Kết quả bóng đá Bỉ

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

  • 01/07 22:59
    Pháp
    Bỉ
    0 - 0
    Vòng 1/8
  • 26/06 22:59
    Ukraine
    Bỉ
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 23/06 02:00
    Bỉ
    Romania
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 17/06 22:59
    Bỉ
    Slovakia
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 20/11 00:00
    Bỉ
    Azerbaijan 1
    4 - 0
    Vòng loại / Bảng F
  • 09/06 01:00
    Bỉ
    Luxembourg
    1 - 0
  • 06/06 01:30
    Bỉ
    Montenegro 1
    1 - 0
  • 27/03 02:45
    Anh
    Bỉ
    1 - 2
  • 24/03 00:00
    Ailen
    Bỉ
    0 - 0
  • 16/11 02:45
    Bỉ
    Serbia
    1 - 0
  • 02/06 18:30
    Racing Genk
    KAA Gent
    0 - 0
  • 26/05 23:30
    Royal Antwerp
    Anderlecht
    0 - 1
    Vòng 10
  • 26/05 23:30
    Saint Gilloise
    Racing Genk 1
    1 - 0
    Vòng 10
  • 26/05 23:30
    Club Brugge
    Cercle Brugge
    0 - 0
    Vòng 10
  • 26/05 18:30
    Kortrijk
    KVSK Lommel 1
    0 - 1
  • 90phút [0-1], 120phút [4-2]
  • 26/05 01:30
    KAA Gent
    Sint-Truidense
    0 - 0
    Vòng 10
  • 26/05 01:30
    2 Oud Heverlee
    Westerlo
    0 - 2
    Vòng 10
  • 26/05 01:30
    Mechelen
    Standard Liege
    2 - 0
    Vòng 10
  • 20/05 23:30
    Racing Genk
    Royal Antwerp
    1 - 0
    Vòng 9
  • 20/05 00:15
    KVSK Lommel
    Kortrijk
    0 - 1
  • 19/05 23:30
    Anderlecht
    Club Brugge
    0 - 1
    Vòng 9
  • 19/05 18:30
    Cercle Brugge
    Saint Gilloise
    1 - 1
    Vòng 9
  • 19/05 01:45
    Standard Liege
    KAA Gent
    1 - 1
    Vòng 9
  • 18/05 23:15
    Westerlo
    Mechelen
    0 - 1
    Vòng 9
  • 18/05 01:45
    Sint-Truidense
    Oud Heverlee
    0 - 0
    Vòng 9
  • 14/05 01:30
    Club Brugge
    Saint Gilloise
    0 - 0
    Vòng 8
  • 12/05 23:30
    Royal Antwerp
    Cercle Brugge
    0 - 2
    Vòng 8
  • 12/05 21:00
    Sint-Truidense
    Mechelen
    2 - 1
    Vòng 8
  • 12/05 18:30
    KAA Gent
    Oud Heverlee
    0 - 1
    Vòng 8
  • 12/05 01:45
    Anderlecht
    Racing Genk
    1 - 0
    Vòng 8
  • 11/05 23:15
    KAS Eupen
    Jeunesse Molenbeek
    0 - 0
    Vòng 6
  • 11/05 23:15
    Charleroi
    Kortrijk
    2 - 0
    Vòng 6
  • 06/05 00:15
    Kortrijk
    KAS Eupen 1
    1 - 0
    Vòng 5
  • 05/05 23:30
    Saint Gilloise
    Anderlecht
    0 - 0
    Vòng 7
  • 05/05 21:00
    Oud Heverlee
    Standard Liege
    0 - 1
    Vòng 7
  • 05/05 18:30
    Royal Antwerp
    Club Brugge
    0 - 0
    Vòng 7
  • 05/05 01:45
    Cercle Brugge
    Racing Genk
    3 - 1
    Vòng 7
  • 04/05 23:15
    Mechelen
    KAA Gent
    2 - 3
    Vòng 7
  • 04/05 21:00
    Jeunesse Molenbeek
    Charleroi
    0 - 3
    Vòng 5
  • 04/05 01:45
    Westerlo
    Sint-Truidense
    1 - 1
    Vòng 7
  • 19/05 20:00
    Rochefort
    Tubize
    0 - 3
  • 12/05 20:00
    1 La Louviere Centre
    RFC Meux
    2 - 1
  • 12/05 20:00
    1 RUS Rebecquoise
    Binche
    1 - 4
  • 12/05 20:00
    Jette
    Union Saint Gilloise II
    0 - 2
  • 12/05 20:00
    Ganshoren
    Entente Acren-Lessines
    1 - 1
  • 05/05 20:00
    Sparta Petegem
    KFC Mandel United
    1 - 0
  • 05/05 20:00
    Gent Zeehaven
    Torhout
    0 - 1
  • 05/05 20:00
    KSC City Pirates
    Londerzeel SK
    2 - 1
  • 05/05 20:00
    Union Saint Gilloise II
    RAEC Mons
    1 - 2
  • 05/05 20:00
    Sporting Hasselt
    Hades 1
    0 - 0
  • 05/05 20:00
    Eendracht Aalst
    FC Gullegem
    1 - 1
  • 05/05 20:00
    Zulte-Waregem II
    Sporting West Harelbeke
    0 - 2
  • 28/04 20:00
    Warnant
    Stockay-Warfusee
    0 - 0
  • 28/04 20:00
    KFC Lille
    KSC City Pirates
    0 - 1
  • 28/04 20:00
    Sporting West Harelbeke
    Eendracht Aalst
    0 - 0
  • 28/04 20:00
    Ganshoren
    Binche
    0 - 0
  • 28/04 01:00
    Union Rochefortoise
    Union Saint Gilloise II
    1 - 1
  • 28/04 01:00
    Torhout
    Cercle Brugge II
    1 - 0
  • 21/04 20:00
    Union Saint Gilloise II
    Ganshoren
    0 - 2
  • 21/04 20:00
    Cercle Brugge II
    Sporting West Harelbeke
    1 - 0
  • 21/04 20:00
    Eendracht Aalst
    Ninove
    2 - 0
  • 21/04 00:30
    Oudenaarde
    Torhout
    1 - 0
  • 20/04 23:30
    Zulte-Waregem II
    Voorde Appelterre
    1 - 0
  • 09/05 20:30
    Saint Gilloise
    Royal Antwerp
    1 - 0
    Chung kết
  • 21/07 01:00
    Club Brugge
    Saint Gilloise
    0 - 1
    Match
  • 12/05 21:00
    KMSK Deinze
    KVSK Lommel
    0 - 1
  • 05/05 21:00
    KVSK Lommel
    KMSK Deinze
    0 - 0
  • 02/05 01:00
    KVSK Lommel
    Zulte-Waregem
    0 - 0
  • 01/05 21:00
    KMSK Deinze
    Patro Eisden
    0 - 1
  • 28/04 01:00
    Zulte-Waregem
    KVSK Lommel
    0 - 0
  • 27/04 21:00
    Patro Eisden
    KMSK Deinze
    0 - 1
  • 20/04 20:00
    Anderlecht II
    Club Brugge Ⅱ
    1 - 2
    Vòng 30
  • 20/04 01:00
    Oostende
    Standard Liege II
    1 - 0
    Vòng 30
  • 20/04 01:00
    Seraing United
    KMSK Deinze
    0 - 1
    Vòng 30
  • 20/04 01:00
    Beerschot Wilrijk
    Patro Eisden
    0 - 0
    Vòng 30
  • 20/04 01:00
    KVSK Lommel
    Red Star Waasland
    1 - 0
    Vòng 30
  • 20/04 01:00
    RFC de Liege
    Genk II 1
    2 - 0
    Vòng 30
  • 20/04 01:00
    Zulte-Waregem
    Lierse
    3 - 1
    Vòng 30
  • 20/04 01:00
    Francs Borains
    FCV Dender EH
    0 - 2
    Vòng 30
  • 25/05 18:30
    Anderlecht Nữ
    Racing Genk Nữ
    3 - 1
    Vòng 10
  • 25/05 18:30
    Oud Heverlee Leuven Nữ
    KAA Gent Ladies Nữ
    3 - 0
    Vòng 10
  • 25/05 18:30
    Standard Liege Nữ
    Club Brugge Nữ
    3 - 1
    Vòng 10
  • 18/05 18:30
    Club Brugge Nữ
    Anderlecht Nữ
    0 - 0
    Vòng 9
  • 18/05 01:30
    Racing Genk Nữ
    Oud Heverlee Leuven Nữ
    1 - 3
    Vòng 9
  • 18/05 01:30
    KAA Gent Ladies Nữ
    Standard Liege Nữ
    0 - 2
    Vòng 9
  • 11/05 23:30
    Anderlecht Nữ
    KAA Gent Ladies Nữ
    2 - 1
    Vòng 8
  • 11/05 21:15
    Club Brugge Nữ
    Racing Genk Nữ
    0 - 0
    Vòng 8
  • 11/05 18:30
    Oud Heverlee Leuven Nữ
    Standard Liege Nữ
    0 - 0
    Vòng 8
  • 05/05 00:00
    KV Mechelen Nữ
    Zulte Waregem VV Nữ
    0 - 1
    Vòng 6
  • 05/05 00:00
    Standard Liege Nữ
    Racing Genk Nữ
    3 - 0
    Vòng 7
  • 04/05 18:30
    KAA Gent Ladies Nữ
    Club Brugge Nữ
    0 - 0
    Vòng 7
  • 04/05 18:30
    Oud Heverlee Leuven Nữ
    Anderlecht Nữ
    0 - 0
    Vòng 7
  • 04/05 01:30
    White Star Bruxelles Nữ
    Charleroi Nữ
    0 - 1
    Vòng 6
  • 27/04 21:15
    Club Brugge Nữ
    Oud Heverlee Leuven Nữ
    2 - 0
    Vòng 6
  • 27/04 21:00
    Zulte Waregem VV Nữ
    White Star Bruxelles Nữ
    0 - 0
    Vòng 5
  • 27/04 18:30
    Anderlecht Nữ
    Standard Liege Nữ
    0 - 0
    Vòng 6
  • 27/04 01:30
    Racing Genk Nữ
    KAA Gent Ladies Nữ
    0 - 2
    Vòng 6
  • 27/04 01:00
    Charleroi Nữ
    KV Mechelen Nữ
    0 - 1
    Vòng 5
  • 21/04 00:00
    Standard Liege Nữ
    Oud Heverlee Leuven Nữ
    0 - 2
    Vòng 5
  • 20/04 18:30
    Racing Genk Nữ
    Club Brugge Nữ
    0 - 0
    Vòng 5
  • 20/04 01:30
    White Star Bruxelles Nữ
    KV Mechelen Nữ 1
    2 - 0
    Vòng 4
  • 20/04 01:30
    KAA Gent Ladies Nữ
    Anderlecht Nữ
    0 - 2
    Vòng 5
  • 20/04 01:00
    Charleroi Nữ
    Zulte Waregem VV Nữ
    1 - 0
    Vòng 4
  • 17/04 01:10
    KAA Gent Ladies Nữ
    Racing Genk Nữ
    0 - 1
    Vòng 4
  • 17/04 01:00
    Standard Liege Nữ
    Anderlecht Nữ
    0 - 1
    Vòng 4
  • 05/05 00:00
    Westerlo (W)
    KVK Tienen (W)
    0 - 0
    Vòng 30
  • 04/05 22:00
    Ladies Genk B (W)
    FC Alken (W)
    0 - 0
    Vòng 30
  • 04/05 22:00
    Anderlecht II (W)
    Gent B (W)
    2 - 2
    Vòng 30
  • 04/05 22:00
    Oud Heverlee Leuven II (W)
    Famkes Merkem (W)
    1 - 1
    Vòng 30
  • 04/05 22:00
    RAEC Mons (W)
    Royal FC Liege (W)
    0 - 0
    Vòng 30
  • 04/05 22:00
    Eendracht Aalst (W)
    Club Brugge II (W)
    0 - 0
    Vòng 30
  • 28/04 01:00
    Royal FC Liege (W)
    ASE de Chastre (W)
    0 - 0
    Vòng 29
  • 27/04 22:59
    KVK Tienen (W)
    Moldavo (W)
    1 - 1
    Vòng 29
  • 27/04 22:00
    Club Brugge II (W)
    Anderlecht II (W)
    0 - 0
    Vòng 29
  • 27/04 22:00
    Gent B (W)
    Oud Heverlee Leuven II (W)
    0 - 0
    Vòng 29
  • 27/04 22:00
    Standard Liege B (W)
    Ladies Genk B (W)
    2 - 1
    Vòng 29
  • 27/04 22:00
    Zulte-Waregem II (W)
    Westerlo (W)
    0 - 0
    Vòng 29
  • 27/04 22:00
    FC Alken (W)
    Eendracht Aalst (W)
    0 - 0
    Vòng 29
  • 27/04 22:00
    Famkes Merkem (W)
    RAEC Mons (W)
    0 - 0
    Vòng 29
  • 25/04 00:00
    Standard Liege B (W)
    Club Brugge II (W)
    1 - 0
    Vòng 23
  • 21/04 20:00
    Oud Heverlee Leuven II (W)
    RAEC Mons (W)
    1 - 0
    Vòng 16
  • 21/04 20:00
    Standard Liege B (W)
    Moldavo (W)
    0 - 0
    Vòng 15
  • 20/04 22:59
    KVK Tienen (W)
    ASE de Chastre (W)
    1 - 0
    Vòng 16
  • 20/04 21:00
    Famkes Merkem (W)
    FC Alken (W)
    0 - 0
    Vòng 26
  • 20/04 20:30
    Gent B (W)
    Eendracht Aalst (W)
    0 - 0
    Vòng 16
  • 20/04 20:00
    Zulte-Waregem II (W)
    Royal FC Liege (W)
    0 - 0
    Vòng 16
  • 20/04 19:00
    Club Brugge II (W)
    Ladies Genk B (W)
    1 - 0
    Vòng 16
  • 18/04 01:45
    FC Alken (W)
    Moldavo (W)
    2 - 2
    Vòng 16
  • 12/05 01:00
    Tienen
    Dessel Sport
    0 - 0
    Vòng 34
  • 12/05 01:00
    Antwerp B
    Hoogstraten VV
    1 - 0
    Vòng 34
  • 12/05 01:00
    Excelsior Virton
    Leuven B
    1 - 0
    Vòng 34
  • 12/05 01:00
    Gent B
    Royal Cappellen FC
    2 - 1
    Vòng 34
  • 12/05 01:00
    Royal Knokke
    Charleroi B 1
    0 - 0
    Vòng 34
  • 12/05 01:00
    Thes Sport
    SC Lokeren-Temse
    1 - 1
    Vòng 34
  • 12/05 01:00
    URS Lixhe-Lanaye
    LaLouviere
    0 - 1
    Vòng 34
  • 12/05 01:00
    KSK Heist
    Union Royale Namur 1
    0 - 0
    Vòng 34
  • 11/05 01:30
    Olympic Charleroi
    Sint-Eloois-Winkel
    2 - 1
    Vòng 34
  • 05/05 01:10
    Sint-Eloois-Winkel
    Tienen 1
    0 - 0
    Vòng 33
  • 05/05 01:00
    LaLouviere
    Royal Knokke
    0 - 1
    Vòng 33
  • 05/05 01:00
    1 Leuven B
    Antwerp B
    0 - 1
    Vòng 33
  • 05/05 01:00
    Royal Cappellen FC
    Excelsior Virton
    2 - 1
    Vòng 33
  • 05/05 01:00
    Union Royale Namur
    Gent B
    0 - 0
    Vòng 33
  • 05/05 01:00
    Hoogstraten VV
    KSK Heist
    0 - 1
    Vòng 33
  • 05/05 01:00
    SC Lokeren-Temse
    URS Lixhe-Lanaye
    2 - 0
    Vòng 33
  • 05/05 00:30
    Dessel Sport
    Olympic Charleroi 1
    0 - 3
    Vòng 33
  • 04/05 01:00
    1 Charleroi B
    Thes Sport
    2 - 2
    Vòng 33
  • 28/04 20:00
    Tienen
    SC Lokeren-Temse
    1 - 0
    Vòng 32
  • 28/04 20:00
    Royal Knokke
    Union Royale Namur
    0 - 0
    Vòng 32
  • 28/04 20:00
    URS Lixhe-Lanaye
    Royal Cappellen FC
    2 - 0
    Vòng 32
  • 28/04 01:00
    Antwerp B
    Charleroi B
    0 - 2
    Vòng 32
  • 28/04 01:00
    Excelsior Virton
    KSK Heist
    1 - 0
    Vòng 32
  • 28/04 01:00
    Olympic Charleroi
    LaLouviere
    0 - 0
    Vòng 32
  • 28/04 00:30
    Thes Sport
    Hoogstraten VV
    0 - 1
    Vòng 32
  • 28/04 00:30
    Dessel Sport
    Sint-Eloois-Winkel
    1 - 0
    Vòng 32
  • 27/04 01:00
    Gent B
    Leuven B
    3 - 0
    Vòng 32
  • 21/04 20:00
    Royal Cappellen FC
    Tienen
    1 - 3
    Vòng 31
  • 21/04 20:00
    Union Royale Namur
    Dessel Sport
    2 - 0
    Vòng 31
  • 21/04 20:00
    1 Leuven B
    Thes Sport
    2 - 1
    Vòng 31
  • 01/05 21:00
    Oud Heverlee Leuven Nữ
    Club Brugge Nữ
    1 - 0
  • 90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [2-4]
  • 08/05 22:59
    KV Oostende U21
    Lommel SK U21
    3 - 0
    Vòng 17
  • 04/05 01:00
    RWD Molenbeek U21
    Lierse U21
    2 - 0
    Vòng 26
  • 04/05 01:00
    1 FC Liege Reserves
    St.-Truidense U21
    0 - 0
    Vòng 26
  • 04/05 00:30
    AS Eupen U21
    Francs Borains U21
    0 - 1
    Vòng 26
  • 04/05 00:30
    KV Oostende U21
    Westerlo U21
    3 - 1
    Vòng 26
  • 04/05 00:30
    1 RS Waasland Beveren U21
    FCV Dender EH U21
    2 - 1
    Vòng 26
  • 04/05 00:30
    Deinze U21
    Kortrijk U21
    0 - 0
    Vòng 26
  • 04/05 00:30
    Patro Eisden U21
    Lommel SK U21
    0 - 1
    Vòng 26
  • 30/04 01:00
    Lierse U21
    RS Waasland Beveren U21
    1 - 1
    Vòng 25
  • 27/04 01:40
    Francs Borains U21
    Patro Eisden U21
    2 - 1
    Vòng 25
  • 27/04 01:30
    Kortrijk U21
    AS Eupen U21 1
    1 - 0
    Vòng 25
  • 27/04 01:15
    Westerlo U21
    FC Liege Reserves
    1 - 0
    Vòng 25
  • 27/04 01:00
    FCV Dender EH U21
    Deinze U21
    0 - 1
    Vòng 25
  • 27/04 01:00
    St.-Truidense U21
    KV Oostende U21
    0 - 0
    Vòng 25
  • 27/04 00:30
    Lommel SK U21
    RWD Molenbeek U21
    0 - 1
    Vòng 25
  • 23/04 01:10
    Lierse U21
    Kortrijk U21
    1 - 1
    Vòng 24
  • 23/04 00:30
    Deinze U21
    Francs Borains U21
    1 - 0
    Vòng 24
  • 21/04 01:00
    Patro Eisden U21
    St.-Truidense U21
    2 - 1
    Vòng 24
  • 20/04 19:00
    RS Waasland Beveren U21
    Westerlo U21
    0 - 2
    Vòng 24
  • 20/04 01:00
    RWD Molenbeek U21
    FCV Dender EH U21
    2 - 1
    Vòng 24
  • 20/04 00:30
    AS Eupen U21
    KV Oostende U21
    1 - 1
    Vòng 24
  • 19/04 01:00
    FC Liege Reserves
    Lommel SK U21
    2 - 0
    Vòng 24
Cập nhật: