Kết quả bóng đá Châu Phi

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

  • 27/03 02:00
    Nam Sudan
    Sao Tome Principe
    0 - 0
    Qualification
  • 26/03 22:59
    Liberia
    Djibouti
    0 - 0
    Qualification
  • 26/03 22:00
    Mauritius
    Chad
    1 - 0
    Qualification
  • 26/03 20:00
    Eswatini
    Somalia
    0 - 0
    Qualification
  • 23/03 02:00
    Sao Tome Principe
    Nam Sudan
    0 - 0
    Qualification
  • 23/03 01:00
    Chad
    Mauritius
    0 - 0
    Qualification
  • 21/03 05:00
    Djibouti
    Liberia
    0 - 2
    Qualification
  • 21/03 02:00
    Somalia
    Eswatini
    0 - 2
    Qualification
  • 20/05 00:00
    Zamalek
    Renaissance Sportive de Berkane 1
    1 - 0
    Chung kết
  • 13/05 02:00
    Renaissance Sportive de Berkane
    Zamalek
    2 - 0
    Chung kết
  • 29/04 02:00
    Renaissance Sportive de Berkane
    USM Alger
    0 - 0
    Bán kết
  • 28/04 22:59
    Ghana Dream FC
    Zamalek
    0 - 2
    Bán kết
  • 21/04 22:59
    Zamalek
    Ghana Dream FC
    0 - 0
    Bán kết
  • 08/04 05:00
    Renaissance Sportive de Berkane
    Abu Salim 1
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 08/04 04:00
    USM Alger
    Rivers United
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 08/04 03:00
    Zamalek
    Future FC
    0 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 07/04 22:59
    Ghana Dream FC
    Stade Malien de Bamako
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 01/04 02:00
    Future FC
    Zamalek
    1 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 01/04 02:00
    Abu Salim
    Renaissance Sportive de Berkane 1
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 01/04 00:00
    1 Stade Malien de Bamako
    Ghana Dream FC
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 31/03 20:00
    Rivers United
    USM Alger
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 04/03 02:00
    Renaissance Sportive de Berkane
    Stade Malien de Bamako
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 04/03 02:00
    Sagrada Esperanca
    Abu Salim
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 03/03 22:59
    1 USM Alger
    Supersport United
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 03/03 22:59
    Club Africain
    Academica Do Lobito
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 03/03 22:59
    Future FC
    AlHilal
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 03/03 22:59
    Rivers United
    Ghana Dream FC 1
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 03/03 20:00
    Diables Noirs
    Sekhukhune United
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 26/02 02:00
    SOA Renaissante
    Sagrada Esperanca
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 26/02 02:00
    1 Sekhukhune United
    Renaissance Sportive de Berkane
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 25/02 22:59
    Stade Malien de Bamako
    Diables Noirs
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 25/02 22:59
    Ghana Dream FC
    Club Africain
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 25/02 22:59
    Abu Salim
    Zamalek
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 25/02 22:59
    AlHilal
    USM Alger
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 25/02 22:59
    Academica Do Lobito
    Rivers United
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 25/02 20:00
    Supersport United
    Future FC
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 04/06 20:10
    Uhamiaji FC
    JKU FC
    0 - 0
  • 14/05 20:00
    Zimamoto SC
    Mafunzo FC
    0 - 0
  • 13/05 20:10
    KVZSC
    Mlandege FC
    0 - 0
  • 13/05 20:00
    Uhamiaji FC
    Kmka
    2 - 0
  • 21/04 20:00
    Zimamoto SC
    New King
    0 - 1
  • 29/05 02:00
    Burkina Faso U17
    Ivory Coast U17
    1 - 1
    Final (West B)
  • 28/05 22:59
    GhanaU17
    Nigeria U17
    2 - 2
    Third Place(West B)
  • 26/05 03:00
    Nigeria U17
    Ivory Coast U17
    0 - 0
    Semifinal(West B)
  • 26/05 00:00
    GhanaU17
    Burkina Faso U17
    1 - 1
    Semifinal(West B)
  • 23/05 17:10
    Nigeria U17
    Togo U17
    2 - 0
    Groups(West B) / Bảng B
  • 23/05 17:00
    Niger U17
    Burkina Faso U17
    0 - 1
    Groups(West B) / Bảng B
  • 21/05 22:59
    BeninU17
    GhanaU17
    0 - 2
    Groups(West B) / Bảng A
  • 20/05 01:00
    1 Nigeria U17
    Niger U17
    1 - 0
    Groups(West B) / Bảng B
  • 19/05 22:00
    Togo U17
    Burkina Faso U17
    0 - 0
    Groups(West B) / Bảng B
  • 18/05 22:59
    Ivory Coast U17
    BeninU17
    0 - 0
    Groups(West B) / Bảng A
  • 17/05 15:50
    Togo U17
    Niger U17
    0 - 1
    Groups(West B) / Bảng B
  • 16/05 22:00
    Burkina Faso U17
    Nigeria U17
    0 - 0
    Groups(West B) / Bảng B
  • 15/05 22:59
    GhanaU17
    Ivory Coast U17
    2 - 0
    Groups(West B) / Bảng A
  • 26/05 00:00
    Al Ahly SC
    Esperance Sportive de Tunis
    1 - 0
    Chung kết
  • 19/05 02:00
    Esperance Sportive de Tunis
    Al Ahly SC
    0 - 0
    Chung kết
  • 27/04 02:00
    Al Ahly SC
    TP Mazembe Englebert
    0 - 0
    Bán kết
  • 27/04 01:00
    Mamelodi Sundowns
    Esperance Sportive de Tunis
    0 - 0
    Bán kết
  • 21/04 02:00
    Esperance Sportive de Tunis
    Mamelodi Sundowns
    1 - 0
    Bán kết
  • 20/04 20:00
    TP Mazembe Englebert
    Al Ahly SC
    0 - 0
    Bán kết
  • 07/04 03:00
    ASEC MIMOSAS
    Esperance Sportive de Tunis
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • Pen [1-4]
  • 06/04 22:59
    Petro Atletico de Luanda
    TP Mazembe Englebert
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 06/04 03:00
    Al Ahly SC
    Simba Sports Club
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 06/04 01:00
    Mamelodi Sundowns
    Young Africans
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 90phút [0-0], 120phút [0-0]Pen [3-2]
  • 31/03 04:00
    Esperance Sportive de Tunis
    ASEC MIMOSAS
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 31/03 01:00
    Young Africans
    Mamelodi Sundowns
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 30/03 20:00
    TP Mazembe Englebert
    Petro Atletico de Luanda
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 30/03 01:00
    Simba Sports Club
    Al Ahly SC
    0 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 03/03 02:00
    Petro Atletico de Luanda
    ES du Sahel
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 03/03 02:00
    Esperance Sportive de Tunis
    Al-Hilal Omdurman
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 02/03 22:59
    1 Wydad Casablanca
    ASEC MIMOSAS
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 02/03 22:59
    Simba Sports Club
    Galaxy
    3 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 02/03 20:00
    Pyramids FC
    F.C. Nouadhibou
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 02/03 20:00
    Mamelodi Sundowns
    TP Mazembe Englebert
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 01/03 22:59
    Al Ahly SC
    Young Africans
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 01/03 22:59
    CR Belouizdad
    Medeama SC
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 01/05 21:00
    Bugesera
    Police(RWA)
    0 - 0
  • 30/04 20:00
    Rayon Sports FC
    Gasogi Utd
    0 - 0
  • 23/04 20:00
    1 Gasogi Utd
    Police(RWA) 1
    0 - 0
  • 23/04 20:00
    Bugesera
    Rayon Sports FC
    0 - 0
  • 17/04 20:00
    Rayon Sports FC
    Bugesera
    0 - 1
  • 16/04 20:00
    Police(RWA)
    Gasogi Utd
    0 - 1
  • 22/03 03:30
    Ghana Nữ U20
    Nigeria Nữ U20
    0 - 1
    Chung kết
  • 90phút [1-1], 120phút [2-1]
  • 22/03 00:00
    Senegal Nữ U20
    Uganda Nữ U20
    0 - 0
    Tranh giải 3
  • Pen [5-6]
  • 19/03 03:30
    Ghana Nữ U20
    Senegal Nữ U20
    2 - 0
    Bán kết
  • 19/03 00:00
    Nigeria Nữ U20
    Uganda Nữ U20
    0 - 0
    Bán kết
  • 16/03 03:00
    Uganda Nữ U20
    Ghana Nữ U20
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 16/03 03:00
    Ethiopia Nữ U20
    Tanzania Nữ U20
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 15/03 03:00
    Morocco Nữ U20
    Senegal Nữ U20
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 13/03 03:00
    Ghana Nữ U20
    Tanzania Nữ U20
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 13/03 00:00
    Uganda Nữ U20
    Ethiopia Nữ U20
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 12/03 03:00
    Nigeria Nữ U20
    Senegal Nữ U20
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 10/03 03:00
    1 Ghana Nữ U20
    Ethiopia Nữ U20
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 10/03 00:00
    Tanzania Nữ U20
    Uganda Nữ U20
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 09/03 03:00
    Nigeria Nữ U20
    Morocco Nữ U20
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 21/07 19:00
    APR FC
    Red Arrows
    0 - 0
    Chung kết
  • 21/07 16:00
    Al-Hilal Omdurman
    Hay Al-Arab
    1 - 1
    Tranh giải 3
  • Pen [3-2]
  • 19/07 22:59
    Hay Al-Arab
    Red Arrows
    0 - 0
    Bán kết
  • 90phút [0-0], 120phút [0-2]
  • 19/07 19:00
    APR FC
    Al-Hilal Omdurman
    0 - 0
    Bán kết
  • 90phút [0-0], 120phút [0-0]Pen [5-4]
  • 16/07 20:00
    ASAS Djibouti Telecom
    Red Arrows
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 16/07 20:00
    Al-Hilal Omdurman
    Gor Mahia
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 15/07 20:00
    Coastal Union
    Hay Al-Arab
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 15/07 20:00
    1 JKU FC
    Dekedaha FC
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 15/07 17:00
    SC Villa
    APR FC
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 15/07 17:00
    Singida United
    Marekh
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 14/07 01:00
    Gor Mahia
    ASAS Djibouti Telecom
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 13/07 22:00
    Al-Hilal Omdurman
    Red Arrows
    3 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 13/07 01:00
    APR FC
    Marekh
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 12/07 22:00
    SC Villa
    Singida United
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 12/07 20:00
    Hay Al-Arab
    Dekedaha FC
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 12/07 17:00
    Coastal Union
    JKU FC
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 11/07 01:00
    Gor Mahia
    Red Arrows
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 10/07 22:00
    Al-Hilal Omdurman
    ASAS Djibouti Telecom
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 10/07 01:00
    APR FC
    Singida United
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 09/07 22:00
    SC Villa
    Marekh
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 09/07 20:00
    Coastal Union
    Dekedaha FC
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 09/07 17:00
    Hay Al-Arab
    JKU FC
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 10/04 05:00
    nữ Maroc
    nữ Zambia
    0 - 1
  • 90phút [0-1], 120phút [0-2]
  • 10/04 00:30
    nữ Nam Phi
    nữ Nigeria
    0 - 0
  • 06/04 00:00
    nữ Zambia
    nữ Maroc
    0 - 1
  • 05/04 22:59
    nữ Nigeria
    nữ Nam Phi
    1 - 0
  • 29/02 01:00
    nữ Maroc
    Tunisia Nữ
    4 - 0
  • 28/02 22:59
    nữ Zambia
    Ghana Nữ 1
    1 - 1
  • 28/02 00:30
    nữ Nam Phi
    Tanzania Nữ
    0 - 0
  • 26/02 22:00
    nữ Nigeria
    Cameroon Nữ 1
    1 - 0
  • 20/05 05:20
    RSSR FC
    Police FC II
    0 - 0
  • 07/04 06:00
    Police FC II
    Laventille United
    0 - 0
  • 07/04 04:00
    Club Sando II
    RSSR FC
    0 - 0
  • 18/03 05:30
    QPCC
    Matura Reunited 1
    1 - 2
  • 18/03 03:00
    1 Petit Valley
    San Fernando Giants 1
    0 - 1
  • 11/03 06:00
    Petit Valley
    Defence Force FC II
    0 - 0
  • 11/03 04:00
    Club Sando II
    Cunupia FC II
    2 - 3
  • 03/03 03:00
    San Fernando Giants
    Defence Force FC II
    0 - 1
  • 27/04 00:00
    Algeria U17
    Egypt U17
    0 - 0
  • 26/04 21:00
    Tunisia U17
    Libya U17
    1 - 0
  • 24/04 21:00
    Morocco U17
    Egypt U17
    0 - 2
  • 24/04 17:00
    Algeria U17
    Libya U17
    1 - 0
  • 23/04 00:00
    Algeria U17
    Tunisia U17
    1 - 0
  • 22/04 21:00
    Libya U17
    Morocco U17
    1 - 0
  • 21/04 01:00
    Egypt U17
    Libya U17
    1 - 0
  • 20/04 21:00
    Tunisia U17
    Morocco U17
    1 - 0
  • 19/04 00:00
    Algeria U17
    Morocco U17
    0 - 0
  • 18/04 21:00
    Tunisia U17
    Egypt U17
    1 - 0
  • 07/07 20:00
    Angola
    Namibia 1
    2 - 0
    Chung kết
  • 07/07 17:00
    Comoros
    Mozambique
    1 - 0
    Tranh giải 3
  • Pen [1-3]
  • 05/07 22:59
    Mozambique
    Namibia
    0 - 0
    Bán kết
  • Pen [2-4]
  • 05/07 20:00
    Comoros
    Angola
    0 - 2
    Bán kết
  • 03/07 20:00
    1 Lesotho
    Angola
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 03/07 20:00
    Namibia
    Seychelles
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 02/07 20:00
    Nam Phi
    Eswatini
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 02/07 20:00
    Mozambique
    Botswana 1
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 02/07 17:00
    Comoros
    Zambia
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 02/07 17:00
    Kenya
    Zimbabwe
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 01/07 20:00
    Namibia
    Lesotho
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 01/07 17:00
    Angola
    Seychelles
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 30/06 20:00
    1 Zambia
    Zimbabwe
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 30/06 17:00
    1 Kenya
    Comoros
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 29/06 20:00
    Nam Phi
    Botswana
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 29/06 17:00
    Mozambique
    Eswatini
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 28/06 22:59
    Angola
    Namibia
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 28/06 20:00
    Lesotho
    Seychelles
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 27/06 22:59
    1 Zambia
    Kenya
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 27/06 20:00
    Comoros
    Zimbabwe
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 26/06 22:59
    Nam Phi
    Mozambique
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 26/06 20:00
    Eswatini
    Botswana
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 16/06 19:00
    Kenya (W) U17
    Burundi U17 Nữ
    2 - 0
  • 16/06 03:00
    Morocco Nữ football U17
    Zambia U17Nữ
    0 - 0
  • 14/06 22:00
    Nigeria Nữ U17
    Liberia U17 Nữ
    1 - 0
  • 09/06 22:59
    Liberia U17 Nữ
    Nigeria Nữ U17
    0 - 3
  • 09/06 19:00
    Burundi U17 Nữ
    Kenya (W) U17
    0 - 2
  • 08/06 20:10
    Georgia U20
    Kazakhstan U20
    1 - 0
  • 08/06 20:00
    Zambia U17Nữ
    Morocco Nữ football U17
    2 - 1
  • 19/05 22:59
    Liberia U17 Nữ
    Senegal Nữ U17
    1 - 0
  • 19/05 19:00
    Kenya (W) U17
    Ethiopia U17 Nữ
    1 - 0
  • 18/05 22:30
    Nigeria Nữ U17
    Burkina Faso U17 (W)
    2 - 0
  • 17/05 23:30
    Algeria (W) U17
    Morocco Nữ football U17
    0 - 1
  • 17/05 20:00
    Uganda U17 Nữ
    Zambia U17Nữ
    0 - 0
  • 15/05 19:00
    Burundi U17 Nữ
    Djibouti U17 (W)
    0 - 0
  • 12/05 19:00
    Djibouti U17 (W)
    Burundi U17 Nữ
    0 - 7
  • 12/05 17:30
    Zambia U17Nữ
    Uganda U17 Nữ
    1 - 0
  • 12/05 00:00
    Senegal Nữ U17
    Liberia U17 Nữ
    2 - 0
  • 11/05 22:59
    Burkina Faso U17 (W)
    Nigeria Nữ U17
    0 - 0
  • 11/05 02:00
    Morocco Nữ football U17
    Algeria (W) U17
    2 - 0
  • 10/05 19:00
    Ethiopia U17 Nữ
    Kenya (W) U17
    0 - 0
  • 23/03 03:30
    Ghana U20
    Uganda U20
    0 - 0
    Chung kết
  • 23/03 00:00
    U20 Senegal
    Congo U20
    0 - 0
    Tranh giải 3
  • 20/03 03:30
    Ghana U20
    U20 Senegal
    0 - 0
    Bán kết
  • 20/03 00:00
    Uganda U20
    Congo U20
    0 - 2
    Bán kết
  • 16/03 03:00
    Uganda U20
    South Sudan U20
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 16/03 03:00
    1 U20 Senegal
    U20 Nigeria
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 16/03 00:00
    Congo U20
    U20 Gambia
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 16/03 00:00
    Benin U20
    Ghana U20
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 13/03 03:00
    Ghana U20
    U20 Gambia
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 13/03 00:00
    Benin U20
    Congo U20
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 12/03 03:00
    U20 Nigeria
    South Sudan U20
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 12/03 00:00
    U20 Senegal
    Uganda U20
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 09/03 03:00
    U20 Gambia
    Benin U20
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 08/03 22:00
    Ghana U20
    Congo U20
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 08/03 03:00
    U20 Nigeria
    Uganda U20
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 08/03 00:00
    South Sudan U20
    U20 Senegal
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
Cập nhật: