Kết quả bóng đá Đan Mạch

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

  • 30/06 02:00
    Đức
    Đan Mạch
    0 - 0
    Vòng 1/8
  • 26/06 02:00
    Đan Mạch
    Serbia
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 20/06 22:59
    Đan Mạch
    Anh
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 16/06 22:59
    Slovenia
    Đan Mạch
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 21/11 02:45
    Bắc Ireland
    Đan Mạch
    0 - 0
    Vòng loại / Bảng H
  • 18/11 02:45
    Đan Mạch
    Slovenia
    1 - 1
    Vòng loại / Bảng H
  • 09/06 00:30
    Đan Mạch
    Na Uy
    2 - 0
  • 06/06 00:00
    Đan Mạch
    Thụy Điển
    1 - 1
  • 27/03 02:15
    Đan Mạch
    Đảo Faroe
    1 - 0
  • 24/03 02:00
    Đan Mạch
    Thụy Sĩ
    0 - 0
  • 01/06 00:00
    FC Copenhagen
    Randers FC
    1 - 1
  • 26/05 22:00
    FC Copenhagen
    Nordsjaelland
    1 - 0
    Vòng 10
  • 26/05 22:00
    Brondby IF
    Aarhus AGF
    1 - 1
    Vòng 10
  • 26/05 22:00
    Midtjylland
    Silkeborg
    0 - 2
    Vòng 10
  • 25/05 20:00
    Viborg
    Odense BK
    0 - 1
    Vòng 10
  • 25/05 20:00
    Randers FC
    Vejle 1
    0 - 0
    Vòng 10
  • 25/05 20:00
    Hvidovre IF
    Lyngby
    0 - 0
    Vòng 10
  • 23/06 19:00
    Marienlyst
    Bronshoj
    0 - 1
  • 20/06 00:00
    Bronshoj
    Marienlyst
    0 - 0
  • 15/06 19:00
    B1908
    Greve Fodbold
    0 - 1
  • 15/06 19:00
    Bronshoj
    Frederikssund IK
    2 - 0
  • 15/06 19:00
    AaB 2
    Dalum
    0 - 1
  • 15/06 19:00
    Vinder Vatanspor-VRI
    Hedensted
    3 - 2
  • 15/06 19:00
    Allerod
    Skjold
    0 - 0
  • 15/06 19:00
    Slagelse BI
    AB Tarnby
    2 - 0
  • 15/06 19:00
    Tarnby FF
    Horsholm-Usserod IK
    3 - 0
  • 15/06 19:00
    Hobro IK 2
    B 1913 Odense
    0 - 0
  • 15/06 19:00
    Ledoje-Smorum Fodbold
    Herlev IF
    2 - 0
  • 15/06 19:00
    Ringkobing
    Tarup Paarup IF
    4 - 0
  • 15/06 19:00
    Marienlyst
    Viby IF
    4 - 1
  • 15/06 19:00
    Valle Brooklyn
    KFUM Roskilde
    1 - 0
  • 15/06 19:00
    1 B 1909 Odense
    Kjellerup
    0 - 2
  • 15/06 19:00
    Ringsted
    Næstved IF 2
    2 - 0
  • 15/06 19:00
    Nr. sundby
    Glostrup FK
    1 - 1
  • 15/06 19:00
    Gorslev IF
    Karlslunde IF
    1 - 2
  • 15/06 19:00
    Horsens Freja
    Odder IGF
    1 - 0
  • 15/06 19:00
    OKS
    Vorup FB
    1 - 0
  • 15/06 16:30
    Aarhus Fremad 2
    Norresundby
    0 - 1
  • 15/06 16:15
    Varde
    Fjordager IF
    3 - 1
  • 08/06 21:30
    Skjold
    Nr. sundby
    1 - 0
  • 08/06 19:00
    B 1909 Odense
    Vorup FB
    0 - 0
  • 08/06 19:00
    Herlev IF
    Ringsted
    0 - 0
  • 08/06 19:00
    AB Tarnby
    Valle Brooklyn
    0 - 0
  • 08/06 19:00
    Hedensted
    AaB 2
    0 - 0
  • 08/06 18:30
    Viby IF
    OKS
    2 - 2
  • 08/06 18:30
    KFUM Roskilde
    Ledoje-Smorum Fodbold
    0 - 0
  • 08/06 18:00
    B 1913 Odense
    Vinder Vatanspor-VRI
    0 - 0
  • 12/06 18:00
    Odense BK U21
    Copenhagen U21
    1 - 1
    Match
  • 15/06 19:00
    Boldklubben AF 1893 Nữ
    Osterbro IF Nữ
    1 - 0
    Vòng 10
  • 15/06 19:00
    HB Koge Nữ
    Fortuna Hjorring Nữ
    1 - 0
    Vòng 10
  • 15/06 19:00
    Brondby IF Nữ
    Nordsjaelland Nữ
    0 - 0
    Vòng 10
  • 15/06 19:00
    Odense BK Nữ
    Thisted FC Nữ
    1 - 0
    Vòng 10
  • 15/06 19:00
    Kolding BK Nữ
    AGF Kvindefodbold APS Nữ
    0 - 2
    Vòng 10
  • 15/06 19:00
    Aalborg Nữ
    Naestved HG Nữ
    3 - 0
    Vòng 10
  • 09/06 18:00
    Nordsjaelland Nữ
    Kolding BK Nữ
    1 - 0
    Vòng 9
  • 08/06 20:00
    Fortuna Hjorring Nữ
    Brondby IF Nữ
    1 - 0
    Vòng 9
  • 08/06 19:30
    Osterbro IF Nữ
    Odense BK Nữ
    1 - 3
    Vòng 9
  • 08/06 19:00
    1 Naestved HG Nữ
    Boldklubben AF 1893 Nữ
    0 - 0
    Vòng 9
  • 08/06 18:00
    AGF Kvindefodbold APS Nữ
    HB Koge Nữ
    3 - 0
    Vòng 9
  • 08/06 17:00
    Thisted FC Nữ
    Aalborg Nữ
    0 - 2
    Vòng 9
  • 26/05 18:20
    Brondby IF Nữ
    AGF Kvindefodbold APS Nữ
    3 - 0
    Vòng 8
  • 26/05 18:00
    Thisted FC Nữ
    Osterbro IF Nữ
    2 - 2
    Vòng 8
  • 26/05 18:00
    Aalborg Nữ
    Boldklubben AF 1893 Nữ
    0 - 0
    Vòng 8
  • 25/05 21:00
    Odense BK Nữ
    Naestved HG Nữ
    2 - 0
    Vòng 8
  • 25/05 20:30
    Nordsjaelland Nữ
    Fortuna Hjorring Nữ
    0 - 0
    Vòng 8
  • 04/06 18:00
    FC Kobenhavn U19
    Vejle U19
    1 - 0
    Vòng 25
  • 01/06 18:00
    Esbjerg U19
    Midtjylland U19
    0 - 0
    Vòng 26
  • 01/06 18:00
    Nordsjaelland U19
    BrondbyU19
    0 - 0
    Vòng 20
  • 01/06 17:30
    Odense BK U19
    Aalborg BK U19
    0 - 0
    Vòng 24
  • 01/06 17:30
    Sonderjyske U19
    FC Kobenhavn U19
    2 - 0
    Vòng 26
  • 29/05 23:30
    Lyngby Fodbold Club U19
    Odense BK U19
    0 - 1
    Vòng 25
  • 02/06 20:00
    Aalborg
    Vendsyssel
    3 - 1
    Vòng 10
  • 02/06 20:00
    Sonderjyske
    Kolding FC
    0 - 1
    Vòng 10
  • 02/06 20:00
    Fredericia
    Hobro
    0 - 0
    Vòng 10
  • 01/06 20:00
    B93 Copenhagen
    Hillerod Fodbold
    0 - 1
    Vòng 10
  • 01/06 20:00
    Naestved
    Helsingor
    1 - 0
    Vòng 10
  • 01/06 20:00
    AC Horsens
    Herfolge Boldklub Koge
    1 - 0
    Vòng 10
  • 26/05 19:00
    Helsingor
    B93 Copenhagen
    0 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 19:00
    Herfolge Boldklub Koge
    Naestved 1
    0 - 0
    Vòng 9
  • 12/06 18:00
    Aalborg BK Reserve
    Esbjerg FB Reserve
    1 - 3
    Vòng 1
  • 12/06 18:00
    Odense BK Reserve
    Kobenhavn Reserve
    1 - 1
    Vòng 1
  • 29/05 22:00
    Silkeborg IF Reserve
    Kobenhavn Reserve
    1 - 2
    Vòng 1
  • 27/05 20:00
    Esbjerg FB Reserve
    Horsens Reserve
    1 - 1
    Vòng 1
  • 22/06 20:00
    Randers FC U17
    Nordsjaelland U17
    0 - 0
    Vòng 26
  • 22/06 20:00
    AGF Viby U17
    Silkeborg IF U17
    0 - 0
    Vòng 26
  • 22/06 20:00
    Midtjylland U17
    LYNGBY FODBOLD CLUB U17
    0 - 0
    Vòng 26
  • 22/06 17:30
    Sonderjyske U17
    Odense BK U17
    0 - 0
    Vòng 26
  • 15/06 21:00
    AalborgU17
    Midtjylland U17
    0 - 2
    Vòng 25
  • 15/06 20:15
    LYNGBY FODBOLD CLUB U17
    Nordsjaelland U17
    2 - 0
    Vòng 25
  • 15/06 20:00
    Odense BK U17
    VejleU17
    1 - 1
    Vòng 25
  • 15/06 20:00
    Horsens U17
    Sonderjyske U17
    5 - 0
    Vòng 25
  • 15/06 20:00
    FC Kobenhavn U17
    Randers FC U17
    0 - 1
    Vòng 25
  • 14/06 22:59
    Esbjerg FB U17
    Silkeborg IF U17
    2 - 0
    Vòng 25
  • 12/06 21:00
    Nordsjaelland U17
    Midtjylland U17
    3 - 2
    Vòng 20
  • 08/06 20:15
    AalborgU17
    Silkeborg IF U17
    0 - 0
    Vòng 24
  • 08/06 19:45
    Sonderjyske U17
    FC Kobenhavn U17
    0 - 0
    Vòng 24
  • 08/06 19:15
    Esbjerg FB U17
    Midtjylland U17
    0 - 0
    Vòng 24
  • 08/06 18:00
    VejleU17
    LYNGBY FODBOLD CLUB U17
    0 - 0
    Vòng 24
  • 08/06 18:00
    Odense BK U17
    Nordsjaelland U17
    0 - 0
    Vòng 24
  • 01/06 18:00
    Brondby IFU17
    AGF Viby U17
    0 - 0
    Vòng 25
  • 01/06 18:00
    LYNGBY FODBOLD CLUB U17
    Randers FC U17
    0 - 0
    Vòng 14
  • 01/06 17:30
    Odense BK U17
    AalborgU17
    0 - 0
    Vòng 22
  • 25/05 20:00
    Brondby IFU17
    Randers FC U17
    0 - 0
    Vòng 24
  • 11/06 00:00
    Kolding IF II Nữ
    Brabrand IF Nữ
    1 - 1
  • 08/06 16:00
    Allerod Nữ
    B73 Slagelse Nữ
    1 - 0
  • 01/06 17:00
    B73 Slagelse Nữ
    Vejle Nữ
    2 - 1
  • 26/05 18:00
    Kolding IF II Nữ
    Team Viborg Nữ
    0 - 4
  • 15/06 19:00
    ASA Aarhus Nữ
    Vildbjerg SF Nữ
    1 - 0
    Vòng 10
  • 15/06 19:00
    Varde Nữ
    Sundby BK Nữ
    1 - 1
    Vòng 10
  • 15/06 19:00
    Skovlunde IF Nữ
    Solrod Nữ
    1 - 1
    Vòng 10
  • 08/06 18:30
    Vildbjerg SF Nữ
    Varde Nữ
    0 - 0
    Vòng 9
  • 08/06 18:00
    Solrod Nữ
    ASA Aarhus Nữ
    0 - 0
    Vòng 9
  • 08/06 18:00
    Sundby BK Nữ
    Skovlunde IF Nữ
    0 - 0
    Vòng 9
  • 01/06 18:00
    Skovlunde IF Nữ
    ASA Aarhus Nữ
    0 - 0
    Vòng 8
  • 01/06 18:00
    Sundby BK Nữ
    Vildbjerg SF Nữ
    0 - 0
    Vòng 8
  • 01/06 18:00
    Varde Nữ
    Solrod Nữ
    0 - 0
    Vòng 8
  • 26/05 18:00
    ASA Aarhus Nữ
    Varde Nữ
    0 - 0
    Vòng 7
  • 25/05 19:30
    Solrod Nữ
    Sundby BK Nữ
    0 - 0
    Vòng 7
  • 25/05 18:30
    Vildbjerg SF Nữ
    Skovlunde IF Nữ
    0 - 0
    Vòng 7
  • 15/06 19:00
    Brabrand
    FA 2000 1
    0 - 0
    Vòng 10
  • 15/06 19:00
    Skive IK
    Thisted FC
    0 - 0
    Vòng 10
  • 15/06 19:00
    Esbjerg
    Nykobing FC
    1 - 0
    Vòng 10
  • 15/06 19:00
    HIK Hellerup
    Fremad Amager
    0 - 0
    Vòng 10
  • 15/06 19:00
    Aarhus Fremad
    Roskilde
    0 - 1
    Vòng 10
  • 15/06 19:00
    Middelfart G og
    AB Copenhagen
    0 - 0
    Vòng 10
  • 09/06 20:00
    Nykobing FC
    Middelfart G og
    1 - 1
    Vòng 9
  • 08/06 20:00
    Fremad Amager
    Skive IK
    0 - 1
    Vòng 9
  • 08/06 20:00
    FA 2000
    HIK Hellerup
    0 - 1
    Vòng 9
  • 08/06 20:00
    Thisted FC
    Brabrand
    0 - 0
    Vòng 9
  • 08/06 19:00
    Roskilde
    Esbjerg
    1 - 2
    Vòng 9
  • 08/06 00:00
    AB Copenhagen
    Aarhus Fremad
    3 - 0
    Vòng 9
  • 02/06 19:00
    Thisted FC
    FA 2000
    1 - 0
    Vòng 8
  • 01/06 19:00
    HIK Hellerup
    Skive IK
    1 - 1
    Vòng 8
  • 01/06 19:00
    1 Brabrand
    Fremad Amager
    0 - 1
    Vòng 8
  • 01/06 01:00
    Esbjerg
    AB Copenhagen
    3 - 0
    Vòng 8
  • 01/06 00:00
    Roskilde
    Nykobing FC
    2 - 0
    Vòng 8
  • 31/05 22:59
    Aarhus Fremad
    Middelfart G og
    0 - 0
    Vòng 8
  • 25/05 19:00
    Fremad Amager
    Thisted FC
    0 - 1
    Vòng 7
  • 25/05 19:00
    Skive IK
    FA 2000
    3 - 1
    Vòng 7
  • 25/05 19:00
    HIK Hellerup
    Brabrand
    0 - 1
    Vòng 7
  • 15/06 19:00
    Vegar
    Holstebro BK
    1 - 0
    Vòng 10
  • 15/06 19:00
    VSK Arhus
    Holbaek
    3 - 2
    Vòng 10
  • 15/06 19:00
    BK Frem
    Naesby
    1 - 1
    Vòng 10
  • 15/06 19:00
    Young Boys FD
    Vanlose
    1 - 0
    Vòng 10
  • 15/06 19:00
    1 SfB Oure
    IF Lyseng
    1 - 0
    Vòng 10
  • 15/06 19:00
    Ishoj IF
    BK Avarta
    0 - 0
    Vòng 10
  • 09/06 18:00
    Holstebro BK
    SfB Oure
    1 - 0
    Vòng 9
  • 09/06 18:00
    BK Avarta
    BK Frem
    1 - 2
    Vòng 9
  • 09/06 18:00
    Holbaek
    Ishoj IF
    1 - 2
    Vòng 9
  • 09/06 18:00
    Naesby
    VSK Arhus
    2 - 0
    Vòng 9
  • 08/06 18:00
    Vanlose
    Vegar 1
    0 - 2
    Vòng 9
  • 08/06 17:00
    IF Lyseng
    Young Boys FD
    1 - 1
    Vòng 9
  • 02/06 18:00
    BK Avarta
    Holbaek
    0 - 0
    Vòng 8
  • 01/06 19:00
    Young Boys FD
    Vegar
    0 - 0
    Vòng 8
  • 01/06 19:00
    SfB Oure
    Vanlose
    0 - 1
    Vòng 8
  • 01/06 19:00
    BK Frem
    VSK Arhus
    0 - 1
    Vòng 8
  • 01/06 18:00
    Ishoj IF
    Naesby
    0 - 1
    Vòng 8
  • 01/06 18:00
    IF Lyseng
    Holstebro BK
    0 - 2
    Vòng 8
  • 25/05 19:00
    1 Naesby
    BK Avarta
    4 - 0
    Vòng 7
  • 25/05 18:30
    1 VSK Arhus
    Ishoj IF
    0 - 0
    Vòng 7
  • 19/06 22:59
    Nordsjaelland Nữ
    Brondby IF Nữ
    0 - 0
    Chung kết
  • 18/06 00:00
    Frederiksberg Alliancen 2000 U21
    Skjold U21
    1 - 1
  • 11/06 00:00
    Olstykke U21
    Bronshoj U21
    0 - 4
  • 04/06 00:00
    1 Ledoje-Smorum U21
    Skjold U21
    0 - 2
  • 03/06 23:30
    KastrupU21
    Vestia U21
    1 - 1
  • 30/05 01:00
    Skjold U21
    Ehuate U21
    1 - 0
  • 28/05 00:00
    Frederiksberg Alliancen 2000 U21
    Ledoje-Smorum Fodbold U21 1
    2 - 0
Cập nhật: