Kết quả bóng đá Trung Quốc

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

  • 11/06 18:00
    Hàn Quốc
    Trung Quốc
    0 - 0
    Vòng 2 / Bảng C
  • 06/06 19:00
    Trung Quốc
    Thái Lan
    0 - 1
    Vòng 2 / Bảng C
  • 26/03 19:00
    1 Trung Quốc
    Singapore
    1 - 1
    Second Circle / Bảng C
  • 21/03 19:30
    Singapore
    Trung Quốc
    0 - 2
    Second Circle / Bảng C
  • 21/11 19:00
    Trung Quốc
    Hàn Quốc
    0 - 2
    Vòng 2 / Bảng C
  • 22/01 22:00
    Qatar
    Trung Quốc
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 17/01 18:30
    Li Băng
    Trung Quốc
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 13/01 21:30
    Trung Quốc
    Tajikistan
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 01/01 20:30
    3 Trung Quốc
    Hong Kong
    1 - 0
  • 29/12 22:15
    Trung Quốc
    Oman
    0 - 0
  • 13/07 19:00
    1 Shenzhen Xinpengcheng
    Henan Football Club
    0 - 0
    Vòng 19
  • 13/07 19:00
    Shanghai Shenhua
    Changchun Yatai
    1 - 1
    Vòng 19
  • 13/07 18:35
    Shandong Taishan
    Qingdao Manatee
    1 - 1
    Vòng 19
  • 13/07 18:35
    Meizhou Hakka
    Nantong Zhiyun 1
    0 - 1
    Vòng 19
  • 13/07 13:30
    Qingdao Youth Island
    Zhejiang Greentown
    1 - 2
    Vòng 19
  • 12/07 19:00
    Chengdu Rongcheng FC
    Tianjin Tigers 1
    1 - 1
    Vòng 19
  • 12/07 18:35
    1 Cangzhou Mighty Lions
    Wuhan Three Towns
    1 - 1
    Vòng 19
  • 12/07 18:35
    Shanghai Port
    Beijing Guoan
    3 - 1
    Vòng 19
  • 07/07 19:00
    Zhejiang Greentown
    Meizhou Hakka
    3 - 0
    Vòng 18
  • 07/07 18:35
    1 Beijing Guoan
    Wuhan Three Towns 1
    0 - 1
    Vòng 18
  • 07/07 18:35
    Qingdao Manatee
    Qingdao Youth Island
    3 - 1
    Vòng 18
  • 07/07 18:00
    Nantong Zhiyun
    Chengdu Rongcheng FC
    0 - 0
    Vòng 18
  • 06/07 19:00
    Cangzhou Mighty Lions
    Shenzhen Xinpengcheng
    1 - 1
    Vòng 18
  • 06/07 18:35
    Shanghai Shenhua
    Shandong Taishan 1
    3 - 0
    Vòng 18
  • 06/07 18:00
    Tianjin Tigers
    Changchun Yatai
    2 - 0
    Vòng 18
  • 05/07 19:05
    Henan Football Club
    Shanghai Port
    0 - 1
    Vòng 18
  • 30/06 19:00
    Beijing Guoan
    Shandong Taishan
    2 - 0
    Vòng 17
  • 30/06 18:35
    1 Meizhou Hakka
    Henan Football Club
    0 - 0
    Vòng 17
  • 30/06 18:35
    Changchun Yatai
    Qingdao Manatee
    2 - 0
    Vòng 17
  • 30/06 18:35
    Chengdu Rongcheng FC
    Cangzhou Mighty Lions
    2 - 0
    Vòng 17
  • 30/06 17:00
    Qingdao Youth Island
    Shanghai Shenhua
    0 - 0
    Vòng 17
  • 29/06 18:35
    Tianjin Tigers
    Shenzhen Xinpengcheng 2
    1 - 0
    Vòng 17
  • 29/06 18:35
    1 Shanghai Port
    Zhejiang Greentown
    1 - 1
    Vòng 17
  • 29/06 18:00
    Wuhan Three Towns
    Nantong Zhiyun
    0 - 1
    Vòng 17
  • 26/06 19:00
    Beijing Guoan
    Cangzhou Mighty Lions
    2 - 0
    Vòng 16
  • 26/06 18:35
    Qingdao Manatee
    Chengdu Rongcheng FC
    1 - 2
    Vòng 16
  • 26/06 18:35
    Changchun Yatai
    Shandong Taishan
    1 - 2
    Vòng 16
  • 26/06 18:00
    Shanghai Shenhua
    Meizhou Hakka
    1 - 0
    Vòng 16
  • 25/06 19:00
    Wuhan Three Towns
    Shanghai Port
    0 - 2
    Vòng 16
  • 25/06 18:35
    Shenzhen Xinpengcheng
    Zhejiang Greentown
    0 - 1
    Vòng 16
  • 30/06 18:35
    Shandong Ticai Nữ
    Guangdong Meizhou Nữ
    0 - 2
    Vòng 12
  • 30/06 18:35
    Jiangsu Wuxi Nữ
    Yongchuan Chashan Bamboo Sea Nữ
    0 - 1
    Vòng 12
  • 30/06 15:00
    Beijing Beikong Nữ
    Hangzhou YinHang Nữ
    5 - 0
    Vòng 12
  • 29/06 18:35
    Changchun Masses Properties Nữ
    HeNan zhongyuan Nữ
    1 - 0
    Vòng 12
  • 29/06 18:35
    Wuhan Jianghan Nữ
    Hainan Qiongzhong Nữ
    3 - 0
    Vòng 12
  • 29/06 18:35
    ShanXi zhidan Nữ
    Shanghai RCB Nữ
    1 - 0
    Vòng 12
  • 06/07 15:00
    Taipei Xiongzan Nữ
    Hualien Nữ
    0 - 0
    Vòng 2
  • 29/06 18:00
    Taipei Xiongzan Nữ
    Taichung Blue Whale Nữ
    0 - 1
    Vòng 8
  • 29/06 17:30
    Hualien Nữ
    Hang Yuan FC Nữ
    0 - 1
    Vòng 8
  • 29/06 14:30
    Inter Taoyuan FC Nữ
    Kaohsiung Sunny Bank Nữ
    1 - 1
    Vòng 8
  • 14/07 18:30
    Foshan Nanshi
    Qingdao Red Lions 1
    0 - 1
    Vòng 17
  • 14/07 18:30
    Shijiazhuang Kungfu
    Guangzhou Evergrande
    0 - 0
    Vòng 17
  • 14/07 18:00
    Yanbian Longding
    Wuxi Wugou
    0 - 0
    Vòng 17
  • 14/07 18:00
    Liaoning Tieren
    Guangxi Pingguo Haliao
    0 - 1
    Vòng 17
  • 13/07 18:30
    Shanghai Jiading Huilong
    Jiangxi Liansheng FC
    2 - 0
    Vòng 17
  • 13/07 18:30
    Nanjing City
    Yunnan Yukun
    0 - 2
    Vòng 17
  • 13/07 18:00
    Dalian Zhixing
    Suzhou Dongwu
    1 - 0
    Vòng 17
  • 13/07 15:00
    Heilongjiang Lava Spring
    Chongqing Tonglianglong
    0 - 0
    Vòng 17
  • 07/07 18:00
    Dalian Zhixing
    Qingdao Red Lions
    1 - 0
    Vòng 16
  • 07/07 18:00
    Liaoning Tieren
    Chongqing Tonglianglong
    0 - 0
    Vòng 16
  • 07/07 18:00
    Yanbian Longding
    Suzhou Dongwu
    0 - 1
    Vòng 16
  • 06/07 18:30
    Shijiazhuang Kungfu
    Wuxi Wugou
    2 - 1
    Vòng 16
  • 06/07 18:30
    Yunnan Yukun
    Foshan Nanshi
    2 - 0
    Vòng 16
  • 06/07 18:30
    Nanjing City
    Shanghai Jiading Huilong
    0 - 0
    Vòng 16
  • 06/07 18:30
    Jiangxi Liansheng FC
    Guangxi Pingguo Haliao
    0 - 0
    Vòng 16
  • 06/07 15:00
    Heilongjiang Lava Spring
    Guangzhou Evergrande
    0 - 1
    Vòng 16
  • 30/06 18:30
    Foshan Nanshi
    Yanbian Longding
    0 - 0
    Vòng 15
  • 30/06 18:30
    Qingdao Red Lions
    Heilongjiang Lava Spring
    0 - 1
    Vòng 15
  • 30/06 18:30
    Shanghai Jiading Huilong
    Dalian Zhixing
    0 - 0
    Vòng 15
  • 30/06 18:30
    Yunnan Yukun
    Liaoning Tieren 1
    2 - 0
    Vòng 15
  • 29/06 18:30
    Guangxi Pingguo Haliao
    Chongqing Tonglianglong
    1 - 0
    Vòng 15
  • 29/06 18:30
    Suzhou Dongwu
    Shijiazhuang Kungfu
    0 - 0
    Vòng 15
  • 29/06 18:30
    Guangzhou Evergrande
    Nanjing City
    0 - 1
    Vòng 15
  • 29/06 18:30
    Wuxi Wugou
    Jiangxi Liansheng FC
    1 - 1
    Vòng 15
  • 11/07 15:30
    Shanxi Longchengren
    Yantai Ruixiang
    3 - 0
  • 11/07 12:30
    Changchun XIdu Football Club
    Yingkou Chaoyue
    1 - 0
  • 09/07 17:50
    Yingkou Chaoyue
    Shanxi Longchengren
    0 - 3
  • 09/07 14:50
    Changchun XIdu Football Club
    Yantai Ruixiang
    1 - 0
  • 08/07 15:20
    Shanxi Xiangyu
    Handan People
    1 - 0
  • 08/07 12:20
    Yanbian Sports School
    Heze Caozhou
    0 - 2
  • 06/07 15:30
    Shanxi Longchengren
    Heze Caozhou
    2 - 1
  • 06/07 15:20
    Handan People
    Changchun XIdu Football Club
    0 - 2
  • 06/07 12:30
    Shanxi Xiangyu
    Yantai Ruixiang
    0 - 1
  • 06/07 12:20
    Yingkou Chaoyue
    Yanbian Sports School
    1 - 0
  • 05/07 16:00
    Qujing Yibu
    Qianxinan Xu Fengtang
    1 - 2
  • 05/07 16:00
    Shantou Abstract
    Kunming City
    0 - 3
  • 04/07 18:00
    Shanxi Xiangyu
    Yingkou Chaoyue
    0 - 0
  • 04/07 15:30
    Handan People
    Shanxi Longchengren
    0 - 4
  • 04/07 15:00
    Yantai Ruixiang
    Yanbian Sports School
    0 - 1
  • 04/07 12:30
    Changchun XIdu Football Club
    Heze Caozhou
    1 - 0
  • 03/07 18:30
    Qujing Yibu
    Kunming City
    1 - 0
  • 03/07 15:20
    Qianxinan Xu Fengtang
    Shantou Abstract
    1 - 0
  • 02/07 18:00
    Yingkou Chaoyue
    Yantai Ruixiang
    0 - 1
  • 02/07 15:50
    Guangxi Yong City Football Club
    Guizhou Open University
    0 - 3
  • 02/07 15:30
    Heze Caozhou
    Handan People
    1 - 0
  • 02/07 15:00
    Yanbian Sports School
    Shanxi Xiangyu
    0 - 0
  • 02/07 13:00
    Chongqing Runqi Football Club
    Chongqing Benbiao Football Club
    0 - 0
  • 02/07 12:30
    Shanxi Longchengren
    Changchun XIdu Football Club
    0 - 2
  • 30/06 16:00
    Guizhou Open University
    Shantou Abstract
    0 - 1
  • 30/06 16:00
    Qujing Yibu
    Chongqing Runqi Football Club
    0 - 0
  • 30/06 13:00
    Guangxi Yong City Football Club
    Qianxinan Xu Fengtang
    0 - 3
  • 30/06 13:00
    Kunming City
    Chongqing Benbiao Football Club
    0 - 0
  • 28/06 18:30
    Guizhou Open University
    Qujing Yibu
    0 - 1
  • 28/06 16:00
    Guangxi Yong City Football Club
    Kunming City
    0 - 4
  • 14/07 19:10
    CD Monte Carlo
    Sporting de Macau
    0 - 0
    Vòng 7
  • 14/07 17:00
    Gala FC
    Windsor Arch Ka I
    4 - 0
    Vòng 7
  • 13/07 20:10
    Chao Pak Kei
    Hang Sai
    3 - 1
    Vòng 8
  • 13/07 18:00
    Benfica de Macau
    Cheng Fung
    1 - 0
    Vòng 8
  • 07/07 19:15
    Benfica de Macau
    Lun Lok
    6 - 0
    Vòng 7
  • 07/07 17:10
    Cheng Fung
    Hang Sai
    4 - 0
    Vòng 7
  • 06/07 20:10
    CD Monte Carlo
    Windsor Arch Ka I
    4 - 1
    Vòng 6
  • 06/07 18:00
    Sporting de Macau
    Macau University
    1 - 0
    Vòng 6
  • 30/06 19:10
    Benfica de Macau
    Hang Sai
    3 - 0
    Vòng 6
  • 30/06 17:00
    Lun Lok
    Chao Pak Kei
    1 - 6
    Vòng 6
  • 29/06 20:15
    Macau University
    Gala FC
    0 - 1
    Vòng 5
  • 29/06 18:00
    Sporting de Macau
    Windsor Arch Ka I
    2 - 1
    Vòng 5
  • 13/07 14:20
    Chengdu Rongcheng U21
    Tianjin Jinmen Tiger U21
    1 - 0
    Vòng 8
  • 13/07 14:20
    Wuhan Three Towns U21
    Cangzhou Mighty Lions U21
    1 - 0
    Vòng 8
  • 12/07 18:30
    Changchun Yatai U21
    Shenzhen Xinpengcheng U21
    2 - 0
    Vòng 8
  • 12/07 14:30
    Shanghai Shenhua U21
    Beijing Guoan U21
    1 - 0
    Vòng 8
  • 12/07 14:30
    1 Zhejiang Greentown U21
    Henan Football Club U21
    1 - 0
    Vòng 8
  • 10/07 14:20
    Cangzhou Mighty Lions U21
    Chengdu Rongcheng U21
    0 - 1
    Vòng 7
  • 10/07 14:20
    Wuhan Three Towns U21
    Meizhou Hakka U21
    3 - 0
    Vòng 7
  • 10/07 09:00
    Tianjin Jinmen Tiger U21
    Nantong Zhiyun U21
    1 - 0
    Vòng 7
  • 09/07 18:30
    Henan Football Club U21
    Shanghai Shenhua U21
    0 - 0
    Vòng 7
  • 09/07 14:30
    Zhejiang Greentown U21
    Changchun Yatai U21
    0 - 0
    Vòng 7
  • 09/07 14:30
    Beijing Guoan U21
    Shenzhen Xinpengcheng U21
    1 - 0
    Vòng 7
  • 07/07 14:30
    Nantong Zhiyun U21
    Cangzhou Mighty Lions U21
    2 - 0
    Vòng 6
  • 07/07 14:20
    Meizhou Hakka U21
    Tianjin Jinmen Tiger U21
    1 - 1
    Vòng 6
  • 06/07 18:30
    Shanghai Shenhua U21
    Zhejiang Greentown U21
    0 - 1
    Vòng 6
  • 06/07 14:30
    Changchun Yatai U21
    Beijing Guoan U21
    0 - 1
    Vòng 6
  • 06/07 14:30
    Shenzhen Xinpengcheng U21
    Henan Football Club U21
    0 - 0
    Vòng 6
  • 05/07 14:30
    Chengdu Rongcheng U21
    Meizhou Hakka U21
    0 - 0
    Vòng 5
  • 05/07 14:30
    Wuhan Three Towns U21
    Nantong Zhiyun U21
    0 - 0
    Vòng 5
  • 05/07 09:00
    Cangzhou Mighty Lions U21
    Tianjin Jinmen Tiger U21
    0 - 0
    Vòng 5
  • 04/07 18:30
    Henan Football Club U21
    Beijing Guoan U21
    2 - 1
    Vòng 5
  • 04/07 14:30
    Zhejiang Greentown U21
    Shenzhen Xinpengcheng U21
    1 - 0
    Vòng 5
  • 04/07 14:30
    Shanghai Shenhua U21
    Changchun Yatai U21
    0 - 0
    Vòng 5
  • 30/06 17:30
    Taiwan Shihu
    Vikings-Play One
    2 - 0
    Vòng 10
  • 30/06 14:30
    Hang Yuen FC
    Tainan City Steel
    1 - 1
    Vòng 10
  • 30/06 14:30
    Athletic Club Taipei
    Ming Chuan University
    4 - 0
    Vòng 10
  • 30/06 14:30
    Taichung Futuro
    Taiwan Power Company
    0 - 0
    Vòng 10
  • 23/06 17:30
    Hang Yuen FC
    Ming Chuan University
    0 - 0
    Vòng 9
  • 14/07 15:00
    Qingdao West (W)
    Taiyuan Uni. Of Technology(W)
    3 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 14/07 15:00
    Guangdong Meizhou Nữ
    Changchun Masses Properties Nữ
    0 - 3
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 14/07 15:00
    Hangzhou YinHang Nữ
    Guangxi Pingguo Beinong W
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 14/07 15:00
    ShanXi zhidan Nữ
    HeNan zhongyuan Nữ
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 14/07 12:30
    Tianjin Shengde Nữ
    Beijing Star (w)
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 14/07 12:30
    Wuhan Jianghan Nữ
    Beijing Beikong Nữ
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 14/07 12:30
    Shanghai RCB Nữ
    Jiangsu Wuxi Nữ
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 14/07 12:30
    Foshan Athletics Nữ
    Shanghai Jiading Huilong (W)
    0 - 3
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 11/07 15:00
    Foshan Athletics Nữ
    Hangzhou YinHang Nữ
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 11/07 15:00
    Tianjin Shengde Nữ
    Shanghai RCB Nữ
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 11/07 15:00
    Shanghai Jiading Huilong (W)
    Guangxi Pingguo Beinong W
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 11/07 15:00
    Beijing Star (w)
    Jiangsu Wuxi Nữ
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 11/07 12:30
    Taiyuan Uni. Of Technology(W)
    Beijing Beikong Nữ
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 11/07 12:30
    ShanXi zhidan Nữ
    Guangdong Meizhou Nữ
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 11/07 12:30
    Qingdao West (W)
    Wuhan Jianghan Nữ
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 11/07 12:30
    HeNan zhongyuan Nữ
    Changchun Masses Properties Nữ
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 08/07 15:00
    Beijing Beikong Nữ
    Qingdao West (W)
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 08/07 15:00
    Changchun Masses Properties Nữ
    ShanXi zhidan Nữ
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 08/07 15:00
    Wuhan Jianghan Nữ
    Taiyuan Uni. Of Technology(W)
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 08/07 15:00
    Guangdong Meizhou Nữ
    HeNan zhongyuan Nữ
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 08/07 12:30
    Shanghai RCB Nữ
    Beijing Star (w)
    3 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 08/07 12:30
    Hangzhou YinHang Nữ
    Shanghai Jiading Huilong (W)
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 08/07 12:30
    Jiangsu Wuxi Nữ
    Tianjin Shengde Nữ
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 08/07 12:30
    Guangxi Pingguo Beinong W
    Foshan Athletics Nữ
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 14/07 18:00
    Shandong Taishan B
    Yan An Ronghai
    1 - 0
    Vòng 16
  • 14/07 18:00
    Dalian Kuncheng
    Haimen Codion
    2 - 0
    Vòng 16
  • 14/07 16:00
    Jiangxi Dark Horse Junior
    Guangxi Lanhang
    1 - 0
    Vòng 16
  • 14/07 16:00
    Guangxi Hengchen
    Shenzhen Youth
    2 - 0
    Vòng 16
  • 14/07 15:00
    Shanghai Port B
    Quanzhou Yassin
    1 - 1
    Vòng 16
  • 13/07 18:30
    Rizhao Yuqi
    Hubei Istar
    1 - 0
    Vòng 16
  • 13/07 16:30
    1 Hunan Billows
    Hainan Star
    1 - 1
    Vòng 16
  • 13/07 16:00
    1 ShaanXi Union
    Langfang City of Glory
    0 - 1
    Vòng 16
  • 13/07 16:00
    Guangzhou Shadow Leopard
    Ganzhou Ruishi
    2 - 1
    Vòng 16
  • 13/07 15:00
    Bei Li Gong
    Taian Tiankuang
    0 - 0
    Vòng 16
  • 07/07 18:30
    Xi an Ronghai
    Rizhao Yuqi
    0 - 0
    Vòng 15
  • 07/07 15:00
    Langfang City of Glory
    Haimen Codion
    1 - 1
    Vòng 15
  • 07/07 15:00
    Ganzhou Ruishi
    Hunan Billows
    1 - 2
    Vòng 15
  • 07/07 15:00
    1 Shenzhen Youth
    Jiangxi Dark Horse Junior
    1 - 0
    Vòng 15
  • 07/07 15:00
    Taian Tiankuang
    ShaanXi Union
    1 - 3
    Vòng 15
  • 07/07 15:00
    Shanghai Port B
    Guangzhou Shadow Leopard
    0 - 1
    Vòng 15
  • 06/07 18:30
    Guangxi Lanhang
    Quanzhou Yassin
    1 - 0
    Vòng 15
  • 06/07 18:00
    Shandong Taishan B
    Bei Li Gong
    0 - 0
    Vòng 15
  • 06/07 17:00
    Hainan Star
    Guangxi Hengchen
    0 - 0
    Vòng 15
  • 06/07 15:30
    Hubei Istar
    Dalian Kuncheng
    0 - 0
    Vòng 15
  • 30/06 18:30
    Guangxi Lanhang
    Shenzhen Youth
    0 - 1
    Vòng 14
  • 30/06 18:30
    Haimen Codion
    Xi an Ronghai
    1 - 0
    Vòng 14
  • 30/06 16:30
    Quanzhou Yassin
    Guangxi Hengchen 2
    0 - 0
    Vòng 14
  • 30/06 16:00
    Guangzhou Shadow Leopard
    Hainan Star
    2 - 0
    Vòng 14
  • 30/06 15:30
    Hubei Istar
    Taian Tiankuang 1
    1 - 0
    Vòng 14
  • 30/06 15:00
    Ganzhou Ruishi
    Shanghai Port B
    0 - 0
    Vòng 14
  • 29/06 18:30
    Rizhao Yuqi
    Dalian Kuncheng 1
    0 - 0
    Vòng 14
  • 29/06 16:30
    Hunan Billows
    Jiangxi Dark Horse Junior
    0 - 0
    Vòng 14
  • 29/06 16:00
    Bei Li Gong
    Langfang City of Glory
    0 - 0
    Vòng 14
  • 29/06 16:00
    ShaanXi Union
    Shandong Taishan B
    1 - 1
    Vòng 14
  • 10/07 20:20
    Lun Lok
    Sporting de Macau
    1 - 1
  • 10/07 18:15
    Gala FC
    CD Monte Carlo
    0 - 0
  • 23/06 18:30
    Nanjing City
    Cangzhou Mighty Lions
    0 - 0
    Vòng 4
Cập nhật: