Kết quả bóng đá Singapore

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

  • 11/06 19:30
    Thái Lan
    Singapore
    1 - 0
    Vòng 2 / Bảng C
  • 06/06 19:00
    Singapore
    Hàn Quốc
    0 - 2
    Vòng 2 / Bảng C
  • 26/03 19:00
    1 Trung Quốc
    Singapore
    1 - 1
    Second Circle / Bảng C
  • 21/03 19:30
    Singapore
    Trung Quốc
    0 - 2
    Second Circle / Bảng C
  • 21/11 19:00
    Singapore
    Thái Lan
    1 - 1
    Vòng 2 / Bảng C
  • 16/11 18:00
    Hàn Quốc
    Singapore
    1 - 0
    Vòng 2 / Bảng C
  • 17/10 11:45
    1 Guam Island
    Singapore
    0 - 0
    Vòng sơ loại
  • 12/10 18:30
    Singapore
    Guam Island
    2 - 0
    Vòng sơ loại
  • 12/09 18:30
    Singapore
    Chinese Taipei
    1 - 1
  • 08/09 18:30
    1 Singapore
    Tajikistan
    0 - 1
  • 24/07 18:45
    Tampines Rovers FC
    Geylang United FC
    1 - 0
    Vòng 10
  • 24/07 18:45
    Balestier Khalsa FC
    Tanjong Pagar Utd
    2 - 1
    Vòng 10
  • 23/07 18:45
    Hougang United FC
    Albirex Niigata FC
    0 - 0
    Vòng 10
  • 22/07 18:45
    Young Lions
    Lion City Sailors
    0 - 2
    Vòng 10
  • 19/07 19:15
    DPMM FC
    Hougang United FC
    0 - 1
    Vòng 9
  • 19/07 18:45
    Geylang United FC
    Tanjong Pagar Utd
    1 - 3
    Vòng 9
  • 18/07 18:45
    Lion City Sailors
    Tampines Rovers FC
    0 - 2
    Vòng 9
  • 18/07 18:45
    Albirex Niigata FC
    Balestier Khalsa FC
    3 - 1
    Vòng 9
  • 14/07 17:00
    Hougang United FC
    Young Lions
    0 - 1
    Vòng 8
  • 13/07 17:00
    Tampines Rovers FC
    DPMM FC
    1 - 0
    Vòng 8
  • 13/07 17:00
    Balestier Khalsa FC
    Lion City Sailors
    0 - 0
    Vòng 8
  • 12/07 18:45
    1 Tanjong Pagar Utd
    Albirex Niigata FC
    0 - 1
    Vòng 8
  • 07/07 17:00
    Lion City Sailors
    Tanjong Pagar Utd
    2 - 0
    Vòng 7
  • 06/07 17:00
    Young Lions
    Tampines Rovers FC
    0 - 1
    Vòng 7
  • 06/07 17:00
    Albirex Niigata FC
    Geylang United FC
    0 - 1
    Vòng 7
  • 05/07 18:45
    Balestier Khalsa FC
    DPMM FC
    3 - 1
    Vòng 7
  • 30/06 17:00
    Tampines Rovers FC
    Hougang United FC
    1 - 1
    Vòng 6
  • 29/06 17:00
    Tanjong Pagar Utd
    DPMM FC
    2 - 0
    Vòng 6
  • 29/06 17:00
    Balestier Khalsa FC
    Young Lions
    1 - 1
    Vòng 6
  • 28/06 18:45
    Geylang United FC
    Lion City Sailors
    1 - 0
    Vòng 6
  • 23/06 17:00
    Lion City Sailors
    Albirex Niigata FC
    2 - 1
    Vòng 5
  • 22/06 19:15
    1 DPMM FC
    Geylang United FC
    1 - 3
    Vòng 5
  • 22/06 17:00
    Young Lions
    Tanjong Pagar Utd
    1 - 2
    Vòng 5
  • 21/06 18:45
    Hougang United FC
    Balestier Khalsa FC
    0 - 1
    Vòng 5
  • 18/06 18:45
    DPMM FC
    Lion City Sailors
    0 - 0
    Vòng 4
  • 16/06 17:00
    Tampines Rovers FC
    Tanjong Pagar Utd
    1 - 0
    Vòng 4
  • 15/06 17:00
    1 Young Lions
    Albirex Niigata FC
    1 - 1
    Vòng 4
  • 14/06 18:45
    Hougang United FC
    Geylang United FC
    0 - 2
    Vòng 4
  • 26/05 17:00
    1 Tanjong Pagar Utd
    Hougang United FC
    0 - 0
    Vòng 3
  • 25/05 17:10
    Geylang United FC
    Young Lions
    2 - 0
    Vòng 3
  • 09/12 19:00
    Lion City Sailors
    Hougang United FC
    2 - 0
    Chung kết
  • 09/12 16:00
    Tampines Rovers FC
    DPMM FC 1
    2 - 0
    Tranh giải 3
  • 06/12 18:40
    DPMM FC
    Hougang United FC
    0 - 1
    Bán kết
  • 06/12 18:40
    Lion City Sailors
    Tampines Rovers FC 1
    1 - 0
    Bán kết
  • 03/12 17:00
    Hougang United FC
    DPMM FC
    0 - 0
    Bán kết
  • 03/12 17:00
    Tampines Rovers FC
    Lion City Sailors
    2 - 2
    Bán kết
  • 26/11 18:40
    2 Geylang United FC
    Young Lions
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 26/11 18:00
    Albirex Niigata FC
    Tampines Rovers FC
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 25/11 17:00
    Hougang United FC
    Lion City Sailors
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 25/11 17:00
    Balestier Khalsa FC
    Tanjong Pagar Utd 1
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 04/11 17:00
    1 Young Lions
    DPMM FC
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 04/11 17:00
    1 Tampines Rovers FC
    Geylang United FC
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 22/10 17:00
    1 Geylang United FC
    DPMM FC
    1 - 3
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 22/10 17:00
    Albirex Niigata FC
    Young Lions
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 21/10 17:00
    Lion City Sailors
    Tanjong Pagar Utd 2
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 21/10 17:00
    Hougang United FC
    Balestier Khalsa FC
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 29/09 18:45
    Albirex Niigata FC
    Geylang United FC
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 29/09 18:45
    DPMM FC
    Tampines Rovers FC
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 25/09 18:45
    Tanjong Pagar Utd
    Hougang United FC
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 25/09 18:45
    Balestier Khalsa FC
    Lion City Sailors
    0 - 5
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 24/09 17:00
    Tampines Rovers FC
    Young Lions
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 24/09 17:00
    DPMM FC
    Albirex Niigata FC
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 21/07 18:30
    Singapore Khalsa Association
    Yishun Sentek Mariners
    1 - 0
  • 21/07 18:30
    Project Vaults Oxley SC
    Tiong Bahru
    3 - 0
  • 21/07 16:00
    Katong FC
    Police SA
    0 - 0
  • 05/08 18:30
    Singapore Cricket Club
    Katong FC
    0 - 1
  • 05/08 18:30
    Tiong Bahru
    Racing Club Warwick FC 1
    1 - 2
  • 05/08 16:00
    Jungfrau Punggol FC
    Yishun Sentek Mariners
    0 - 2
  • 05/08 16:00
    Project Vaults Oxley SC
    Singapore Khalsa Association
    0 - 1
  • 29/07 18:30
    Jungfrau Punggol FC
    Project Vaults Oxley SC
    2 - 0
  • 29/07 18:30
    Singapore Khalsa Association
    Singapore Cricket Club
    1 - 0
  • 29/07 16:00
    Katong FC
    Tiong Bahru
    0 - 1
  • 22/07 18:30
    1 Tiong Bahru
    Singapore Khalsa Association
    0 - 0
  • 22/07 18:30
    Racing Club Warwick FC
    Katong FC
    0 - 0
  • 22/07 16:00
    Project Vaults Oxley SC
    Yishun Sentek Mariners
    0 - 2
  • 22/07 16:00
    Singapore Cricket Club
    Jungfrau Punggol FC
    0 - 1
  • 15/07 18:30
    Jungfrau Punggol FC
    Tiong Bahru
    1 - 1
  • 15/07 16:00
    Yishun Sentek Mariners
    Katong FC
    1 - 0
  • 08/07 18:30
    Racing Club Warwick FC
    Jungfrau Punggol FC
    1 - 0
  • 08/07 18:30
    Katong FC
    Singapore Khalsa Association
    0 - 2
  • 08/07 16:00
    Singapore Cricket Club
    Yishun Sentek Mariners
    0 - 1
  • 08/07 16:00
    1 Tiong Bahru
    Project Vaults Oxley SC
    1 - 1
  • 01/07 18:30
    Project Vaults Oxley SC
    Racing Club Warwick FC
    3 - 2
  • 01/07 18:30
    Singapore Cricket Club
    Tiong Bahru
    0 - 0
  • 01/07 16:00
    Jungfrau Punggol FC
    Katong FC
    2 - 1
  • 01/07 16:00
    Yishun Sentek Mariners
    Singapore Khalsa Association
    1 - 1
  • 24/06 18:30
    Project Vaults Oxley SC
    Katong FC
    1 - 1
  • 24/06 16:00
    Tiong Bahru
    Yishun Sentek Mariners
    3 - 2
  • 17/06 18:30
    Katong FC
    Singapore Cricket Club 1
    0 - 0
  • 17/06 18:30
    1 Racing Club Warwick FC
    Tiong Bahru
    1 - 3
  • 17/06 16:00
    Yishun Sentek Mariners
    Jungfrau Punggol FC
    3 - 1
  • 17/06 16:00
    Singapore Khalsa Association
    Project Vaults Oxley SC
    3 - 0
Cập nhật: