Kết quả bóng đá Israel

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

  • 11/06 22:59
    1 Belarus
    Israel
    0 - 3
  • 08/06 22:59
    Hungary
    Israel
    3 - 0
  • 22/03 02:45
    1 Israel
    Iceland
    1 - 2
    Playoffs
  • 22/11 02:45
    Andorra
    Israel
    0 - 1
    Vòng loại / Bảng I
  • 19/11 02:45
    Israel
    Romania 1
    1 - 1
    Vòng loại / Bảng I
  • 16/11 02:45
    Israel
    Thụy Sĩ 1
    0 - 1
    Vòng loại / Bảng I
  • 13/11 02:45
    Kosovo
    Israel 1
    1 - 0
    Vòng loại / Bảng I
  • 13/09 01:45
    Israel
    Belarus
    0 - 0
    Vòng loại / Bảng I
  • 10/09 01:45
    Romania
    Israel
    1 - 0
    Vòng loại / Bảng I
  • 20/06 01:45
    Israel
    Andorra
    1 - 0
    Vòng loại / Bảng I
  • 25/05 22:30
    2 Maccabi Haifa
    Hapoel Haifa
    0 - 1
    Vòng 10
  • 25/05 22:30
    Hapoel Bnei Sakhnin FC
    Hapoel Beer Sheva
    1 - 0
    Vòng 10
  • 25/05 22:30
    Maccabi Tel Aviv
    Maccabi Bnei Raina 1
    2 - 0
    Vòng 10
  • 22/05 00:30
    Hapoel Beer Sheva
    Maccabi Haifa
    1 - 3
    Vòng 9
  • 22/05 00:30
    Maccabi Bnei Raina
    Hapoel Bnei Sakhnin FC
    1 - 1
    Vòng 9
  • 22/05 00:30
    Hapoel Haifa
    Maccabi Tel Aviv
    0 - 0
    Vòng 9
  • 21/05 00:00
    Beitar Jerusalem
    Maccabi Petah Tikva FC
    1 - 0
    Vòng 7
  • 20/05 00:00
    Hapoel Petah Tikva
    Maccabi Netanya
    0 - 2
    Vòng 7
  • 19/05 00:30
    Maccabi Bnei Raina
    Hapoel Haifa
    0 - 1
    Vòng 8
  • 19/05 00:30
    1 Hapoel Bnei Sakhnin FC
    Maccabi Haifa
    0 - 0
    Vòng 8
  • 19/05 00:30
    Maccabi Tel Aviv
    Hapoel Beer Sheva 1
    2 - 0
    Vòng 8
  • 18/05 22:00
    Hapoel Hadera
    Hapoel Tel Aviv
    0 - 1
    Vòng 7
  • 18/05 22:00
    Ashdod MS
    Hapoel Jerusalem 1
    0 - 0
    Vòng 7
  • 12/05 00:30
    Maccabi Haifa
    Maccabi Tel Aviv
    0 - 1
    Vòng 7
  • 11/05 22:00
    Hapoel Tel Aviv
    Ashdod MS
    0 - 0
    Vòng 6
  • 11/05 22:00
    Maccabi Netanya
    Hapoel Hadera
    1 - 1
    Vòng 6
  • 11/05 22:00
    Hapoel Jerusalem
    Beitar Jerusalem
    0 - 0
    Vòng 6
  • 11/05 22:00
    Maccabi Petah Tikva FC
    Hapoel Petah Tikva 1
    4 - 1
    Vòng 6
  • 09/05 23:30
    Hapoel Beer Sheva
    Maccabi Bnei Raina
    2 - 1
    Vòng 7
  • 09/05 23:30
    Hapoel Haifa
    Hapoel Bnei Sakhnin FC
    0 - 1
    Vòng 7
  • 07/05 00:30
    Hapoel Bnei Sakhnin FC
    Maccabi Tel Aviv 1
    0 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 00:30
    1 Hapoel Hadera
    Maccabi Petah Tikva FC
    0 - 3
    Vòng 5
  • 07/05 00:30
    Beitar Jerusalem
    Ashdod MS 1
    0 - 0
    Vòng 5
  • 05/05 00:00
    Hapoel Petah Tikva
    Hapoel Jerusalem
    0 - 0
    Vòng 5
  • 05/05 00:00
    Maccabi Bnei Raina
    Maccabi Haifa
    1 - 2
    Vòng 6
  • 04/05 22:00
    Hapoel Haifa
    Hapoel Beer Sheva 2
    2 - 0
    Vòng 6
  • 04/05 21:00
    Maccabi Netanya
    Hapoel Tel Aviv
    0 - 1
    Vòng 5
  • 30/04 00:30
    Hapoel Haifa
    Maccabi Haifa
    0 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 00:00
    Hapoel Beer Sheva
    Hapoel Bnei Sakhnin FC 1
    0 - 0
    Vòng 5
  • 28/04 00:00
    Ashdod MS
    Hapoel Petah Tikva 1
    1 - 0
    Vòng 4
  • 09/05 23:45
    Hapoel Beit She'any
    FC Tzeirey Tamra
    1 - 0
  • 09/05 22:00
    Maccabi Ironi Netivot
    Hapoel Azor
    0 - 0
  • 03/05 19:10
    Hapoel Beit She'any
    Maccabi Ahi Iksal
    1 - 0
  • 03/05 18:40
    1 Maccabi Ahva Fureidis
    Hapoel Bnei Pardes
    2 - 0
  • 03/05 17:40
    Beitar Tel Aviv Ramla
    Sporting Club Tel Aviv
    1 - 0
  • 03/05 16:45
    Sderot
    Maccabi Ironi Netivot
    0 - 0
  • 03/05 15:00
    Maccabi Ramla
    Hapoel Ironi Gedera
    1 - 0
  • 03/05 00:30
    AC Hamachtesh Givataim
    Hapoel Azor
    0 - 0
  • 03/05 00:10
    FC Tzeirey Tamra
    Hapoel Ironi Karmiel
    1 - 1
  • 28/05 00:00
    Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
    Hapoel Jerusalem Malka U19
    0 - 0
  • 18/05 17:00
    Bnei Yehuda Tel Aviv U19
    Maccabi Petach Tikva U19
    0 - 0
  • 18/05 16:30
    Hapoel Tel Aviv U19
    Hapoel Haifa U19
    2 - 0
  • 18/05 16:20
    Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
    Ashdod MS U19
    2 - 1
  • 18/05 16:15
    Maccabi Netanya U19
    Hapoel Kfar Saba U19
    1 - 0
  • 18/05 16:10
    1 Hapoel Hadera U19
    Maccabi Haifa U19
    0 - 1
  • 18/05 15:00
    Hapoel Beer Sheva U19
    Maccabi Tel Aviv Shachar U19
    1 - 1
  • 16/05 00:00
    Bnei Yehuda Tel Aviv U19
    Maccabi Netanya U19
    0 - 0
  • 15/05 22:00
    Hapoel Raanana Roei U19
    Hapoel Kiryat Shmona U19
    1 - 0
  • 15/05 21:00
    Bnei Sakhnin U19
    Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
    1 - 0
  • 11/05 17:00
    Hapoel Haifa U19
    Bnei Yehuda Tel Aviv U19
    1 - 1
  • 11/05 16:20
    Maccabi Tel Aviv Shachar U19
    Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
    1 - 1
  • 11/05 16:10
    Maccabi Haifa U19
    Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
    1 - 1
  • 11/05 16:00
    Bnei Sakhnin U19
    Hapoel Beer Sheva U19
    0 - 0
  • 11/05 15:00
    Ashdod MS U19
    Hapoel Tel Aviv U19
    1 - 0
  • 11/05 14:30
    Hapoel Kfar Saba U19
    Hapoel Raanana Roei U19
    1 - 0
  • 07/05 21:00
    Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
    Bnei Sakhnin U19
    2 - 0
  • 07/05 20:00
    1 Hapoel Haifa U19
    Ashdod MS U19
    1 - 0
  • 07/05 19:00
    Hapoel Beer Sheva U19
    Maccabi Haifa U19
    0 - 0
  • 07/05 18:15
    Hapoel Hadera U19
    Hapoel Kfar Saba U19
    0 - 1
  • 07/05 18:00
    Hapoel Tel Aviv U19
    Maccabi Tel Aviv Shachar U19 1
    3 - 0
  • 04/05 14:30
    Hapoel Raanana Roei U19
    Maccabi Petach Tikva U19
    0 - 0
  • 30/04 21:00
    Hapoel Beer Sheva U19
    Hapoel Kiryat Shmona U19
    1 - 0
  • 30/04 21:00
    Ashdod MS U19
    Bnei Yehuda Tel Aviv U19
    1 - 0
  • 27/04 21:30
    Maccabi Haifa U19
    Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
    2 - 0
  • 27/04 15:30
    1 Bnei Sakhnin U19
    Hapoel Tel Aviv U19
    1 - 1
  • 27/04 15:00
    Maccabi Tel Aviv Shachar U19
    Hapoel Haifa U19
    2 - 0
  • 27/04 15:00
    Hapoel Kfar Saba U19
    Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
    1 - 1
  • 27/04 14:30
    Maccabi Netanya U19
    Hapoel Raanana Roei U19
    0 - 0
  • 24/04 22:00
    Hapoel Raanana Roei U19
    Hapoel Hadera U19
    0 - 1
  • 24/05 17:40
    Moadon Sport Tira
    Sport Club Dimona 1
    1 - 0
  • 20/05 22:59
    Sport Club Dimona
    Shimshon Tel Aviv
    0 - 1
  • 90phút [1-1], 120phút [2-2]Pen [23-22]
  • 20/05 22:59
    Moadon Sport Tira
    Maccabi Ata Bialik
    3 - 1
  • 16/05 22:59
    1 Tseirey Taybe
    Hapoel Beit She'any
    0 - 0
  • 90phút [0-0], 120phút [0-2]
  • 16/05 22:59
    1 MS Hapoel Lod
    Hapoel Azor
    1 - 0
  • 90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [4-3]
  • 16/05 22:00
    Maccabi Ata Bialik
    Kiryat Yam SC
    0 - 0
  • 90phút [0-0], 120phút [0-0]Pen [6-5]
  • 16/05 00:00
    Moadon Sport Tira
    Hapoel Ironi Baka El Garbiya
    0 - 1
  • 90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [3-0]
  • 12/05 17:30
    Maccabi Nujeidat Ahmed
    Tseirey Taybe
    1 - 0
  • 12/05 17:30
    Sport Club Dimona
    Hapoel Holon Yaniv
    1 - 0
  • 12/05 17:00
    Ironi Modiin
    Shimshon Tel Aviv
    0 - 0
  • 09/05 22:59
    MS Hapoel Lod
    Hapoel Marmorek lrony Rehovot
    0 - 1
  • 03/05 17:40
    Hapoel Marmorek lrony Rehovot
    Shimshon Tel Aviv
    0 - 0
    Vòng 30
  • 03/05 17:40
    Sport Club Dimona
    SC Maccabi Ashdod
    1 - 2
    Vòng 30
  • 03/05 17:40
    2 AS Ashdod
    Hapoel Holon Yaniv
    0 - 0
    Vòng 30
  • 03/05 17:40
    Ironi Nesher
    Maccabi Nujeidat Ahmed
    1 - 0
    Vòng 30
  • 03/05 17:40
    Tzeirey Kafr Kana
    Maccabi Ata Bialik
    1 - 1
    Vòng 30
  • 03/05 17:40
    Tseirey Taybe
    Moadon Sport Tira
    1 - 3
    Vòng 30
  • 03/05 17:40
    Hapoel Ironi Baka El Garbiya
    Hapoel Bnei Zalfa
    2 - 1
    Vòng 30
  • 03/05 17:40
    MS Hapoel Lod
    Hapoel Bikat Hayarden
    0 - 0
    Vòng 30
  • 03/05 17:40
    Hapoel Kfar Shalem
    Maccabi Shaarayim
    1 - 2
    Vòng 30
  • 03/05 17:40
    Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
    Ironi Modiin
    0 - 0
    Vòng 30
  • 03/05 17:40
    Shimshon Kafr Qasim
    Agudat Sport Nordia Jerusalem
    0 - 0
    Vòng 30
  • 03/05 17:40
    Kiryat Yam SC
    Hapoel Kafr Kanna
    0 - 1
    Vòng 30
  • 03/05 15:00
    Hapoel Migdal HaEmek
    Tzeirey Um El Fahem
    1 - 1
    Vòng 30
  • 02/05 23:30
    Hapoel Herzliya
    Maccabi Yavne 1
    1 - 1
    Vòng 30
  • 02/05 20:00
    Hapoel Bueine
    Hapoel Raanana
    0 - 1
    Vòng 30
  • 01/05 17:30
    Hapoel Kaukab
    Maccabi Ahi Nazareth
    0 - 5
    Vòng 30
  • 26/04 18:00
    Agudat Sport Nordia Jerusalem
    Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
    0 - 0
    Vòng 29
  • 26/04 17:40
    Hapoel Raanana
    Tseirey Taybe
    0 - 0
    Vòng 29
  • 26/04 17:40
    Maccabi Ata Bialik
    Hapoel Ironi Baka El Garbiya
    0 - 0
    Vòng 29
  • 03/05 00:30
    AS Tel Aviv University Nữ
    Hapoel Jerusalem Nữ
    0 - 1
    Vòng 6
  • 03/05 00:30
    Hapoel Raanana Nữ
    Ironi Ramat Hasharon Nữ
    1 - 1
    Vòng 6
  • 02/05 22:40
    Maccabi Kiryat Gat Nữ
    Hapoel Petah Tikva Nữ 1
    0 - 1
    Vòng 6
  • 02/05 22:30
    Maccabi Hadera Nữ
    Bnot Netanya Nữ
    0 - 1
    Vòng 6
  • 26/04 00:50
    2 Hapoel Jerusalem Nữ
    Maccabi Kiryat Gat Nữ
    0 - 0
    Vòng 5
  • 26/04 00:30
    Bnot Netanya Nữ
    Hapoel Raanana Nữ
    0 - 1
    Vòng 5
  • 26/04 00:30
    Ironi Ramat Hasharon Nữ
    Maccabi Hadera Nữ
    1 - 1
    Vòng 5
  • 25/04 23:15
    Hapoel Petah Tikva Nữ
    AS Tel Aviv University Nữ
    1 - 1
    Vòng 5
  • 30/05 00:00
    Hapoel Kfar Saba
    Moadon Sport Tira
    0 - 0
  • 90phút [0-0], 120phút [1-0]
  • 24/05 20:00
    Maccabi Kabilio Jaffa
    Hapoel Natzrat Illit
    2 - 1
    Vòng 7
  • 24/05 20:00
    Ironi Nir Ramat HaSharon
    Hapoel Kiryat Shmona
    0 - 2
    Vòng 7
  • 24/05 20:00
    Hapoel Afula
    Hapoel Acre FC
    1 - 1
    Vòng 7
  • 24/05 20:00
    Hapoel Ramat Gan
    Sectzya Nes Ziona 2
    1 - 1
    Vòng 7
  • 24/05 20:00
    1 Hapoel Umm Al Fahm
    Bnei Yehuda Tel Aviv
    0 - 3
    Vòng 7
  • 24/05 20:00
    Maccabi Herzliya
    Ironi Tiberias
    1 - 2
    Vòng 7
  • 24/05 20:00
    Hapoel Kfar Saba
    Kafr Qasim
    0 - 0
    Vòng 7
  • 24/05 20:00
    1 Ihud Bnei Shefaram
    Hapoel Rishon Lezion
    0 - 1
    Vòng 7
  • 17/05 20:00
    Hapoel Acre FC
    Hapoel Kfar Saba
    0 - 0
    Vòng 6
  • 17/05 20:00
    Kafr Qasim
    Ihud Bnei Shefaram
    4 - 1
    Vòng 6
  • 17/05 20:00
    Hapoel Natzrat Illit
    Hapoel Umm Al Fahm
    1 - 0
    Vòng 6
  • 17/05 20:00
    Bnei Yehuda Tel Aviv
    Ironi Nir Ramat HaSharon 1
    0 - 0
    Vòng 6
  • 17/05 20:00
    Hapoel Rishon Lezion
    Hapoel Ramat Gan
    1 - 1
    Vòng 6
  • 17/05 20:00
    Hapoel Kiryat Shmona
    Maccabi Herzliya
    3 - 0
    Vòng 6
  • 17/05 20:00
    1 Sectzya Nes Ziona
    Hapoel Afula
    0 - 0
    Vòng 6
  • 17/05 20:00
    Ironi Tiberias
    Maccabi Kabilio Jaffa
    2 - 1
    Vòng 6
  • 10/05 20:00
    Hapoel Kfar Saba
    Hapoel Afula 1
    0 - 0
    Vòng 5
  • 10/05 20:00
    Hapoel Rishon Lezion
    Sectzya Nes Ziona
    0 - 1
    Vòng 5
  • 10/05 20:00
    Ironi Tiberias
    Hapoel Natzrat Illit
    0 - 0
    Vòng 5
  • 10/05 20:00
    Maccabi Herzliya
    Bnei Yehuda Tel Aviv
    2 - 1
    Vòng 5
  • 10/05 20:00
    Ihud Bnei Shefaram
    Hapoel Acre FC
    0 - 1
    Vòng 5
  • 10/05 20:00
    Hapoel Ramat Gan
    Kafr Qasim
    0 - 1
    Vòng 5
  • 10/05 20:00
    Maccabi Kabilio Jaffa
    Hapoel Kiryat Shmona
    0 - 0
    Vòng 5
  • 10/05 20:00
    Ironi Nir Ramat HaSharon
    Hapoel Umm Al Fahm
    0 - 1
    Vòng 5
  • 07/05 22:59
    Kafr Qasim
    Hapoel Rishon Lezion 1
    1 - 0
    Vòng 4
  • 07/05 22:59
    Bnei Yehuda Tel Aviv
    Maccabi Kabilio Jaffa
    2 - 0
    Vòng 4
  • 07/05 22:59
    1 Hapoel Kiryat Shmona
    Ironi Tiberias
    0 - 0
    Vòng 4
  • 07/05 22:59
    Hapoel Afula
    Ihud Bnei Shefaram 1
    1 - 0
    Vòng 4
  • 07/05 22:59
    Sectzya Nes Ziona
    Hapoel Kfar Saba
    0 - 0
    Vòng 4
  • 21/07 00:30
    Maccabi Haifa
    Hapoel Beer Sheva
    1 - 0
    Playoffs
  • 16/07 00:00
    Maccabi Tel Aviv
    Maccabi Petah Tikva FC
    1 - 0
    Match
  • 31/05 00:30
    Hapoel Beer Sheva
    Maccabi Petah Tikva FC
    0 - 0
    Chung kết
  • 30/04 22:59
    Hapoel Natzrat Illit
    Maccabi Petah Tikva FC
    0 - 2
    Bán kết
  • 25/04 00:30
    Hapoel Beer Sheva
    Maccabi Netanya
    0 - 1
    Bán kết
  • 90phút [2-2], 120phút [3-2]
  • 24/05 00:40
    Bnei Sakhnin U19
    Ashdod MS U19
    1 - 2
Cập nhật: