Kết quả bóng đá Hungary

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

  • 24/06 02:00
    Scotland
    Hungary
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 19/06 22:59
    Đức
    Hungary
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 15/06 20:00
    Hungary
    Thụy Sĩ
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 19/11 21:00
    Hungary
    Montenegro
    0 - 1
    Vòng loại / Bảng G
  • 17/11 00:00
    1 Bulgaria
    Hungary 1
    1 - 1
    Vòng loại / Bảng G
  • 18/10 01:45
    Lithuania
    Hungary
    2 - 0
    Vòng loại / Bảng G
  • 08/06 22:59
    Hungary
    Israel
    3 - 0
  • 05/06 01:45
    Ailen
    Hungary
    1 - 1
  • 27/03 01:00
    Hungary
    Kosovo
    0 - 0
  • 23/03 02:45
    Hungary
    Thổ Nhĩ Kỳ
    0 - 0
  • 20/05 01:15
    Ferencvarosi TC
    Ujpesti
    1 - 0
    Vòng 33
  • 19/05 22:15
    Kecskemeti TE
    ZalaegerzsegTE
    0 - 1
    Vòng 33
  • 18/05 22:45
    Videoton Puskas Akademia
    Debrecin VSC 1
    2 - 1
    Vòng 33
  • 18/05 22:45
    Fehervar Videoton
    Diosgyor VTK
    0 - 0
    Vòng 33
  • 18/05 22:45
    Paksi SE Honlapja
    Varda SE
    1 - 0
    Vòng 33
  • 18/05 01:30
    Mezokovesd Zsory
    MTK Hungaria
    0 - 1
    Vòng 33
  • 13/05 00:30
    Debrecin VSC
    Fehervar Videoton
    0 - 0
    Vòng 32
  • 12/05 19:15
    Varda SE
    Mezokovesd Zsory
    4 - 0
    Vòng 32
  • 12/05 00:30
    Diosgyor VTK
    Ferencvarosi TC
    0 - 0
    Vòng 32
  • 11/05 22:30
    ZalaegerzsegTE
    Paksi SE Honlapja
    1 - 1
    Vòng 32
  • 11/05 20:30
    MTK Hungaria
    Videoton Puskas Akademia
    1 - 3
    Vòng 32
  • 11/05 01:15
    Ujpesti
    Kecskemeti TE
    0 - 1
    Vòng 32
  • 05/05 23:30
    Ferencvarosi TC
    Debrecin VSC
    0 - 0
    Vòng 31
  • 05/05 21:00
    Kecskemeti TE
    Paksi SE Honlapja 1
    0 - 0
    Vòng 31
  • 05/05 00:15
    Ujpesti
    Diosgyor VTK
    4 - 0
    Vòng 31
  • 04/05 20:30
    Videoton Puskas Akademia
    Varda SE
    2 - 1
    Vòng 31
  • 04/05 18:00
    Mezokovesd Zsory
    ZalaegerzsegTE
    1 - 0
    Vòng 31
  • 04/05 01:00
    Fehervar Videoton
    MTK Hungaria 1
    3 - 0
    Vòng 31
  • 28/04 22:45
    MTK Hungaria
    Ferencvarosi TC
    1 - 2
    Vòng 30
  • 28/04 20:15
    Varda SE
    Fehervar Videoton
    0 - 0
    Vòng 30
  • 28/04 00:30
    Debrecin VSC
    Ujpesti 1
    0 - 0
    Vòng 30
  • 27/04 22:00
    Diosgyor VTK
    Kecskemeti TE
    0 - 0
    Vòng 30
  • 27/04 19:30
    Paksi SE Honlapja
    Mezokovesd Zsory
    1 - 0
    Vòng 30
  • 17/05 18:00
    1 Pecsi MFC U19
    Kecskemeti TE U19 1
    1 - 1
  • 14/05 16:00
    BVSC Zuglo U19
    Fonix Gold U19
    0 - 1
  • 11/05 18:00
    BVSC Zuglo U19
    Pecsi MFC U19
    0 - 2
  • 11/05 15:00
    Szombathelyi Haladas U19
    NergihasaU19
    2 - 0
  • 01/05 19:00
    Pecsi MFC U19
    Bekescsabai Elore SE U19
    2 - 2
  • 27/04 17:00
    BVSC Zuglo U19
    NergihasaU19
    0 - 0
  • 27/04 17:00
    Szombathelyi Haladas U19
    Fonix Gold U19
    1 - 0
  • 26/05 22:30
    1 FC Ajka
    Gyori ETO
    0 - 1
    Vòng 34
  • 26/05 22:30
    Vasas
    SOROKSAR 2
    3 - 0
    Vòng 34
  • 26/05 22:00
    Gyirmot SE
    Szombathelyi Haladas 1
    2 - 1
    Vòng 34
  • 26/05 22:00
    Pecsi MFC
    Szeged Csanad
    1 - 0
    Vòng 34
  • 26/05 22:00
    Csakvari TK
    Duna-Tisza
    1 - 1
    Vòng 34
  • 26/05 22:00
    Kazincbarcika
    Dafuji cloth MTE
    0 - 1
    Vòng 34
  • 26/05 22:00
    MTE Mosonmagyarovar
    Bodajk FC Siofok
    1 - 0
    Vòng 34
  • 26/05 22:00
    BVSC Zuglo
    Budapest Honved
    0 - 0
    Vòng 34
  • 25/05 22:00
    Kozarmisleny SE
    Nyiregyhaza
    0 - 1
    Vòng 34
  • 21/05 01:00
    Gyori ETO
    Vasas
    3 - 2
    Vòng 33
  • 19/05 22:00
    Budapest Honved
    Gyirmot SE
    0 - 1
    Vòng 33
  • 19/05 22:00
    Bodajk FC Siofok
    Kozarmisleny SE
    0 - 2
    Vòng 33
  • 19/05 22:00
    Szeged Csanad
    MTE Mosonmagyarovar
    2 - 0
    Vòng 33
  • 19/05 22:00
    Dafuji cloth MTE
    Pecsi MFC 2
    0 - 0
    Vòng 33
  • 19/05 22:00
    SOROKSAR
    Kazincbarcika
    2 - 0
    Vòng 33
  • 19/05 22:00
    Duna-Tisza
    BVSC Zuglo
    0 - 0
    Vòng 33
  • 19/05 22:00
    1 Szombathelyi Haladas
    FC Ajka
    1 - 0
    Vòng 33
  • 19/05 21:00
    Nyiregyhaza
    Csakvari TK
    1 - 0
    Vòng 33
  • 14/05 01:00
    Vasas
    Szombathelyi Haladas
    1 - 0
    Vòng 32
  • 12/05 22:00
    Kazincbarcika
    Gyori ETO
    2 - 1
    Vòng 32
  • 12/05 22:00
    Csakvari TK
    Kozarmisleny SE
    1 - 0
    Vòng 32
  • 12/05 22:00
    Gyirmot SE
    Duna-Tisza
    1 - 1
    Vòng 32
  • 12/05 22:00
    MTE Mosonmagyarovar
    Dafuji cloth MTE
    1 - 1
    Vòng 32
  • 12/05 22:00
    Szeged Csanad
    Bodajk FC Siofok 1
    0 - 0
    Vòng 32
  • 12/05 22:00
    BVSC Zuglo
    Nyiregyhaza
    0 - 0
    Vòng 32
  • 12/05 22:00
    FC Ajka
    Budapest Honved
    0 - 1
    Vòng 32
  • 11/05 22:00
    Pecsi MFC
    SOROKSAR
    1 - 0
    Vòng 32
  • 07/05 01:00
    2 Budapest Honved
    Vasas
    0 - 3
    Vòng 31
  • 05/05 22:00
    Kozarmisleny SE
    BVSC Zuglo
    0 - 1
    Vòng 31
  • 05/05 22:00
    Bodajk FC Siofok
    Csakvari TK
    1 - 0
    Vòng 31
  • 27/05 01:15
    Ferencvarosi TC Nữ
    Gyori Dozsa Nữ
    2 - 0
  • 23/05 22:30
    Gyori Dozsa Nữ
    Ferencvarosi TC Nữ
    0 - 0
  • 22/05 21:30
    Puskas Akademia Nữ
    MTK Hungaria FC Nữ
    1 - 1
  • 20/05 20:45
    1 Ferencvarosi TC Nữ
    Gyori Dozsa Nữ 1
    0 - 0
  • 18/05 22:00
    MTK Hungaria FC Nữ
    Puskas Akademia Nữ
    2 - 0
  • 11/05 21:00
    Astra Hungary (W)
    Puskas Akademia (W)
    0 - 2
    Vòng 22
  • 11/05 21:00
    MOL Fehervar FC (W)
    MTK Hungaria FC (W)
    0 - 3
    Vòng 22
  • 11/05 21:00
    Ferencvarosi TC (W)
    Soroksar (W)
    3 - 0
    Vòng 22
  • 11/05 21:00
    Viktoria FC Szombathely (W)
    Diosgyori VTK (W)
    0 - 0
    Vòng 22
  • 11/05 21:00
    Szetomeharry (W)
    Budaorsi SC (W)
    3 - 0
    Vòng 22
  • 11/05 20:00
    Gyori Dozsa (W)
    Szekszard UFC (W)
    2 - 0
    Vòng 22
  • 05/05 22:59
    Budaorsi SC (W)
    Astra Hungary (W) 1
    2 - 0
    Vòng 21
  • 05/05 20:00
    Puskas Akademia (W)
    Gyori Dozsa (W)
    1 - 3
    Vòng 21
  • 04/05 22:00
    Soroksar (W)
    Viktoria FC Szombathely (W)
    1 - 1
    Vòng 21
  • 04/05 22:00
    MTK Hungaria FC (W)
    Szetomeharry (W)
    1 - 0
    Vòng 21
  • 04/05 21:30
    Diosgyori VTK (W)
    MOL Fehervar FC (W)
    1 - 0
    Vòng 21
  • 04/05 21:00
    Szekszard UFC (W)
    Ferencvarosi TC (W)
    0 - 0
    Vòng 21
  • 28/04 22:00
    Budaorsi SC (W)
    Puskas Akademia (W)
    0 - 2
    Vòng 20
  • 28/04 22:00
    Astra Hungary (W)
    MTK Hungaria FC (W)
    1 - 2
    Vòng 20
  • 28/04 19:00
    Ferencvarosi TC (W)
    Gyori Dozsa (W)
    5 - 0
    Vòng 20
  • 27/04 22:00
    Szetomeharry (W)
    Diosgyori VTK (W)
    0 - 1
    Vòng 20
  • 27/04 22:00
    Soroksar (W)
    MOL Fehervar FC (W) 1
    1 - 1
    Vòng 20
  • 27/04 21:00
    Viktoria FC Szombathely (W)
    Szekszard UFC (W)
    0 - 1
    Vòng 20
  • 16/05 00:30
    1 Paksi SE Honlapja
    Ferencvarosi TC 1
    0 - 0
    Chung kết
  • 90phút [0-0], 120phút [2-0]
  • 25/05 19:00
    Kisvarda FC U19
    Ferencvarosi U19
    0 - 1
    Vòng 22
  • 25/05 15:00
    Gyori ETO U19
    Puskas Akademia Fehervar U19 1
    1 - 0
    Vòng 22
  • 24/05 18:00
    Vasas U19
    Illes Akademia Haladas U19
    3 - 1
    Vòng 22
  • 24/05 18:00
    Ujpesti TE U19
    Debrecin VSC U19
    0 - 2
    Vòng 22
  • 22/05 19:00
    Kisvarda FC U19
    Paksi SEU19
    1 - 1
    Vòng 20
  • 18/05 17:00
    Ferencvarosi U19
    Gyori ETO U19
    1 - 1
    Vòng 16
  • 18/05 16:00
    III.Keruleti TVE U19
    Paksi SEU19
    1 - 1
    Vòng 22
  • 17/05 21:00
    Diosgyor VTK U19
    Tarpa SC U19
    3 - 0
    Vòng 22
  • 15/05 19:00
    Kisvarda FC U19
    Gyori ETO U19
    1 - 2
    Vòng 18
  • 15/05 18:00
    Ferencvarosi U19
    Debrecin VSC U19 1
    1 - 2
    Vòng 20
  • 12/05 18:00
    Tarpa SC U19
    III.Keruleti TVE U19
    0 - 0
    Vòng 21
  • 11/05 18:00
    Gyori ETO U19
    Diosgyor VTK U19
    1 - 2
    Vòng 21
  • 11/05 18:00
    Puskas Akademia Fehervar U19
    Debrecin VSC U19
    0 - 1
    Vòng 21
  • 11/05 15:00
    Ferencvarosi U19
    Ujpesti TE U19
    0 - 0
    Vòng 21
  • 11/05 15:00
    Illes Akademia Haladas U19
    Kisvarda FC U19
    2 - 0
    Vòng 21
  • 10/05 18:00
    Paksi SEU19
    Vasas U19
    1 - 3
    Vòng 21
  • 04/05 18:00
    Diosgyor VTK U19
    Puskas Akademia Fehervar U19
    0 - 0
    Vòng 20
  • 04/05 17:00
    III.Keruleti TVE U19
    Gyori ETO U19
    0 - 0
    Vòng 20
  • 03/05 18:00
    Vasas U19
    Tarpa SC U19
    2 - 0
    Vòng 20
  • 02/05 20:00
    Ujpesti TE U19
    Illes Akademia Haladas U19
    1 - 0
    Vòng 20
  • 28/04 18:30
    Paksi SEU19
    Ujpesti TE U19
    1 - 0
    Vòng 19
  • 28/04 18:00
    Tarpa SC U19
    Kisvarda FC U19
    0 - 3
    Vòng 19
  • 27/04 17:15
    Illes Akademia Haladas U19
    Ferencvarosi U19
    0 - 0
    Vòng 19
  • 27/04 17:00
    1 Gyori ETO U19
    Vasas U19
    2 - 1
    Vòng 19
  • 27/04 16:00
    Debrecin VSC U19
    Diosgyor VTK U19
    0 - 0
    Vòng 19
  • 27/04 15:00
    Puskas Akademia Fehervar U19
    III.Keruleti TVE U19
    2 - 1
    Vòng 19
  • 09/06 21:00
    Szentlorinc SE
    putnok Vse 1
    0 - 0
  • 09/06 21:00
    1 Bekescsaba
    Tatabanya
    0 - 0
  • 02/06 21:00
    Tatabanya
    Bekescsaba
    1 - 1
  • 02/06 20:50
    putnok Vse
    Szentlorinc SE
    1 - 0
  • 26/05 22:00
    Kisvarda II
    Salgotarjani Baratok TC
    1 - 0
  • 26/05 22:00
    Budaorsi SC
    Gyirmot SE II
    4 - 0
  • 26/05 22:00
    Bekescsaba
    Vasas SC II
    0 - 0
  • 26/05 22:00
    Komarom VSE
    Csornai SE
    0 - 1
  • 26/05 22:00
    Ferencvarosi TC B
    Paksi B
    2 - 0
  • 26/05 22:00
    Debreceni VSC II
    Tiszafured VSE
    1 - 1
  • 26/05 22:00
    Szeged-Csanad Grosics II
    Korosladany MSK
    0 - 0
  • 26/05 22:00
    Zalaegerszegi TE II
    Beech Sigit
    0 - 0
  • 26/05 22:00
    Budapest Honved II
    BSS Monor
    1 - 1
  • 26/05 22:00
    BKV Elore
    Cegled
    2 - 0
  • 26/05 22:00
    MTK Hungaria FC II
    FC Dunafoldvar
    1 - 1
  • 26/05 22:00
    Kelen SC
    III.Keruleti TUE
    1 - 2
  • 26/05 22:00
    FC Dabas
    Penzugyor SE
    1 - 1
  • 26/05 22:00
    ESMTK Budapest
    Hodmezovasarhelyi
    1 - 0
  • 26/05 22:00
    DEAC
    KARCAG SE
    2 - 1
  • 26/05 18:00
    ETO Akademia
    Dorogi FC
    1 - 2
  • 19/05 22:00
    Csornai SE
    SC Sopron
    0 - 1
  • 19/05 22:00
    RCO Agde
    Mohacs 1
    3 - 0
  • 19/05 22:00
    Hatvan
    Ujpesti TE B
    1 - 0
  • 19/05 22:00
    PEAC FC
    Ivancsa 1
    0 - 0
  • 19/05 22:00
    Penzugyor SE
    Budapest Honved II
    0 - 0
  • 19/05 22:00
    III.Keruleti TUE
    Balatonfuredi FC
    1 - 1
  • 19/05 22:00
    Tiszaujvaros
    DEAC
    1 - 0
  • 19/05 22:00
    BSS Monor
    Martfui LSE
    1 - 1
  • 19/05 16:00
    MOL Fehervar FC II
    Kaposvar
    0 - 2
  • 19/05 16:00
    Vasas SC II
    ESMTK Budapest
    0 - 1
Cập nhật: