Kết quả bóng đá Slovakia

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

  • 30/06 22:59
    Anh
    Slovakia
    0 - 1
    Vòng 1/8
  • 90phút [1-1], 120phút [2-1]
  • 26/06 22:59
    Slovakia
    Romania
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 21/06 20:00
    Slovakia
    Ukraine
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 17/06 22:59
    Bỉ
    Slovakia
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 20/11 02:45
    1 Bosnia-Herzegovina
    Slovakia
    0 - 0
    Vòng loại / Bảng J
  • 17/11 02:45
    Slovakia
    Iceland
    2 - 1
    Vòng loại / Bảng J
  • 10/06 01:45
    Slovakia
    Xứ Wales
    1 - 0
  • 05/06 22:59
    Slovakia
    San Marino
    3 - 0
  • 27/03 01:00
    Na Uy
    Slovakia
    1 - 0
  • 24/03 00:00
    Slovakia
    Áo
    0 - 1
  • 25/05 21:30
    Michalovce
    FC Artmedia Petrzalka
    2 - 0
  • 21/05 22:30
    FC Artmedia Petrzalka
    Michalovce
    2 - 1
  • 18/05 22:00
    Zlate Moravce
    Trencin
    1 - 0
    Vòng 10
  • 18/05 22:00
    FK Kosice
    Michalovce
    1 - 0
    Vòng 10
  • 18/05 22:00
    MSK Zilina
    Dunajska Streda
    1 - 0
    Vòng 10
  • 18/05 22:00
    Spartak Trnava
    Sport Podbrezova
    1 - 0
    Vòng 10
  • 18/05 22:00
    Dukla Banska Bystrica
    MFK Skalica
    1 - 0
    Vòng 10
  • 18/05 22:00
    Slovan Bratislava
    MFK Ruzomberok
    3 - 1
    Vòng 10
  • 12/05 22:30
    Dunajska Streda
    Spartak Trnava
    0 - 0
    Vòng 9
  • 11/05 22:59
    Michalovce
    Zlate Moravce
    2 - 0
    Vòng 9
  • 11/05 22:59
    MFK Skalica
    FK Kosice 1
    1 - 0
    Vòng 9
  • 11/05 22:59
    Trencin
    Dukla Banska Bystrica
    1 - 0
    Vòng 9
  • 11/05 22:30
    MFK Ruzomberok
    MSK Zilina 1
    1 - 0
    Vòng 9
  • 11/05 20:30
    Sport Podbrezova
    Slovan Bratislava
    1 - 0
    Vòng 9
  • 05/05 22:30
    Sport Podbrezova
    Dunajska Streda
    0 - 0
    Vòng 8
  • 04/05 22:59
    Trencin
    Michalovce
    1 - 0
    Vòng 8
  • 04/05 22:59
    Zlate Moravce
    MFK Skalica
    1 - 0
    Vòng 8
  • 04/05 22:59
    1 Slovan Bratislava
    MSK Zilina
    1 - 2
    Vòng 8
  • 04/05 20:30
    1 Spartak Trnava
    MFK Ruzomberok
    1 - 0
    Vòng 8
  • 03/05 22:30
    Dukla Banska Bystrica
    FK Kosice
    1 - 1
    Vòng 8
  • 28/04 22:30
    Dunajska Streda
    Slovan Bratislava
    3 - 0
    Vòng 7
  • 27/04 22:59
    MFK Ruzomberok
    Sport Podbrezova
    2 - 1
    Vòng 7
  • 27/04 22:59
    MFK Skalica
    Trencin
    0 - 3
    Vòng 7
  • 27/04 22:59
    FK Kosice
    Zlate Moravce
    0 - 1
    Vòng 7
  • 17/05 22:10
    Dolny Kubin
    KFC Komarno
    0 - 1
    Vòng 30
  • 17/05 22:00
    Tatran LM
    Spisska Nova Ves
    3 - 0
    Vòng 30
  • 17/05 22:00
    Humenne
    Tatran Presov
    0 - 0
    Vòng 30
  • 17/05 22:00
    Povazska Bystrica
    TJ Spartak Myjava
    0 - 0
    Vòng 30
  • 17/05 22:00
    STK Samorin
    OFK Malzenice
    1 - 0
    Vòng 30
  • 17/05 22:00
    1 Slavoj Trebisov
    Sokol Dolna Zdana
    0 - 2
    Vòng 30
  • 17/05 22:00
    FC Artmedia Petrzalka
    MSK Zilina B
    3 - 1
    Vòng 30
  • 17/05 22:00
    MSK Puchov
    Slovan Bratislava B 1
    1 - 2
    Vòng 30
  • 10/05 22:00
    1 Tatran LM
    Humenne
    0 - 0
    Vòng 29
  • 10/05 22:00
    1 TJ Spartak Myjava
    STK Samorin
    0 - 0
    Vòng 29
  • 10/05 22:00
    Tatran Presov
    Dolny Kubin
    0 - 0
    Vòng 29
  • 10/05 22:00
    MSK Zilina B
    Slavoj Trebisov
    0 - 1
    Vòng 29
  • 10/05 22:00
    Spisska Nova Ves
    OFK Malzenice
    1 - 0
    Vòng 29
  • 10/05 22:00
    KFC Komarno
    FC Artmedia Petrzalka
    1 - 1
    Vòng 29
  • 10/05 22:00
    Sokol Dolna Zdana
    MSK Puchov
    0 - 2
    Vòng 29
  • 10/05 22:00
    Slovan Bratislava B
    Povazska Bystrica
    0 - 0
    Vòng 29
  • 05/05 15:30
    STK Samorin
    Slovan Bratislava B
    1 - 0
    Vòng 28
  • 04/05 22:00
    Slavoj Trebisov
    KFC Komarno
    0 - 1
    Vòng 28
  • 04/05 22:00
    FC Artmedia Petrzalka
    Tatran Presov
    0 - 0
    Vòng 28
  • 04/05 22:00
    Povazska Bystrica
    Sokol Dolna Zdana
    1 - 0
    Vòng 28
  • 04/05 20:00
    1 Humenne
    Spisska Nova Ves
    1 - 1
    Vòng 28
  • 04/05 00:00
    TJ Spartak Myjava
    OFK Malzenice
    1 - 0
    Vòng 28
  • 03/05 22:00
    MSK Puchov
    MSK Zilina B
    0 - 0
    Vòng 28
  • 03/05 22:00
    Dolny Kubin
    Tatran LM
    1 - 2
    Vòng 28
  • 28/04 19:00
    Tatran LM
    FC Artmedia Petrzalka
    1 - 2
    Vòng 27
  • 28/04 15:30
    Slovan Bratislava B
    TJ Spartak Myjava
    0 - 2
    Vòng 27
  • 28/04 15:30
    1 OFK Malzenice
    Humenne
    1 - 0
    Vòng 27
  • 28/04 15:30
    MSK Zilina B
    Povazska Bystrica
    0 - 3
    Vòng 27
  • 27/04 22:59
    Sokol Dolna Zdana
    STK Samorin
    1 - 0
    Vòng 27
  • 27/04 21:30
    KFC Komarno
    MSK Puchov
    4 - 0
    Vòng 27
  • 14/06 15:30
    FC Tatran Presov U19 (W)
    Spartak Myjava U19 (W)
    3 - 1
  • 30/05 19:30
    Dukla Banska Bystrica U19 (W)
    MSK Fomat Martin U19 (W)
    2 - 1
  • 08/06 20:00
    MFK Topolcany Nữ
    SKF Zilina Nữ
    1 - 2
  • 08/06 19:30
    TJ Spartak MyjavaNữ
    MFK Ruzomberok Nữ
    2 - 0
  • 08/06 16:00
    Spartak Trnava Nữ
    Slovan Bratislava Nữ
    1 - 3
  • 08/06 16:00
    AS Trencin Nữ
    FC Tatran Presov Nữ
    1 - 2
  • 01/06 22:00
    FC Petrzalka Nữ
    MFK Topolcany Nữ
    0 - 0
  • 01/06 21:00
    SKF Zilina Nữ
    AS Trencin Nữ
    2 - 0
  • 01/06 16:00
    Dukla Banska Bystrica Nữ
    Spartak Trnava Nữ
    1 - 1
  • 01/06 16:00
    Slovan Bratislava Nữ
    TJ Spartak MyjavaNữ
    0 - 0
  • 25/05 22:30
    TJ Spartak MyjavaNữ
    Dukla Banska Bystrica Nữ
    2 - 0
  • 25/05 20:00
    FC Tatran Presov Nữ
    SKF Zilina Nữ
    4 - 0
  • 25/05 16:00
    MFK Ruzomberok Nữ
    Slovan Bratislava Nữ
    1 - 0
  • 25/05 14:00
    AS Trencin Nữ
    FC Petrzalka Nữ
    1 - 1
  • 18/05 22:00
    FC Petrzalka Nữ
    FC Tatran Presov Nữ
    0 - 0
  • 18/05 20:00
    MFK Topolcany Nữ
    AS Trencin Nữ
    1 - 2
  • 18/05 16:00
    Dukla Banska Bystrica Nữ
    MFK Ruzomberok Nữ
    0 - 1
  • 18/05 16:00
    Spartak Trnava Nữ
    TJ Spartak MyjavaNữ
    0 - 0
  • 11/05 21:00
    SKF Zilina Nữ
    FC Petrzalka Nữ
    1 - 0
  • 11/05 20:00
    FC Tatran Presov Nữ
    MFK Topolcany Nữ
    2 - 0
  • 11/05 16:00
    Slovan Bratislava Nữ
    Dukla Banska Bystrica Nữ
    0 - 1
  • 11/05 16:00
    MFK Ruzomberok Nữ
    Spartak Trnava Nữ
    2 - 0
  • 08/05 16:00
    Spartak Trnava Nữ
    MFK Ruzomberok Nữ
    0 - 0
  • 04/05 21:00
    SKF Zilina Nữ
    MFK Topolcany Nữ
    6 - 0
  • 04/05 16:00
    MFK Ruzomberok Nữ
    TJ Spartak MyjavaNữ
    1 - 0
  • 04/05 16:00
    Slovan Bratislava Nữ
    Spartak Trnava Nữ
    1 - 1
  • 01/05 19:30
    FC Tatran Presov Nữ
    AS Trencin Nữ
    3 - 0
  • 08/06 22:00
    OK castkovce
    Jednota Banova
    1 - 0
  • 08/06 22:00
    Galanta
    MFK Lokomotiva Zvolen
    0 - 1
  • 08/06 22:00
    1 SKF Sered
    Raca Bratislava
    0 - 0
  • 08/06 22:00
    Namestovo
    FK Svidnik
    5 - 0
  • 08/06 22:00
    TJ Tatran Oravske Vesele
    Stara Lubovna
    0 - 2
  • 08/06 22:00
    MFK Snina
    TJ Banik Kalinovo
    5 - 1
  • 08/06 22:00
    TeslaStropkov
    Slavia TU Kosice
    1 - 0
  • 08/06 22:00
    FK Belusa
    Slovan Duslo Sala
    0 - 0
  • 08/06 22:00
    MFK Dubnica nad Vahom
    Banik Lehota Pod Vtacnikom
    2 - 1
  • 08/06 22:00
    Malacky
    FK Podkonice 1
    1 - 0
  • 08/06 22:00
    TJ Druzstevnik Vrakun
    Fomat Martin
    2 - 0
  • 08/06 22:00
    MFK Vranov nad Topou
    Novohrad Lucenec
    3 - 1
  • 08/06 22:00
    Rimavska Sobota
    FTC Filakovo
    0 - 2
  • 08/06 22:00
    Spisske Podhradie
    Partizan Bardejov
    3 - 0
  • 08/06 22:00
    Nove Mesto
    RSC Hamsik Academy
    2 - 3
  • 01/06 22:00
    FK Podkonice
    Nove Mesto
    1 - 0
  • 01/06 22:00
    Slovan Duslo Sala
    SKF Sered
    1 - 1
  • 01/06 22:00
    TJ Banik Kalinovo
    MFK Vranov nad Topou
    0 - 0
  • 01/06 22:00
    TJ Druzstevnik Vrakun
    RSC Hamsik Academy
    0 - 0
  • 01/06 22:00
    Banik Lehota Pod Vtacnikom
    Malacky
    0 - 0
  • 01/06 22:00
    Novohrad Lucenec
    Lipany
    1 - 1
  • 01/06 22:00
    FTC Filakovo
    MFK Snina
    0 - 1
  • 01/06 22:00
    Partizan Bardejov
    TeslaStropkov 1
    2 - 2
  • 01/06 22:00
    Raca Bratislava
    Galanta
    0 - 2
  • 01/06 22:00
    MFK Lokomotiva Zvolen
    MFK Dubnica nad Vahom
    2 - 0
  • 01/06 22:00
    Slavia TU Kosice
    Namestovo
    1 - 0
  • 01/06 22:00
    Jednota Banova
    FK Belusa
    0 - 1
  • 01/06 22:00
    Fomat Martin
    OK castkovce
    0 - 1
  • 01/06 22:00
    FK Svidnik
    Rimavska Sobota
    0 - 1
  • 01/06 22:00
    Stara Lubovna
    Spisske Podhradie
    2 - 1
  • 01/05 20:00
    MFK Ruzomberok
    Spartak Trnava
    1 - 0
    Chung kết
  • 01/06 16:00
    Trencin U19
    FK Pohronie U19
    1 - 0
  • 01/06 16:00
    Spartak Trnava U19
    FC Vion Zlate Moravce U19
    2 - 1
  • 01/06 16:00
    SCP RuzomberokU19
    FC Kosice U19
    0 - 0
  • 01/06 16:00
    FC Tatran Presov U19
    FK Zeleziarne Podbrezova U19
    0 - 1
  • 01/06 16:00
    FC Petrzalka U19
    MFK Zemplin Michalovce U19
    2 - 0
  • 01/06 16:00
    Slovan Bratislava U19
    DAC Dunajska Streda U19
    0 - 1
  • 01/06 16:00
    MSK Zilina U19
    Dukla Banska Bystrica U19
    2 - 1
  • 30/05 22:50
    TJ Tatran Liptovsky Revuce B U19
    SK Bobrovec U19
    0 - 1
  • 23/05 19:56
    Oravan Oravska Jasenica U19
    MFK Dolny Kubin U19
    0 - 3
  • 21/05 22:30
    Slovan Bratislava U19
    FC Vion Zlate Moravce U19
    0 - 1
  • 21/05 16:00
    MSK Kysucke Nove Mesto U19
    Odeva Lipany U19
    1 - 1
  • 19/05 15:50
    Trencin U19
    DAC Dunajska Streda U19
    3 - 0
  • 15/05 20:00
    SCP RuzomberokU19
    Slovan Bratislava U19
    1 - 1
  • 12/05 16:00
    MFK Zemplin Michalovce U19
    Dukla Banska Bystrica U19
    1 - 0
  • 08/05 15:00
    Partizan Bardejov U19
    MFK Snina U19
    2 - 1
  • 05/05 16:00
    Trencin U19
    FC Vion Zlate Moravce U19
    2 - 1
  • 28/04 16:00
    MFK Zemplin Michalovce U19
    FC Tatran Presov U19
    2 - 0
  • 28/04 16:00
    FC Vion Zlate Moravce U19
    MSK Zilina U19
    1 - 1
  • 17/05 22:00
    Slovan Modra
    FK Slovan Ivanka pri Dunaji
    0 - 0
Cập nhật: