Kết quả bóng đá Ailen

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

  • 12/06 01:45
    Bồ Đào Nha
    Ailen
    1 - 0
  • 05/06 01:45
    Ailen
    Hungary
    1 - 1
  • 27/03 02:45
    Ailen
    Thụy Sĩ
    0 - 1
  • 24/03 00:00
    Ailen
    Bỉ
    0 - 0
  • 22/11 02:45
    Ailen
    New Zealand
    1 - 0
  • 19/11 02:45
    Hà Lan
    Ireland
    1 - 0
    Vòng loại / Bảng B
  • 17/10 01:45
    Gibraltar
    Ireland
    0 - 2
    Vòng loại / Bảng B
  • 14/10 01:45
    Ireland
    Hy Lạp
    0 - 2
    Vòng loại / Bảng B
  • 11/09 01:45
    Ireland
    Hà Lan
    1 - 1
    Vòng loại / Bảng B
  • 08/09 01:45
    Pháp
    Ireland
    1 - 0
    Vòng loại / Bảng B
  • 13/07 01:45
    Bohemians
    Sligo Rovers 1
    0 - 1
    Vòng 24
  • 13/07 01:45
    Galway United
    Waterford United
    1 - 0
    Vòng 24
  • 13/07 01:45
    Dundalk
    Drogheda United
    2 - 1
    Vòng 24
  • 05/07 02:00
    Shamrock Rovers
    Dundalk
    1 - 0
    Vòng 23
  • 05/07 01:45
    Galway United
    Bohemians
    0 - 1
    Vòng 23
  • 05/07 01:45
    Waterford United
    St. Patricks Athletic
    0 - 0
    Vòng 23
  • 05/07 01:45
    1 Sligo Rovers
    Derry City
    0 - 0
    Vòng 23
  • 05/07 01:45
    Drogheda United
    Shelbourne 2
    0 - 1
    Vòng 23
  • 29/06 01:45
    Derry City
    Drogheda United 1
    2 - 1
    Vòng 22
  • 29/06 01:45
    Shelbourne
    Galway United 1
    2 - 0
    Vòng 22
  • 29/06 01:45
    St. Patricks Athletic
    Bohemians
    0 - 0
    Vòng 22
  • 29/06 01:45
    Dundalk
    Waterford United
    0 - 2
    Vòng 22
  • 29/06 01:45
    Sligo Rovers
    Shamrock Rovers
    0 - 0
    Vòng 22
  • 14/06 01:45
    Galway United
    Drogheda United
    1 - 0
    Vòng 21
  • 14/06 01:45
    Waterford United
    Shelbourne
    0 - 0
    Vòng 21
  • 14/06 01:45
    Bohemians
    Derry City
    1 - 1
    Vòng 21
  • 14/06 01:45
    St. Patricks Athletic
    Shamrock Rovers
    0 - 1
    Vòng 21
  • 14/06 01:45
    Dundalk
    Sligo Rovers
    0 - 0
    Vòng 21
  • 08/06 01:45
    Drogheda United
    St. Patricks Athletic
    0 - 0
    Vòng 20
  • 08/06 01:45
    Waterford United
    Sligo Rovers
    1 - 0
    Vòng 20
  • 08/06 01:45
    Derry City
    Galway United
    0 - 0
    Vòng 20
  • 08/06 01:45
    Shelbourne
    Dundalk
    0 - 0
    Vòng 20
  • 04/06 00:00
    Derry City
    Waterford United
    3 - 0
    Vòng 19
  • 03/06 23:15
    St. Patricks Athletic
    Dundalk
    2 - 3
    Vòng 19
  • 03/06 22:59
    Sligo Rovers
    Drogheda United
    2 - 0
    Vòng 19
  • 01/06 01:45
    Dundalk
    Derry City
    0 - 0
    Vòng 18
  • 01/06 01:45
    St. Patricks Athletic
    Galway United
    1 - 0
    Vòng 18
  • 01/06 01:45
    Drogheda United
    Shamrock Rovers
    0 - 0
    Vòng 18
  • 01/06 01:45
    Shelbourne
    Sligo Rovers
    0 - 1
    Vòng 18
  • 01/06 01:45
    Waterford United
    Bohemians
    1 - 1
    Vòng 18
  • 22/07 00:00
    Derry City
    St. Patricks Athletic
    0 - 0
    Vòng 2
  • 22/07 00:00
    Sligo Rovers
    Cobh Wanderers
    1 - 0
    Vòng 2
  • 21/07 21:10
    Bray Wanderers
    Shelbourne
    0 - 1
    Vòng 2
  • 21/07 21:00
    Wayside Celtic
    Wexford (Youth)
    0 - 1
    Vòng 2
  • 21/07 20:00
    Gorey Rangers
    UC Dublin
    0 - 1
    Vòng 2
  • 21/07 18:00
    Ballyfermot United
    Leeds AFC Cork
    1 - 1
    Vòng 2
  • 20/07 22:59
    Cork City
    Finn Harps
    1 - 0
    Vòng 2
  • 20/07 21:00
    Pike Rovers
    Midleton FC
    1 - 0
    Vòng 2
  • 20/07 01:45
    Treaty United
    Kilbarrack United
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90phút [0-0], 120phút [0-0]Pen [4-1]
  • 20/07 01:45
    Wilton United
    Carrigaline United
    1 - 1
    Vòng 2
  • 20/07 01:45
    Bohemians
    Shamrock Rovers
    0 - 0
    Vòng 2
  • 20/07 01:45
    Drogheda United
    Dundalk
    1 - 0
    Vòng 2
  • 20/07 01:45
    Waterford United
    Cockhill Celtic
    1 - 1
    Vòng 2
  • 20/07 01:45
    1 Cobh Ramblers
    Kerry FC
    0 - 2
    Vòng 2
  • 20/07 01:45
    Galway United
    Longford Town
    3 - 0
    Vòng 2
  • 20/07 01:45
    Athlone Town
    Ringmahon Rangers
    0 - 0
    Vòng 2
  • 19/05 21:00
    Cockhill Celtic
    Ayrfield United
    2 - 0
    Vòng 1
  • 19/05 20:30
    Wilton United
    Glebe North FC
    1 - 0
    Vòng 1
  • 19/05 20:00
    Pike Rovers
    Villa FC
    1 - 0
    Vòng 1
  • Pen [7-3]
  • 19/05 20:00
    Ballyfermot United
    Rockmount
    1 - 0
    Vòng 1
  • 18/05 22:00
    College Corinthians
    Cobh Wanderers
    2 - 1
    Vòng 1
  • 18/05 21:00
    Maynooth University Town FC
    Gorey Rangers
    0 - 1
    Vòng 1
  • 18/05 20:00
    Midleton FC
    St Francis FC
    0 - 0
    Vòng 1
  • 18/05 01:45
    Wayside Celtic
    Collinstown
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90phút [0-0], 120phút [2-1]
  • 24/07 01:15
    1 Treaty United FC U20
    Cobh Ramblers U20
    1 - 0
  • 24/07 01:15
    Bohemians Dublin U20
    UCD U20
    1 - 1
  • 24/07 01:15
    Cork city U20
    Wexford FC U20
    0 - 0
  • 20/07 21:00
    Shamrock Rovers II
    Waterford FC U20
    0 - 0
  • 20/07 20:30
    Drogheda United U20
    Cork city U20
    1 - 0
  • 20/07 19:00
    Athlone Town U20
    Finn Harps U20
    1 - 1
  • 13/07 20:00
    Derry City U20
    Finn Harps U20
    2 - 0
  • 13/07 20:00
    Cork city U20
    Shamrock Rovers II
    2 - 0
  • 29/06 21:00
    Sligo Rovers U20
    Klub Kildare U20
    1 - 2
  • 29/06 20:00
    Treaty United FC U20
    CK United FC U20
    0 - 2
  • 29/06 19:00
    Athlone Town U20
    Galway United U20
    0 - 0
  • 29/06 18:30
    St Patricks U20
    Shelbourne U20
    0 - 0
  • 22/06 21:00
    Shamrock Rovers II
    Sligo Rovers U20
    0 - 0
  • 22/06 21:00
    Cobh Ramblers U20
    Wexford FC U20
    0 - 0
  • 22/06 20:30
    Drogheda United U20
    Finn Harps U20
    0 - 1
  • 22/06 20:00
    Galway United U20
    Bohemians Dublin U20
    1 - 3
  • 22/06 20:00
    Waterford FC U20
    Kerry FC U20
    0 - 0
  • 22/06 20:00
    Shelbourne U20
    Bray Wanderers U20
    5 - 1
  • 22/06 20:00
    Derry City U20
    Dundalk U20
    3 - 1
  • 22/06 18:00
    Longford Town U20
    Athlone Town U20
    1 - 0
  • 08/06 20:00
    Finn Harps U20
    Derry City U20
    0 - 2
  • 01/06 20:00
    Finn Harps U20
    Dundalk U20
    0 - 2
  • 01/06 20:00
    Bray Wanderers U20
    Derry City U20
    1 - 2
  • 25/05 20:00
    Derry City U20
    Bray Wanderers U20
    4 - 1
  • 25/05 19:30
    Dundalk U20
    Finn Harps U20
    3 - 1
  • 14/07 01:35
    Cork City Nữ
    Bohemians Dublin Nữ
    0 - 1
  • 13/07 21:00
    DLR Waves Nữ
    FC Treaty United Nữ
    0 - 2
  • 06/07 22:59
    FC Treaty United Nữ
    Shamrock Rovers Nữ
    0 - 2
  • 06/07 22:59
    Peamount Utd Nữ
    Cork City Nữ
    0 - 0
  • 06/07 21:00
    DLR Waves Nữ
    Yalong City Nữ
    0 - 0
  • 06/07 21:00
    Bohemians Dublin Nữ
    Galway LFC Nữ
    1 - 0
  • 06/07 20:00
    Shelbourne Nữ
    Wexford Youths Nữ
    0 - 0
  • 30/06 01:35
    DLR Waves Nữ
    Bohemians Dublin Nữ
    0 - 0
  • 30/06 00:00
    Wexford Youths Nữ
    Cork City Nữ
    0 - 0
  • 29/06 22:59
    Peamount Utd Nữ
    Sligo Rovers Nữ
    1 - 0
  • 29/06 22:59
    Galway LFC Nữ
    FC Treaty United Nữ
    0 - 0
  • 29/06 22:00
    Shamrock Rovers Nữ
    Yalong City Nữ
    1 - 1
  • 16/06 01:30
    Yalong City Nữ
    FC Treaty United Nữ
    0 - 0
  • 16/06 01:00
    Sligo Rovers Nữ
    Shamrock Rovers Nữ
    1 - 1
  • 16/06 00:00
    Wexford Youths Nữ
    DLR Waves Nữ
    1 - 0
  • 15/06 21:00
    Bohemians Dublin Nữ
    Peamount Utd Nữ
    2 - 1
  • 15/06 20:00
    Shelbourne Nữ
    Galway LFC Nữ
    0 - 0
  • 08/06 22:59
    FC Treaty United Nữ
    Shelbourne Nữ
    0 - 0
  • 08/06 22:59
    Cork City Nữ
    Yalong City Nữ
    0 - 0
  • 08/06 22:59
    Galway LFC Nữ
    Wexford Youths Nữ
    0 - 0
  • 08/06 21:00
    Bohemians Dublin Nữ
    Shamrock Rovers Nữ
    0 - 0
  • 08/06 21:00
    DLR Waves Nữ
    Sligo Rovers Nữ
    1 - 0
  • 26/05 01:35
    Shamrock Rovers Nữ
    Galway LFC Nữ
    0 - 1
  • 26/05 01:00
    Sligo Rovers Nữ
    Yalong City Nữ
    0 - 1
  • 26/05 00:00
    Wexford Youths Nữ
    FC Treaty United Nữ
    0 - 0
  • 25/05 22:59
    Peamount Utd Nữ
    DLR Waves Nữ
    1 - 1
  • 25/05 20:00
    Shelbourne Nữ
    Cork City Nữ
    3 - 1
  • 13/07 01:45
    Athlone Town
    Longford Town 1
    1 - 0
    Vòng 24
  • 13/07 01:45
    Kerry FC
    Bray Wanderers
    2 - 2
    Vòng 24
  • 13/07 01:45
    Wexford (Youth)
    Cobh Ramblers
    0 - 0
    Vòng 24
  • 13/07 01:45
    Cork City
    Finn Harps
    0 - 0
    Vòng 24
  • 13/07 01:45
    1 UC Dublin
    Treaty United
    0 - 1
    Vòng 24
  • 05/07 01:45
    Treaty United
    Cobh Ramblers
    0 - 0
    Vòng 23
  • 05/07 01:45
    Wexford (Youth)
    Cork City
    1 - 1
    Vòng 23
  • 05/07 01:45
    Bray Wanderers
    Longford Town
    0 - 0
    Vòng 23
  • 05/07 01:45
    Finn Harps
    Kerry FC
    1 - 0
    Vòng 23
  • 05/07 01:45
    UC Dublin
    Athlone Town
    0 - 1
    Vòng 23
  • 29/06 01:45
    Cobh Ramblers
    UC Dublin
    1 - 1
    Vòng 22
  • 29/06 01:45
    1 Kerry FC
    Wexford (Youth)
    0 - 0
    Vòng 22
  • 29/06 01:45
    Athlone Town
    Treaty United
    1 - 0
    Vòng 22
  • 29/06 01:45
    Cork City
    Bray Wanderers
    1 - 0
    Vòng 22
  • 29/06 01:45
    Longford Town
    Finn Harps
    0 - 1
    Vòng 22
  • 14/06 01:45
    1 Finn Harps
    UC Dublin
    0 - 1
    Vòng 21
  • 14/06 01:45
    Wexford (Youth)
    Treaty United 1
    0 - 1
    Vòng 21
  • 14/06 01:45
    Bray Wanderers
    Athlone Town
    1 - 0
    Vòng 21
  • 14/06 01:45
    Kerry FC
    Longford Town
    1 - 1
    Vòng 21
  • 14/06 01:45
    Cork City
    Cobh Ramblers
    2 - 0
    Vòng 21
  • 08/06 01:45
    Cobh Ramblers
    Finn Harps
    1 - 0
    Vòng 20
  • 08/06 01:45
    UC Dublin
    Kerry FC
    1 - 1
    Vòng 20
  • 08/06 01:45
    Cork City
    Longford Town
    2 - 0
    Vòng 20
  • 08/06 01:45
    Treaty United
    Bray Wanderers
    1 - 0
    Vòng 20
  • 03/06 22:59
    Kerry FC
    Treaty United 1
    1 - 0
    Vòng 19
  • 03/06 22:59
    Cork City
    UC Dublin
    0 - 0
    Vòng 19
  • 03/06 22:59
    Bray Wanderers
    Cobh Ramblers
    1 - 0
    Vòng 19
  • 03/06 22:59
    Finn Harps
    Athlone Town
    0 - 0
    Vòng 19
  • 03/06 21:00
    Wexford (Youth)
    Longford Town
    0 - 0
    Vòng 19
  • 01/06 01:45
    Athlone Town
    Cork City 1
    1 - 0
    Vòng 18
  • 09/06 18:00
    St. Mochtas
    Tolka Rovers
    2 - 1
  • 09/06 18:00
    Malahide United
    Crumlin United
    1 - 0
  • 09/06 17:00
    Lucan United
    Bangor Celtic
    1 - 1
  • 07/06 01:45
    1 Rockmount
    Ringmahon Rangers
    0 - 1
  • 06/06 01:50
    Maynooth University Town FC
    Killester Donnycarne
    0 - 2
  • 06/06 01:30
    Wayside Celtic
    St. Mochtas
    3 - 0
  • 05/06 01:45
    Tolka Rovers
    Lucan United
    0 - 2
  • 05/06 01:45
    Cobh Wanderers
    Ringmahon Rangers
    0 - 1
  • 01/06 20:00
    Ringmahon Rangers
    Avomdale United
    1 - 1
  • 01/06 02:00
    Maynooth University Town FC
    St Francis FC
    0 - 0
  • 31/05 01:00
    College Corinthians
    Bandon AFC
    1 - 0
  • 31/05 01:00
    Midleton FC
    Cobh Wanderers
    0 - 0
  • 30/05 01:45
    St. Mochtas
    Bangor Celtic 1
    0 - 0
  • 30/05 01:00
    1 Crumlin United
    Killester Donnycarne
    0 - 2
  • 29/05 01:45
    Malahide United
    St Francis FC
    0 - 2
  • 29/05 01:45
    Tolka Rovers
    Liffeys Pearse
    1 - 1
  • 29/05 01:00
    1 Lucan United
    Wayside Celtic
    1 - 2
  • 28/05 01:45
    Glebe North FC
    Dublin University FC
    1 - 2
  • 26/05 18:00
    Crumlin United
    Maynooth University Town FC 1
    0 - 0
  • 26/05 18:00
    Home Farm FC
    Wayside Celtic
    1 - 1
  • 26/05 18:00
    Bluebell United
    Killester Donnycarne
    0 - 3
  • 26/05 17:00
    Bangor Celtic
    Kilbarrack United
    1 - 0
  • 26/05 17:00
    Balscadden FC
    Mullingar Athletic
    1 - 0
  • 25/05 01:45
    Liffeys Pearse
    Malahide United
    1 - 2
  • 23/05 02:00
    St Francis FC
    Wayside Celtic
    0 - 0
  • 23/05 01:45
    Carrigaline United
    Midleton FC
    0 - 2
  • 23/05 01:45
    Rockmount
    Douglas Hall 1
    1 - 1
  • 23/05 01:45
    Cobh Wanderers
    College Corinthians
    0 - 0
  • 22/05 01:45
    Tolka Rovers
    Malahide United
    1 - 1
  • 22/05 01:00
    Bangor Celtic
    Liffeys Pearse
    1 - 0
Cập nhật: