Kết quả bóng đá Brazil

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

  • 07/07 08:00
    1 Uruguay
    Brazil
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • Pen [4-2]
  • 03/07 08:00
    Brazil
    Colombia
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 29/06 08:00
    1 Paraguay
    Brazil
    0 - 3
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 25/06 08:00
    Brazil
    Costa Rica
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 13/06 06:00
    Mỹ
    Brazil
    1 - 1
  • 09/06 08:00
    Mexico
    Brazil
    0 - 1
  • 27/03 03:30
    Tây Ban Nha
    Brazil
    2 - 1
  • 24/03 02:00
    Anh
    Brazil
    0 - 0
  • 22/11 07:55
    1 Brazil
    Argentina
    0 - 0
    Vòng sơ loại / Bảng A
  • 17/11 07:00
    Colombia
    Brazil
    0 - 1
    Vòng sơ loại / Bảng A
  • 14/07 02:00
    Bahia
    Cuiaba
    0 - 1
    Vòng 17
  • 14/07 02:00
    Cruzeiro
    Bragantino
    1 - 0
    Vòng 17
  • 12/07 07:30
    Vitoria BA
    Botafogo RJ
    0 - 0
    Vòng 16
  • 12/07 07:30
    Atletico Mineiro
    Sao Paulo 1
    2 - 1
    Vòng 16
  • 12/07 06:00
    Flamengo
    Fortaleza
    1 - 1
    Vòng 16
  • 12/07 06:00
    Criciuma
    Fluminense RJ
    0 - 0
    Vòng 16
  • 12/07 05:30
    Palmeiras
    Atletico Clube Goianiense
    1 - 1
    Vòng 16
  • 11/07 05:00
    Atletico Paranaense
    Bahia
    0 - 2
    Vòng 16
  • 11/07 05:00
    Vasco da Gama
    Corinthians Paulista (SP)
    0 - 0
    Vòng 16
  • 11/07 04:30
    1 Gremio (RS)
    Cruzeiro
    0 - 2
    Vòng 16
  • 08/07 06:30
    Botafogo RJ
    Atletico Mineiro 1
    1 - 0
    Vòng 15
  • 08/07 04:30
    Palmeiras
    Bahia
    1 - 0
    Vòng 15
  • 08/07 04:30
    Vitoria BA
    Criciuma
    2 - 1
    Vòng 15
  • 08/07 04:30
    1 Atletico Clube Goianiense
    Atletico Paranaense
    0 - 0
    Vòng 15
  • 08/07 04:00
    Internacional RS
    Vasco da Gama
    0 - 0
    Vòng 15
  • 08/07 02:00
    Fortaleza
    Fluminense RJ
    0 - 0
    Vòng 15
  • 08/07 02:00
    Cruzeiro
    Corinthians Paulista (SP)
    2 - 0
    Vòng 15
  • 08/07 02:00
    Juventude
    Gremio (RS)
    2 - 0
    Vòng 15
  • 14/07 21:00
    Parana PR
    Brazilian Patriotas FC
    1 - 0
  • 14/07 02:00
    1 Rio Branco PR
    Paranavai
    2 - 1
  • 08/07 01:00
    Pinda SC Nữ
    Bragantino Nữ
    0 - 0
  • 12/07 03:00
    Nacional Fast Club Youth
    Sao Raimundo AM U20
    1 - 0
  • 12/07 07:00
    CA Carlos Renaux
    Metropolitano SC
    1 - 0
  • 09/07 06:00
    Camboriu SC
    CEC Santa Catarina 1
    1 - 1
  • 08/07 01:00
    Juventus SC
    Blumenau EC 1
    1 - 1
  • 14/07 20:00
    Valeriodoce Esporte Clube (MG)
    Betim FC
    0 - 0
  • 14/07 01:00
    Aymores
    EC Mamore MG
    1 - 0
  • 11/07 06:00
    Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
    Betim FC 1
    2 - 0
  • 11/07 06:00
    North Esporte Clube
    EC Mamore MG
    0 - 0
  • 08/07 05:00
    AD Leonico
    Porto BA
    0 - 0
  • 08/07 01:00
    Jacobinense EC
    Galicia EC
    1 - 1
  • 14/07 01:00
    Flamengo SE
    Frei Paulistano
    2 - 3
  • 10/07 06:15
    Independente AP
    Oratorio RC 2
    0 - 1
  • 14/07 21:00
    Vasco Da GamaNữ
    Acao Nữ
    2 - 0
  • 14/07 04:00
    CRB AL
    Coritiba PR 1
    0 - 1
    Vòng 15
  • 14/07 03:00
    Sport Club do Recife
    America MG
    0 - 1
    Vòng 15
  • 14/07 01:30
    Gremio Novorizontin
    Guarani SP
    1 - 1
    Vòng 15
  • 13/07 07:30
    SC Paysandu Para
    Ceara
    1 - 1
    Vòng 15
  • 13/07 07:00
    Botafogo SP
    Amazonas FC
    0 - 1
    Vòng 15
  • 13/07 05:00
    Ponte Preta
    Mirassol 1
    1 - 1
    Vòng 15
  • 10/07 07:00
    Mirassol
    CRB AL
    0 - 0
    Vòng 14
  • 09/07 07:00
    Amazonas FC
    Vila Nova
    1 - 0
    Vòng 14
  • 09/07 06:00
    Avai FC
    Gremio Novorizontin
    0 - 1
    Vòng 14
  • 08/07 04:30
    1 Guarani SP
    Sport Club do Recife
    0 - 0
    Vòng 14
  • 08/07 02:00
    1 Ituano SP
    Botafogo SP
    3 - 1
    Vòng 14
  • 14/07 01:30
    Associacao Esportiva Evangelica
    Uniao Inhumas
    1 - 0
  • 12/07 06:00
    AA Anapolina
    Trindade AC
    0 - 1
  • 11/07 05:00
    Gremio Anapolis
    Centro Oeste
    1 - 2
  • 14/07 01:00
    1 Ibis SC
    Ypiranga PE 1
    0 - 1
  • 10/07 01:00
    ADJG Jaguar
    Vitoria PE
    0 - 1
  • 08/07 01:00
    Vera Cruz PE
    Ipojuca AC
    0 - 1
  • 14/07 20:00
    Atletico Mineiro U20
    EC Futgol U20
    1 - 0
  • 13/07 20:00
    Contagem U20
    Ipatinga U20
    0 - 0
  • 13/07 20:00
    America MG (Youth)
    Cruzeiro (Youth)
    2 - 1
  • 12/07 20:00
    Minas Boca/MG Youth
    Coimbra EC U20
    0 - 1
  • 10/07 05:30
    2 Athletic Club MG U20
    Inter De Minas U20 1
    3 - 2
  • 08/07 01:00
    Ipatinga U20
    EC Futgol U20
    0 - 2
  • 14/07 05:00
    Itabuna BA
    Ipatinga
    0 - 0
  • 14/07 04:30
    Maringa FC
    Ah so Santa SP
    2 - 0
  • 14/07 04:00
    Mixto EC
    Anapolis FC
    1 - 0
  • 14/07 04:00
    Trem-AP
    Porto Velho
    0 - 0
  • 14/07 03:00
    Princesa AM
    Rio Branco AC
    2 - 0
  • 14/07 03:00
    Portuguesa RJ
    Real Noroeste 1
    1 - 0
  • 14/07 03:00
    Humaita AC
    Manaus (AM)
    1 - 1
  • 14/07 02:00
    Capital TO
    Uniao Rondonopolis MT
    1 - 0
  • 14/07 02:00
    1 Petrolina PE
    ASA AL
    0 - 1
  • 14/07 02:00
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    America FC Natal RN
    0 - 2
  • 14/07 02:00
    CA Patrocinense
    Santo Andre
    0 - 1
  • 14/07 02:00
    Manauara
    Sao Raimundo/RR
    1 - 0
  • 14/07 02:00
    CS Sergipe
    EC Jacuipense
    0 - 0
  • 14/07 02:00
    Juazeirense
    Retro/PE
    0 - 1
  • 14/07 02:00
    Esporte Clube Sao Jose SP
    Pouso Alegre
    1 - 0
  • 14/07 02:00
    Inter de Limeira
    Costa Rica MS
    0 - 0
  • 14/07 02:00
    1 River PI
    Maranhao
    0 - 1
  • 14/07 01:00
    Ipora EC
    Real FC 1
    1 - 0
  • 14/07 01:00
    Santa Cruz RN
    Iguatu CE
    2 - 1
  • 13/07 06:00
    1 Serra
    Nova Iguacu
    0 - 1
  • 11/07 06:00
    1 Brasil de Pelotas
    Avenida RS
    1 - 0
  • 11/07 06:00
    Cianorte PR
    Novo Hamburgo RS
    0 - 0
  • 10/07 06:00
    Cameta EC
    Ag. Maraba
    1 - 1
  • 09/07 06:00
    Trem-AP
    Sao Raimundo/RR 1
    0 - 1
  • 09/07 06:00
    Retro/PE
    CS Sergipe
    5 - 0
  • 08/07 04:00
    America FC Natal RN
    Santa Cruz RN 1
    1 - 0
  • 08/07 03:00
    katalang BA
    Ipora EC 1
    1 - 0
  • 08/07 03:00
    Porto Velho
    Manauara
    1 - 0
  • 08/07 03:00
    ASA AL
    CS Esportivo AL 1
    1 - 1
  • 08/07 02:00
    Altos/PI
    River PI
    0 - 1
  • 14/07 01:00
    1 Gremio (Youth)
    Corinthians Paulista (Youth) 1
    2 - 1
    Match / Bảng A
  • 13/07 01:00
    Santos (Youth)
    RB Bragantino Youth 1
    1 - 1
    Match / Bảng A
  • 12/07 01:00
    Atletico Mineiro Youth
    Sao Paulo (Youth)
    1 - 0
    Match / Bảng A
  • 11/07 02:00
    Corinthians Paulista (Youth)
    Bahia (Youth)
    1 - 1
    Match / Bảng A
  • 11/07 02:00
    America MG (Youth)
    Fortaleza (Youth)
    0 - 1
    Match / Bảng A
  • 11/07 01:00
    Fluminense RJ (Youth)
    Gremio (Youth)
    1 - 0
    Match / Bảng A
  • 11/07 01:00
    CR Flamengo (RJ) (Youth)
    Atletico Paranaense (Youth) 1
    0 - 1
    Match / Bảng A
  • 11/07 01:00
    Ceara (Youth)
    Cuiaba (MT) (Youth)
    1 - 0
    Match / Bảng A
  • 11/07 01:00
    Internacional RS U20
    Atletico GO (Youth)
    1 - 0
    Match / Bảng A
  • 11/07 01:00
    Palmeiras (Youth)
    Botafogo RJ (Youth)
    2 - 0
    Match / Bảng A
  • 11/07 01:00
    Goias (Youth)
    Cruzeiro (Youth)
    0 - 1
    Match / Bảng A
  • 14/07 21:00
    Gremio (RS)
    Operario Ferroviario PR
    2 - 1
    Vòng 3
  • 14/07 04:00
    Atletico Paranaense
    Ypiranga(RS)
    1 - 0
    Vòng 3
  • 14/07 03:10
    1 Juventude
    Internacional RS 1
    1 - 0
    Vòng 3
  • 11/07 05:00
    Internacional RS
    Juventude
    0 - 1
    Vòng 3
  • 14/07 04:00
    Luverdense U20
    Caceres EC U20
    5 - 1
  • 14/07 02:10
    Campo Grande CE U20
    Uniao ABC Youth 1
    2 - 0
  • 14/07 01:00
    1 Alianca Atletica U20
    CEFAT Tirol U20
    0 - 0
  • 14/07 01:00
    Floresta CE Youth
    Itarema EC U20
    0 - 0
  • 14/07 01:00
    1 Juventus CE U20
    Sao Gerardo U20
    0 - 2
  • 14/07 01:00
    1 CRB (Youth)
    Grota do Facao U20 1
    6 - 0
  • 14/07 00:45
    Volta Redonda U20
    Madureira Youth
    0 - 1
  • 14/07 00:00
    Comercial EC U20
    Portuguesa MS U20
    0 - 1
  • 13/07 20:00
    Nova Iguacu U20
    Boavista (RJ) Youth
    2 - 1
  • 13/07 20:00
    Vasco da Gama (Youth)
    Bangu U20 1
    1 - 1
  • 13/07 20:00
    Fluminense U20
    Portuguesa RJ U20
    1 - 1
  • 13/07 20:00
    CR Flamengo (RJ) (Youth)
    Botafogo RJ U20
    0 - 2
  • 13/07 19:40
    CSA U20
    Independente Atalaia U20
    0 - 0
  • 13/07 04:50
    Vasco da Gama AC U20
    Santa Cruz Arce U20
    0 - 0
  • 13/07 03:00
    Dom Bosco U20
    Sociedade Acao U20
    0 - 0
  • Pen [4-2]
  • 13/07 01:30
    1 CA Cearense U20
    Santa Cruz CE U20 1
    0 - 0
  • 13/07 01:00
    Crato U20
    Icasa(CE) Youth
    1 - 1
  • 12/07 02:00
    Sao Paulo Crystal FC U20
    Serra Branca U20
    0 - 0
  • 12/07 01:00
    FC Atlético Cearense U20
    Ceara (Youth)
    1 - 2
  • 11/07 03:00
    1 Esporte de Patos U20
    Souza U20
    1 - 0
  • 10/07 04:50
    Rio Branco AC (Youth)
    Vasco da Gama AC U20
    1 - 0
  • 10/07 04:00
    2 AE Altos U20
    Oeirense U20 2
    1 - 0
  • 10/07 03:00
    Santa Cruz Arce U20
    Nauas U20
    3 - 0
  • 10/07 01:00
    Sport Club Recife Youth
    Santa Cruz PE U20
    0 - 0
  • 10/07 01:00
    Caucaia U20
    Itapipoca EC U20 1
    1 - 0
  • 09/07 01:50
    Serrano PB U20
    Sao Paulo Crystal FC U20
    0 - 0
  • 09/07 01:00
    Cariri U20
    Iguatu U20
    0 - 1
  • 09/07 00:50
    AD Frei Paulistano U20
    Flamengo SE U20 1
    0 - 0
  • 08/07 04:00
    Sinop FC U20
    Nova Mutum EC U20
    0 - 2
  • 08/07 02:30
    Academia FC U20
    Cuiaba U20
    2 - 0
  • 14/07 01:00
    Manthiqueira/SP U23
    Inter de Bebedouro U23
    1 - 0
  • 14/07 01:00
    1 Atletico Aracatuba U23
    Sao Carlos U23
    0 - 0
  • 14/07 01:00
    Maua FC U23
    tupa SP U23
    1 - 0
  • 14/07 01:00
    Colorado Caieiras SP Youth
    Mauaense SP U23
    0 - 1
  • 14/07 01:00
    Paulista SP U23
    ECUS U23
    0 - 0
  • 14/07 20:00
    1 Vilavelhense
    Linhares
    1 - 0
  • 14/07 03:00
    Desportiva Ferroviaria ES
    Porto Vitoria
    0 - 2
  • 14/07 01:00
    Vitoria ES
    Rio Branco AC
    0 - 0
  • 11/07 05:10
    1 Desportiva Ferroviaria ES
    Real Noroeste
    0 - 0
  • 09/07 05:00
    Rio Branco-ES
    Linhares
    0 - 1
  • 09/07 01:30
    Trindade AC
    Santa Helena GO
    1 - 0
  • 08/07 01:40
    Crato
    Quixada CE
    0 - 1
  • 14/07 00:45
    GE Petropolis
    Artsul RJ
    0 - 0
  • 14/07 00:45
    Olaria
    CEAC/Araruama
    2 - 0
  • 14/07 00:45
    CFRJ Marica RJ
    Resende-RJ
    0 - 0
  • 14/07 00:45
    Cabofriense(RJ)
    Duque de Caxias RJ
    0 - 1
  • 14/07 00:45
    Americano RJ
    Serrano BA
    0 - 0
  • 11/07 00:45
    CEAC/Araruama
    Audax Rio RJ
    0 - 0
  • 14/07 20:30
    Francana
    Botafogo B SP
    0 - 0
    Vòng 1 / Bảng B
  • 14/07 02:00
    Gremio Saocarlense/SP
    XV de Piracicaba
    0 - 0
    Vòng 1 / Bảng C
  • 14/07 02:00
    Gremio Prudente
    CA Votuporanguense SP
    2 - 1
    Vòng 1 / Bảng A
  • 14/07 01:00
    Capie Warrero
    Bragantino B
    1 - 0
    Vòng 1 / Bảng D
  • 14/07 01:00
    Primavera
    Sao Bento
    2 - 0
    Vòng 1 / Bảng D
  • 14/07 01:00
    Uniao Sao Joao EC
    Rio Claro
    0 - 0
    Vòng 1 / Bảng C
  • 14/07 01:00
    1 Comercial-SP
    Monte Azul SP
    1 - 1
    Vòng 1 / Bảng B
  • 14/07 01:00
    Uniao Suzano AC SP
    Juventus SP
    1 - 2
    Vòng 1 / Bảng E
  • 14/07 01:00
    Sao Caetano
    Portuguesa Desportos
    0 - 0
    Vòng 1 / Bảng E
  • 13/07 20:00
    EC Sao Bernardo/SP
    Oeste
    0 - 0
    Vòng 1 / Bảng E
  • 11/07 05:00
    Mirassol FC B
    Gremio Prudente
    0 - 1
    Vòng 1 / Bảng A
  • 10/07 05:00
    Botafogo B SP
    Comercial-SP
    2 - 1
    Vòng 1 / Bảng B
  • 09/07 01:00
    Oeste
    Sao Caetano
    0 - 0
    Vòng 1 / Bảng E
  • 14/07 05:30
    Sampaio Correa
    Sao Jose PoA RS
    0 - 0
    Vòng 13
  • 14/07 03:10
    Botafogo PB
    Confianca SE
    2 - 1
    Vòng 13
  • 14/07 03:00
    Athletic Club MG
    Londrina PR
    1 - 0
    Vòng 13
  • 09/07 06:00
    Sao Jose PoA RS
    Floresta CE
    0 - 0
    Vòng 12
  • 09/07 06:00
    Caxias RS
    Remo Belem (PA)
    0 - 2
    Vòng 12
  • 09/07 06:00
    1 Sao Bernardo
    Botafogo PB
    0 - 0
    Vòng 12
  • 08/07 05:00
    Confianca SE
    Ypiranga(RS)
    2 - 0
    Vòng 12
  • 08/07 05:00
    Tombense
    Nautico (PE)
    0 - 0
    Vòng 12
  • 08/07 02:30
    Figueirense
    Athletic Club MG 1
    0 - 0
    Vòng 12
  • 11/07 01:00
    Gaucho/RS
    Esportivo RS
    0 - 1
  • 11/07 01:00
    Monsoon FC
    CF Com Vida SAF
    0 - 0
  • 11/07 01:00
    CE Lajeadense
    Aimore RS
    0 - 0
  • 11/07 01:00
    Sao Gabriel RS
    GE Bage
    0 - 0
  • 11/07 01:00
    Inter Santa Maria(RS)
    EC Pelotas(RS)
    1 - 0
  • 11/07 01:00
    Cruzeiro RS
    EC Passo Fundo 1
    0 - 2
  • 11/07 01:00
    GA Farroupilha/RS
    Uniao Frederiquense RS
    0 - 0
  • 11/07 01:00
    Gloria RS
    Veranopolis RS
    0 - 1
  • 08/07 02:00
    Uniao Frederiquense RS
    Gloria RS
    0 - 0
  • 08/07 01:00
    GE Bage
    Inter Santa Maria(RS)
    0 - 0
  • 08/07 01:00
    Aimore RS
    Sao Gabriel RS
    3 - 0
  • 08/07 01:00
    CF Com Vida SAF
    CE Lajeadense
    0 - 1
  • 08/07 01:00
    Esportivo RS
    Cruzeiro RS
    0 - 1
  • 08/07 01:00
    Veranopolis RS
    Gaucho/RS
    1 - 2
  • 08/07 01:00
    EC Passo Fundo
    GA Farroupilha/RS
    0 - 0
Cập nhật: