Kết quả bóng đá Romania

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

  • 02/07 22:59
    Romania
    Hà Lan
    0 - 1
    Vòng 1/8
  • 26/06 22:59
    Slovakia
    Romania
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 23/06 02:00
    Bỉ
    Romania
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 17/06 20:00
    Romania
    Ukraine
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 22/11 02:45
    Romania
    Thụy Sĩ
    0 - 0
    Vòng loại / Bảng I
  • 19/11 02:45
    Israel
    Romania 1
    1 - 1
    Vòng loại / Bảng I
  • 08/06 01:00
    Romania
    Liechtenstein
    0 - 0
  • 05/06 01:30
    Romania
    Bulgaria
    0 - 0
  • 27/03 02:30
    Colombia
    Romania
    2 - 0
  • 23/03 02:45
    Romania
    Bắc Ailen
    1 - 1
  • 14/07 02:00
    FC Steaua Bucuresti
    Universitaea Cluj
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/07 23:15
    UTA Arad
    Rapid Bucuresti
    0 - 1
    Vòng 1
  • 13/07 21:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    CSM Politehnica Iasi
    1 - 0
    Vòng 1
  • 13/07 01:30
    Hermannstadt
    CS Universitatea Craiova
    0 - 0
    Vòng 1
  • 12/07 22:30
    Farul Constanta
    FC Unirea 2004 Slobozia
    0 - 1
    Vòng 1
  • 28/05 00:00
    FK Csikszereda Miercurea Ciuc
    Dinamo Bucuresti
    0 - 0
  • 27/05 00:00
    CS Universitatea Craiova
    Universitaea Cluj
    0 - 0
  • 90phút [0-0], 120phút [1-1]Pen [5-4]
  • 25/05 00:00
    CS Mioveni
    FC Botosani
    0 - 0
  • 21/05 00:00
    Dinamo Bucuresti
    FK Csikszereda Miercurea Ciuc
    0 - 0
  • 20/05 01:00
    Rapid Bucuresti
    FC Steaua Bucuresti
    2 - 0
    Vòng 10
  • 19/05 18:30
    FC Otelul Galati
    Universitaea Cluj
    0 - 0
  • 19/05 01:00
    CFR Cluj
    Farul Constanta
    4 - 0
    Vòng 10
  • 19/05 01:00
    CS Universitatea Craiova
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    0 - 1
    Vòng 10
  • 18/05 00:00
    FC Botosani
    CS Mioveni
    0 - 0
  • 14/05 00:30
    Farul Constanta
    CS Universitatea Craiova
    1 - 0
    Vòng 9
  • 13/05 01:30
    CSM Politehnica Iasi
    Petrolul Ploiesti
    0 - 0
    Vòng 9
  • 13/05 01:30
    1 Dinamo Bucuresti
    UTA Arad 1
    2 - 0
    Vòng 9
  • 13/05 01:30
    FC Otelul Galati
    FC Botosani
    2 - 0
    Vòng 9
  • 13/05 01:30
    Universitatea Craiova
    Hermannstadt
    0 - 0
    Vòng 9
  • 13/05 01:30
    FC Voluntari
    Universitaea Cluj
    0 - 1
    Vòng 9
  • 12/05 00:00
    FC Steaua Bucuresti
    CFR Cluj
    0 - 0
    Vòng 9
  • 11/05 00:30
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Rapid Bucuresti
    3 - 1
    Vòng 9
  • 07/05 01:00
    CS Universitatea Craiova
    FC Steaua Bucuresti
    1 - 0
    Vòng 8
  • 06/05 22:00
    UTA Arad
    Universitatea Craiova
    2 - 0
    Vòng 8
  • 06/05 19:00
    Hermannstadt
    CSM Politehnica Iasi
    0 - 0
    Vòng 8
  • 06/05 01:30
    CFR Cluj
    Rapid Bucuresti
    2 - 1
    Vòng 8
  • 05/05 19:30
    Petrolul Ploiesti
    FC Otelul Galati
    1 - 1
    Vòng 8
  • 05/05 00:00
    Universitaea Cluj
    Dinamo Bucuresti
    1 - 1
    Vòng 8
  • 04/05 18:30
    FC Botosani
    FC Voluntari
    0 - 0
    Vòng 8
  • 04/05 00:00
    Farul Constanta
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    0 - 3
    Vòng 8
  • 25/05 19:00
    1 ASU Politehnica Timisoara Nữ
    Farul Constanta (W)
    2 - 2
  • 25/05 17:00
    FK Csikszereda Miercurea Ciuc Nữ
    Olimpia Cluj Nữ
    0 - 0
  • 25/05 15:00
    Gloria 2018 Bistrita Nasaud Nữ
    CSM Alexandria Nữ
    2 - 0
  • 19/05 19:00
    CSM Alexandria Nữ
    FCM Targu Mures Nữ
    4 - 0
  • 19/05 16:30
    Olimpia Cluj Nữ
    ASU Politehnica Timisoara Nữ
    0 - 1
  • 19/05 15:00
    Banat Girls Nữ
    Gloria 2018 Bistrita Nasaud Nữ
    0 - 1
  • 18/05 16:30
    Farul Constanta (W)
    FK Csikszereda Miercurea Ciuc Nữ
    1 - 0
  • 12/05 19:00
    FCM Targu Mures Nữ
    Gloria 2018 Bistrita Nasaud Nữ
    1 - 1
  • 12/05 17:00
    Farul Constanta (W)
    Olimpia Cluj Nữ 1
    1 - 1
  • 12/05 15:00
    CSM Alexandria Nữ
    Banat Girls Nữ
    0 - 1
  • 12/05 15:00
    FK Csikszereda Miercurea Ciuc Nữ
    ASU Politehnica Timisoara Nữ
    1 - 3
  • 03/05 19:00
    Farul Constanta (W)
    ASU Politehnica Timisoara Nữ
    0 - 1
  • 03/05 17:00
    Olimpia Cluj Nữ
    FK Csikszereda Miercurea Ciuc Nữ
    0 - 1
  • 02/05 20:00
    Banat Girls Nữ
    FCM Targu Mures Nữ
    1 - 0
  • 02/05 15:00
    CSM Alexandria Nữ
    Gloria 2018 Bistrita Nasaud Nữ
    1 - 2
  • 28/04 19:00
    Gloria 2018 Bistrita Nasaud Nữ
    Banat Girls Nữ
    0 - 0
  • 28/04 17:00
    FK Csikszereda Miercurea Ciuc Nữ
    Farul Constanta (W)
    0 - 0
  • 28/04 15:00
    ASU Politehnica Timisoara Nữ
    Olimpia Cluj Nữ
    0 - 1
  • 28/04 15:00
    FCM Targu Mures Nữ
    CSM Alexandria Nữ
    1 - 2
  • 25/04 21:00
    Gloria 2018 Bistrita Nasaud Nữ
    FCM Targu Mures Nữ
    8 - 0
  • 24/04 20:30
    Olimpia Cluj Nữ
    Farul Constanta (W)
    0 - 0
  • 28/05 14:00
    Unirea Alba Iulia U19
    Dinamo Bucharest U19
    0 - 1
  • 19/05 16:00
    1 Dinamo Bucharest U19
    FC Bacau U19 1
    1 - 0
  • 15/05 20:00
    AFC Progresul 1944 Spartac U19
    Dinamo Bucharest U19
    1 - 0
  • 05/07 00:00
    FC Steaua Bucuresti
    Corvinul Hunedoara
    1 - 0
    Match
  • 03/05 15:00
    ACS Campionii FC Arges (W)
    AFC Hermannstadt Nữ
    0 - 1
  • 08/06 22:59
    Olimpia Cluj Nữ
    FK Csikszereda Miercurea Ciuc Nữ 2
    0 - 0
  • 90phút [1-1], 120phút [3-1]
  • 15/05 19:00
    Olimpia Cluj Nữ
    Vasas Odorhei Nữ
    1 - 0
  • 15/05 17:00
    FK Csikszereda Miercurea Ciuc Nữ
    Gloria 2018 Bistrita Nasaud Nữ
    1 - 0
  • 08/05 22:00
    ASU Politehnica Timisoara Nữ
    Banat Girls Nữ
    1 - 0
  • 08/05 19:00
    Olimpia Cluj Nữ
    FK Csikszereda Miercurea Ciuc Nữ
    2 - 1
  • 08/05 15:00
    CSM Alexandria Nữ
    Gloria 2018 Bistrita Nasaud Nữ
    0 - 0
  • 12/06 21:30
    CSM Focsani
    CSM Ramnicu Valcea
    0 - 1
  • 12/06 21:30
    CS Dinamo Bucuresti
    Ghiroda SI Giarmata VII
    1 - 1
  • 05/06 21:30
    Unirea Ungheni
    CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud
    1 - 0
  • 05/06 21:30
    AFC Metalul Buzau
    CSM Focsani
    1 - 0
  • 05/06 21:30
    CS Dinamo Bucuresti
    Afumati
    0 - 2
  • 05/06 21:30
    1 CSM Ramnicu Valcea
    Muscelul Campulung
    0 - 0
  • 05/06 21:30
    FC Bihor Oradea
    Ghiroda SI Giarmata VII 1
    2 - 0
  • 01/06 22:00
    1 CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud
    Unirea Ungheni
    1 - 0
  • 01/06 22:00
    Afumati
    CS Dinamo Bucuresti
    1 - 0
  • 01/06 22:00
    Muscel
    CSM Ramnicu Valcea
    0 - 0
  • 01/06 22:00
    1 Ghiroda SI Giarmata VII
    FC Bihor Oradea
    1 - 0
  • 25/05 21:30
    FC Bihor Oradea
    ACSO Filiasi
    0 - 0
  • 25/05 21:30
    CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud
    Sighetu Marmatiei
    0 - 0
  • 25/05 21:30
    1 Bucovina Radauti
    CSM Focsani
    1 - 0
  • 25/05 21:30
    CS Dinamo Bucuresti
    Dunarea Calarasi
    1 - 0
  • 25/05 21:30
    Afumati
    Gloria Popesti-Leordeni
    1 - 0
  • 22/05 22:00
    CSM Focsani
    Bucovina Radauti
    1 - 0
  • 22/05 22:00
    Unirea Ungheni
    FC Zalau
    0 - 0
  • 22/05 22:00
    ACSO Filiasi
    FC Bihor Oradea
    0 - 0
  • 22/05 22:00
    1 ACS Vedita Colonesti MS
    Muscel
    0 - 0
  • 22/05 22:00
    1 ACS Olimpic Zarnesti
    CSM Ramnicu Valcea
    0 - 0
  • 22/05 22:00
    Sighetu Marmatiei
    CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud
    0 - 0
  • 22/05 22:00
    Gloria Popesti-Leordeni
    Afumati
    0 - 1
  • 22/05 22:00
    FC Bacau
    AFC Metalul Buzau
    1 - 0
  • 17/05 22:00
    ACS Sepsi II
    ACS KSE Targu Secuiesc
    0 - 0
  • 17/05 18:00
    Muscelul Campulung
    FC Pucioasa
    2 - 1
  • 14/05 22:00
    ACS Targu Mures 1898
    Unirea Alba Iulia
    0 - 0
  • 11/05 22:00
    CS Tricolorul Breaza
    Muscelul Campulung 1
    1 - 0
  • 10/05 22:00
    Ghiroda SI Giarmata VII
    ACSO Filiasi
    2 - 1
  • 08/05 22:10
    Vointa Limpezis
    Viitorul Sutesti
    0 - 2
  • 29/06 21:40
    Sanatatea Breznita Ocol
    CS Viitorul Cujmir
    1 - 1
  • 23/06 21:30
    CS Vulturii Farcasesti
    ACS Viitorul Severin 1
    0 - 1
  • 23/06 21:30
    1 CSM Fetesti
    Venus Independenta
    1 - 1
  • 23/06 21:30
    ACS Metropolitan Isalnita
    Urban Titu
    0 - 1
  • 23/06 21:30
    ACS CIL Blaj
    ACSM Codlea
    1 - 0
  • 23/06 21:30
    ACS FC Dinamo Bucuresti
    Lindab Stefanesti
    2 - 2
  • 23/06 21:30
    CSO Baicoi
    Bolintin Malu Spart
    1 - 0
  • 16/06 22:00
    2 ACS Iris Titulescu
    ATCS Sparta Ramnicu Valcea
    0 - 0
  • 16/06 22:00
    CS Iernut
    AS Prima Bradut 1
    1 - 0
  • 16/06 22:00
    Venus Independenta
    CSM Fetesti
    0 - 0
  • 01/06 22:00
    ACS FC Dinamo Bucuresti
    CS Progresul Bucuresti 2005
    3 - 0
  • 01/06 19:30
    CSU Stiinta Bucuresti
    Juventus Bucuresti
    2 - 0
  • 25/05 22:00
    CS Progresul Bucuresti 2005
    CSU Stiinta Bucuresti
    1 - 1
  • 25/05 19:30
    Juventus Bucuresti
    ACS FC Dinamo Bucuresti
    1 - 5
  • 11/05 15:00
    CSO Teleajenul Valeni de Munte
    CSO Boldesti Scaieni
    0 - 0
  • 07/05 22:00
    CS Unirea Cocorastii Colt
    CSC Avantul Maneciu
    1 - 2
  • 02/05 22:00
    CSC Belint
    Progresul Gataia
    0 - 1
  • 27/04 15:00
    ACS Metropolitan Isalnita
    ACS Avantul Pielesti 1
    2 - 1
  • 26/04 21:00
    Metaloglobus Bucuresti II
    ACP 3 Kids Sport Bucuresti
    2 - 0
  • 24/04 22:00
    CSU Universitatea de Vest Timisoara
    Unirea Jimbolia
    1 - 0
  • 16/05 00:30
    Corvinul Hunedoara
    FC Otelul Galati
    1 - 1
    Chung kết
  • 90phút [2-2], 120phút [2-2]Pen [3-2]
  • 11/05 16:00
    FK Csikszereda Miercurea Ciuc
    Gloria Buzau
    0 - 0
    Vòng 10
  • 11/05 16:00
    FC Unirea 2004 Slobozia
    ACS Viitorul Selimbar
    0 - 0
    Vòng 10
  • 11/05 16:00
    CS Mioveni
    Corvinul Hunedoara
    1 - 0
    Vòng 10
  • 11/05 15:00
    Unirea Dej
    Alexandria
    1 - 0
    Vòng 7
  • 11/05 15:00
    Chindia Targoviste
    CSM Slatina
    3 - 0
    Vòng 7
  • 11/05 15:00
    CSA Steaua Bucuresti
    Concordia Chiajna
    1 - 0
    Vòng 7
  • 11/05 15:00
    1 ACS Dumbravita
    Ceahlaul Piatra Neamt 1
    1 - 0
    Vòng 7
  • 11/05 15:00
    Metaloglobus
    Arges
    0 - 0
    Vòng 7
  • 11/05 15:00
    Progresul Spartac
    Tunari
    1 - 0
    Vòng 7
  • 08/05 21:30
    Corvinul Hunedoara
    FK Csikszereda Miercurea Ciuc
    1 - 0
    Vòng 9
  • 08/05 21:00
    ACS Viitorul Selimbar
    CS Mioveni
    1 - 2
    Vòng 9
  • 07/05 22:59
    Gloria Buzau
    FC Unirea 2004 Slobozia
    0 - 0
    Vòng 9
  • 04/05 16:00
    FC Unirea 2004 Slobozia
    Corvinul Hunedoara
    1 - 0
    Vòng 8
  • 03/05 21:00
    ACS Viitorul Selimbar
    Gloria Buzau
    1 - 1
    Vòng 8
  • 03/05 15:00
    CSM Slatina
    Progresul Spartac
    1 - 0
    Vòng 6
  • 03/05 15:00
    Ceahlaul Piatra Neamt
    Unirea Dej
    1 - 1
    Vòng 6
  • 03/05 15:00
    Tunari
    CSA Steaua Bucuresti
    1 - 1
    Vòng 6
  • 03/05 15:00
    Alexandria
    Scolar Resita
    1 - 1
    Vòng 6
  • 03/05 15:00
    Arges
    ACS Dumbravita
    1 - 0
    Vòng 6
  • 03/05 15:00
    Concordia Chiajna
    ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu
    1 - 0
    Vòng 6
  • 02/05 21:00
    CS Mioveni
    FK Csikszereda Miercurea Ciuc
    3 - 0
    Vòng 8
  • 29/04 19:00
    Corvinul Hunedoara
    ACS Viitorul Selimbar
    1 - 1
    Vòng 7
  • 28/04 15:00
    Gloria Buzau
    CS Mioveni
    0 - 0
    Vòng 7
  • 28/04 15:00
    Progresul Spartac
    Chindia Targoviste
    0 - 0
    Vòng 5
  • 27/04 15:30
    FK Csikszereda Miercurea Ciuc
    FC Unirea 2004 Slobozia
    0 - 1
    Vòng 7
  • 27/04 15:00
    ACS Dumbravita
    Metaloglobus
    0 - 1
    Vòng 5
  • 27/04 15:00
    Unirea Dej
    Arges
    0 - 0
    Vòng 5
  • 27/04 15:00
    ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu
    Tunari
    1 - 1
    Vòng 5
  • 27/04 15:00
    Scolar Resita
    Ceahlaul Piatra Neamt
    1 - 2
    Vòng 5
  • 27/04 15:00
    CSA Steaua Bucuresti
    CSM Slatina
    2 - 0
    Vòng 5
Cập nhật: