Kết quả bóng đá Nga

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

  • 07/07 22:30
    FK Oryol
    Strogino Moscow 1
    1 - 0
    Vòng 15
  • 07/07 22:00
    FK Ryazan
    FK Khimki B
    2 - 1
    Vòng 15
  • 07/07 22:00
    Kvant Obninsk
    SKA Khabarovsk II
    3 - 0
    Vòng 15
  • 07/07 21:00
    Dinamo Moscow B
    Rodina Moskva III
    2 - 0
    Vòng 15
  • 07/07 21:00
    Salyut-Energia Belgorod
    Dinamo Vladivostok
    2 - 0
    Vòng 15
  • 07/07 21:00
    Dynamo Vologda
    Luki Energiya
    1 - 1
    Vòng 15
  • 07/07 20:00
    FK Kosmos Dolgoprudny
    Kompozit 1
    0 - 0
    Vòng 15
  • 07/07 20:00
    FK Kolomna
    FK Spartak Tambov
    0 - 1
    Vòng 15
  • 07/07 20:00
    Torpedo Vladimir
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    2 - 0
    Vòng 15
  • 07/07 20:00
    Saturn Moscow
    Zvezda Sint Petersburg
    4 - 1
    Vòng 15
  • 07/07 18:00
    Chertanovo Moscow
    Baltika-BFU Kaliningrad 1
    2 - 0
    Vòng 15
  • 07/07 18:00
    Zenit Penza
    SY Sakhalinsk
    0 - 0
    Vòng 15
  • 07/07 16:00
    Spartak Moscow II
    FC Tver
    0 - 0
    Vòng 15
  • 07/07 16:00
    Irkutsk
    Zenit-2 St.Petersburg
    2 - 1
    Vòng 15
  • 06/07 22:59
    Legion Dynamo
    FK Rostov-2
    0 - 0
    Vòng 17
  • 06/07 22:59
    FC Sevastopol
    Stavropolye-2009
    0 - 0
    Vòng 17
  • 06/07 22:59
    Rubin Kazan B
    Akron Togliatti B
    0 - 0
    Vòng 13
  • 06/07 22:00
    Nart Cherkessk
    Dinamo Makhachkala B
    0 - 0
    Vòng 17
  • 06/07 22:00
    FK Kuban Kholding
    FK Biolog
    3 - 0
    Vòng 17
  • 06/07 21:30
    FK Angusht Nazran
    Stroitel Kamensk-Shakhtinsky
    0 - 1
    Vòng 17
  • 06/07 21:00
    Spartak Nalchik
    FK Astrakhan 1
    1 - 0
    Vòng 17
  • 06/07 21:00
    Nosta Novotroitsk
    Uralets Nizhny Tagil 1
    0 - 0
    Vòng 13
  • 06/07 21:00
    Dynamo Kirov
    FK Ural-2
    1 - 0
    Vòng 13
  • 06/07 20:00
    1 Alania-d Vladikavkaz
    Rubin Yalta 1
    0 - 0
    Vòng 17
  • 06/07 19:00
    Dinamo Saint Petersburg
    Znamya Truda
    0 - 1
    Vòng 15
  • 06/07 18:00
    2 FC Nizhny Novgorod II
    FK Volna Nizhegorodskaya
    0 - 1
    Vòng 13
  • 06/07 17:00
    Krylia Sovetov II
    FK Orenburg-2
    1 - 0
    Vòng 13
  • 06/07 15:00
    Amkar Perm
    FC Lada Togliatti
    1 - 0
    Vòng 13
  • 03/07 18:00
    Sokol Kazan
    Dinamo Barnaul
    1 - 0
    Vòng 13
  • 02/07 00:00
    Baltika-BFU Kaliningrad
    Dynamo Vologda
    0 - 0
    Vòng 14
  • 12/07 22:59
    FK Rostov Youth
    Zenit St.Petersburg Youth
    1 - 0
    Vòng 14
  • 12/07 21:00
    Lokomotiv Moscow Youth
    Rubin Kazan (R)
    1 - 1
    Vòng 14
  • 12/07 21:00
    FK Krasnodar Youth
    UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
    1 - 0
    Vòng 14
  • 12/07 21:00
    1 FC Terek Groznyi Youth
    Dinamo Moscow Youth
    1 - 1
    Vòng 14
  • 12/07 21:00
    FK Orenburg Youth
    FK Nizhny Novgorod Youth 1
    1 - 2
    Vòng 14
  • 12/07 20:30
    Chertanovo Moscow Youth
    FK Ural Youth
    2 - 0
    Vòng 14
  • 12/07 19:00
    Krylya Sovetov Samara Youth
    PFC Sochi Youth
    1 - 0
    Vòng 14
  • 12/07 19:00
    Strogino Youth
    Spartak Moscow Youth
    1 - 1
    Vòng 14
  • 12/07 19:00
    Konopliev Youth
    Baltika Kaliningrad Youth
    2 - 0
    Vòng 14
  • 12/07 19:00
    CSKA Moscow (R)
    Fakel Youth
    2 - 2
    Vòng 14
  • 05/07 22:59
    Baltika Kaliningrad Youth
    Strogino Youth 1
    1 - 0
    Vòng 13
  • 05/07 22:59
    Spartak Moscow Youth
    FK Krasnodar Youth
    0 - 2
    Vòng 13
  • 05/07 22:59
    Dinamo Moscow Youth
    FK Orenburg Youth
    3 - 1
    Vòng 13
  • 05/07 21:00
    Fakel Youth
    FC Terek Groznyi Youth
    0 - 1
    Vòng 13
  • 05/07 21:00
    Konopliev Youth
    PFC Sochi Youth
    0 - 0
    Vòng 13
  • 05/07 21:00
    UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
    Lokomotiv Moscow Youth
    0 - 2
    Vòng 13
  • 05/07 21:00
    Zenit St.Petersburg Youth
    CSKA Moscow (R)
    0 - 0
    Vòng 13
  • 05/07 20:30
    Rubin Kazan (R)
    Krylya Sovetov Samara Youth
    0 - 0
    Vòng 13
  • 05/07 19:00
    FK Ural Youth
    FK Rostov Youth
    0 - 2
    Vòng 13
  • 05/07 14:00
    FK Nizhny Novgorod Youth
    Chertanovo Moscow Youth
    0 - 1
    Vòng 13
  • 28/06 22:59
    FK Rostov Youth
    FK Nizhny Novgorod Youth
    2 - 0
    Vòng 12
  • 28/06 21:00
    Lokomotiv Moscow Youth
    Spartak Moscow Youth
    0 - 0
    Vòng 12
  • 28/06 21:00
    FK Krasnodar Youth
    Baltika Kaliningrad Youth
    0 - 2
    Vòng 12
  • 28/06 21:00
    Fakel Youth
    Dinamo Moscow Youth
    0 - 0
    Vòng 12
  • 28/06 21:00
    FC Terek Groznyi Youth
    Zenit St.Petersburg Youth 1
    0 - 1
    Vòng 12
  • 28/06 21:00
    FK Orenburg Youth
    Chertanovo Moscow Youth
    0 - 1
    Vòng 12
  • 28/06 19:00
    Rubin Kazan (R)
    PFC Sochi Youth
    0 - 0
    Vòng 12
  • 28/06 19:00
    CSKA Moscow (R)
    FK Ural Youth
    2 - 0
    Vòng 12
  • 28/06 17:00
    UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
    Krylya Sovetov Samara Youth
    0 - 0
    Vòng 12
  • 28/06 17:00
    1 Strogino Youth
    Konopliev Youth
    0 - 0
    Vòng 12
  • 14/07 00:30
    Zenit St. Petersburg
    FC Krasnodar
    3 - 0
    Match
  • 07/07 22:00
    Krasnodar FK Nữ
    FK Ryazan Nữ
    3 - 0
  • 06/07 20:00
    Akademiya Tambov Nữ
    Dynamo Moscow Nữ
    0 - 3
  • 06/07 17:00
    Spartak Moscow (W)
    CSKA Moscow Nữ
    0 - 2
  • 06/07 13:00
    Yenisey Krasnoyarsk Nữ
    Zvezda Sint Petersburg Nữ
    0 - 1
  • 05/07 21:00
    Krylya Sovetov Samara Nữ
    FK Rostov Nữ
    0 - 0
  • Pen [4-1]
  • 04/07 19:00
    Rubin Kazan Nữ
    Chertanovo Moscow Nữ
    0 - 1
  • 04/07 17:00
    Baikal Irkutsk (W)
    Zvezda 2005 Nữ
    0 - 0
  • 14/07 20:00
    Ural Sverdlovsk Oblast
    FK Sochi
    0 - 0
    Vòng 1
  • 14/07 20:00
    Shinnik Yaroslavl
    Rotor Volgograd
    0 - 1
    Vòng 1
  • 14/07 17:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    KAMAZ Naberezhnye Chelny
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/07 20:00
    Arsenal Tula
    Chernomorets Novorossiysk
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/06 22:59
    Rotor Volgograd
    Sibir-M Novosibirsk
    2 - 1
  • 30/06 21:00
    Spartak Moscow (W)
    FK Ryazan Nữ
    1 - 2
    Vòng 3
  • 29/06 21:00
    Krylya Sovetov Samara Nữ
    FK Rostov Nữ
    0 - 0
    Vòng 3
  • 29/06 21:00
    Chertanovo Moscow Nữ
    Rubin Kazan Nữ
    1 - 0
    Vòng 3
  • 29/06 18:30
    Dynamo Moscow Nữ
    Zenit St Petersburg Nữ
    0 - 0
    Vòng 3
  • 23/06 21:00
    1 CSKA Moscow Nữ
    Zenit St Petersburg Nữ
    0 - 0
    Vòng 13
  • 23/06 18:30
    Spartak Moscow (W)
    Lokomotiv Moscow Nữ
    0 - 0
    Vòng 13
  • 22/06 20:00
    FK Ryazan Nữ
    Yenisey Krasnoyarsk Nữ
    0 - 0
    Vòng 13
  • 22/06 15:00
    Zvezda 2005 Nữ
    Krylya Sovetov Samara Nữ
    1 - 0
    Vòng 13
  • 21/06 21:30
    FK Rostov Nữ
    Krasnodar FK Nữ
    0 - 1
    Vòng 13
  • 21/06 20:00
    Dynamo Moscow Nữ
    Rubin Kazan Nữ
    2 - 0
    Vòng 13
  • 15/06 21:00
    1 Zenit St Petersburg Nữ
    Zvezda 2005 Nữ
    0 - 0
    Vòng 12
  • 15/06 20:45
    Spartak Moscow (W)
    Dynamo Moscow Nữ
    0 - 0
    Vòng 12
  • 15/06 20:00
    Rubin Kazan Nữ
    FK Rostov Nữ
    0 - 1
    Vòng 12
  • 15/06 19:00
    Krylya Sovetov Samara Nữ
    FK Ryazan Nữ
    0 - 0
    Vòng 12
  • 15/06 18:30
    Lokomotiv Moscow Nữ
    CSKA Moscow Nữ
    0 - 1
    Vòng 12
  • 15/06 14:00
    Yenisey Krasnoyarsk Nữ
    Chertanovo Moscow Nữ 1
    1 - 0
    Vòng 12
Cập nhật: