Kết quả bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

  • 07/07 02:00
    Hà Lan
    Thổ Nhĩ Kỳ 1
    0 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 03/07 02:00
    Áo
    Thổ Nhĩ Kỳ
    0 - 1
    Vòng 1/8
  • 27/06 02:00
    1 Séc
    Thổ Nhĩ Kỳ
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 22/06 22:59
    Thổ Nhĩ Kỳ
    Bồ Đào Nha
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 18/06 22:59
    Thổ Nhĩ Kỳ
    Georgia
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 22/11 02:45
    Wales
    Thổ Nhĩ Kỳ
    1 - 0
    Vòng loại / Bảng D
  • 11/06 01:45
    Ba Lan
    Thổ Nhĩ Kỳ
    1 - 0
  • 05/06 02:00
    Italia
    Thổ Nhĩ Kỳ
    0 - 0
  • 27/03 02:45
    Áo
    Thổ Nhĩ Kỳ
    2 - 1
  • 23/03 02:45
    Hungary
    Thổ Nhĩ Kỳ
    0 - 0
  • 26/05 22:59
    Pendikspor
    Gazisehir Gaziantep
    0 - 1
    Vòng 38
  • 26/05 22:59
    Konyaspor
    Galatasaray
    0 - 1
    Vòng 38
  • 26/05 22:59
    Kasimpasa
    Besiktas JK
    1 - 0
    Vòng 38
  • 26/05 22:59
    Hatayspor
    Caykur Rizespor
    1 - 0
    Vòng 38
  • 26/05 22:59
    Fenerbahce
    Istanbulspor
    3 - 0
    Vòng 38
  • 26/05 22:59
    Adana Demirspor
    Istanbul BB
    1 - 4
    Vòng 38
  • 26/05 22:59
    Trabzonspor
    Ankaragucu
    0 - 1
    Vòng 38
  • 25/05 22:59
    Sivasspor
    Kayserispor
    1 - 1
    Vòng 38
  • 25/05 20:00
    Karagumruk
    Samsunspor 1
    1 - 0
    Vòng 38
  • 25/05 00:00
    Alanyaspor
    Antalyaspor
    1 - 0
    Vòng 38
  • 19/05 22:59
    Galatasaray
    Fenerbahce 1
    0 - 0
    Vòng 37
  • 18/05 22:59
    1 Kayserispor
    Konyaspor
    1 - 1
    Vòng 37
  • 18/05 22:59
    Gazisehir Gaziantep
    Karagumruk 1
    0 - 0
    Vòng 37
  • 18/05 22:59
    Besiktas JK
    Hatayspor
    0 - 1
    Vòng 37
  • 18/05 22:59
    Istanbul BB
    Trabzonspor
    0 - 1
    Vòng 37
  • 18/05 22:59
    Ankaragucu
    Pendikspor
    0 - 0
    Vòng 37
  • 18/05 22:59
    Samsunspor
    Alanyaspor
    0 - 1
    Vòng 37
  • 18/05 22:59
    Caykur Rizespor
    Kasimpasa
    0 - 0
    Vòng 37
  • 18/05 00:00
    Antalyaspor
    Adana Demirspor
    1 - 0
    Vòng 37
  • 17/05 21:00
    1 Istanbulspor
    Sivasspor
    0 - 2
    Vòng 37
  • 12/05 22:59
    Pendikspor
    Caykur Rizespor
    0 - 1
    Vòng 36
  • 12/05 22:59
    Konyaspor
    Samsunspor
    3 - 0
    Vòng 36
  • 12/05 22:59
    Kasimpasa
    Antalyaspor 1
    2 - 0
    Vòng 36
  • 12/05 22:59
    Karagumruk
    Galatasaray
    1 - 1
    Vòng 36
  • 12/05 22:59
    Hatayspor
    Ankaragucu
    0 - 0
    Vòng 36
  • 12/05 22:59
    Fenerbahce
    Kayserispor
    2 - 0
    Vòng 36
  • 12/05 22:59
    Alanyaspor
    Besiktas JK
    0 - 0
    Vòng 36
  • 12/05 22:59
    1 Adana Demirspor
    Gazisehir Gaziantep
    1 - 3
    Vòng 36
  • 12/05 22:59
    Trabzonspor
    Istanbulspor
    2 - 0
    Vòng 36
  • 12/05 22:59
    1 Sivasspor
    Istanbul BB
    0 - 1
    Vòng 36
  • 31/05 00:00
    1 Sakaryaspor
    Bodrumspor 1
    0 - 1
  • 90phút [1-1], 120phút [1-3]
  • 24/05 20:00
    Bodrumspor
    Corum Belediyespor 1
    0 - 0
  • 90phút [0-0], 120phút [0-0]Pen [5-4]
  • 21/05 00:00
    1 Corum Belediyespor
    Bodrumspor
    0 - 0
  • 17/05 00:00
    Corum Belediyespor
    Kocaelispor
    1 - 0
  • 16/05 21:00
    Bodrumspor
    Boluspor
    0 - 0
  • 11/05 20:00
    Kocaelispor
    Sakaryaspor
    0 - 0
    Vòng 34
  • 11/05 20:00
    Goztepe
    Bodrumspor
    0 - 1
    Vòng 34
  • 11/05 20:00
    1 Erzurum BB
    Eyupspor
    0 - 3
    Vòng 34
  • 11/05 20:00
    Boluspor
    Corum Belediyespor
    0 - 0
    Vòng 34
  • 11/05 20:00
    Adanaspor
    Bandirmaspor 1
    0 - 0
    Vòng 34
  • 11/05 20:00
    Tuzlaspor
    Genclerbirligi
    0 - 1
    Vòng 34
  • 11/05 20:00
    S.Urfaspor
    Manisa BB Spor
    1 - 0
    Vòng 34
  • 10/05 21:00
    Giresunspor
    Umraniyespor
    0 - 2
    Vòng 34
  • 10/05 18:00
    Keciorengucu
    Altay Spor Kulubu
    1 - 0
    Vòng 34
  • 05/05 20:00
    Genclerbirligi
    Giresunspor
    0 - 0
    Vòng 33
  • 05/05 20:00
    Corum Belediyespor
    S.Urfaspor
    0 - 0
    Vòng 33
  • 05/05 20:00
    Bodrumspor
    Kocaelispor
    2 - 0
    Vòng 33
  • 05/05 20:00
    Bandirmaspor
    Keciorengucu
    1 - 1
    Vòng 33
  • 05/05 20:00
    Altay Spor Kulubu
    Adanaspor
    0 - 2
    Vòng 33
  • 05/05 20:00
    Umraniyespor
    Erzurum BB
    0 - 0
    Vòng 33
  • 05/05 20:00
    Sakaryaspor
    Tuzlaspor
    0 - 0
    Vòng 33
  • 05/05 20:00
    Manisa BB Spor
    Boluspor
    1 - 0
    Vòng 33
  • 04/05 22:59
    1 Eyupspor
    Goztepe
    0 - 1
    Vòng 33
  • 28/04 20:00
    Goztepe
    Genclerbirligi
    0 - 0
    Vòng 32
  • 28/04 20:00
    Giresunspor
    Sakaryaspor
    2 - 1
    Vòng 32
  • 28/04 20:00
    Erzurum BB
    Corum Belediyespor
    0 - 0
    Vòng 32
  • 28/04 20:00
    1 Boluspor
    Altay Spor Kulubu
    0 - 1
    Vòng 32
  • 28/04 20:00
    Adanaspor
    Manisa BB Spor
    1 - 1
    Vòng 32
  • 28/04 20:00
    Tuzlaspor
    Bodrumspor
    0 - 0
    Vòng 32
  • 28/04 20:00
    S.Urfaspor
    Eyupspor
    0 - 2
    Vòng 32
  • 03/06 00:00
    1 Hekimoglu Trabzon
    76 Igdir Belediye spor
    0 - 0
  • 27/05 19:30
    Belediye Vanspor
    Hekimoglu Trabzon
    0 - 0
  • 27/05 19:30
    Kastamonuspor
    76 Igdir Belediye spor
    0 - 2
  • 22/05 19:30
    Hekimoglu Trabzon
    Belediye Vanspor
    1 - 0
  • 22/05 19:30
    1 76 Igdir Belediye spor
    Kastamonuspor 2
    2 - 0
  • 17/05 19:30
    Hekimoglu Trabzon
    Celspor 1
    0 - 1
  • 17/05 19:30
    76 Igdir Belediye spor
    Erzincanspor
    2 - 1
  • 14/05 00:00
    Celspor
    Hekimoglu Trabzon
    0 - 0
  • 14/05 00:00
    Erzincanspor
    76 Igdir Belediye spor
    0 - 0
  • 10/05 00:00
    Erzincanspor
    Menemen Belediye Spor
    0 - 1
  • 90phút [2-2], 120phút [3-2]
  • 10/05 00:00
    Bucaspor 1928
    Celspor
    0 - 0
  • 09/05 19:30
    76 Igdir Belediye spor
    Iskenderun FK
    0 - 0
  • 09/05 19:30
    Hekimoglu Trabzon
    Ankaraspor FK
    1 - 1
  • 04/05 19:00
    Dai Lin Jissbon
    Denizlispor
    1 - 1
    Vòng 38
  • 04/05 19:00
    Altinordu
    Ankaraspor FK
    2 - 2
    Vòng 38
  • 04/05 19:00
    1 Utkoi
    Kastamonuspor
    1 - 1
    Vòng 38
  • 04/05 19:00
    Adiyamanspor
    Afjet Afyonspor
    2 - 0
    Vòng 38
  • 04/05 19:00
    Amedspor
    Menemen Belediye Spor
    0 - 0
    Vòng 38
  • 04/05 19:00
    Erzincanspor
    Fethiyespor
    2 - 1
    Vòng 38
  • 04/05 19:00
    Serik Belediyespor
    Erokspor
    0 - 4
    Vòng 38
  • 04/05 19:00
    1 Kirsehir Koyhizmetleri
    Hekimoglu Trabzon
    2 - 4
    Vòng 38
  • 04/05 19:00
    Usakspor
    Sariyer
    0 - 3
    Vòng 38
  • 04/05 19:00
    Kirklarelispor
    Zonguldak
    0 - 1
    Vòng 38
  • 04/05 19:00
    Karaman Belediyespor
    Somaspor
    0 - 4
    Vòng 38
  • 04/05 19:00
    Bursaspor
    Belediye Vanspor
    0 - 0
    Vòng 38
  • 04/05 19:00
    Isparta 32 Spor
    76 Igdir Belediye spor
    0 - 4
    Vòng 38
  • 04/05 19:00
    Bukaspor
    Diyarbakirspor
    0 - 0
    Vòng 38
  • 04/05 19:00
    Iskenderun FK
    Duzcespor
    0 - 1
    Vòng 38
  • 04/05 19:00
    1 Halide Edip Adivarspor
    Bursa Niluferspor AS
    2 - 1
    Vòng 38
  • 04/05 19:00
    Etimesgut Belediye Spor
    Inegolspor
    1 - 1
    Vòng 38
  • 26/05 20:00
    Erbaaspor S
    Musspor 1
    0 - 1
  • 90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [5-4]
  • 25/05 22:59
    1 Yeni Orduspor
    Elazigspor
    0 - 0
  • 21/05 00:00
    Elazigspor
    Efeler 09
    0 - 0
  • 20/05 20:00
    Aliaga FUTBOL AS
    Yeni Orduspor
    0 - 0
  • 90phút [1-0], 120phút [1-0]Pen [1-3]
  • 20/05 20:00
    1 Sebat Genclikspor
    Musspor
    0 - 1
  • 20/05 20:00
    Erbaaspor S
    Kutahyaspor 1
    0 - 0
  • 90phút [1-0], 120phút [1-0]Pen [6-5]
  • 16/05 00:00
    Yeni Orduspor
    Aliaga FUTBOL AS
    0 - 0
  • 15/05 20:00
    Efeler 09
    Elazigspor
    0 - 1
  • 15/05 20:00
    Musspor
    Sebat Genclikspor
    0 - 1
  • 15/05 20:00
    1 Kutahyaspor
    Erbaaspor S
    2 - 0
  • 10/05 20:00
    Efeler 09
    Anadolu Universitesi
    1 - 0
  • 10/05 20:00
    1 Ayvalikgucu Belediyespor
    Yeni Orduspor
    0 - 1
  • 10/05 20:00
    Musspor
    Tokat Bld Plevnespor
    0 - 0
  • 90phút [0-1], 120phút [1-1]
  • 10/05 20:00
    Kusadasispor
    Kutahyaspor
    0 - 1
  • 07/05 00:00
    Anadolu Universitesi
    Efeler 09
    0 - 1
  • 07/05 00:00
    Yeni Orduspor
    Ayvalikgucu Belediyespor
    0 - 0
  • 06/05 20:00
    Tokat Bld Plevnespor
    Musspor
    0 - 0
  • 06/05 20:00
    Kutahyaspor
    Kusadasispor
    1 - 0
  • 03/05 00:00
    Karsiyaka
    Anadolu Universitesi
    0 - 0
  • 03/05 00:00
    Viven Bornova
    Kusadasispor
    0 - 1
  • 03/05 00:00
    Yeni Orduspor
    Inegol Kafkas Genclik
    0 - 0
  • 90phút [1-1], 120phút [2-2]Pen [4-3]
  • 02/05 20:00
    Tokat Bld Plevnespor
    Kestel
    1 - 0
  • 02/05 20:00
    Silivrispor
    Kutahyaspor
    0 - 0
  • 90phút [0-0], 120phút [1-1]Pen [3-4]
  • 02/05 20:00
    Musspor
    Yldrm Belediyesispor
    1 - 0
  • 02/05 20:00
    Ayvalikgucu Belediyespor
    EdirnesporGenclik
    1 - 0
  • 90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [4-3]
  • 02/05 20:00
    Turgutluspor
    Efeler 09
    0 - 3
  • 27/04 19:00
    Orduspor
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor 1
    0 - 0
    Vòng 30
  • 27/04 19:00
    Tepecik Bld
    Silivrispor
    0 - 0
    Vòng 30
  • 05/05 18:00
    Adana Idmanyurduspor (W)
    Fenerbahce SK (W)
    0 - 2
    Vòng 30
  • 05/05 18:00
    Trabzonspor (W)
    Fomget Genclik (W)
    0 - 2
    Vòng 30
  • 05/05 18:00
    1 Galatasaray SK (W)
    ALG Spor (W)
    1 - 0
    Vòng 30
  • 05/05 18:00
    Fatih Vatan Spor (W)
    Gaziantep Asya Spor (W)
    1 - 0
    Vòng 30
  • 05/05 18:00
    Pendik Camlikspor (W)
    Fatih Karagumruk (W)
    0 - 1
    Vòng 30
  • 05/05 18:00
    Besiktas (W)
    1207 Antalya Muratpasa (W)
    4 - 0
    Vòng 30
  • 05/05 18:00
    1 Atasehir Belediyesi (W)
    Hakkarigucu SK (W) 1
    1 - 0
    Vòng 30
  • 05/05 18:00
    1 Amedspor (W)
    KDZ Ereglispor (W) 2
    1 - 2
    Vòng 30
  • 28/04 18:00
    Fatih Karagumruk (W)
    Fatih Vatan Spor (W)
    2 - 0
    Vòng 29
  • 28/04 18:00
    Gaziantep Asya Spor (W)
    Adana Idmanyurduspor (W)
    0 - 0
    Vòng 29
  • 28/04 18:00
    Fomget Genclik (W)
    Amedspor (W) 1
    1 - 0
    Vòng 29
  • 28/04 18:00
    Fenerbahce SK (W)
    Atasehir Belediyesi (W)
    4 - 1
    Vòng 29
  • 28/04 18:00
    1207 Antalya Muratpasa (W)
    Galatasaray SK (W)
    0 - 2
    Vòng 29
  • 28/04 17:00
    ALG Spor (W)
    Pendik Camlikspor (W)
    1 - 0
    Vòng 29
  • 28/04 16:00
    KDZ Ereglispor (W)
    Besiktas (W)
    0 - 1
    Vòng 29
  • 28/04 16:00
    Hakkarigucu SK (W)
    Trabzonspor (W)
    5 - 1
    Vòng 29
  • 27/05 00:00
    Ankaragucu U19
    Goztepe U19
    1 - 0
  • 14/05 00:00
    Trabzonspor U19
    Samsunspor U19
    1 - 1
  • 13/05 21:00
    Fenerbahce U19
    Galatasaray U19
    0 - 2
  • 11/05 16:00
    Manisa Belediyespor U19
    Bodrumspor U19
    0 - 1
  • 11/05 16:00
    Keciorengucu U19
    Bursaspor U19 1
    1 - 1
  • 11/05 16:00
    Sakaryaspor U19
    Genclerbirligi U19
    1 - 2
  • 11/05 16:00
    Eskisehirspor U19
    Goztepe U19
    0 - 1
  • 11/05 16:00
    Pendikspor U19
    Umraniyespor U19
    0 - 0
  • 11/05 16:00
    1 Adanaspor U19
    Altay Spor KulubuU19
    1 - 1
  • 10/05 21:00
    Galatasaray U19
    Samsunspor U19
    0 - 1
  • 09/05 19:00
    Ankaragucu U19
    Alanyaspor U19
    1 - 0
  • Pen [4-2]
  • 06/05 19:00
    Samsunspor U19
    Buyuksehir BLD.Spor U19
    1 - 0
  • 04/05 16:00
    Goztepe U19
    Adanaspor U19
    1 - 1
  • 04/05 16:00
    Bursaspor U19
    Bandirmaspor U19
    0 - 1
  • 02/05 19:10
    Buyuksehir BLD.Spor U19
    Samsunspor U19 1
    0 - 0
  • 02/05 19:00
    Trabzonspor U19
    Besiktas JK U19
    1 - 0
  • 23/05 20:00
    Kuzguncukspor
    Kucuksu Rasathane SK
    1 - 0
  • 21/05 19:20
    Ornekspor Kucukyali
    Tasdelenspor 1
    1 - 0
  • 21/05 17:00
    Feneryolu
    Mehmet Rauf Lisesi 1
    3 - 1
  • 09/05 19:00
    Kucuksu Rasathane SK
    Aydinli SK
    6 - 0
  • 09/05 17:00
    Acibadem Uskudar
    Riva Spor 1
    1 - 1
  • 08/05 21:10
    Kozyatagi
    Yavuzturk SK
    1 - 0
  • 08/05 19:00
    Fetih Kelkit
    Ferahspor Klubu
    0 - 2
  • 24/05 00:45
    Besiktas JK
    Trabzonspor
    1 - 1
    Chung kết
  • 09/05 00:30
    Karagumruk
    Trabzonspor
    0 - 0
    Bán kết
  • 08/05 00:30
    Besiktas JK
    Ankaragucu
    0 - 0
    Bán kết
Cập nhật: