Kết quả bóng đá Thụy Điển

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

  • 08/06 22:59
    Thụy Điển
    Serbia
    0 - 1
  • 06/06 00:00
    Đan Mạch
    Thụy Điển
    1 - 1
  • 26/03 01:00
    Thụy Điển
    Albania
    0 - 0
  • 22/03 02:45
    Bồ Đào Nha
    Thụy Điển
    3 - 0
  • 13/01 01:00
    Thụy Điển
    Estonia
    1 - 1
  • 13/10 00:00
    Thụy Điển
    Moldova 1
    2 - 1
  • 20/11 00:00
    Thụy Điển
    Estonia
    1 - 0
    Vòng loại / Bảng F
  • 17/11 00:00
    1 Azerbaijan
    Thụy Điển
    2 - 0
    Vòng loại / Bảng F
  • 17/10 01:45
    Bỉ
    Thụy Điển
    1 - 1
    Vòng loại / Bảng F
  • 13/09 01:45
    Thụy Điển
    Áo
    0 - 0
    Vòng loại / Bảng F
  • 16/07 00:00
    Hammarby
    IFK Goteborg
    0 - 1
    Vòng 14
  • 16/07 00:00
    Halmstads
    AIK Solna
    0 - 1
    Vòng 14
  • 14/07 21:30
    Vasteras SK FK
    IFK Norrkoping FK
    0 - 0
    Vòng 14
  • 14/07 21:30
    Kalmar
    Brommapojkarna
    0 - 0
    Vòng 14
  • 14/07 21:30
    Hacken
    Elfsborg
    2 - 1
    Vòng 14
  • 14/07 19:00
    Djurgardens
    IFK Varnamo
    1 - 0
    Vòng 14
  • 13/07 22:30
    IK Sirius FK
    GAIS
    1 - 0
    Vòng 14
  • 13/07 20:00
    Mjallby AIF
    Malmo FF
    1 - 0
    Vòng 14
  • 09/07 00:00
    Vasteras SK FK
    Hacken
    1 - 1
    Vòng 13
  • 09/07 00:00
    IFK Norrkoping FK
    Djurgardens
    0 - 1
    Vòng 13
  • 07/07 21:30
    Malmo FF
    Halmstads
    2 - 1
    Vòng 13
  • 07/07 21:30
    GAIS
    Hammarby
    0 - 0
    Vòng 13
  • 07/07 19:00
    IFK Varnamo
    IFK Goteborg
    0 - 0
    Vòng 13
  • 07/07 19:00
    AIK Solna
    Kalmar
    0 - 1
    Vòng 13
  • 06/07 20:00
    Mjallby AIF
    IK Sirius FK
    0 - 0
    Vòng 13
  • 06/07 20:00
    Elfsborg
    Brommapojkarna
    1 - 0
    Vòng 13
  • 04/07 00:00
    Eskilsminne IF
    BK Olympic
    0 - 0
    Vòng 16
  • 02/07 00:00
    IF Karlstad Fotboll
    Pitea IF
    4 - 0
    Vòng 15
  • 30/06 21:00
    Vasalunds IF
    FBK Karlstad
    0 - 0
    Vòng 15
  • 30/06 21:00
    Sollentuna United
    IFK Stocksund
    1 - 1
    Vòng 15
  • 30/06 21:00
    Assyriska
    Umea FC
    0 - 1
    Vòng 15
  • 30/06 18:00
    FC Rosengard
    Torslanda IK
    0 - 1
    Vòng 15
  • 29/06 21:00
    1 Angelholms FF
    Eskilsminne IF
    1 - 0
    Vòng 15
  • 29/06 21:00
    Tvaakers IF
    Falkenberg
    0 - 0
    Vòng 15
  • 29/06 21:00
    Assyriska United IK
    FC Stockholm Internazionale
    0 - 0
    Vòng 15
  • 29/06 21:00
    BK Olympic
    Oskarshamns AIK
    0 - 3
    Vòng 15
  • 29/06 21:00
    Orebro Syrianska IF
    Hammarby TFF
    0 - 0
    Vòng 15
  • 29/06 21:00
    Jonkopings Sodra IF
    Ariana 1
    0 - 0
    Vòng 15
  • 29/06 18:00
    AFC Eskilstuna
    Friska Viljor FC
    4 - 0
    Vòng 15
  • 29/06 18:00
    Onsala BK
    FC Trollhattan
    1 - 2
    Vòng 15
  • 28/06 00:00
    Taby
    Karlbergs BK
    1 - 1
    Vòng 15
  • 28/06 00:00
    Norrby IF
    Ljungskile
    1 - 0
    Vòng 15
  • 26/06 00:00
    Lunds BK
    Torns IF
    2 - 0
    Vòng 15
  • 25/06 00:00
    FC Trollhattan
    Jonkopings Sodra IF
    1 - 1
    Vòng 14
  • 25/06 00:00
    Orebro Syrianska IF
    IF Karlstad Fotboll
    0 - 0
    Vòng 14
  • 23/06 22:00
    Assyriska
    Sollentuna United
    0 - 0
    Vòng 14
  • 23/06 21:00
    Oskarshamns AIK
    FC Rosengard
    0 - 0
    Vòng 14
  • 23/06 21:00
    Ljungskile
    BK Olympic
    0 - 0
    Vòng 14
  • 23/06 18:00
    Umea FC
    AFC Eskilstuna
    0 - 1
    Vòng 14
  • 23/06 18:00
    Friska Viljor FC
    Taby
    0 - 0
    Vòng 14
  • 23/06 17:00
    FBK Karlstad
    Pitea IF
    0 - 1
    Vòng 14
  • 21/06 00:30
    Karlbergs BK
    Assyriska United IK
    0 - 1
    Vòng 14
  • 21/06 00:00
    Tvaakers IF
    Onsala BK
    0 - 1
    Vòng 14
  • 21/06 00:00
    IFK Stocksund
    Hammarby TFF
    0 - 0
    Vòng 14
  • 21/06 00:00
    Falkenberg
    Lunds BK
    0 - 0
    Vòng 14
  • 21/06 00:00
    Eskilsminne IF
    Ariana
    1 - 0
    Vòng 14
  • 15/07 20:00
    Skowad U21
    Gais Goteborg U21 1
    1 - 0
    Vòng 1
  • 29/06 17:00
    Brommapojkarna U21
    Norrkoping IFK U21
    1 - 1
    Vòng 5
  • 25/06 18:00
    Gefle IF U21
    Brommapojkarna U21
    0 - 3
    Vòng 3
  • 30/06 21:00
    Jonsereds IF
    Savedalens IF 1
    0 - 1
    Vòng 14
  • 30/06 21:00
    Kungsangens IF
    Dalkurd FF
    0 - 0
    Vòng 14
  • 30/06 20:00
    Kiruna FF
    IFK Ostersunds
    0 - 2
    Vòng 14
  • 30/06 20:00
    FOC Farsta
    Skiljebo SK
    0 - 1
    Vòng 14
  • 30/06 20:00
    Mjolby AI FF
    Syrianska FC
    1 - 1
    Vòng 14
  • 30/06 20:00
    Huddinge IF
    Atvidabergs
    2 - 0
    Vòng 14
  • 30/06 19:00
    Varbergs GIF FK
    Bergdalens IK
    3 - 0
    Vòng 14
  • 30/06 18:00
    Hogaborgs BK
    FBK Balkan
    0 - 0
    Vòng 14
  • 30/06 18:00
    IF Sylvia
    Smedby AIS 1
    1 - 1
    Vòng 14
  • 29/06 22:00
    FC Gute
    Enkoping
    1 - 1
    Vòng 14
  • 29/06 21:00
    2 Vanersborgs IF
    Stenungsunds IF 1
    0 - 0
    Vòng 14
  • 29/06 21:00
    Herrestads AIF
    Lidkopings FK
    2 - 1
    Vòng 14
  • 29/06 21:00
    FC Arlanda
    IK Franke
    1 - 0
    Vòng 14
  • 29/06 21:00
    Osterlen FF
    Rappe GOIF
    1 - 0
    Vòng 14
  • 29/06 21:00
    IFK Berga
    Simrishamn
    1 - 1
    Vòng 14
  • 29/06 21:00
    Kristianstads FF
    IFK Hassleholm
    2 - 0
    Vòng 14
  • 29/06 21:00
    Laholms FK
    Vastra Frolunda
    2 - 2
    Vòng 14
  • 29/06 19:00
    Bergnasets AIK
    Froso IF
    2 - 0
    Vòng 14
  • 29/06 19:00
    BK Astrio
    Husqvarna
    1 - 0
    Vòng 14
  • 29/06 19:00
    IFK Osterakers Fk
    Viggbyholms
    3 - 2
    Vòng 14
  • 29/06 19:00
    Hittarps IK
    Ockero
    0 - 1
    Vòng 14
  • 29/06 18:00
    1 Jarfalla
    Hudiksvalls ABK
    0 - 1
    Vòng 14
  • 29/06 18:00
    Ytterhogdal IK
    Skelleftea FF
    0 - 0
    Vòng 14
  • 29/06 00:30
    Landvetter IS
    IK Tord
    1 - 1
    Vòng 14
  • 29/06 00:30
    Ahlafors IF
    Grebbestads IF
    2 - 2
    Vòng 14
  • 29/06 00:30
    IK Kongahalla
    Vanersborg FK
    1 - 0
    Vòng 14
  • 29/06 00:30
    IK Gauthiod
    Kumla
    1 - 2
    Vòng 14
  • 29/06 00:30
    Sifhalla
    Motala AIF FK
    3 - 0
    Vòng 14
  • 29/06 00:00
    Hassleholms IF
    Nosaby IF
    2 - 1
    Vòng 14
  • 29/06 00:00
    Sandvikens AIK FK
    Falu BS FK
    1 - 1
    Vòng 14
  • 05/07 00:00
    Bralanda
    IF Karlstad Fotboll
    0 - 2
    Vòng 1
  • 04/07 00:00
    Gotaholms BK
    IK Gauthiod
    1 - 2
    Vòng 1
  • 03/07 00:00
    Kubikenborgs IF
    Gottne IF
    2 - 0
    Vòng 1
  • 03/07 00:00
    Angelholms FF
    Torns IF
    0 - 0
    Vòng 1
  • 27/06 00:30
    IFK Ostersunds
    Hudiksvalls ABK
    1 - 0
    Vòng 1
  • 27/06 00:00
    Skelleftea FF
    Pitea IF
    0 - 2
    Vòng 1
  • 26/06 00:00
    1 IK Zenith
    Tvaakers IF
    0 - 2
    Vòng 1
  • 26/06 00:00
    Herrestads AIF
    Vanersborgs IF
    1 - 0
    Vòng 1
  • 26/06 00:00
    Kristianopels GoIF
    IFK Hassleholm
    0 - 2
    Vòng 1
  • 26/06 00:00
    IF Haga
    Borens
    2 - 0
    Vòng 1
  • 90phút [2-2], 120phút [2-2]Pen [4-3]
  • 26/06 00:00
    Sunnersta AIF
    Jarfalla
    0 - 1
    Vòng 1
  • 25/06 20:00
    FC Gute
    Vasalunds IF 1
    0 - 1
    Vòng 1
  • 90phút [1-1], 120phút [2-1]
  • 23/06 22:00
    Syrianska Eskilstuna IF
    IFK Stocksund
    0 - 1
    Vòng 1
  • 21/06 00:15
    Stegeborg
    Nykopings BIS
    0 - 2
    Vòng 1
  • 21/06 00:00
    Huddinge IF
    FC Nacka Iliria
    1 - 1
    Vòng 1
  • 90phút [2-2], 120phút [3-2]
  • 06/07 20:00
    Vaxjo Nữ
    Brommapojkarna Nữ
    1 - 0
    Vòng 15
  • 06/07 20:00
    Orebro Nữ
    Djurgardens Nữ
    0 - 0
    Vòng 15
  • 06/07 00:00
    Vittsjo GIK Nữ
    FC Rosengard Nữ
    0 - 0
    Vòng 15
  • 06/07 00:00
    Pitea IF Nữ
    Linkopings Nữ
    0 - 0
    Vòng 15
  • 06/07 00:00
    Hammarby Nữ
    AIK Solna Nữ
    3 - 0
    Vòng 15
  • 05/07 22:59
    BK Hacken Nữ
    Trelleborgs FF Nữ
    3 - 0
    Vòng 15
  • 05/07 22:59
    IFK Norrkoping DFK Nữ
    Kristianstads DFF Nữ
    0 - 0
    Vòng 15
  • 01/07 22:59
    AIK Solna Nữ
    Pitea IF Nữ
    0 - 0
    Vòng 14
  • 30/06 22:59
    FC Rosengard Nữ
    Trelleborgs FF Nữ
    6 - 1
    Vòng 14
  • 30/06 20:00
    Vittsjo GIK Nữ
    Orebro Nữ
    0 - 0
    Vòng 14
  • 30/06 20:00
    Linkopings Nữ
    Vaxjo Nữ
    2 - 0
    Vòng 14
  • 30/06 20:00
    BK Hacken Nữ
    Kristianstads DFF Nữ
    0 - 0
    Vòng 14
  • 30/06 18:00
    Brommapojkarna Nữ
    Djurgardens Nữ
    0 - 1
    Vòng 14
  • 29/06 20:00
    IFK Norrkoping DFK Nữ
    Hammarby Nữ
    0 - 2
    Vòng 14
  • 28/06 00:00
    Pitea IF Nữ
    AIK Solna Nữ
    3 - 1
    Vòng 13
  • 27/06 00:00
    Trelleborgs FF Nữ
    FC Rosengard Nữ
    0 - 4
    Vòng 13
  • 27/06 00:00
    Orebro Nữ
    BK Hacken Nữ
    0 - 0
    Vòng 13
  • 25/06 00:00
    IFK Norrkoping DFK Nữ
    Brommapojkarna Nữ
    0 - 0
    Vòng 12
  • 23/06 21:00
    Kristianstads DFF Nữ
    Linkopings Nữ
    2 - 0
    Vòng 12
  • 23/06 20:00
    Vittsjo GIK Nữ
    Vaxjo Nữ
    0 - 0
    Vòng 12
  • 23/06 20:00
    Pitea IF Nữ
    Djurgardens Nữ
    0 - 0
    Vòng 12
  • 23/06 20:00
    AIK Solna Nữ
    Hammarby Nữ
    0 - 1
    Vòng 12
  • 21/06 00:00
    Trelleborgs FF Nữ
    BK Hacken Nữ
    0 - 0
    Vòng 12
  • 21/06 00:00
    FC Rosengard Nữ
    Orebro Nữ
    3 - 0
    Vòng 12
  • 30/06 20:00
    Trelleborgs FF
    Osters IF
    0 - 2
    Vòng 14
  • 30/06 20:00
    Orgryte
    Skovde AIK
    1 - 0
    Vòng 14
  • 30/06 18:00
    Landskrona BoIS
    Ostersunds FK
    2 - 0
    Vòng 14
  • 29/06 20:00
    Utsiktens BK
    IK Oddevold
    1 - 1
    Vòng 14
  • 29/06 20:00
    GIF Sundsvall
    Orebro
    0 - 1
    Vòng 14
  • 29/06 20:00
    1 Degerfors IF
    Sandvikens IF
    3 - 0
    Vòng 14
  • 29/06 00:00
    IK Brage
    Gefle IF
    1 - 1
    Vòng 14
  • 29/06 00:00
    Helsingborg
    Varbergs BoIS FC
    0 - 0
    Vòng 14
  • 25/06 00:00
    Osters IF
    Helsingborg
    1 - 0
    Vòng 13
  • 25/06 00:00
    Orebro
    Trelleborgs FF
    0 - 0
    Vòng 13
  • 25/06 00:00
    Landskrona BoIS
    Orgryte
    2 - 2
    Vòng 13
  • 23/06 22:00
    Varbergs BoIS FC
    Gefle IF
    1 - 1
    Vòng 13
  • 23/06 22:00
    Skovde AIK
    Sandvikens IF
    0 - 0
    Vòng 13
  • 23/06 20:00
    Ostersunds FK
    Utsiktens BK
    0 - 0
    Vòng 13
  • 23/06 20:00
    IK Oddevold
    Degerfors IF
    0 - 1
    Vòng 13
  • 23/06 20:00
    IK Brage
    GIF Sundsvall
    3 - 0
    Vòng 13
  • 07/07 18:00
    IFK Kalmar Nữ
    Sunnana SK Nữ
    0 - 1
    Vòng 13
  • 06/07 21:00
    Eskilstuna United Nữ
    Sundsvalls DFF Nữ
    0 - 0
    Vòng 13
  • 06/07 20:00
    Mallbackens IF Nữ
    Orebro Soder Nữ
    2 - 1
    Vòng 13
  • 06/07 19:00
    IK Uppsala Nữ
    Malmo Nữ
    1 - 0
    Vòng 13
  • 06/07 18:00
    Umea IK Nữ
    Gamla Upsala SK Nữ
    0 - 0
    Vòng 13
  • 05/07 00:00
    Lidkopings FK Nữ
    Bollstanas Sk Nữ
    1 - 2
    Vòng 13
  • 05/07 00:00
    Alingsas Nữ
    Jitex DFF Nữ
    1 - 0
    Vòng 13
  • 30/06 20:00
    Orebro Soder Nữ
    IFK Kalmar Nữ
    2 - 0
    Vòng 12
  • 30/06 18:00
    Sundsvalls DFF Nữ
    Mallbackens IF Nữ
    0 - 0
    Vòng 12
  • 29/06 21:00
    Lidkopings FK Nữ
    IK Uppsala Nữ
    1 - 0
    Vòng 12
  • 29/06 21:00
    Bollstanas Sk Nữ
    Eskilstuna United Nữ
    2 - 0
    Vòng 12
  • 29/06 20:00
    1 Malmo Nữ
    Alingsas Nữ
    1 - 1
    Vòng 12
  • 29/06 18:00
    Jitex DFF Nữ
    Umea IK Nữ
    1 - 0
    Vòng 12
  • 29/06 18:00
    Gamla Upsala SK Nữ
    Sunnana SK Nữ
    1 - 1
    Vòng 12
  • 23/06 18:00
    Sunnana SK Nữ
    Bollstanas Sk Nữ
    0 - 3
    Vòng 11
  • 21/06 00:30
    Umea IK Nữ
    Sundsvalls DFF Nữ
    0 - 1
    Vòng 11
  • 21/06 00:00
    Mallbackens IF Nữ
    Lidkopings FK Nữ
    0 - 0
    Vòng 11
  • 21/06 00:00
    Eskilstuna United Nữ
    Orebro Soder Nữ
    1 - 0
    Vòng 11
  • 20/06 22:59
    IK Uppsala Nữ
    Alingsas Nữ
    0 - 1
    Vòng 11
  • 20/06 22:30
    IFK Kalmar Nữ
    Gamla Upsala SK Nữ
    0 - 2
    Vòng 11
Cập nhật: