Kết quả bóng đá Ba Lan

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

  • 25/06 22:59
    Pháp
    Ba Lan
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 21/06 22:59
    Ba Lan
    Áo
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 16/06 20:00
    Ba Lan
    Hà Lan
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 27/03 02:45
    1 Xứ Wales
    Ba Lan
    0 - 0
    Playoff Final
  • 90phút [0-0], 120phút [0-0]Pen [4-5]
  • 22/03 02:45
    Ba Lan
    Estonia 1
    1 - 0
    Playoffs
  • 18/11 02:45
    Ba Lan
    Czech
    1 - 0
    Vòng loại / Bảng E
  • 16/10 01:45
    Ba Lan
    Moldova
    0 - 1
    Vòng loại / Bảng E
  • 11/06 01:45
    Ba Lan
    Thổ Nhĩ Kỳ
    1 - 0
  • 08/06 01:45
    Ba Lan
    Ukraine
    3 - 1
  • 22/11 02:45
    Ba Lan
    Latvia
    1 - 0
  • 02/06 22:59
    Arka Gdynia
    Motor Lublin
    1 - 0
  • 31/05 01:40
    Arka Gdynia
    Odra Opole
    2 - 1
  • 30/05 22:30
    Motor Lublin
    Gornik Leczna
    0 - 0
  • 90phút [0-0], 120phút [0-0]Pen [4-2]
  • 01/06 21:30
    3 KP Calisia Kalisz
    Stal Stalowa Wola
    1 - 0
  • 09/06 22:00
    APLG Gdansk Nữ
    Stomil Olsztyn Nữ
    0 - 0
    Vòng 22
  • 09/06 22:00
    UKS Lodz Nữ
    GKS Katowice Nữ
    1 - 0
    Vòng 22
  • 09/06 22:00
    Slask Wroclaw Nữ
    Czarni Sosnowiec Nữ
    0 - 1
    Vòng 22
  • 09/06 22:00
    AZS UJ Krakow Nữ
    GKS Gornik Leczna Nữ
    1 - 2
    Vòng 22
  • 09/06 22:00
    Pogon Tczew Nữ
    KKPK Medyk Konin Nữ
    1 - 2
    Vòng 22
  • 09/06 22:00
    Rekord Bielsko Biala Nữ
    Pogon Szczecin Nữ
    0 - 2
    Vòng 22
  • 13/06 01:00
    Unia Skierniewice
    Pelikan Lowicz 1
    0 - 0
  • 90phút [0-0], 120phút [3-0]
  • 13/06 00:00
    Wisla Plock U19
    Pogon Grodzisk Mazowiecki
    0 - 1
  • 05/06 22:30
    1 Victoria Wrzesnia
    Unia Swarzedz
    1 - 2
  • 04/06 22:59
    Podbeskidzie Bielsko Biala II
    LKS Goczalkowice Zdroj
    0 - 0
  • 04/06 22:00
    Beskid Andrychow
    Podhale Nowy Targ 1
    0 - 2
  • 01/06 17:00
    Rakow Czestochowa (Youth)
    Lech Poznan (Youth)
    1 - 0
    Vòng 30
  • 01/06 17:00
    Pogon Szczecin(Youth)
    Korona Kielce U19
    0 - 5
    Vòng 30
  • 01/06 17:00
    Jagiellonia Bialystok (Youth)
    Legia Warszawa (Youth)
    1 - 1
    Vòng 30
  • 01/06 17:00
    Gornik Zabrze (Youth)
    Zaglebie Lubin (Youth)
    1 - 0
    Vòng 30
  • 01/06 17:00
    Wisla Krakow (Youth)
    Cracovia Krakow (Youth)
    3 - 0
    Vòng 30
  • 01/06 17:00
    Widzew lodz (Youth)
    Arka Gdynia (Youth)
    0 - 0
    Vòng 30
  • 01/06 17:00
    Warta Poznan Youth
    Odra Opole Youth
    0 - 0
    Vòng 30
  • 30/05 19:00
    1 Sandecja Youth
    Polonia Warszawa (Youth)
    3 - 2
    Vòng 30
  • 20/06 01:40
    Polonia Warsaw II
    Plonska Akademia Futbolu
    1 - 0
  • 15/06 18:30
    Drukarz Warsaw
    Polonia Warsaw II
    0 - 1
  • 15/06 16:00
    Polonia Trzebnica
    Orzel Pawlowice Wroclaw
    0 - 2
  • 07/06 23:10
    KS Zorawina
    Rapid Domaniow
    0 - 1
  • 03/06 01:15
    PRO Warszawa
    TKS Bobr Tluszcz
    1 - 1
  • 30/05 18:00
    Milan Milanowek
    Radomiak Radom II
    0 - 0
  • 22/06 22:59
    LKS Jawiszowice
    Niwa Nowa Wies
    1 - 0
  • 22/06 22:00
    Zabkovia Zabki
    KTS Weszlo
    2 - 3
  • 22/06 22:00
    1 KS Raszyn
    Ursus Warszawa
    1 - 2
  • 22/06 22:00
    Wisla Plock U19
    MKS Piaseczno
    3 - 0
  • 22/06 22:00
    KS Mszczonowianka
    Blonianka Blonie
    1 - 1
  • 22/06 21:00
    Tarnovia Tarnowo Podgorne
    Jarota Jarocin
    2 - 4
  • 22/06 21:00
    MKS Huragan Pobiedziska
    Victoria Wrzesnia 2
    0 - 1
  • 22/06 20:00
    Jaguar Gdansk
    Start Miastko
    2 - 0
  • 22/06 20:00
    Gedania Gdansk II
    Radunia Stezyca II
    2 - 3
  • 22/06 20:00
    1 Orzel Ryczow
    BKS Bochnia 1
    2 - 1
  • 22/06 20:00
    Powisle Dzierzgon
    Pogon Lebork
    1 - 0
  • 22/06 16:00
    Polonia Chodziez
    LKS Goluchow 1
    3 - 0
  • 21/06 00:00
    Hutnik Warsaw
    Jozefovia Jozefow
    1 - 2
  • 20/06 22:59
    Centra Ostrow Wielkopolski
    Ostrovia Ostrow Wielkopolski
    1 - 0
  • 19/06 22:59
    Termalica BB Nieciecza II
    Limanovia Limanowa
    2 - 0
  • 19/06 22:59
    1 Victoria Wrzesnia
    KS Lipno Steszew
    0 - 0
  • 19/06 22:30
    Mazovia Minsk Mazowiecki
    KS CK Troszyn
    1 - 0
  • 19/06 22:00
    LKS Lodz III
    RKS Radomsko
    1 - 2
  • 18/06 22:30
    LGKS 38 Podlesianka
    Podbeskidzie Bielsko Biala II
    0 - 0
  • 16/06 16:30
    Unia Oswiecim
    Poprad Muszyna
    0 - 1
  • 16/06 00:00
    Baltyk Gdynia
    Jaguar Gdansk
    0 - 1
  • 15/06 22:00
    Tecza Biskupiec
    MLKS Znicz Biala Piska
    0 - 2
  • 15/06 22:00
    Kalwarianka Kalwaria Zebrzydowska
    Orzel Ryczow
    1 - 1
  • 15/06 22:00
    Wilga Garwolin
    Wisla Plock U19
    0 - 0
  • 15/06 21:00
    KS Lipno Steszew
    Polonia 1908 Marcinki Kepno
    3 - 1
  • 15/06 20:00
    1 Pogon Lebork
    Arka Gdynia II
    0 - 1
  • 15/06 19:00
    Limanovia Limanowa
    Dalin Myslenice
    0 - 1
  • 15/06 19:00
    Obra Koscian
    Tarnovia Tarnowo Podgorne
    4 - 1
  • 15/06 18:00
    KSS Kotwica Kornik
    Pogon Lobzenica
    5 - 0
  • 15/06 18:00
    KS Sokol Serock
    Hutnik Warsaw
    0 - 1
Cập nhật: