Kết quả bóng đá Phần Lan

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

  • 08/06 01:45
    Scotland
    Phần Lan
    0 - 0
  • 05/06 01:45
    Bồ Đào Nha
    Phần Lan
    2 - 0
  • 27/03 00:00
    Phần Lan
    Estonia
    2 - 0
  • 22/03 02:45
    Xứ Wales
    Phần Lan
    2 - 1
    Playoffs
  • 21/11 02:45
    San Marino
    Phần Lan
    0 - 0
    Vòng loại / Bảng H
  • 18/11 00:00
    Phần Lan
    Bắc Ireland
    1 - 0
    Vòng loại / Bảng H
  • 17/10 22:59
    Phần Lan
    Kazakhstan
    1 - 0
    Vòng loại / Bảng H
  • 14/10 22:59
    Slovenia
    Phần Lan
    2 - 0
    Vòng loại / Bảng H
  • 10/09 22:59
    Phần Lan
    Đan Mạch
    0 - 0
    Vòng loại / Bảng H
  • 07/09 21:00
    Kazakhstan
    Phần Lan
    0 - 0
    Vòng loại / Bảng H
  • 13/07 17:00
    FC Nokia Nữ
    PIF Parainen (W)
    0 - 1
  • 06/07 18:00
    TPV Nữ
    MuSa (W)
    0 - 1
  • 15/07 22:59
    FC Haka
    Ilves Tampere
    1 - 2
    Vòng 15
  • 14/07 22:30
    Lahti
    AC Oulu
    0 - 0
    Vòng 15
  • 14/07 21:00
    Ekenas IF Fotboll
    Inter Turku
    0 - 2
    Vòng 15
  • 08/07 22:00
    AC Oulu
    SJK Seinajoen
    1 - 2
    Vòng 14
  • 08/07 22:00
    Inter Turku
    Lahti
    2 - 0
    Vòng 14
  • 07/07 22:30
    IFK Mariehamn
    FC Haka
    0 - 2
    Vòng 14
  • 07/07 22:30
    KuPs
    Gnistan Helsinki
    3 - 1
    Vòng 14
  • 06/07 21:00
    1 Vaasa VPS
    Ekenas IF Fotboll
    1 - 1
    Vòng 14
  • 06/07 19:00
    Ilves Tampere
    HJK Helsinki
    2 - 0
    Vòng 14
  • 30/06 20:00
    IFK Mariehamn
    HJK Helsinki
    1 - 1
    Vòng 13
  • 30/06 20:00
    Gnistan Helsinki
    Ekenas IF Fotboll 1
    0 - 1
    Vòng 13
  • 29/06 22:59
    Lahti
    Ilves Tampere
    1 - 2
    Vòng 13
  • 29/06 16:00
    SJK Seinajoen
    FC Haka
    2 - 0
    Vòng 13
  • 29/06 00:00
    AC Oulu
    KuPs
    0 - 0
    Vòng 13
  • 28/06 22:00
    Inter Turku
    Vaasa VPS
    2 - 0
    Vòng 13
  • 03/07 22:59
    SJK Seinajoen
    AC Oulu
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 03/07 22:30
    Ekenas IF Fotboll
    KuPs
    0 - 2
    Vòng Tứ kết
  • 03/07 22:30
    KPV
    FC Haka
    1 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 03/07 22:00
    Inter Turku
    TPS Turku
    2 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 26/06 22:30
    Ekenas IF Fotboll
    HJK Helsinki
    0 - 0
    Vòng 6
  • Pen [4-2]
  • 17/07 22:30
    1 KTP Kotka
    TPS Turku
    0 - 2
    Vòng 16
  • 17/07 22:30
    PK-35 Vantaa
    Jaro
    1 - 0
    Vòng 16
  • 17/07 22:30
    SalPa
    SJK Akatemia
    2 - 0
    Vòng 16
  • 17/07 22:30
    KaPa
    JIPPO
    1 - 1
    Vòng 16
  • 17/07 22:30
    JaPS
    MP MIKELI
    1 - 0
    Vòng 16
  • 14/07 22:00
    Jaro
    KTP Kotka
    4 - 0
    Vòng 15
  • 13/07 20:00
    TPS Turku
    SalPa
    1 - 0
    Vòng 15
  • 13/07 20:00
    SJK Akatemia
    PK-35 Vantaa 1
    1 - 0
    Vòng 15
  • 11/07 22:59
    MP MIKELI
    KaPa
    1 - 3
    Vòng 15
  • 10/07 22:30
    JIPPO
    JaPS
    0 - 2
    Vòng 15
  • 06/07 20:00
    PK-35 Vantaa
    MP MIKELI
    0 - 1
    Vòng 14
  • 06/07 20:00
    KaPa
    TPS Turku
    0 - 0
    Vòng 14
  • 06/07 20:00
    SJK Akatemia
    JIPPO
    1 - 0
    Vòng 14
  • 06/07 20:00
    SalPa
    Jaro
    0 - 0
    Vòng 14
  • 05/07 22:59
    JaPS
    KTP Kotka
    0 - 0
    Vòng 14
  • 30/06 22:30
    MP MIKELI
    SalPa
    0 - 0
    Vòng 13
  • 29/06 22:00
    TPS Turku
    SJK Akatemia
    0 - 0
    Vòng 13
  • 29/06 20:00
    Jaro
    JIPPO
    1 - 0
    Vòng 13
  • 29/06 20:00
    KTP Kotka
    PK-35 Vantaa
    1 - 0
    Vòng 13
  • 28/06 22:30
    JaPS
    KaPa 1
    0 - 0
    Vòng 13
  • 17/07 22:59
    LPK
    Kyparamaki
    0 - 1
  • 17/07 22:30
    FF Jaro II
    VPS Vaasa-J 1
    1 - 0
  • 13/07 18:00
    Saaripotku
    KPV/Akatemia
    2 - 0
  • 12/07 22:30
    Sporting Kristina
    Narpes Kraft II
    2 - 0
  • 06/07 20:00
    OsPa
    KajHa
    2 - 1
  • 06/07 19:30
    HIFK 2
    Valtti
    0 - 0
  • 06/07 19:00
    LehPa Kontiolahti
    PK-37 Iisalmi
    0 - 0
  • 06/07 19:00
    1 FC Espoo
    EsPa
    0 - 0
  • 06/07 18:00
    Herto
    Ponnistus
    2 - 2
  • 06/07 17:00
    FC Loviisa
    Toolon Taisto
    0 - 3
  • 05/07 22:59
    Narpes Kraft II
    Kiisto Vaasa
    0 - 2
  • 05/07 22:59
    HoDy
    LPK
    2 - 0
  • 05/07 22:30
    RiPS
    Atlantis FC/Akatemia 1
    0 - 3
  • 05/07 22:30
    TiPS
    MPS Helsinki
    1 - 0
  • 05/07 22:15
    LJS
    EPS Reservi
    1 - 0
  • 05/07 22:15
    FC Finnkurd
    PPJ/Lauttasaari
    1 - 3
  • 05/07 22:00
    NuPS
    ToTe 1
    0 - 0
  • 05/07 00:20
    PPJ/Ruoholahti
    FC Kirkkonummi
    0 - 1
  • 05/07 00:15
    Gnistan Ogeli
    Puiu
    0 - 0
  • 05/07 00:15
    HooGee
    VJS Vantaa B
    1 - 1
  • 04/07 22:59
    SIF
    KPV/Akatemia
    3 - 1
  • 04/07 22:59
    Saaripotku
    VPV Pallo-Veikot 1
    2 - 1
  • 03/07 22:59
    Saaksjarven Loiske
    Tampereen Peli Toverit
    0 - 3
  • 02/07 23:30
    VPS Vaasa-J
    Sporting Kristina
    2 - 1
  • 01/07 22:59
    PeKa
    MiPK
    2 - 1
  • 29/06 22:59
    LAUTP
    KJP
    1 - 2
  • 29/06 20:00
    HauPa
    Roi United
    1 - 1
  • 29/06 19:00
    TP-49
    Ylojarvi United
    0 - 0
  • 29/06 18:00
    NiemU
    LehPa Kontiolahti
    2 - 2
  • 29/06 00:15
    EsPa
    NuPS
    1 - 1
  • 07/07 22:00
    PK-35 Vantaa Nữ
    PK-35 RY Nữ
    1 - 1
    Vòng 11
  • 07/07 20:00
    Jyvaskylan Pallokerho Nữ
    PK Keski Uusimaa Nữ
    1 - 0
    Vòng 11
  • 07/07 18:00
    Ilves Tampere Nữ
    Aland United Nữ
    0 - 1
    Vòng 11
  • 07/07 18:00
    HJK Helsinki Nữ
    Honka Espoo Nữ
    1 - 0
    Vòng 11
  • 07/07 18:00
    KuPs Nữ
    HPS Nữ
    0 - 1
    Vòng 11
  • 29/06 22:59
    KuPs Nữ
    Aland United Nữ
    0 - 1
    Vòng 10
  • 29/06 20:00
    1 HPS Nữ
    Jyvaskylan Pallokerho Nữ
    0 - 0
    Vòng 10
  • 29/06 20:00
    PK-35 RY Nữ
    HJK Helsinki Nữ
    1 - 2
    Vòng 10
  • 29/06 20:00
    Honka Espoo Nữ
    Ilves Tampere Nữ
    1 - 1
    Vòng 10
  • 29/06 19:00
    PK Keski Uusimaa Nữ
    PK-35 Vantaa Nữ
    0 - 2
    Vòng 10
  • 18/07 00:00
    PPJ Akatemia
    JaPS B
    3 - 0
    Vòng 14
  • 17/07 22:59
    Tampere United
    Poxyt
    3 - 0
    Vòng 18
  • 17/07 22:59
    JS Hercules
    OPS-jp
    2 - 0
    Vòng 15
  • 17/07 22:30
    Honka Espoo
    Vantaa
    0 - 1
    Vòng 13
  • 17/07 22:30
    Inter Turku II
    EBK
    4 - 1
    Vòng 13
  • 15/07 22:59
    FC Ilves-Kissat
    TPV Tampere
    0 - 1
    Vòng 18
  • 14/07 20:00
    Klubi 04 Helsinki
    RoPS Rovaniemi
    2 - 0
    Vòng 15
  • 13/07 22:59
    SJK Akatemia B
    Jakobstads Bollklubb
    1 - 0
    Vòng 14
  • 13/07 22:59
    OTP
    OPS-jp
    4 - 1
    Vòng 14
  • 13/07 22:30
    Ilves Tampere II
    Honka Espoo
    0 - 1
    Vòng 18
  • 13/07 22:00
    Lahden Reipas
    PEPO Lappeenranta
    1 - 0
    Vòng 14
  • 13/07 21:00
    NJS
    GrIFK Kauniainen
    0 - 1
    Vòng 14
  • 13/07 20:00
    Mypa
    Atlantis II
    0 - 1
    Vòng 14
  • 13/07 20:00
    Kuopion Elo
    TP47 Tornio
    0 - 0
    Vòng 14
  • 13/07 20:00
    PK Keski Uusimaa
    KPV
    1 - 3
    Vòng 15
  • 13/07 20:00
    Poxyt
    Inter Turku II
    1 - 1
    Vòng 18
  • 13/07 20:00
    GBK Kokkola
    Narpes Kraft
    2 - 1
    Vòng 14
  • 13/07 20:00
    Jazz Pori
    OLS Oulu
    1 - 1
    Vòng 15
  • 13/07 20:00
    HJS Akatemia
    Tampere United 1
    1 - 0
    Vòng 18
  • 12/07 22:59
    Jyvaskyla JK
    VIFK
    0 - 0
    Vòng 15
  • 12/07 22:59
    TPV Tampere
    EBK
    2 - 0
    Vòng 17
  • 12/07 22:59
    Atlantis
    EPS Espoo 1
    0 - 0
    Vòng 15
  • 12/07 22:59
    P-Iirot
    Vantaa 2
    1 - 0
    Vòng 17
  • 11/07 22:30
    Futura Porvoo
    Kiffen Helsinki
    0 - 0
    Vòng 14
  • 10/07 22:30
    FC Vaajakoski
    KuPS (Youth) 1
    1 - 1
    Vòng 15
  • 10/07 22:30
    JaPS B
    GrIFK Kauniainen
    1 - 0
    Vòng 11
  • 09/07 22:30
    Inter Turku II
    Ilves Tampere II
    3 - 0
    Vòng 17
  • 08/07 23:30
    Atlantis II
    PPJ Akatemia
    1 - 1
    Vòng 13
  • 08/07 22:59
    FC Ilves-Kissat
    HJS Akatemia
    0 - 1
    Vòng 17
  • 08/07 22:30
    Vantaa
    TPV Tampere
    5 - 1
    Vòng 17
  • 07/07 19:00
    KTP Kotka Nữ
    Helsinki B Nữ
    1 - 2
  • 07/07 18:00
    VIFK Vaasa Nữ
    Ilves II Nữ
    1 - 0
  • 06/07 18:00
    1 Lahti s Nữ
    Ilott Nữ
    1 - 1
  • 06/07 18:00
    KuPS Akatemia Nữ
    Valtti(W)
    1 - 2
  • 06/07 17:00
    ONS Nữ
    VJS Vantaa Nữ
    0 - 1
  • 06/07 17:00
    TPS Turku Nữ
    EBK Espoo Nữ
    0 - 1
  • 30/06 22:00
    Valtti(W)
    JaPS (W)
    0 - 1
  • 30/06 18:00
    HPS II Nữ
    KuPS Akatemia Nữ
    0 - 1
  • 30/06 18:00
    Ilves II Nữ
    Lahti s Nữ
    1 - 0
  • 30/06 18:00
    EPS (W)
    TPV Nữ
    2 - 2
  • 29/06 20:00
    Ilott Nữ
    ONS Nữ
    0 - 2
  • 29/06 18:00
    EBK Espoo Nữ
    VIFK Vaasa Nữ
    0 - 0
  • 29/06 17:00
    Helsinki B Nữ
    TPS Turku Nữ
    1 - 0
  • 26/06 22:59
    VJS Vantaa Nữ
    KTP Kotka Nữ
    0 - 0
  • 02/07 22:59
    KuPs Nữ
    Aland United Nữ
    1 - 0
  • 02/07 22:30
    TPS Turku Nữ
    HJK Helsinki Nữ
    0 - 0
Cập nhật: