Colo BA
    -
  • 15/07 01:00
    Vitoria da Conquista BA
    SSA FC
    -
  • 25/07 01:00
    Friburguense RJ
    America-RJ
    -
    Vòng 1
  • 25/07 01:00
    Serrano BA
    Artsul RJ
    -
    Vòng 1
  • 25/07 01:00
    Zinzane FC
    Americano RJ
    -
    Vòng 1
  • 25/07 01:00
    Bonsucesso
    Sampaio Correa (RJ)
    -
    Vòng 1
  • 25/07 01:00
    St.Cristobal RJ
    Olaria
    -
    Vòng 1
  • 25/07 01:00
    Belford Roxo RJ
    Cabofriense(RJ)
    -
    Vòng 1
  • 25/07 01:00
    Duque de Caxias RJ
    CFRJ Marica RJ
    -
    Vòng 1
  • 25/07 01:00
    Paduano RJ
    Aris Petroupolis
    -
    Vòng 1
  • 19/07 01:00
    Ibrachina Youth
    Botafogo-SP (Youth)
    -
  • 19/07 01:00
    Sao Bento SP (Youth)
    SC Aguai SP Youth
    -
  • 20/07 01:00
    Desportivo Brasil Youth
    Santo Andre (Youth)
    -
  • 20/07 01:00
    Gremio Prudente SP (Youth)
    Mirassol FC Youth
    -
  • 20/07 01:00
    Marilia (Youth)
    Referencia SP Youth
    -
  • 20/07 01:00
    OSTO youth team
    Sertaozinho -SP (Youth)
    -
  • 20/07 01:00
    Portuguesa (Youth)
    Ferroviaria SP (Youth)
    -
  • 20/07 01:00
    Taubate (Youth)
    Sao Caetano (Youth)
    -
  • 20/07 01:00
    XV de Jau (Youth)
    Inter de Limeira (Youth)
    -
  • 20/07 01:00
    XV de Piracicaba (Youth)
    Guarani SP (Youth)
    -
  • 20/07 20:00
    Uniao Suzano Youth
    Santos (Youth)
    -
  • 21/07 01:00
    RB Bragantino Youth
    Velo Clube Youth
    -
  • 21/07 01:00
    Ituano (Youth)
    Corinthians Paulista (Youth)
    -
  • 21/07 01:00
    Jose Bonifacio SP Youth
    Gremio Novorizontin (Youth)
    -
  • 16/07 07:00
    Vitoria BA Nữ
    Paysandu (W)
    -
  • 15/07 02:00
    Vila Nova
    Avai FC
    -
    Vòng 15
  • 15/07 04:30
    Chapecoense SC
    Brusque FC
    -
    Vòng 15
  • 16/07 06:00
    Santos
    Ituano SP
    -
    Vòng 15
  • 18/07 06:30
    CRB AL
    Botafogo SP
    -
    Vòng 9
  • 18/07 07:00
    Operario Ferroviario PR
    Goias
    -
    Vòng 15
  • 19/07 06:00
    Vila Nova
    Santos
    -
    Vòng 16
  • 19/07 07:00
    Gremio Novorizontin
    Chapecoense SC
    -
    Vòng 16
  • 20/07 07:00
    Sport Club do Recife
    Operario Ferroviario PR
    -
    Vòng 16
  • 20/07 07:30
    Coritiba PR
    Mirassol
    -
    Vòng 16
  • 21/07 03:00
    CRB AL
    Ituano SP
    -
    Vòng 16
  • 21/07 03:00
    Guarani SP
    Goias
    -
    Vòng 16
  • 21/07 03:00
    SC Paysandu Para
    Ponte Preta
    -
    Vòng 16
  • 21/07 03:00
    America MG
    Amazonas FC
    -
    Vòng 16
  • 21/07 03:00
    Avai FC
    Ceara
    -
    Vòng 16
  • 21/07 03:00
    Botafogo SP
    Brusque FC
    -
    Vòng 16
  • 25/07 03:00
    Goias
    CRB AL
    -
    Vòng 17
  • 25/07 03:00
    Ituano SP
    America MG
    -
    Vòng 17
  • 25/07 03:00
    Mirassol
    Avai FC
    -
    Vòng 17
  • 25/07 03:00
    Operario Ferroviario PR
    Gremio Novorizontin
    -
    Vòng 17
  • 25/07 03:00
    Ponte Preta
    Vila Nova
    -
    Vòng 17
  • 25/07 03:00
    Santos
    Coritiba PR
    -
    Vòng 17
  • 25/07 03:00
    Amazonas FC
    Guarani SP
    -
    Vòng 17
  • 25/07 03:00
    Brusque FC
    SC Paysandu Para
    -
    Vòng 17
  • 25/07 03:00
    Ceara
    Botafogo SP
    -
    Vòng 17
  • 25/07 03:00
    Chapecoense SC
    Sport Club do Recife
    -
    Vòng 17
  • 28/07 03:00
    Goias
    Amazonas FC
    -
    Vòng 18
  • 28/07 03:00
    Guarani SP
    Brusque FC
    -
    Vòng 18
  • 15/07 01:00
    Ipojuca AC
    Atletico PE
    -
  • 15/07 01:00
    Vitoria PE
    Vera Cruz PE
    -
  • 15/07 01:00
    Decisao
    ADJG Jaguar
    -
  • 15/07 01:00
    Maracana CE
    Potiguar RN
    -
  • 15/07 01:00
    Avenida RS
    Hercilio Luz SC
    -
  • 15/07 01:30
    Brasiliense
    katalang BA
    -
  • 15/07 02:00
    Barra FC
    Brasil de Pelotas
    -
  • 15/07 02:00
    Sousa PB
    Treze Campina Grande PB
    -
  • 15/07 02:00
    Cameta EC
    Tocantinopolis
    -
  • 15/07 02:00
    Concordia AC
    Novo Hamburgo RS
    -
  • 15/07 02:00
    CS Esportivo AL
    Itabaiana(SE)
    -
  • 15/07 02:00
    Moto Club Sao Luis MA
    Altos/PI
    -
  • 15/07 02:00
    Cianorte PR
    Cascavel PR
    -
  • 15/07 02:00
    Democrata SL/MG
    Audax Rio RJ
    -
  • 15/07 03:00
    Fluminense PI
    Ag. Maraba
    -
  • 21/07 01:00
    Audax Rio RJ
    Serra
    -
  • 21/07 01:00
    Real Noroeste
    Itabuna BA
    -
  • 21/07 01:00
    Ipatinga
    Portuguesa RJ
    -
  • 21/07 01:00
    Nova Iguacu
    Democrata SL/MG
    -
  • 21/07 02:00
    Pouso Alegre
    Inter de Limeira
    -
  • 21/07 02:00
    Ah so Santa SP
    CA Patrocinense
    -
  • 21/07 02:00
    Costa Rica MS
    Esporte Clube Sao Jose SP
    -
  • 21/07 02:00
    Santo Andre
    Maringa FC
    -
  • 21/07 02:30
    Real FC
    Capital TO
    -
  • 21/07 02:30
    Anapolis FC
    Brasiliense
    -
  • 21/07 02:30
    katalang BA
    Mixto EC
    -
  • 21/07 02:30
    Uniao Rondonopolis MT
    Ipora EC
    -
  • 21/07 03:00
    Porto Velho
    Humaita AC
    -
  • 21/07 03:00
    Rio Branco AC
    Manauara
    -
  • 21/07 03:00
    Sao Raimundo/RR
    Princesa AM
    -
  • 21/07 03:00
    Manaus (AM)
    Trem-AP
    -
  • 17/07 01:00
    Gremio (Youth)
    Cruzeiro (Youth)
    -
    Match / Bảng A
  • 18/07 01:00
    Atletico Paranaense (Youth)
    Goias (Youth)
    -
    Match / Bảng A
  • 18/07 01:00
    RB Bragantino Youth
    Fluminense RJ (Youth)
    -
    Match / Bảng A
  • 18/07 01:00
    Sao Paulo (Youth)
    Atletico GO (Youth)
    -
    Match / Bảng A
  • 18/07 01:30
    Corinthians Paulista (Youth)
    CR Flamengo (RJ) (Youth)
    -
    Match / Bảng A
  • 18/07 02:00
    America MG (Youth)
    Internacional RS U20
    -
    Match / Bảng A
  • 18/07 02:00
    Cuiaba (MT) (Youth)
    Santos (Youth)
    -
    Match / Bảng A
  • 19/07 01:00
    Botafogo RJ (Youth)
    Bahia (Youth)
    -
    Match / Bảng A
  • 19/07 01:30
    Atletico Mineiro Youth
    Palmeiras (Youth)
    -
    Match / Bảng A
  • 19/07 07:30
    Fortaleza (Youth)
    Ceara (Youth)
    -
    Match / Bảng A
  • 21/07 01:30
    Gremio (Youth)
    Internacional RS U20
    -
    Match / Bảng A
  • 25/07 03:00
    Goias (Youth)
    Gremio (Youth)
    -
    Match / Bảng A
  • 25/07 03:00
    Palmeiras (Youth)
    Fortaleza (Youth)
    -
    Match / Bảng A
  • 25/07 03:00
    Bahia (Youth)
    Cuiaba (MT) (Youth)
    -
    Match / Bảng A
  • 25/07 03:00
    Internacional RS U20
    Atletico Mineiro Youth
    -
    Match / Bảng A
  • 25/07 03:00
    Ceara (Youth)
    Atletico Paranaense (Youth)
    -
    Match / Bảng A
  • 25/07 03:00
    Cruzeiro (Youth)
    RB Bragantino Youth
    -
    Match / Bảng A
  • 25/07 03:00
    Sao Paulo (Youth)
    America MG (Youth)
    -
    Match / Bảng A
  • 25/07 03:00
    Atletico GO (Youth)
    Santos (Youth)
    -
    Match / Bảng A
  • 25/07 03:00
    Fluminense RJ (Youth)
    Corinthians Paulista (Youth)
    -
    Match / Bảng A
  • 15/07 00:45
    Uni Souza
    EC Vera Cruz RJ
    -
  • 16/07 00:45
    Campos RJ
    Niteroiense
    -
  • 15/07 00:45
    Campo Grande AC U20
    7 de Abril U20
    -
  • 15/07 01:00
    Liga do Sertao U20
    Guarany AL U20
    -
  • 15/07 01:00
    Retro FC Brasil U20
    Santa Cruz PE U20
    -
  • 15/07 01:00
    Sport Club Recife Youth
    Nautico PE (Youth)
    -
  • 15/07 03:00
    Cuiaba U20
    Academia FC U20
    -
  • 16/07 00:45
    Zinzane FC U20
    AA Carapebus U20
    -
  • 16/07 01:00
    Azzurra U20
    SC Penedense U20
    -
  • 16/07 01:00
    Operario Ferroviario PR Youth
    Londrina EC (Youth)
    -
  • 15/07 01:30
    Esporte Limoeiro
    Crato
    -
  • 16/07 01:00
    Alianca
    Quixada CE
    -
  • 16/07 01:00
    Itarema EC
    Tiangua
    -
  • 18/07 00:45
    Audax Rio RJ
    America-RJ
    -
  • 21/07 00:45
    America-RJ
    Olaria
    -
  • 21/07 00:45
    CEAC/Araruama
    Americano RJ
    -
  • 21/07 00:45
    Artsul RJ
    Cabofriense(RJ)
    -
  • 21/07 00:45
    Duque de Caxias RJ
    CFRJ Marica RJ
    -
  • 21/07 00:45
    Serrano BA
    GE Petropolis
    -
  • 16/07 05:00
    XV Jau/SP
    Mirassol FC B
    -
    Vòng 1 / Bảng A
  • 21/07 01:00
    Portuguesa Desportos
    Juventus SP
    -
    Vòng 1 / Bảng E
  • 21/07 01:00
    Sao Caetano
    EC Sao Bernardo/SP
    -
    Vòng 1 / Bảng E
  • 21/07 01:00
    Uniao Sao Joao EC
    CA Taquaritinga SP
    -
    Vòng 1 / Bảng C
  • 21/07 01:00
    Capie Warrero
    Sao Bento
    -
    Vòng 1 / Bảng D
  • 21/07 01:00
    Primavera
    Rio Branco(SP)
    -
    Vòng 1 / Bảng D
  • 21/07 01:30
    XV Jau/SP
    CA Votuporanguense SP
    -
    Vòng 1 / Bảng A
  • 21/07 02:00
    Gremio Prudente
    Vocem SP
    -
    Vòng 1 / Bảng A
  • 21/07 02:00
    Gremio Saocarlense/SP
    Rio Claro
    -
    Vòng 1 / Bảng C
  • 21/07 20:00
    Comercial-SP
    Barretos SP
    -
    Vòng 1 / Bảng B
  • 21/07 20:30
    Francana
    Monte Azul SP
    -
    Vòng 1 / Bảng B
  • 22/07 01:00
    Uniao Suzano AC SP
    Oeste
    -
    Vòng 1 / Bảng E
  • 27/07 06:00
    Barretos SP
    Francana
    -
    Vòng 1 / Bảng B
  • 27/07 20:00
    EC Sao Bernardo/SP
    Uniao Suzano AC SP
    -
    Vòng 1 / Bảng E
  • 28/07 01:00
    Rio Claro
    XV de Piracicaba
    -
    Vòng 1 / Bảng C
  • 28/07 01:00
    Rio Branco(SP)
    Capie Warrero
    -
    Vòng 1 / Bảng D
  • 28/07 01:00
    CA Taquaritinga SP
    Gremio Saocarlense/SP
    -
    Vòng 1 / Bảng C
  • 28/07 01:00
    Oeste
    Portuguesa Desportos
    -
    Vòng 1 / Bảng E
  • 15/07 02:30
    Volta Redonda
    Sao Bernardo
    -
    Vòng 13
  • 15/07 05:00
    Nautico (PE)
    Figueirense
    -
    Vòng 13
  • 15/07 05:00
    Centro Sportivo Alagoano
    Floresta CE
    -
    Vòng 13
  • 16/07 06:00
    Ferroviaria SP
    Remo Belem (PA)
    -
    Vòng 13
  • 16/07 06:00
    ABC RN
    Tombense
    -
    Vòng 13
  • 18/07 05:00
    Caxias RS
    Aparecidense GO
    -
    Vòng 13
  • 18/07 06:00
    Ypiranga(RS)
    Ferroviario CE
    -
    Vòng 13
  • 18/07 06:00
    Botafogo PB
    Sao Jose PoA RS
    -
    Vòng 5
  • 21/07 03:00
    Londrina PR
    Caxias RS
    -
    Vòng 14
  • 21/07 03:00
    Remo Belem (PA)
    Centro Sportivo Alagoano
    -
    Vòng 14
  • 21/07 03:00
    Sao Bernardo
    Ferroviaria SP
    -
    Vòng 14
  • 21/07 03:00
    Botafogo PB
    ABC RN
    -
    Vòng 14
  • 21/07 05:30
    Tombense
    Figueirense
    -
    Vòng 14
  • 21/07 05:30
    Confianca SE
    Ferroviario CE
    -
    Vòng 14
  • 22/07 02:30
    Volta Redonda
    Ypiranga(RS)
    -
    Vòng 14
  • 22/07 02:30
    Sao Jose PoA RS
    Aparecidense GO
    -
    Vòng 14
  • 23/07 06:00
    Nautico (PE)
    Athletic Club MG
    -
    Vòng 14
  • 23/07 06:00
    Floresta CE
    Sampaio Correa
    -
    Vòng 14
  • 28/07 03:00
    Figueirense
    Remo Belem (PA)
    -
    Vòng 15
  • 28/07 03:00
    Sampaio Correa
    Nautico (PE)
    -
    Vòng 15
  • 15/07 01:00
    EC Pelotas(RS)
    Gloria RS
    -
  • 15/07 01:00
    CE Lajeadense
    EC Passo Fundo
    -
  • 15/07 01:30
    Uniao Frederiquense RS
    Monsoon FC
    -
  • 18/07 05:00
    Gloria RS
    EC Pelotas(RS)
    -
  • 18/07 05:30
    EC Passo Fundo
    CE Lajeadense
    -
  • 18/07 05:30
    Inter Santa Maria(RS)
    Veranopolis RS
    -
  • 18/07 05:30
    Monsoon FC
    Uniao Frederiquense RS
    -
Cập nhật: