Kết quả bóng đá Paraguay

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

  • 03/07 08:00
    Costa Rica
    Paraguay
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 29/06 08:00
    1 Paraguay
    Brazil
    0 - 3
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 25/06 05:00
    Colombia
    Paraguay
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 17/06 05:30
    Panama
    Paraguay
    0 - 1
  • 12/06 07:00
    Chile
    Paraguay
    2 - 0
  • 08/06 07:30
    Peru
    Paraguay
    0 - 0
  • 22/11 06:00
    Paraguay
    Colombia
    0 - 1
    Vòng sơ loại / Bảng A
  • 17/11 07:30
    1 Chile
    Paraguay 1
    0 - 0
    Vòng sơ loại / Bảng A
  • 18/10 05:30
    Paraguay
    Bolivia
    0 - 0
    Vòng sơ loại / Bảng A
  • 13/10 06:00
    Argentina
    Paraguay
    1 - 0
    Vòng sơ loại / Bảng A
  • 07/06 05:00
    General Caballero LJM
    Sol de America
    1 - 2
    Vòng 22
  • 07/06 02:30
    Sportivo Ameliano
    Tacuary
    0 - 1
    Vòng 22
  • 06/06 05:00
    1 FC Nacional Asuncion
    Cerro Porteno
    0 - 1
    Vòng 22
  • 06/06 05:00
    Olimpia Asuncion
    Libertad
    0 - 1
    Vòng 22
  • 06/06 02:30
    1 Sportivo Luqueno
    Sportivo Trinidense
    1 - 3
    Vòng 22
  • 05/06 05:00
    1 Guarani CA
    2 de Mayo PJC
    0 - 1
    Vòng 22
  • 04/06 05:00
    Sol de America
    Sportivo Ameliano
    1 - 0
    Vòng 21
  • 03/06 03:30
    Libertad
    General Caballero LJM
    1 - 0
    Vòng 21
  • 03/06 03:30
    Cerro Porteno
    Sportivo Luqueno
    0 - 2
    Vòng 21
  • 02/06 04:30
    2 de Mayo PJC
    Olimpia Asuncion
    0 - 0
    Vòng 21
  • 02/06 02:00
    Sportivo Trinidense
    Guarani CA
    0 - 1
    Vòng 21
  • 02/06 02:00
    Tacuary
    FC Nacional Asuncion
    0 - 2
    Vòng 21
  • 28/05 06:30
    General Caballero LJM
    2 de Mayo PJC
    0 - 0
    Vòng 20
  • 27/05 04:00
    Olimpia Asuncion
    Sportivo Trinidense
    1 - 0
    Vòng 20
  • 27/05 01:30
    Sportivo Ameliano
    Libertad
    0 - 1
    Vòng 20
  • 26/05 06:30
    Guarani CA
    Sportivo Luqueno
    0 - 0
    Vòng 20
  • 26/05 04:00
    FC Nacional Asuncion
    Sol de America
    1 - 0
    Vòng 20
  • 26/05 04:00
    Tacuary
    Cerro Porteno
    0 - 1
    Vòng 20
  • 30/06 02:30
    12 de Octubre
    Deportivo Capiata
    1 - 1
  • 30/06 02:00
    Club 3 de Febrero
    Presidente Hayes 2
    2 - 1
  • 30/06 01:30
    General Diaz
    Benjamin Aceval 1
    0 - 3
  • 29/06 21:00
    3 de Noviembre
    Cristobal Colon
    1 - 0
  • 29/06 21:00
    12 De Octubre San Domingo
    Sportivo Limpeno
    1 - 0
  • 29/06 21:00
    River Plate (PAR)
    Olimpia de Ita
    0 - 0
  • 29/06 21:00
    29 de setiembre
    24 de Septiembre
    0 - 2
  • 13/07 21:00
    Sportivo Limpeno
    29 de setiembre
    0 - 0
  • 13/07 02:00
    Presidente Hayes
    River Plate (PAR)
    0 - 2
  • 13/07 01:30
    General Diaz
    12 de Octubre 1
    0 - 0
  • 13/07 01:30
    Deportivo Capiata
    12 De Octubre San Domingo
    3 - 0
  • 11/07 02:00
    Atlantida SC
    Sportivo Limpeno
    1 - 0
  • 09/07 20:50
    29 de setiembre
    Club Sport Colombia
    1 - 0
  • 09/07 02:00
    Cristobal Colon JAS
    24 de Setiembre
    0 - 0
  • 08/07 02:00
    Silvio Pettirossi
    Olimpia de Ita
    0 - 0
  • 07/07 21:00
    3 de Noviembre
    Presidente Hayes
    2 - 0
  • 07/07 20:00
    12 de Octubre
    Benjamin Aceval
    1 - 2
  • 07/07 02:00
    1 River Plate (PAR)
    Deportivo Capiata
    0 - 0
  • 06/07 21:00
    12 De Octubre San Domingo
    Cristobal Colon 1
    1 - 3
  • 04/07 05:00
    Deportivo Capiata
    3 de Noviembre
    0 - 0
  • 04/07 02:00
    Olimpia de Ita
    12 De Octubre San Domingo
    2 - 1
  • 04/07 02:00
    1 Cristobal Colon JAS
    29 de setiembre 3
    1 - 2
  • 04/07 02:00
    Presidente Hayes
    12 de Octubre
    0 - 1
  • 04/07 02:00
    24 de Setiembre
    General Diaz
    0 - 1
  • 04/07 02:00
    Club Sport Colombia
    Atlantida SC
    1 - 0
  • 04/07 02:00
    Benjamin Aceval
    Club 3 de Febrero
    0 - 1
  • 04/07 02:00
    Cristobal Colon
    River Plate (PAR)
    0 - 0
  • 01/07 02:00
    1 Silvio Pettirossi
    Club Sport Colombia
    0 - 0
  • 28/06 21:00
    Atlantida SC
    Cristobal Colon JAS 1
    1 - 1
  • 14/07 21:00
    12 de Junio VH
    Rubio nu
    0 - 0
    Vòng 16
  • 14/07 21:00
    Martin Ledesma
    Sportivo San Lorenzo
    0 - 0
    Vòng 16
  • 14/07 02:00
    Club Sport Colombia
    Cristobal Colon JAS
    0 - 1
  • 14/07 02:00
    Benjamin Aceval
    3 de Noviembre
    0 - 0
  • 14/07 02:00
    Cristobal Colon
    Silvio Pettirossi
    1 - 2
  • 13/07 21:00
    Deportivo Recoleta
    Deportivo Carapegua
    0 - 0
    Vòng 16
  • 13/07 21:00
    Guairena
    Independiente Luque
    1 - 1
    Vòng 16
  • 13/07 06:30
    Encarnacion FC
    Atletico Colegiales
    3 - 1
    Vòng 16
  • 13/07 01:30
    Sol de America Pastoreo
    resistencia SC
    0 - 0
    Vòng 16
  • 09/07 04:30
    Encarnacion FC
    Sportivo San Lorenzo
    0 - 0
    Vòng 15
  • 09/07 02:00
    3 De Febrero
    Atletico Colegiales 1
    1 - 0
    Vòng 15
  • 07/07 21:00
    Martin Ledesma
    Independiente Luque
    2 - 0
    Vòng 15
  • 07/07 21:00
    Club Fernando de la Mora
    Deportivo Recoleta
    0 - 1
    Vòng 15
  • 06/07 21:00
    Sol de America Pastoreo
    Rubio nu
    0 - 0
    Vòng 15
  • 06/07 21:00
    12 de Junio VH
    Deportivo Santani 1
    0 - 1
    Vòng 15
  • 06/07 04:30
    Atletico Tembetary
    Deportivo Carapegua 1
    1 - 1
    Vòng 15
  • 06/07 02:00
    Guairena
    resistencia SC
    0 - 0
    Vòng 15
  • 02/07 03:45
    Independiente Luque
    Encarnacion FC
    1 - 1
    Vòng 14
  • 02/07 01:30
    Atletico Colegiales
    Club Fernando de la Mora
    1 - 0
    Vòng 14
  • 30/06 21:00
    Deportivo Carapegua
    12 de Junio VH
    0 - 1
    Vòng 14
  • 30/06 21:00
    Sportivo San Lorenzo
    3 De Febrero 1
    0 - 0
    Vòng 14
  • 29/06 21:00
    Deportivo Santani
    Sol de America Pastoreo 1
    1 - 0
    Vòng 14
  • 29/06 21:00
    Deportivo Recoleta
    Atletico Tembetary
    1 - 0
    Vòng 14
  • 28/06 04:15
    Rubio nu
    Guairena
    0 - 0
    Vòng 14
  • 28/06 02:00
    resistencia SC
    Martin Ledesma
    0 - 0
    Vòng 14
  • 26/06 01:30
    1 Club Fernando de la Mora
    Atletico Tembetary
    1 - 0
    Vòng 13
  • 26/06 01:30
    3 De Febrero
    Independiente Luque
    0 - 1
    Vòng 13
  • 23/06 21:00
    Encarnacion FC
    resistencia SC
    0 - 0
    Vòng 13
  • 23/06 21:00
    Atletico Colegiales
    Sportivo San Lorenzo
    1 - 2
    Vòng 13
  • 22/06 21:00
    Sol de America Pastoreo
    Deportivo Carapegua
    0 - 1
    Vòng 13
  • 10/06 18:30
    Cerro Porteno Asuncion Reserves
    Sportivo Ameliano Reserves
    1 - 1
  • 10/06 18:30
    Olimpia Asuncion Reserves
    Tacuary Reserves
    0 - 0
  • 07/06 18:30
    Club General Caballero Reserves
    Sol de America Reserves
    1 - 0
  • 07/06 18:30
    Sportivo Ameliano Reserves
    Tacuary Reserves
    2 - 1
  • 06/06 18:30
    Nacional Asuncion Reserves
    Cerro Porteno Asuncion Reserves
    1 - 1
  • 06/06 18:30
    Olimpia Asuncion Reserves
    Club Libertad Reserve
    1 - 1
  • 05/06 18:30
    Club Guarani Reserve
    Mayo Reserves
    0 - 0
  • 04/06 19:00
    Sol de America Reserves
    Sportivo Ameliano Reserves
    1 - 2
  • 03/06 18:30
    Cerro Porteno Asuncion Reserves
    Sportivo Luqueno Reserves
    0 - 1
  • 28/05 18:30
    Club General Caballero Reserves
    Mayo Reserves
    1 - 1
  • 27/05 18:30
    Sportivo Ameliano Reserves
    Club Libertad Reserve
    4 - 0
  • 27/05 18:30
    Olimpia Asuncion Reserves
    Sportivo Trinidense Reserves
    3 - 0
  • 05/07 22:40
    Club Olimpia de Ita U19
    Sportivo Trinidense U19
    5 - 0
  • 05/07 22:30
    1 Sportivo Ameliano U19
    Libertad Asuncion U19 2
    1 - 1
  • 05/07 22:30
    Club Nacional Asunción U19
    Sol de America U19
    0 - 0
  • 29/06 22:30
    1 Libertad Asuncion U19
    Club Nacional Asunción U19
    0 - 0
  • 22/06 22:30
    1 General Caballero JLM U19
    Sportivo Luqueno U19 1
    0 - 0
  • 22/06 22:30
    Sportivo Ameliano U19
    Sportivo Trinidense U19
    0 - 0
  • 22/06 18:30
    Sol de America U19
    Cerro Porteno U19
    0 - 1
  • 14/07 04:15
    Sportivo Trinidense Nữ
    Club Guarani Nữ
    0 - 1
  • 08/07 03:15
    Cerro Porteno Nữ
    Sportivo Trinidense Nữ
    2 - 0
  • 08/07 01:00
    2 de Mayo (W)
    Sportivo Ameliano Nữ
    0 - 0
  • 07/07 03:10
    Nacional-Humaita Nữ
    General Caballero JLM Nữ
    2 - 1
  • 06/07 01:00
    Sol de America Nữ
    Club Olimpia Nữ
    0 - 5
  • 01/07 03:15
    Sportivo Luqueno Nữ
    Cerro Porteno Nữ
    0 - 4
  • 01/07 01:00
    Sportivo Ameliano Nữ
    Nacional-Humaita Nữ
    1 - 0
  • 30/06 04:10
    General Caballero JLM Nữ
    Club Guarani Nữ 1
    1 - 1
  • 30/06 02:00
    Sportivo Trinidense Nữ
    Club Olimpia Nữ
    0 - 8
  • 29/06 01:00
    Tacuary Nữ
    Sol de America Nữ
    0 - 3
  • 25/06 01:00
    Tacuary Nữ
    2 de Mayo (W)
    0 - 0
  • 24/06 20:50
    Sportivo Ameliano Nữ
    Club Guarani Nữ
    0 - 4
  • 21/06 04:15
    General Caballero JLM Nữ
    Sportivo Ameliano Nữ
    0 - 1
  • 20/06 06:30
    Olimpia Asuncion Nữ
    Sportivo Limpeno Nữ
    1 - 1
  • 20/06 04:15
    Sportivo Luqueno Nữ
    2 de Mayo (W)
    1 - 0
  • 19/06 03:15
    Nacional-Humaita Nữ
    Tacuary Nữ
    2 - 0
  • 17/06 21:00
    Cerro Porteno Nữ
    Sportivo Ameliano Nữ
    1 - 1
  • 17/06 03:15
    Club Olimpia Nữ
    General Caballero JLM Nữ
    2 - 0
  • 17/06 01:00
    1 Club Guarani Nữ
    Sportivo Limpeno Nữ
    0 - 1
  • 16/06 03:15
    1 Sportivo Trinidense Nữ
    Sportivo Luqueno Nữ 1
    2 - 0
  • 16/06 01:00
    2 de Mayo (W)
    Sol de America Nữ
    1 - 0
  • 13/06 06:30
    Sportivo Trinidense Nữ
    Nacional-Humaita Nữ
    0 - 0
  • 13/06 04:15
    2 de Mayo (W)
    Sportivo Limpeno Nữ
    1 - 4
  • 10/06 03:15
    1 2 de Mayo (W)
    Nacional-Humaita Nữ
    0 - 1
  • 10/06 01:00
    Tacuary Nữ
    Club Guarani Nữ
    2 - 1
  • 09/06 03:15
    Sportivo Limpeno Nữ
    Cerro Porteno Nữ
    0 - 0
  • 09/06 01:00
    General Caballero JLM Nữ
    Sportivo Trinidense Nữ
    1 - 0
  • 08/06 06:30
    1 Sportivo Ameliano Nữ
    Club Olimpia Nữ
    0 - 2
  • 08/06 04:15
    Sol de America Nữ
    Sportivo Luqueno Nữ
    3 - 0
  • 03/06 03:15
    Club Guarani Nữ
    2 de Mayo (W)
    3 - 0
  • 12/07 05:30
    Fulgencio Yegros
    Atletico Tembetary 1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 12/07 03:15
    Olimpia de Ita
    Martin Ledesma
    0 - 0
    Vòng 2
  • 12/07 01:00
    24 de Setiembre
    12 de Junio VH
    1 - 0
    Vòng 2
  • 11/07 03:15
    CS San Miguel
    Deportivo Recoleta
    1 - 2
    Vòng 2
  • 11/07 01:00
    Humaita FBC
    Sport Union Piribebuy
    1 - 2
    Vòng 2
  • 10/07 03:15
    Cristobal Colon
    Guairena
    1 - 1
    Vòng 2
  • 10/07 01:00
    Salto del Guaira
    Deportivo Capiata
    0 - 0
    Vòng 2
  • 05/07 05:30
    Sportivo San Lorenzo
    Sportivo Iteno
    0 - 1
    Vòng 2
  • 05/07 03:15
    Club Pilcomayo FBC
    Atletico Colegiales 2
    1 - 0
    Vòng 2
  • 05/07 01:00
    Encarnacion FC
    Deportivo Pinoza
    1 - 0
    Vòng 2
  • 04/07 05:30
    CA Enramadita
    3 De Febrero
    1 - 1
    Vòng 2
  • 04/07 03:15
    Patriotas FBC (PAR)
    Deportivo Santani
    0 - 2
    Vòng 2
  • 04/07 01:00
    Guarani La Colmena
    Sol de America Pastoreo
    1 - 1
    Vòng 2
  • 17/06 02:30
    Nacional de Yby Yau
    1º de Marzo PJC 1
    2 - 1
    Triangular group / Bảng A
  • 14/06 07:00
    29 de setiembre
    12 de Octubre SD
    1 - 1
    Vòng 1
  • 14/06 04:30
    Atlantida SC
    3 de Febrero RB FBC
    2 - 1
    Vòng 1
  • 14/06 02:30
    1 Club 16 de Julio
    Nacional de Yby Yau
    0 - 2
    Triangular group / Bảng A
  • 13/06 06:30
    Benjamin Aceval
    Club Sport Colombia
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/06 04:00
    CS San Miguel
    Juventud Mariscal Estigarribia
    1 - 1
    Vòng 1
  • Pen [4-3]
  • 12/06 05:00
    1 3 de Febrero RB FBC
    Deportivo Capiata 1
    0 - 1
    Vòng 1
  • 12/06 02:40
    1 Universal Encarnacion
    Sport Union Piribebuy
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/05 06:30
    1 de Marzo Pilar
    15 de Mayo 1
    1 - 0
    Vòng 1
  • 31/05 04:00
    Sport Colonial
    Fulgencio Yegros
    0 - 0
    Vòng 1
  • Pen [1-3]
  • 30/05 06:30
    1 Humaita FBC
    1 de Marzo FBC 1
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/05 04:00
    Club Pilcomayo FBC
    Sportivo Valois Rivarola
    1 - 0
    Vòng 1
  • 29/05 06:30
    1 General Diaz
    Sportivo Limpeno
    0 - 1
    Vòng 1
  • 29/05 04:00
    Deportivo Pinoza
    Juventud Loma Pyta
    1 - 0
    Vòng 1
  • Pen [6-5]
Cập nhật: