Kết quả bóng đá Na Uy

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

  • 09/06 00:30
    Đan Mạch
    Na Uy
    2 - 0
  • 06/06 00:00
    Na Uy
    Kosovo
    1 - 0
  • 27/03 01:00
    Na Uy
    Slovakia
    1 - 0
  • 23/03 00:00
    Na Uy
    Séc
    1 - 1
  • 17/11 00:00
    Na Uy
    Đảo Faroe
    2 - 0
  • 08/09 00:00
    Na Uy
    Jordan
    4 - 0
  • 20/11 02:45
    Scotland
    Na Uy
    2 - 2
    Vòng loại / Bảng A
  • 16/10 01:45
    Na Uy
    Tây Ban Nha
    0 - 0
    Vòng loại / Bảng A
  • 13/10 01:45
    Cyprus
    Na Uy
    0 - 1
    Vòng loại / Bảng A
  • 13/09 01:45
    Na Uy
    Georgia
    2 - 0
    Vòng loại / Bảng A
  • 14/07 03:00
    Tromso IL
    KFUM Oslo
    0 - 0
    Vòng 14
  • 14/07 00:15
    Brann
    Haugesund
    0 - 0
    Vòng 14
  • 13/07 22:00
    Lillestrom
    Stromsgodset
    2 - 1
    Vòng 14
  • 13/07 22:00
    Sandefjord
    Bodo Glimt
    1 - 0
    Vòng 14
  • 13/07 22:00
    Fredrikstad
    Molde
    0 - 0
    Vòng 14
  • 13/07 22:00
    Odd Grenland
    Ham-Kam
    1 - 1
    Vòng 14
  • 13/07 22:00
    Viking
    Kristiansund BK
    0 - 0
    Vòng 14
  • 13/07 00:00
    Sarpsborg 08
    Rosenborg
    3 - 0
    Vòng 14
  • 09/07 00:10
    Stromsgodset
    Sandefjord
    1 - 1
    Vòng 13
  • 09/07 00:00
    Kristiansund BK
    Fredrikstad 1
    2 - 1
    Vòng 13
  • 08/07 00:15
    Rosenborg
    Odd Grenland
    2 - 0
    Vòng 13
  • 07/07 22:00
    1 Ham-Kam
    Tromso IL
    0 - 0
    Vòng 13
  • 07/07 22:00
    KFUM Oslo
    Viking
    1 - 0
    Vòng 13
  • 07/07 22:00
    Molde
    Lillestrom
    2 - 0
    Vòng 13
  • 07/07 22:00
    1 Haugesund
    Sarpsborg 08
    0 - 0
    Vòng 13
  • 07/07 19:30
    Bodo Glimt
    Brann 1
    2 - 0
    Vòng 13
  • 04/07 00:00
    Sandefjord
    Tromso IL
    0 - 2
    Vòng 2
  • 30/06 20:00
    Viking
    Rosenborg
    1 - 0
    Vòng 12
  • 29/06 02:15
    Tromso IL
    Molde
    0 - 1
    Vòng 12
  • 29/06 00:00
    Sarpsborg 08
    Bodo Glimt
    1 - 0
    Vòng 12
  • 29/06 00:00
    Brann
    Stromsgodset
    0 - 0
    Vòng 12
  • 29/06 00:00
    Odd Grenland
    Kristiansund BK
    0 - 1
    Vòng 12
  • 28/06 02:15
    Lillestrom
    KFUM Oslo
    1 - 0
    Vòng 12
  • 28/06 00:00
    Sandefjord
    Ham-Kam
    1 - 1
    Vòng 12
  • 07/07 18:30
    Fortuna Alesund Nữ
    Ovrevoll HosleNữ
    2 - 0
    Vòng 13
  • 07/07 18:00
    Odd BK Nữ
    Tromso Nữ
    1 - 1
    Vòng 13
  • 07/07 18:00
    Viking Nữ
    Bodo Glimt (W)
    1 - 0
    Vòng 13
  • 06/07 19:00
    FK Fyllingsdalen Nữ
    Avaldsnes Nữ
    1 - 0
    Vòng 13
  • 06/07 18:00
    KIL/Hemne Nữ
    Honefoss Nữ
    0 - 1
    Vòng 13
  • 03/07 20:00
    Odd BK Nữ
    Bodo Glimt (W)
    0 - 0
    Vòng 11
  • 30/06 19:00
    Avaldsnes Nữ
    Fortuna Alesund Nữ
    0 - 1
    Vòng 12
  • 30/06 18:00
    Bodo Glimt (W)
    FK Fyllingsdalen Nữ
    2 - 0
    Vòng 12
  • 29/06 20:00
    Honefoss Nữ
    Odd BK Nữ
    2 - 0
    Vòng 12
  • 29/06 20:00
    Tromso Nữ
    KIL/Hemne Nữ
    0 - 0
    Vòng 12
  • 29/06 20:00
    Ovrevoll HosleNữ
    Viking Nữ
    1 - 0
    Vòng 12
  • 23/06 21:00
    FK Fyllingsdalen Nữ
    Honefoss Nữ
    0 - 3
    Vòng 11
  • 23/06 18:00
    KIL/Hemne Nữ
    Ovrevoll HosleNữ
    0 - 0
    Vòng 11
  • 22/06 22:59
    Fortuna Alesund Nữ
    Tromso Nữ
    1 - 0
    Vòng 11
  • 22/06 20:00
    1 Viking Nữ
    Avaldsnes Nữ
    1 - 0
    Vòng 11
  • 15/07 19:00
    Ham-Kam U19
    Kongsvinger U19
    1 - 1
  • 29/06 01:15
    Ullern 2 U19
    Klofta U19
    2 - 0
  • 28/06 01:15
    Asker U19
    Moss U19
    0 - 0
  • 28/06 01:15
    Baerum U19
    Nordstrand U19
    1 - 0
  • 28/06 01:15
    KFUM U19
    Lyn Oslo U19
    0 - 5
  • 28/06 01:00
    Drobak/Frogn U19
    Oppsal U19
    1 - 0
  • 27/06 22:59
    Ullensaker U19
    Lorenskog U19
    1 - 1
  • 27/06 22:00
    Ready U19
    Valerenga 2 U19
    1 - 0
  • 26/06 01:15
    Ham-Kam U19
    Follo U19
    2 - 2
  • 24/06 22:59
    Kongsvinger U19
    Skeid Oslo U19
    1 - 1
  • 27/06 00:30
    Lyn Nữ
    Bodo Glimt (W)
    1 - 1
    Vòng 3
  • 26/06 22:59
    Roa Nữ
    Tromso Nữ
    1 - 0
    Vòng 3
  • 26/06 22:59
    Arna Bjornar Nữ
    Viking Nữ
    0 - 2
    Vòng 3
  • 26/06 22:59
    Fortuna Alesund Nữ
    LSK Kvinner Nữ
    2 - 0
    Vòng 3
  • 26/06 22:59
    Aasane Nữ
    SK Brann Nữ
    0 - 3
    Vòng 3
  • 26/06 22:59
    Molde Nữ
    Rosenborg BK Nữ
    0 - 1
    Vòng 3
  • 26/06 22:59
    Stabaek Nữ
    Honefoss Nữ
    2 - 0
    Vòng 3
  • 26/06 00:00
    Start Kristiansand Nữ
    Valerenga Nữ
    1 - 3
    Vòng 3
  • 14/07 20:00
    Jerv
    Viking B
    0 - 1
    Vòng 15
  • 14/07 19:00
    Sotra
    Brann 2
    3 - 0
    Vòng 15
  • 14/07 18:00
    Vard Haugesund
    Brattvag
    0 - 0
    Vòng 15
  • 13/07 21:00
    Kvik Halden
    Flekkeroy IL
    2 - 0
    Vòng 15
  • 13/07 20:00
    Lysekloster
    Orn-Horten
    1 - 0
    Vòng 15
  • 13/07 20:00
    Hodd
    Eik-Tonsberg
    1 - 0
    Vòng 15
  • 13/07 20:00
    1 Notodden FK
    FK Arendal 1
    0 - 0
    Vòng 15
  • 09/07 00:00
    Viking B
    Vard Haugesund
    1 - 0
    Vòng 14
  • 08/07 22:00
    Brann 2
    Kvik Halden
    0 - 2
    Vòng 14
  • 07/07 21:00
    Brattvag
    Lysekloster
    1 - 1
    Vòng 14
  • 07/07 21:00
    Jerv
    Sotra
    0 - 1
    Vòng 14
  • 07/07 18:00
    Flekkeroy IL
    Hodd
    0 - 1
    Vòng 14
  • 06/07 21:00
    Eik-Tonsberg
    Notodden FK
    0 - 0
    Vòng 14
  • 06/07 20:00
    Orn-Horten
    FK Arendal
    0 - 1
    Vòng 14
  • 01/07 22:00
    Hodd
    Viking B
    1 - 0
    Vòng 13
  • 30/06 21:00
    FK Arendal
    Brann 2
    0 - 0
    Vòng 13
  • 30/06 21:00
    Sotra
    Brattvag
    0 - 0
    Vòng 13
  • 29/06 21:00
    Notodden FK
    Jerv
    0 - 1
    Vòng 13
  • 29/06 20:00
    Kvik Halden
    Orn-Horten 1
    0 - 0
    Vòng 13
  • 29/06 18:00
    Vard Haugesund
    Flekkeroy IL
    2 - 0
    Vòng 13
  • 29/06 18:00
    Lysekloster
    Eik-Tonsberg
    0 - 0
    Vòng 13
  • 24/06 21:00
    Junkeren
    Valerenga B
    1 - 0
    Vòng 12
  • 23/06 21:00
    Jerv
    Lysekloster
    2 - 0
    Vòng 12
  • 23/06 21:00
    Hodd
    Sotra
    0 - 0
    Vòng 12
  • 23/06 20:30
    Brattvag
    Flekkeroy IL
    1 - 1
    Vòng 12
  • 23/06 20:00
    Viking B
    Kvik Halden
    3 - 1
    Vòng 12
  • 23/06 18:00
    Orn-Horten
    Vard Haugesund
    0 - 1
    Vòng 12
  • 23/06 17:00
    Gjovik Lyn
    Alta
    0 - 0
    Vòng 12
  • 22/06 20:30
    Tromsdalen
    Ullensaker/Kisa IL 1
    0 - 1
    Vòng 12
  • 22/06 20:00
    Eik-Tonsberg
    FK Arendal
    0 - 1
    Vòng 12
  • 23/06 22:00
    Mjondalen IF
    Egersunds IK
    0 - 1
    Vòng 14
  • 23/06 22:00
    Valerenga
    Sandnes Ulf
    3 - 0
    Vòng 14
  • 23/06 22:00
    Asane Fotball
    Moss
    0 - 2
    Vòng 14
  • 23/06 22:00
    Bryne
    Lyn Oslo
    0 - 1
    Vòng 14
  • 23/06 22:00
    Raufoss
    Start Kristiansand
    1 - 1
    Vòng 14
  • 23/06 22:00
    Stabaek
    Levanger FK 1
    0 - 0
    Vòng 14
  • 23/06 22:00
    Aalesund FK
    Ranheim IL
    1 - 1
    Vòng 14
  • 22/06 22:00
    Sogndal
    Kongsvinger
    1 - 0
    Vòng 14
  • 16/07 00:15
    KFUM 2
    Baerum SK
    1 - 1
  • 14/07 20:00
    Vindbjart
    Odd Grenland 2
    2 - 0
    Vòng 15
  • 14/07 20:00
    Os Turn Fotball
    Hou Ge Xinte B team
    2 - 0
  • 14/07 19:00
    1 Forde
    Sandvikens
    2 - 3
  • 14/07 19:00
    Start Kristiansand B
    Sandefjord B
    0 - 0
    Vòng 15
  • 14/07 19:00
    1 Askollen
    Gamle Oslo
    0 - 3
  • 14/07 19:00
    Djerv 1919
    Askoy FK
    1 - 2
  • 14/07 19:00
    Pors Grenland
    Staal Jorpeland
    0 - 1
    Vòng 15
  • 14/07 19:00
    Vidar
    Mandalskameratene
    2 - 0
    Vòng 15
  • 14/07 19:00
    Assiden
    Asker
    1 - 5
  • 13/07 21:00
    Fram Larvik
    Brodd
    2 - 2
    Vòng 15
  • 13/07 20:00
    Floro
    Loddefjord 1
    2 - 1
  • 13/07 19:00
    Mjondalen IF B
    Oppsal
    1 - 0
  • 13/07 19:00
    Flint
    Nordstrand
    2 - 3
  • 13/07 19:00
    Sparta Sarpsborg B
    Ullern FC
    0 - 0
  • 12/07 00:00
    Sola
    Vigor
    5 - 1
    Vòng 15
  • 11/07 23:30
    Skeid Oslo II
    Frigg
    2 - 1
  • 11/07 22:59
    Ardal
    Fana
    0 - 0
  • 11/07 00:00
    Stord IL
    froya
    1 - 2
  • 10/07 22:59
    Madla IL
    Sandnes B
    3 - 0
    Vòng 15
  • 10/07 22:59
    Asane Fotball B
    Bjarg
    0 - 6
  • 09/07 00:00
    Hou Ge Xinte B team
    Djerv 1919
    2 - 0
  • 09/07 00:00
    Oppsal
    KFUM 2
    0 - 0
  • 09/07 00:00
    Asker
    Sparta Sarpsborg B
    2 - 1
  • 08/07 22:59
    Odd Grenland 2
    Fram Larvik
    1 - 2
    Vòng 14
  • 07/07 20:00
    Mandalskameratene
    Start Kristiansand B
    2 - 2
    Vòng 14
  • 06/07 20:00
    Baerum SK
    Mjondalen IF B
    2 - 1
  • 06/07 20:00
    Askoy FK
    Asane Fotball B
    1 - 0
  • 06/07 20:00
    Bjarg
    Floro
    0 - 1
  • 06/07 20:00
    Frigg
    Assiden
    1 - 2
  • 07/07 20:00
    Stabaek Nữ
    Valerenga Nữ
    0 - 2
    Vòng 15
  • 06/07 20:00
    SK Brann Nữ
    Aasane Nữ
    2 - 0
    Vòng 15
  • 06/07 20:00
    Roa Nữ
    Rosenborg BK Nữ
    0 - 2
    Vòng 15
  • 06/07 20:00
    LSK Kvinner Nữ
    Lyn Nữ
    0 - 0
    Vòng 15
  • 04/07 00:00
    SK Brann Nữ
    Valerenga Nữ
    0 - 1
    Vòng 2
  • 29/06 20:30
    Lyn Nữ
    SK Brann Nữ
    0 - 2
    Vòng 14
  • 29/06 20:00
    Aasane Nữ
    Rosenborg BK Nữ
    1 - 1
    Vòng 14
  • 29/06 20:00
    Kolbotn Nữ
    Stabaek Nữ
    0 - 0
    Vòng 14
  • 29/06 20:00
    Arna Bjornar Nữ
    LSK Kvinner Nữ
    1 - 0
    Vòng 14
  • 29/06 20:00
    Valerenga Nữ
    Roa Nữ
    3 - 0
    Vòng 14
  • 24/06 20:00
    Molde U19
    Kristiansund BK U19
    1 - 0
Cập nhật: