Kết quả bóng đá Peru

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

  • 30/06 07:00
    Argentina
    Peru
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 26/06 05:00
    1 Peru
    Canada
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 22/06 07:00
    Peru
    Chile
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 15/06 07:30
    El Salvador
    Peru
    0 - 1
  • 08/06 07:30
    Peru
    Paraguay
    0 - 0
  • 27/03 08:30
    Peru
    Cộng hoà Dominica
    2 - 0
  • 23/03 08:30
    Peru
    Nicaragua
    2 - 0
  • 22/11 09:00
    Peru
    Venezuela
    1 - 0
    Vòng sơ loại / Bảng A
  • 17/11 03:00
    Bolivia
    Peru
    1 - 0
    Vòng sơ loại / Bảng A
  • 18/10 09:00
    Peru
    Argentina
    0 - 2
    Vòng sơ loại / Bảng A
  • 22/07 06:00
    Cienciano
    AD Tarma
    0 - 0
    Vòng 2
  • 22/07 03:20
    Sporting Cristal
    Sport Boys
    1 - 0
    Vòng 2
  • 22/07 03:00
    Carlos Manucci
    Deportivo Union Comercio
    0 - 0
    Vòng 2
  • 22/07 01:00
    Atletico Grau
    Universitario De Deportes 1
    1 - 1
    Vòng 2
  • 21/07 07:00
    Alianza Lima
    Alianza Atletico Sullana
    1 - 0
    Vòng 2
  • 21/07 03:15
    FBC Melgar
    Univ.Cesar Vallejo
    2 - 1
    Vòng 2
  • 21/07 01:00
    Los Chankas
    Comerciantes Unidos
    0 - 0
    Vòng 2
  • 20/07 03:15
    Sport Huancayo
    Deportivo Garcilaso 1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 20/07 01:00
    UTC Cajamarca
    Cusco FC
    1 - 0
    Vòng 2
  • 15/07 03:15
    Cusco FC
    FBC Melgar
    0 - 2
    Vòng 1
  • 15/07 03:00
    Sport Boys
    Sport Huancayo
    0 - 0
    Vòng 1
  • 15/07 01:00
    1 Alianza Atletico Sullana
    Atletico Grau 1
    0 - 0
    Vòng 1
  • 14/07 06:00
    Universitario De Deportes
    Carlos Manucci
    2 - 0
    Vòng 1
  • 14/07 03:30
    Univ.Cesar Vallejo
    Alianza Lima
    2 - 1
    Vòng 1
  • 14/07 01:00
    Comerciantes Unidos
    Cienciano
    1 - 2
    Vòng 1
  • 13/07 07:00
    Deportivo Garcilaso
    UTC Cajamarca
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/07 03:15
    AD Tarma
    Sporting Cristal
    1 - 1
    Vòng 1
  • 13/07 01:00
    Deportivo Union Comercio
    Los Chankas
    1 - 1
    Vòng 1
  • 28/05 02:30
    Deportivo Union Comercio
    Cienciano
    1 - 0
    Vòng 17
  • 27/05 03:00
    Sport Boys
    AD Tarma
    0 - 0
    Vòng 17
  • 27/05 02:30
    Alianza Atletico Sullana
    Carlos Manucci
    0 - 0
    Vòng 17
  • 26/05 03:00
    Comerciantes Unidos
    Sporting Cristal
    0 - 1
    Vòng 17
  • 26/05 03:00
    Deportivo Garcilaso
    FBC Melgar
    0 - 0
    Vòng 17
  • 26/05 03:00
    1 Universitario De Deportes
    Los Chankas
    2 - 0
    Vòng 17
  • 25/05 22:59
    Sport Huancayo
    UTC Cajamarca
    0 - 0
    Vòng 17
  • 25/05 08:30
    Univ.Cesar Vallejo
    Atletico Grau
    0 - 1
    Vòng 17
  • 25/05 06:00
    Cusco FC
    Alianza Lima
    1 - 0
    Vòng 17
  • 21/05 08:00
    Cienciano
    Universitario De Deportes
    0 - 0
    Vòng 16
  • 21/05 03:00
    UTC Cajamarca
    Sport Boys
    0 - 2
    Vòng 16
  • 20/05 08:00
    1 Alianza Lima
    Deportivo Garcilaso 1
    1 - 2
    Vòng 16
  • 21/07 22:30
    Universitario de Deportes Reserves
    UTC Cajamarca Reserves
    1 - 0
  • 21/07 03:00
    Atletico Grau Reserves
    Cesar Vallejo Reserves
    0 - 0
  • 20/07 22:59
    Deportivo Garcilaso Reserves
    FBC Melgar Reserves 1
    1 - 2
  • 20/07 22:30
    Alianza Lima Reserves
    Cusco FC Reserves
    7 - 0
  • 20/07 22:30
    Union Comercio Reserves
    Comerciantes Unidos Reserves
    3 - 2
  • 20/07 22:30
    1 Sporting Cristal Reserves
    Sport Huancayo Reserves 1
    0 - 1
  • 20/07 03:00
    Carlos Mannucci Reserves
    Sport Boys Reserves
    1 - 0
  • 20/07 01:00
    AD Tarma Reserves
    Cienciano Reserves
    0 - 0
  • 15/07 03:00
    Comerciantes Unidos Reserves
    Universitario de Deportes Reserves
    0 - 2
  • 14/07 22:30
    UTC Cajamarca Reserves
    Alianza Atletico Reserves
    2 - 0
  • 13/07 22:30
    Sport Huancayo Reserves
    Deportivo Garcilaso Reserves
    2 - 0
  • 13/07 22:30
    Cusco FC Reserves
    Sporting Cristal Reserves
    1 - 0
  • 13/07 01:00
    Cesar Vallejo Reserves
    Union Comercio Reserves
    0 - 0
  • 13/07 01:00
    Cienciano Reserves
    CD Los Chankas Reserves
    0 - 1
  • 12/07 22:30
    Sport Boys Reserves
    Atletico Grau Reserves
    1 - 1
  • 08/07 01:00
    1 AD Tarma Reserves
    Sport Huancayo Reserves 2
    1 - 0
  • 07/07 22:50
    1 Atletico Grau Reserves
    Carlos Mannucci Reserves 2
    0 - 0
  • 06/07 22:30
    Sporting Cristal Reserves
    Alianza Lima Reserves 1
    2 - 1
  • 06/07 22:30
    Union Comercio Reserves
    Sport Boys Reserves 1
    1 - 1
  • 06/07 22:00
    2 Deportivo Garcilaso Reserves
    Cusco FC Reserves 1
    0 - 0
  • 06/07 22:00
    Alianza Atletico Reserves
    Comerciantes Unidos Reserves 1
    0 - 0
  • 06/07 03:00
    CD Los Chankas Reserves
    FBC Melgar Reserves
    2 - 1
  • 05/07 22:30
    Universitario de Deportes Reserves
    Cesar Vallejo Reserves
    1 - 0
  • 30/06 22:30
    Comerciantes Unidos Reserves
    UTC Cajamarca Reserves
    0 - 1
  • 30/06 21:30
    Alianza Lima Reserves
    Deportivo Garcilaso Reserves 1
    1 - 1
  • 30/06 03:00
    Carlos Mannucci Reserves
    Union Comercio Reserves
    1 - 0
  • 30/06 01:00
    Cesar Vallejo Reserves
    Alianza Atletico Reserves 1
    1 - 0
  • 29/06 22:30
    Cusco FC Reserves
    AD Tarma Reserves
    0 - 0
  • 28/06 22:30
    Sport Boys Reserves
    Universitario de Deportes Reserves
    3 - 1
  • 28/06 22:30
    Sport Huancayo Reserves
    CD Los Chankas Reserves
    1 - 0
  • 21/07 22:45
    FBC Melgar Nữ
    Sporting Cristal W
    0 - 0
  • 19/07 22:59
    Cesar Vallejo W
    UNSAAC (W) 1
    1 - 0
  • 15/07 21:00
    Killas W
    Biavo FC (W)
    0 - 3
  • 13/07 22:59
    Deportivo Municipal Nữ
    Cesar Vallejo W
    0 - 0
  • 08/07 03:15
    Alianza Lima W
    Universitario de Deportes Nữ
    0 - 0
  • 07/07 22:59
    Sporting Cristal W
    Defensores Del Ilucan Nữ
    1 - 0
  • 07/07 03:00
    Carlos Mannucci W
    FBC Melgar Nữ
    0 - 0
  • 07/07 01:00
    UNSAAC (W)
    Deportivo Municipal Nữ
    0 - 0
  • 05/07 22:59
    Cesar Vallejo W
    Ayacucho W
    2 - 1
  • 05/07 21:30
    Academia Deportiva Cantolao W
    Killas W
    0 - 1
  • 23/06 22:00
    FBC Melgar Nữ
    Academia Deportiva Cantolao W
    3 - 0
  • 23/06 03:15
    Alianza Lima W
    Cesar Vallejo W
    2 - 0
  • 23/06 01:00
    Killas W
    Ayacucho W
    1 - 0
  • 22/06 22:59
    Carlos Mannucci W
    Defensores Del Ilucan Nữ
    2 - 0
  • 22/06 22:59
    UNSAAC (W)
    Biavo FC (W)
    0 - 0
  • 16/06 22:59
    Universitario de Deportes Nữ
    Carlos Mannucci W
    0 - 0
  • 15/06 22:59
    Cesar Vallejo W
    Deportivo Municipal Nữ 1
    1 - 1
  • 14/06 22:59
    1 Academia Deportiva Cantolao W
    UNSAAC (W) 3
    0 - 1
  • 09/06 03:30
    1 UNSAAC (W)
    Ayacucho W 2
    1 - 2
  • 09/06 01:15
    Deportivo Municipal Nữ
    Biavo FC (W)
    0 - 0
  • 08/06 03:00
    FBC Melgar Nữ
    Defensores Del Ilucan Nữ 1
    0 - 0
  • 08/06 03:00
    Carlos Mannucci W
    Sporting Cristal W
    0 - 1
  • 27/05 03:30
    Defensores Del Ilucan Nữ
    UNSAAC (W)
    0 - 0
  • 25/05 03:20
    Sporting Cristal W
    Killas W
    0 - 0
  • 24/05 22:59
    1 Academia Deportiva Cantolao W
    Deportivo Municipal Nữ
    0 - 0
  • 20/05 01:00
    Killas W
    Carlos Mannucci W
    0 - 0
  • 23/07 03:00
    Comerciantes FC
    Academia Deportiva Cantolao
    0 - 0
  • 22/07 01:15
    FC San Marcos
    Juan Pablo II College
    0 - 0
  • 22/07 01:15
    CD Coopsol
    UCV Moquegua
    1 - 2
  • 21/07 03:30
    Club Ada Jaen
    Alianza Universidad
    0 - 0
  • 21/07 01:15
    FC Carlos Stein
    Deportivo Llacuabamba
    0 - 5
  • 16/07 01:00
    Dep.San Martin
    Santos Ica
    2 - 3
  • 15/07 01:15
    Alianza Universidad
    FC Carlos Stein
    1 - 0
  • 15/07 01:00
    Ayacucho Futbol Club
    Comerciantes FC
    0 - 1
  • 14/07 03:30
    1 Academia Deportiva Cantolao
    CD Coopsol 1
    0 - 2
  • 14/07 03:15
    Deportivo Llacuabamba
    FC San Marcos
    1 - 0
  • 14/07 01:00
    Juan Pablo II College
    Molinos El Pirata
    0 - 1
  • 10/07 03:15
    Deportivo Municipal
    Dep.San Martin
    1 - 0
  • 10/07 03:15
    Comerciantes FC
    EM Deportivo Binacional
    2 - 0
  • 09/07 01:00
    1 UCV Moquegua
    Academia Deportiva Cantolao 1
    0 - 0
  • 08/07 03:15
    CD Coopsol
    Ayacucho Futbol Club
    1 - 1
  • 08/07 03:00
    FC San Marcos
    Alianza Universidad
    0 - 1
  • 08/07 01:15
    Molinos El Pirata
    Deportivo Llacuabamba
    1 - 0
  • 05/07 03:15
    Dep.San Martin
    Comerciantes FC
    0 - 1
  • 05/07 01:00
    Santos Ica
    Deportivo Municipal 1
    0 - 1
  • 04/07 03:10
    EM Deportivo Binacional
    CD Coopsol
    3 - 0
  • 04/07 01:00
    Ayacucho Futbol Club
    UCV Moquegua
    0 - 0
  • 03/07 03:15
    Alianza Universidad
    Molinos El Pirata
    2 - 0
  • 03/07 01:00
    Club Ada Jaen
    FC Carlos Stein
    1 - 1
  • 30/06 03:15
    Comerciantes FC
    Santos Ica 1
    1 - 0
  • 30/06 01:15
    Academia Deportiva Cantolao
    Ayacucho Futbol Club
    1 - 1
  • 29/06 03:30
    CD Coopsol
    Dep.San Martin 1
    0 - 2
  • 29/06 03:30
    FC San Marcos
    Club Ada Jaen
    1 - 0
  • 29/06 01:00
    Juan Pablo II College
    Deportivo Llacuabamba
    0 - 1
  • 28/06 22:59
    UCV Moquegua
    EM Deportivo Binacional
    0 - 1
  • 25/06 03:30
    Dep.San Martin
    UCV Moquegua
    0 - 0
Cập nhật: