Kết quả bóng đá Scotland

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

  • 24/06 02:00
    Scotland
    Hungary
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 20/06 02:00
    Scotland
    Thụy Sĩ
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 15/06 02:00
    Đức
    Scotland 1
    3 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 20/11 02:45
    Scotland
    Na Uy
    2 - 2
    Vòng loại / Bảng A
  • 17/11 00:00
    Georgia
    Scotland
    1 - 0
    Vòng loại / Bảng A
  • 08/06 01:45
    Scotland
    Phần Lan
    0 - 0
  • 03/06 22:59
    Gibraltar
    Scotland
    0 - 0
  • 27/03 02:45
    Scotland
    Bắc Ailen
    0 - 1
  • 23/03 02:45
    Hà Lan
    Scotland
    1 - 0
  • 18/10 02:10
    Pháp
    Scotland
    3 - 1
  • 19/05 21:00
    Ross County
    Aberdeen 1
    1 - 1
    Vòng 5
  • 19/05 21:00
    Livingston
    Hibernian
    0 - 0
    Vòng 5
  • 19/05 21:00
    Motherwell
    Saint Johnstone
    0 - 2
    Vòng 5
  • 18/05 18:30
    Dundee
    Kilmarnock 1
    1 - 1
    Vòng 5
  • 18/05 18:30
    Celtic FC
    Saint Mirren
    2 - 2
    Vòng 5
  • 18/05 18:30
    Heart of Midlothian
    Glasgow Rangers
    1 - 0
    Vòng 5
  • 16/05 01:45
    Hibernian
    Motherwell
    2 - 0
    Vòng 4
  • 16/05 01:45
    Saint Mirren
    Heart of Midlothian
    1 - 1
    Vòng 4
  • 16/05 01:45
    Aberdeen
    Livingston
    0 - 0
    Vòng 4
  • 16/05 01:45
    Saint Johnstone
    Ross County
    0 - 1
    Vòng 4
  • 16/05 01:30
    Kilmarnock
    Celtic FC
    0 - 3
    Vòng 4
  • 15/05 01:30
    Glasgow Rangers
    Dundee
    1 - 2
    Vòng 4
  • 12/05 21:00
    Hibernian
    Aberdeen
    0 - 2
    Vòng 3
  • 11/05 21:00
    Livingston
    Saint Johnstone
    0 - 1
    Vòng 3
  • 11/05 21:00
    Saint Mirren
    Kilmarnock
    0 - 1
    Vòng 3
  • 11/05 21:00
    Heart of Midlothian
    Dundee
    1 - 0
    Vòng 3
  • 11/05 21:00
    Ross County
    Motherwell
    1 - 2
    Vòng 3
  • 11/05 18:30
    Celtic FC
    Glasgow Rangers 1
    2 - 1
    Vòng 3
  • 05/05 19:00
    Glasgow Rangers
    Kilmarnock 1
    1 - 1
    Vòng 35
  • 04/05 21:00
    Aberdeen
    Saint Johnstone
    0 - 0
    Vòng 35
  • 04/05 21:00
    Ross County
    Hibernian
    1 - 1
    Vòng 35
  • 04/05 21:00
    Dundee
    Saint Mirren
    0 - 1
    Vòng 35
  • 04/05 21:00
    Celtic FC
    Heart of Midlothian
    2 - 0
    Vòng 35
  • 04/05 21:00
    Motherwell
    Livingston
    2 - 0
    Vòng 35
  • 28/04 21:00
    Dundee
    Celtic FC
    0 - 1
    Vòng 34
  • 28/04 18:30
    Saint Mirren
    Glasgow Rangers
    1 - 1
    Vòng 34
  • 27/04 21:00
    Livingston
    Ross County
    1 - 0
    Vòng 34
  • 27/04 21:00
    Aberdeen
    Motherwell 1
    0 - 0
    Vòng 34
  • 27/04 21:00
    Kilmarnock
    Heart of Midlothian
    0 - 0
    Vòng 34
  • 27/04 21:00
    Saint Johnstone
    Hibernian
    0 - 2
    Vòng 34
  • 13/07 23:15
    Queen of South
    Aberdeen
    0 - 3
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 13/07 21:00
    Annan Athletic
    Inverness
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 13/07 21:00
    Brechin City
    Saint Johnstone
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 13/07 21:00
    East Fife
    Greenock Morton
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 13/07 21:00
    Peterhead
    Queen's Park
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 13/07 21:00
    Stirling Albion
    Raith Rovers
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 13/07 21:00
    Spartans
    Dunfermline Athletic
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 13/07 21:00
    Falkirk
    Dundee United
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 13/07 21:00
    Motherwell
    Edinburgh City
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 13/07 21:00
    Bonnyrigg Rose
    Dundee
    0 - 4
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 13/07 21:00
    Dumbarton
    East Kilbride
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 13/07 21:00
    Partick Thistle
    Montrose
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 13/07 21:00
    Stenhousemuir
    Buckie Thistle FC
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 13/07 21:00
    Stranraer
    Ross County
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 13/07 21:00
    Elgin City
    Hibernian
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 13/07 21:00
    Forfar Athletic
    Livingston
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 26/05 18:00
    Ross County
    Raith Rovers
    1 - 0
  • 24/05 02:00
    Raith Rovers
    Ross County
    0 - 0
  • 18/05 23:30
    Inverness
    Hamilton Academical
    1 - 3
  • 18/05 01:45
    Raith Rovers
    Partick Thistle
    1 - 2
  • 90phút [1-2], 120phút [1-2]Pen [4-3]
  • 16/05 02:05
    Hamilton Academical
    Inverness
    2 - 0
  • 15/05 01:45
    Partick Thistle
    Raith Rovers
    0 - 2
  • 11/05 21:00
    Inverness
    Montrose 1
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/05 21:00
    Hamilton Academical
    Alloa Athletic 1
    2 - 1
  • 11/05 01:45
    Partick Thistle
    Airdrie United
    1 - 0
  • 08/05 01:45
    Montrose
    Inverness
    0 - 0
    Vòng 1
  • 08/05 01:45
    Airdrie United
    Partick Thistle
    1 - 2
  • 08/05 01:45
    Alloa Athletic
    Hamilton Academical
    0 - 1
    Vòng 1
  • 04/05 01:45
    Ayr United
    Dunfermline Athletic
    1 - 3
    Vòng 36
  • 04/05 01:45
    Inverness
    Greenock Morton 1
    1 - 1
    Vòng 36
  • 04/05 01:45
    Raith Rovers
    Arbroath
    2 - 0
    Vòng 36
  • 04/05 01:45
    Dundee United
    Partick Thistle
    1 - 1
    Vòng 36
  • 04/05 01:45
    Queen's Park
    Airdrie United
    1 - 0
    Vòng 36
  • 27/04 21:00
    Arbroath
    Queen's Park
    0 - 3
    Vòng 35
  • 27/04 21:00
    Greenock Morton
    Raith Rovers
    0 - 0
    Vòng 35
  • 27/04 21:00
    Dunfermline Athletic
    Inverness
    1 - 0
    Vòng 35
  • 27/04 21:00
    Partick Thistle
    Ayr United
    0 - 0
    Vòng 35
  • 27/04 01:45
    Airdrie United
    Dundee United
    0 - 0
    Vòng 35
  • 20/04 21:00
    Arbroath
    Greenock Morton
    0 - 0
    Vòng 34
  • 20/04 21:00
    Dunfermline Athletic
    Queen's Park
    0 - 0
    Vòng 34
  • 20/04 21:00
    Partick Thistle
    Airdrie United
    0 - 0
    Vòng 34
  • 20/04 21:00
    Dundee United
    Ayr United 1
    0 - 0
    Vòng 34
  • 20/04 01:45
    Inverness
    Raith Rovers
    0 - 0
    Vòng 34
  • 27/04 21:00
    Tranent Juniors
    Celtic B
    1 - 0
  • 20/04 21:00
    Berwick Rangers
    Albion Rovers
    1 - 0
  • 20/04 21:00
    Broomhill FC
    East Stirlingshire
    2 - 1
  • 20/04 21:00
    Civil Service Strollers FC
    Linlithgow Rose
    2 - 1
  • 20/04 21:00
    Gretna
    Edinburgh University FC
    1 - 1
  • 20/04 21:00
    Caledonian Braves
    Cowdenbeath
    1 - 1
  • 20/04 21:00
    Boness Utd
    Stirling University
    2 - 0
  • 20/04 21:00
    Cumbernauld Colts
    Gala Fairydean
    1 - 0
  • 20/04 21:00
    Tranent Juniors
    East Kilbride
    0 - 0
  • 20/04 01:45
    Celtic B
    Hearts (R)
    2 - 0
  • 19/04 01:45
    Civil Service Strollers FC
    East Kilbride 1
    1 - 0
  • 17/04 01:45
    Albion Rovers
    East Kilbride
    0 - 1
  • 17/04 01:45
    Civil Service Strollers FC
    Gretna
    1 - 0
  • 17/04 01:45
    Broomhill FC
    Boness Utd
    1 - 0
  • 12/05 21:00
    Glasgow Girls Nữ
    Gartcairn FC Nữ
    2 - 1
  • 02/05 01:45
    Livingston (W)
    Glasgow Girls Nữ
    1 - 0
  • 25/05 21:00
    Celtic FC
    Glasgow Rangers
    0 - 0
    Chung kết
  • 21/04 21:00
    Glasgow Rangers
    Heart of Midlothian
    1 - 0
    Bán kết
  • 20/04 18:30
    Aberdeen
    Celtic FC
    1 - 1
    Bán kết
  • 90phút [2-2], 120phút [3-3]Pen [5-6]
  • 24/04 01:00
    Livingston Reserves
    Dunfermline Reserves
    1 - 1
  • 02/06 22:05
    Darvel FC
    Arthurlie FC
    0 - 0
  • 27/04 21:00
    1 Keith
    Wick Academy
    0 - 2
    Vòng 17
  • 27/04 21:00
    Brora Rangers
    Turriff United
    3 - 0
    Vòng 11
  • 25/04 02:00
    Brora Rangers
    Wick Academy
    0 - 0
    Vòng 33
  • 20/04 21:00
    Brora Rangers
    Brechin City
    0 - 1
    Vòng 20
  • 20/04 21:00
    Deveronvale
    Formartine United
    0 - 3
    Vòng 24
  • 20/04 21:00
    Wick Academy
    Banks o Dee
    0 - 1
    Vòng 18
  • 20/04 21:00
    Buckie Thistle FC
    Keith
    1 - 0
    Vòng 16
  • 20/04 21:00
    fraserburgh
    Strathspey Thistle
    8 - 0
    Vòng 17
  • 20/04 21:00
    Forres Mechanics
    Turriff United
    0 - 0
    Vòng 25
  • 20/04 20:00
    Clachnacuddin
    Lossiemouth
    2 - 0
    Vòng 33
  • 18/04 02:00
    Formartine United
    Inverurie Loco Works
    1 - 1
    Vòng 21
  • 18/04 02:00
    Strathspey Thistle
    Buckie Thistle FC
    0 - 3
    Vòng 12
  • 18/04 02:00
    fraserburgh
    Brora Rangers
    0 - 0
    Vòng 12
  • 18/04 02:00
    Forres Mechanics
    Wick Academy
    1 - 0
    Vòng 27
  • 17/04 02:00
    Keith
    Brechin City
    0 - 0
    Vòng 29
  • 16/04 02:00
    Buckie Thistle FC
    Strathspey Thistle
    3 - 1
    Vòng 29
  • 18/05 21:00
    Stranraer
    East Kilbride 1
    1 - 0
  • 90phút [1-1], 120phút [3-1]
  • 11/05 21:00
    East Kilbride
    Stranraer
    1 - 1
  • 04/05 21:00
    Buckie Thistle FC
    East Kilbride
    0 - 0
  • 04/05 21:00
    Stranraer
    Stenhousemuir
    1 - 0
    Vòng 36
  • 04/05 21:00
    Bonnyrigg Rose
    Forfar Athletic
    0 - 0
    Vòng 36
  • 04/05 21:00
    Elgin City
    Clyde
    0 - 2
    Vòng 36
  • 04/05 21:00
    1 Peterhead
    Dumbarton
    2 - 0
    Vòng 36
  • 04/05 21:00
    East Fife
    Spartans
    0 - 0
    Vòng 36
  • 27/04 21:00
    Clyde
    East Fife
    1 - 0
    Vòng 35
  • 27/04 21:00
    Forfar Athletic
    Stranraer
    2 - 0
    Vòng 35
  • 27/04 21:00
    East Kilbride
    Buckie Thistle FC
    0 - 0
  • 27/04 21:00
    Stenhousemuir
    Bonnyrigg Rose
    1 - 0
    Vòng 35
  • 27/04 21:00
    Dumbarton
    Elgin City
    1 - 2
    Vòng 35
  • 27/04 21:00
    Spartans
    Peterhead
    1 - 1
    Vòng 35
  • 20/04 21:00
    Clyde
    Stenhousemuir
    1 - 1
    Vòng 34
  • 20/04 21:00
    Forfar Athletic
    East Fife
    0 - 1
    Vòng 34
  • 20/04 21:00
    Stranraer
    Dumbarton
    0 - 0
    Vòng 34
  • 20/04 21:00
    Bonnyrigg Rose
    Spartans
    0 - 0
    Vòng 34
  • 20/04 21:00
    1 Elgin City
    Peterhead
    1 - 0
    Vòng 34
  • 28/04 18:15
    Spartans Nữ
    Hearts Nữ
    0 - 1
  • 27/04 18:15
    Glasgow Rangers Nữ
    Celtic Nữ
    0 - 0
  • 24/05 01:45
    Dundee United Nữ
    Kilmarnock Nữ
    0 - 1
  • 19/05 20:10
    Celtic Nữ
    Hibernian Nữ
    0 - 0
    Vòng 10
  • 19/05 20:10
    Glasgow City Nữ
    Hearts Nữ
    2 - 0
    Vòng 10
  • 19/05 20:10
    Glasgow Rangers Nữ
    Partick Thistle Nữ
    3 - 0
    Vòng 10
  • 19/05 18:00
    Hamilton FC Nữ
    Montrose LFC Nữ
    0 - 3
    Vòng 10
  • 19/05 18:00
    Dundee United Nữ
    Motherwell Nữ
    0 - 1
    Vòng 10
  • 19/05 18:00
    Spartans Nữ
    Aberdeen Nữ
    0 - 1
    Vòng 10
  • 16/05 02:00
    Motherwell Nữ
    Hamilton FC Nữ
    1 - 2
    Vòng 9
  • 16/05 02:00
    Partick Thistle Nữ
    Glasgow City Nữ
    0 - 0
    Vòng 9
  • 16/05 01:30
    Aberdeen Nữ
    Dundee United Nữ
    1 - 1
    Vòng 9
  • 16/05 00:00
    Hearts Nữ
    Celtic Nữ
    0 - 3
    Vòng 9
  • 16/05 00:00
    Hibernian Nữ
    Glasgow Rangers Nữ
    0 - 1
    Vòng 9
  • 15/05 01:45
    Montrose LFC Nữ
    Spartans Nữ
    1 - 0
    Vòng 9
  • 12/05 22:10
    Glasgow City Nữ
    Glasgow Rangers Nữ
    0 - 1
    Vòng 8
  • 12/05 20:00
    1 Aberdeen Nữ
    Motherwell Nữ
    0 - 2
    Vòng 8
  • 12/05 19:00
    Spartans Nữ
    Hamilton FC Nữ
    0 - 0
    Vòng 8
  • 12/05 18:30
    Dundee United Nữ
    Montrose LFC Nữ
    1 - 0
    Vòng 8
  • 12/05 18:10
    Celtic Nữ
    Partick Thistle Nữ
    1 - 0
    Vòng 8
  • 11/05 01:30
    Hibernian Nữ
    Hearts Nữ
    0 - 0
    Vòng 8
  • 06/05 18:00
    Glasgow Rangers Nữ
    Celtic Nữ
    0 - 0
    Vòng 7
  • 05/05 22:10
    Glasgow City Nữ
    Hibernian Nữ
    1 - 0
    Vòng 7
  • 05/05 22:00
    1 Hamilton FC Nữ
    Aberdeen Nữ 1
    2 - 0
    Vòng 7
  • 05/05 20:00
    Montrose LFC Nữ
    Motherwell Nữ
    1 - 1
    Vòng 7
  • 05/05 19:00
    Hearts Nữ
    Partick Thistle Nữ
    2 - 0
    Vòng 7
  • 05/05 19:00
    1 Spartans Nữ
    Dundee United Nữ
    0 - 0
    Vòng 7
  • 02/05 02:10
    Glasgow Rangers Nữ
    Hearts Nữ
    1 - 0
    Vòng 6
  • 02/05 02:00
    Partick Thistle Nữ
    Hibernian Nữ
    1 - 1
    Vòng 6
  • 02/05 02:00
    Motherwell Nữ
    Spartans Nữ
    3 - 1
    Vòng 6
  • 02/05 00:10
    Celtic Nữ
    Glasgow City Nữ
    2 - 1
    Vòng 6
  • 01/05 01:30
    Aberdeen Nữ
    Montrose LFC Nữ
    2 - 2
    Vòng 6
  • 30/04 19:00
    Dunfermline Reserves
    Airdrieonians Reserves
    0 - 0
  • 16/04 20:00
    Airdrieonians Reserves
    Ayr United Reserve
    1 - 2
  • 16/04 20:00
    Dundee U20
    Hibernian FC (R)
    0 - 0
  • 18/05 01:30
    Spartans
    Dumbarton
    1 - 1
  • 15/05 01:30
    Dumbarton
    Spartans
    2 - 0
  • 11/05 21:00
    1 Peterhead
    Spartans
    0 - 2
  • 11/05 21:00
    Stirling Albion
    Dumbarton
    0 - 0
  • 08/05 01:45
    Dumbarton
    Stirling Albion
    1 - 1
  • 08/05 01:45
    Spartans
    Peterhead
    1 - 1
  • 04/05 21:00
    Falkirk
    Alloa Athletic
    1 - 2
    Vòng 36
  • 04/05 21:00
    Montrose
    Queen of South
    0 - 2
    Vòng 36
  • 04/05 21:00
    Stirling Albion
    Annan Athletic
    1 - 1
    Vòng 36
  • 04/05 21:00
    Cove Rangers
    Edinburgh City
    2 - 1
    Vòng 36
  • 04/05 21:00
    Hamilton Academical
    Kelty Hearts
    2 - 1
    Vòng 36
  • 27/04 21:00
    Queen of South
    Cove Rangers
    2 - 0
    Vòng 35
  • 27/04 21:00
    Annan Athletic
    Falkirk
    1 - 1
    Vòng 35
  • 27/04 21:00
    Kelty Hearts
    Montrose
    0 - 1
    Vòng 35
  • 27/04 21:00
    Alloa Athletic
    Hamilton Academical
    0 - 1
    Vòng 35
  • 27/04 21:00
    Edinburgh City
    Stirling Albion
    1 - 1
    Vòng 35
  • 20/04 23:30
    Cove Rangers
    Alloa Athletic
    0 - 1
    Vòng 34
  • 20/04 21:00
    Edinburgh City
    Annan Athletic
    1 - 1
    Vòng 34
  • 20/04 21:00
    Stirling Albion
    Queen of South
    0 - 0
    Vòng 34
  • 20/04 21:00
    1 Falkirk
    Kelty Hearts
    2 - 2
    Vòng 34
  • 20/04 21:00
    Montrose
    Hamilton Academical
    1 - 1
    Vòng 34
  • 17/04 01:45
    Edinburgh City
    Montrose
    0 - 0
    Vòng 32
Cập nhật: