Kết quả bóng đá Kazakhstan

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

  • 11/06 21:00
    Azerbaijan
    Kazakhstan
    1 - 2
  • 07/06 22:59
    Armenia
    Kazakhstan
    1 - 0
  • 27/03 02:45
    Luxembourg
    Kazakhstan
    2 - 1
  • 14/03 21:00
    Kazakhstan
    Turkmenistan
    1 - 0
  • 22/03 02:45
    Hy Lạp
    Kazakhstan
    4 - 0
    Playoffs
  • 21/11 02:45
    Slovenia
    Kazakhstan
    1 - 0
    Vòng loại / Bảng H
  • 17/11 22:00
    Kazakhstan
    San Marino
    1 - 0
    Vòng loại / Bảng H
  • 17/10 22:59
    Phần Lan
    Kazakhstan
    1 - 0
    Vòng loại / Bảng H
  • 15/10 01:45
    Đan Mạch
    Kazakhstan
    2 - 0
    Vòng loại / Bảng H
  • 10/09 20:00
    Kazakhstan
    Bắc Ireland
    1 - 0
    Vòng loại / Bảng H
  • 14/07 20:00
    FC Kairat Almaty
    Zhenis
    0 - 0
    Vòng 14
  • 13/07 22:00
    1 Kaisar Kyzylorda
    FK Yelimay Semey
    0 - 1
    Vòng 14
  • 13/07 20:00
    FC Shakhtyor Karagandy
    FC Zhetysu Taldykorgan
    0 - 0
    Vòng 14
  • 01/07 22:00
    Turan Turkistan
    FK Atyrau
    1 - 0
    Vòng 13
  • 30/06 22:00
    FK Aktobe Lento
    Tobol Kostanai
    0 - 3
    Vòng 13
  • 30/06 20:00
    FK Yelimay Semey
    FC Zhetysu Taldykorgan
    0 - 0
    Vòng 13
  • 29/06 22:00
    Lokomotiv Astana
    FC Kairat Almaty
    1 - 1
    Vòng 13
  • 29/06 22:00
    Ordabasy
    Kaisar Kyzylorda
    0 - 1
    Vòng 13
  • 29/06 20:00
    Kyzylzhar Petropavlovsk
    FC Shakhtyor Karagandy
    0 - 0
    Vòng 13
  • 23/06 22:00
    1 Turan Turkistan
    FK Yelimay Semey
    1 - 2
    Vòng 12
  • 23/06 22:00
    FK Aktobe Lento
    FC Shakhtyor Karagandy
    0 - 0
    Vòng 12
  • 23/06 20:00
    Zhenis
    Ordabasy
    1 - 2
    Vòng 12
  • 23/06 20:00
    FK Atyrau
    Tobol Kostanai
    0 - 0
    Vòng 12
  • 22/06 20:00
    Kyzylzhar Petropavlovsk
    Lokomotiv Astana
    0 - 0
    Vòng 12
  • 22/06 20:00
    1 FC Zhetysu Taldykorgan
    Kaisar Kyzylorda
    1 - 1
    Vòng 12
  • 16/06 22:00
    Lokomotiv Astana
    Ordabasy
    0 - 0
    Vòng 11
  • 16/06 22:00
    FK Yelimay Semey
    FK Aktobe Lento
    1 - 1
    Vòng 11
  • 16/06 20:00
    FC Zhetysu Taldykorgan
    Zhenis
    0 - 1
    Vòng 11
  • 15/06 22:00
    Tobol Kostanai
    FC Kairat Almaty
    1 - 0
    Vòng 11
  • 15/06 22:00
    Kaisar Kyzylorda
    Turan Turkistan
    1 - 1
    Vòng 11
  • 15/06 20:00
    FC Shakhtyor Karagandy
    FK Atyrau
    0 - 2
    Vòng 11
  • 02/06 22:59
    Zhenis
    FK Atyrau
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/06 21:00
    Kyzylzhar Petropavlovsk
    FK Yelimay Semey
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/06 21:00
    FC Kairat Almaty
    FC Shakhtyor Karagandy
    2 - 1
    Vòng 10
  • 02/06 21:00
    Turan Turkistan
    FK Aktobe Lento
    0 - 0
    Vòng 10
  • 01/06 22:59
    Ordabasy
    FC Zhetysu Taldykorgan
    3 - 1
    Vòng 10
  • 01/06 21:00
    Tobol Kostanai
    Kaisar Kyzylorda
    0 - 0
    Vòng 10
  • 19/05 22:59
    FK Yelimay Semey
    FC Kairat Almaty
    0 - 0
    Vòng 9
  • 19/05 19:00
    FC Shakhtyor Karagandy
    Tobol Kostanai
    1 - 0
    Vòng 9
  • 19/05 19:00
    2 FC Zhetysu Taldykorgan
    Kyzylzhar Petropavlovsk
    0 - 0
    Vòng 9
  • 19/06 22:00
    FK Yelimay Semey
    FK Aktobe Lento 1
    0 - 1
    Bán kết
  • 19/06 20:00
    FK Atyrau
    Tobol Kostanai
    2 - 0
    Bán kết
  • 29/05 22:00
    FK Aktobe Lento
    FK Yelimay Semey
    2 - 0
    Bán kết
  • 29/05 20:00
    Tobol Kostanai
    FK Atyrau
    1 - 0
    Bán kết
  • 08/05 22:00
    FK Yelimay Semey
    Kyzylzhar Petropavlovsk
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 08/05 22:00
    1 Ordabasy
    FK Aktobe Lento
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 90phút [0-0], 120phút [1-2]
  • 08/05 20:00
    Tobol Kostanai
    Lokomotiv Astana
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 08/05 20:00
    1 FK Atyrau
    FC Kairat Almaty
    3 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 14/04 18:00
    FK Yelimay Semey
    FC Shakhtyor Karagandy
    0 - 0
    Vòng 1/8
  • 14/04 18:00
    FK Aktobe Lento
    FC Zhetysu Taldykorgan 1
    1 - 0
    Vòng 1/8
  • 14/04 16:00
    FK Taraz
    Ordabasy
    0 - 2
    Vòng 1/8
  • 14/04 16:00
    1 Akademiya Ontustik
    Kyzylzhar Petropavlovsk
    1 - 0
    Vòng 1/8
  • 13/04 20:00
    FC Kairat Almaty
    Turan Turkistan
    2 - 0
    Vòng 1/8
  • 13/04 18:00
    Zhenis
    Lokomotiv Astana
    0 - 1
    Vòng 1/8
  • 13/04 16:00
    Kaisar Kyzylorda
    Tobol Kostanai
    0 - 1
    Vòng 1/8
  • 13/04 16:00
    FK Atyrau
    SD Family
    3 - 0
    Vòng 1/8
  • 17/07 21:00
    FK Kaspyi Aktau
    Okzhetpes
    0 - 0
    Vòng 16
  • 17/07 19:00
    FK Taraz
    Khan Tengri FC
    0 - 0
    Vòng 16
  • 17/07 19:00
    Akzhayik Oral
    SD Family
    0 - 0
    Vòng 16
  • 12/07 21:00
    FK Kaspyi Aktau
    Ekibastuzets
    0 - 1
    Vòng 15
  • 12/07 21:00
    1 FK Taraz
    FC Jetisay
    1 - 1
    Vòng 15
  • 12/07 19:00
    Altay FK
    Kaisar Kyzylorda Reserves 1
    0 - 0
    Vòng 15
  • 11/07 19:00
    Okzhetpes
    Kairat Almaty II
    1 - 0
    Vòng 15
  • 11/07 19:00
    SD Family
    FK Arys
    2 - 0
    Vòng 15
  • 11/07 19:00
    Yassy Turkistan
    Ulytau Zhezkazgan
    1 - 0
    Vòng 15
  • 05/07 20:00
    FC Jetisay
    SD Family
    2 - 1
    Vòng 14
  • 05/07 19:00
    Ekibastuzets
    FK Arys
    1 - 0
    Vòng 14
  • 04/07 20:10
    Yassy Turkistan
    Okzhetpes
    0 - 1
    Vòng 14
  • 04/07 19:00
    Khan Tengri FC
    Kaisar Kyzylorda Reserves
    2 - 1
    Vòng 14
  • 04/07 19:00
    Ulytau Zhezkazgan
    Altay FK
    1 - 0
    Vòng 14
  • 03/07 20:00
    Akzhayik Oral
    Kairat Almaty II
    1 - 2
    Vòng 14
  • 03/07 19:00
    FK Aktobe II
    FK Kaspyi Aktau
    1 - 1
    Vòng 14
  • 28/06 19:00
    1 FK Arys
    Ulytau Zhezkazgan
    1 - 2
    Vòng 13
  • 28/06 19:00
    1 Altay FK
    FC Jetisay
    0 - 0
    Vòng 13
  • 28/06 18:50
    SD Family
    Khan Tengri FC 1
    1 - 0
    Vòng 13
  • 27/06 21:00
    FK Kaspyi Aktau
    Yassy Turkistan
    0 - 0
    Vòng 13
  • 27/06 21:00
    FK Taraz
    FK Aktobe II
    0 - 0
    Vòng 13
  • 27/06 19:00
    1 Kairat Almaty II
    Ekibastuzets
    0 - 0
    Vòng 13
  • 27/06 19:00
    Akzhayik Oral
    Okzhetpes
    0 - 0
    Vòng 13
  • 21/06 20:30
    Yassy Turkistan
    Altay FK
    1 - 1
    Vòng 12
  • 21/06 19:00
    FC Jetisay
    FK Arys
    0 - 0
    Vòng 12
  • 21/06 19:00
    Ekibastuzets
    SD Family
    3 - 1
    Vòng 12
  • 21/06 19:00
    Ulytau Zhezkazgan
    Khan Tengri FC
    0 - 1
    Vòng 12
  • 20/06 21:00
    FK Kaspyi Aktau
    FK Taraz
    2 - 0
    Vòng 12
  • 20/06 19:00
    Kairat Almaty II
    Kaisar Kyzylorda Reserves
    1 - 0
    Vòng 12
  • 20/06 19:00
    Okzhetpes
    FK Aktobe II
    0 - 0
    Vòng 12
  • 07/07 22:00
    Lokomotiv Astana
    FK Kaspyi Aktau
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 07/07 22:00
    FC Shakhtyor Karagandy
    FC Zhetysu Taldykorgan
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 07/07 19:00
    Kyzylzhar Petropavlovsk
    FC Kairat Almaty
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 07/07 19:00
    Akzhayik Oral
    FK Taraz
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 06/07 22:00
    Kaisar Kyzylorda
    Zhenis
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 06/07 22:00
    Ordabasy
    FK Yelimay Semey
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 06/07 20:00
    Tobol Kostanai
    FK Aktobe Lento
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 05/07 22:00
    Turan Turkistan
    FK Atyrau
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 26/05 22:00
    1 FK Taraz
    Kyzylzhar Petropavlovsk
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 26/05 22:00
    FC Kairat Almaty
    Akzhayik Oral
    5 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 26/05 20:00
    1 FK Kaspyi Aktau
    FC Shakhtyor Karagandy 1
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 26/05 19:00
    FC Zhetysu Taldykorgan
    Lokomotiv Astana
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 25/05 22:00
    FK Aktobe Lento
    Kaisar Kyzylorda
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 25/05 22:00
    FK Yelimay Semey
    Turan Turkistan 1
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 25/05 20:00
    1 FK Atyrau
    Ordabasy
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 25/05 19:00
    Zhenis
    Tobol Kostanai
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 28/06 20:00
    Ordabasy Shymkent (W)
    BIIK Shymkent Nữ
    0 - 3
Cập nhật: