Kết quả bóng đá Honduras

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

  • 17/06 02:30
    Ecuador
    Honduras
    1 - 1
  • 27/03 08:00
    El Salvador
    Honduras
    1 - 0
  • 18/01 08:00
    Honduras
    Iceland
    0 - 0
  • 10/06 06:00
    Bermuda
    Honduras
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 07/06 07:30
    Honduras
    Cuba
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 24/03 06:15
    Costa Rica
    Honduras
    1 - 1
    Playoffs
  • 22/11 09:30
    Mexico
    Honduras 1
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 90phút [2-0], 120phút [2-0]Pen [4-2]
  • 18/11 09:00
    Honduras
    Mexico
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 16/10 07:00
    Honduras
    Cuba
    2 - 0
    League A / Bảng B
  • 13/10 08:00
    Cuba
    Honduras
    0 - 0
    League A / Bảng B
  • 26/05 04:00
    1 Marathon
    CD Olimpia
    1 - 2
  • 20/05 07:00
    CD Olimpia
    Marathon
    1 - 1
  • 12/05 08:00
    CD Motagua
    CD Olimpia
    2 - 1
  • 12/05 04:30
    Marathon
    Genesis 1
    1 - 0
  • 09/05 09:00
    CD Olimpia
    CD Motagua
    2 - 0
  • 09/05 07:00
    Genesis
    Marathon
    0 - 1
  • 06/05 05:00
    Olancho FC
    Genesis
    0 - 0
  • 05/05 08:00
    CD Olimpia
    Real Espana
    1 - 0
  • 05/05 04:00
    Lobos UPNFM
    CD Vida 1
    1 - 0
  • 03/05 08:00
    Genesis
    Olancho FC
    1 - 0
  • 02/05 08:00
    Real Espana
    CD Olimpia
    0 - 0
  • 02/05 04:00
    CD Vida
    Lobos UPNFM
    0 - 0
  • 29/04 04:30
    1 CD Olimpia
    CD Victoria
    2 - 0
    Vòng 18
  • 29/04 04:30
    CD Vida
    CD Motagua 1
    0 - 1
    Vòng 18
  • 29/04 04:30
    Genesis
    Lobos UPNFM
    0 - 0
    Vòng 18
  • 29/04 04:30
    Marathon
    Olancho FC
    2 - 1
    Vòng 18
  • 29/04 04:30
    Real Sociedad Tocoa
    Real Espana 1
    2 - 1
    Vòng 18
  • 26/04 08:30
    CD Victoria
    Marathon
    1 - 0
    Vòng 17
  • 26/04 06:15
    CD Motagua
    Real Sociedad Tocoa
    0 - 0
    Vòng 17
  • 25/04 08:30
    Lobos UPNFM
    CD Olimpia
    0 - 0
    Vòng 17
  • 25/04 06:15
    Olancho FC
    CD Vida
    1 - 0
    Vòng 17
  • 24/04 08:00
    1 Real Espana
    Genesis
    2 - 0
    Vòng 17
  • 22/04 06:00
    1 CD Olimpia
    CD Motagua
    0 - 1
    Vòng 16
  • 21/04 08:30
    Genesis
    Olancho FC
    0 - 0
    Vòng 16
  • 21/04 06:15
    Real Sociedad Tocoa
    CD Vida
    1 - 1
    Vòng 16
  • 21/04 04:00
    Marathon
    Real Espana
    0 - 0
    Vòng 16
  • 20/04 08:00
    CD Victoria
    Lobos UPNFM
    0 - 0
    Vòng 16
  • 18/04 04:30
    Marathon
    CD Olimpia
    0 - 0
    Vòng 11
  • 15/04 08:30
    1 CD Vida
    Genesis 1
    0 - 0
    Vòng 15
  • 15/04 06:15
    CD Motagua
    Lobos UPNFM
    2 - 0
    Vòng 15
  • 30/05 04:00
    CD Olimpia Reservas
    Olancho FC Reserves
    0 - 0
  • 26/05 08:00
    Olancho FC Reserves
    CD Olimpia Reservas 1
    1 - 0
  • 10/05 04:00
    CD Marathon Reserves
    Olancho FC Reserves
    0 - 1
  • 10/05 04:00
    CD Vida Reserves
    Motagua Reserves
    1 - 0
  • 03/05 04:00
    Olancho FC Reserves
    CD Vida Reserves
    2 - 0
  • 03/05 04:00
    Motagua Reserves
    CD Real Sociedad Reserves 1
    4 - 0
  • 03/05 04:00
    CD Victoria La Ceiba Reserves
    CD Marathon Reserves
    0 - 1
  • 03/05 04:00
    Real Espana Reserves
    Genesis de Comayagua Reserves
    3 - 1
  • 25/04 04:00
    Real Espana Reserves
    CD Victoria La Ceiba Reserves
    0 - 1
  • 25/04 04:00
    CD Vida Reserves
    Genesis de Comayagua Reserves 1
    1 - 0
  • 25/04 03:00
    CD Real Sociedad Reserves
    CD Marathon Reserves 1
    0 - 1
  • 25/04 02:50
    Olancho FC Reserves
    CD Olimpia Reservas
    1 - 0
  • 19/04 04:00
    Genesis de Comayagua Reserves
    CD Real Sociedad Reserves
    1 - 1
  • 19/04 04:00
    CD Marathon Reserves
    Motagua Reserves
    1 - 0
  • 19/04 04:00
    1 CD Victoria La Ceiba Reserves
    CD Vida Reserves
    0 - 0
  • 12/04 04:00
    1 CD Vida Reserves
    CD Marathon Reserves 1
    0 - 0
  • 12/04 04:00
    Motagua Reserves
    Genesis de Comayagua Reserves
    0 - 0
  • 12/04 04:00
    Olancho FC Reserves
    CD Victoria La Ceiba Reserves
    2 - 1
  • 12/04 04:00
    Real Espana Reserves
    Lobos UPNFM Reserves
    1 - 1
  • 12/04 03:00
    CD Real Sociedad Reserves
    CD Olimpia Reservas
    1 - 0
  • 08/04 04:00
    CD Olimpia Reservas
    CD Vida Reserves
    0 - 0
  • 07/04 04:00
    Genesis de Comayagua Reserves
    CD Marathon Reserves
    0 - 1
  • 07/04 04:00
    CD Victoria La Ceiba Reserves
    Motagua Reserves
    1 - 0
  • 28/03 04:30
    1 CD Marathon Reserves
    CD Olimpia Reservas
    0 - 2
  • 28/03 04:00
    Genesis de Comayagua Reserves
    CD Victoria La Ceiba Reserves
    0 - 2
  • 28/03 04:00
    CD Vida Reserves
    Lobos UPNFM Reserves
    1 - 0
  • 28/03 04:00
    Motagua Reserves
    Real Espana Reserves
    1 - 0
  • 28/03 03:00
    CD Real Sociedad Reserves
    Olancho FC Reserves
    0 - 1
  • 25/03 04:00
    CD Olimpia Reservas
    Genesis de Comayagua Reserves
    1 - 0
  • 25/03 04:00
    1 CD Victoria La Ceiba Reserves
    CD Real Sociedad Reserves
    0 - 0
  • 16/06 08:00
    Juticalpa
    Lone FC
    1 - 1
  • 09/06 04:00
    Lone FC
    Juticalpa 1
    1 - 0
  • 01/06 09:00
    CA Independiente Siguatepeque
    Lone FC
    0 - 0
  • 19/05 09:00
    CA Independiente Siguatepeque
    Affi Academia 1
    3 - 1
  • 19/05 08:00
    Honduras Progreso
    Juticalpa
    0 - 0
  • 18/05 08:30
    Real Juventud
    Lone FC
    0 - 0
  • 12/05 08:10
    Juticalpa
    Honduras Progreso 1
    3 - 0
  • 06/05 04:00
    CA Boca Juniors Tocoa
    Lone FC
    0 - 1
  • 06/05 04:00
    Parrillas One
    Juticalpa
    0 - 1
  • 05/05 08:00
    Honduras Progreso
    Social Sol 1
    0 - 0
  • 04/05 08:30
    CA Independiente Siguatepeque
    CD San Rafael La Concordia
    1 - 0
  • 29/04 08:10
    Juticalpa
    Parrillas One 1
    0 - 0
  • 28/04 04:00
    Lone FC
    CA Boca Juniors Tocoa
    2 - 1
  • 15/04 05:00
    1 FC Buenaventura
    CD Piratas
    1 - 1
  • 15/04 05:00
    Oro Verde FC
    Tela FC 1
    0 - 1
  • 15/04 04:00
    CA Boca Juniors Tocoa
    FC Santa Rosa
    1 - 1
  • 13/04 08:10
    Atletico Choloma
    Pumas Las Vegas
    0 - 0
  • 13/04 04:00
    Lone FC
    Parrillas One
    1 - 0
  • 09/04 04:00
    1 FC Alvarado
    CA Boca Juniors Tocoa
    0 - 1
  • 07/04 08:10
    Juticalpa
    Arsenal SAO
    1 - 0
  • 03/04 04:00
    FC Alvarado
    Saba FC
    0 - 0
  • 01/04 03:00
    CD Piratas
    CA Independiente Siguatepeque
    1 - 0
  • 29/03 08:00
    1 Atletico Choloma
    Parrillas One
    0 - 0
  • 28/03 08:00
    Honduras Progreso
    Yoro FC
    0 - 1
  • 17/03 08:00
    Juticalpa
    CD San Rafael La Concordia
    0 - 0
  • 09/03 08:40
    1 Real Juventud
    CD America 1
    1 - 1
  • 04/03 04:30
    Oro Verde FC
    Atletico Junior
    0 - 0
  • 04/03 04:00
    Meluca FC
    Gimnastico de Tegucigalpa 1
    0 - 0
  • 04/03 04:00
    FC Buenaventura
    CA Independiente Siguatepeque
    1 - 1
  • 26/02 04:30
    Parrillas One
    Atletico Choloma
    0 - 0
Cập nhật: