Kết quả bóng đá Ai Cập

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

  • 10/06 22:59
    Guinea Bissau
    Ai Cập
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 07/06 02:00
    Ai Cập
    Burkina Faso
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 19/11 22:59
    2 Sierra Leone
    Ai Cập
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 27/03 03:00
    Ai Cập
    Croatia
    1 - 1
  • 23/03 03:00
    Ai Cập
    New Zealand
    1 - 0
  • 07/01 22:59
    Ai Cập
    Tanzania
    1 - 0
  • 29/01 03:00
    1 Ai Cập
    CH Congo
    1 - 1
    Vòng 1/8
  • 90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [7-8]
  • 23/01 03:00
    Cape Verde
    Ai Cập
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 19/01 03:00
    Ai Cập
    Ghana
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 15/01 00:00
    Ai Cập
    Mozambique
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 17/07 01:00
    1 Future FC
    Al Ahly SC
    1 - 1
    Vòng 17
  • 16/07 01:00
    Zamalek
    Baladiyet El Mahallah
    0 - 0
    Vòng 17
  • 14/07 01:00
    NBE SC
    Smouha SC
    1 - 1
    Vòng 29
  • 13/07 01:00
    Al Ahly SC
    Pyramids FC
    1 - 1
    Vòng 14
  • 12/07 01:00
    Talaea EI-Gaish
    Zamalek
    0 - 1
    Vòng 16
  • 12/07 01:00
    El Mokawloon El Arab
    Future FC
    0 - 2
    Vòng 30
  • 08/07 22:59
    Al Ahly SC
    Talaea EI-Gaish
    0 - 0
    Vòng 30
  • 08/07 21:30
    Al-Ittihad Alexandria
    Pyramids FC
    0 - 1
    Vòng 30
  • 08/07 20:00
    Pharco
    El Daklyeh 1
    0 - 0
    Vòng 30
  • 07/07 22:59
    Zamalek
    Ismaily
    0 - 0
    Vòng 30
  • 07/07 22:59
    El Gounah
    Ceramica Cleopatra FC
    0 - 0
    Vòng 30
  • 07/07 20:05
    Baladiyet El Mahallah
    Al Masry
    0 - 1
    Vòng 30
  • 06/07 22:59
    ZED FC
    NBE SC
    0 - 0
    Vòng 30
  • 06/07 21:30
    Smouha SC
    Enppi
    0 - 0
    Vòng 30
  • 04/07 22:59
    Talaea EI-Gaish
    Al-Ittihad Alexandria
    0 - 0
    Vòng 29
  • 04/07 22:59
    Al Ahly SC
    El Daklyeh
    2 - 0
    Vòng 29
  • 03/07 22:59
    Ceramica Cleopatra FC
    Ismaily
    0 - 0
    Vòng 29
  • 03/07 22:59
    Pharco
    Zamalek
    1 - 1
    Vòng 29
  • 03/07 20:00
    Future FC
    Baladiyet El Mahallah
    0 - 0
    Vòng 29
  • 03/07 00:00
    1 Smouha SC
    Pyramids FC
    1 - 1
    Vòng 28
  • 02/07 22:59
    Enppi
    El Mokawloon El Arab
    1 - 1
    Vòng 29
  • 01/07 22:59
    Talaea EI-Gaish
    Al Ahly SC
    0 - 3
    Vòng 13
  • 01/07 22:59
    Al Masry
    El Gounah
    1 - 1
    Vòng 29
  • 29/06 22:59
    Zamalek
    Ceramica Cleopatra FC
    2 - 1
    Vòng 28
  • 29/06 21:30
    1 Al-Ittihad Alexandria
    El Daklyeh
    0 - 0
    Vòng 28
  • 29/06 20:00
    Baladiyet El Mahallah
    Enppi
    0 - 0
    Vòng 28
  • 28/06 22:59
    Al Ahly SC
    Pharco
    1 - 0
    Vòng 28
  • 28/06 20:00
    El Mokawloon El Arab
    NBE SC
    0 - 2
    Vòng 28
  • 27/06 22:59
    ZED FC
    Talaea EI-Gaish
    2 - 0
    Vòng 28
  • 27/06 22:59
    Ismaily
    Al Masry
    0 - 1
    Vòng 28
  • 16/07 00:00
    Pyramids FC
    Al Nasr Cairo
    3 - 0
    Last 32
  • 03/06 00:00
    Al-Ittihad Alexandria
    Abo Qair Semads
    0 - 0
    Last 32
  • 90phút [0-0], 120phút [0-0]Pen [3-4]
  • 02/06 00:00
    Enppi
    Nogoom El Mostakbal
    1 - 0
    Last 32
  • 02/06 00:00
    Future FC
    Asyut Petroleum
    1 - 0
    Last 32
  • 01/06 21:00
    Pharco
    El Wasta
    2 - 0
    Last 32
  • 31/05 21:00
    NBE SC
    Petrojet
    3 - 1
    Last 32
  • 31/05 21:00
    Baladiyet El Mahallah
    El Gounah
    0 - 0
    Last 32
  • 90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [4-5]
  • 31/05 00:00
    Ismaily
    Olympic El Qanal
    1 - 1
    Last 32
  • 90phút [1-1], 120phút [2-1]
  • 30/05 21:00
    Al Masry
    Ghomhoreyet Shebin
    1 - 0
    Last 32
  • 30/05 00:00
    Talaea EI-Gaish
    Bur Fouad
    1 - 0
    Last 32
  • 29/05 21:00
    El Mokawloon El Arab
    Tersana SC
    0 - 1
    Last 32
  • 29/05 00:00
    ZED FC
    El Daklyeh 1
    0 - 0
    Last 32
  • 90phút [1-1], 120phút [2-1]
  • 29/05 00:00
    Smouha SC
    Raviena
    1 - 0
    Last 32
  • 28/05 21:00
    Ceramica Cleopatra FC
    Makadi FC 1
    1 - 0
    Last 32
  • 30/04 20:30
    1 EG Future SC Nữ
    Ethad Besion (W) 1
    1 - 0
  • 26/04 20:30
    Wadi Degla Nữ
    Al Amiria Nữ
    2 - 1
  • 16/04 19:00
    EG Future SC Nữ
    Delphi SC Nữ
    0 - 0
  • 26/06 21:30
    Sporting Alexandria
    Haras El Hedoud
    0 - 1
  • 20/06 21:30
    Haras El Hedoud
    Tersana SC
    0 - 0
  • 20/06 21:30
    Suez Montakhab
    Sporting Alexandria
    1 - 0
  • 12/06 21:00
    Suez Montakhab
    Haras El Hedoud
    1 - 0
  • 12/06 21:00
    Sporting Alexandria
    Tersana SC 1
    0 - 0
  • 07/06 21:00
    Haras El Hedoud
    Suez Montakhab
    1 - 0
  • 07/06 21:00
    Tersana SC
    Sporting Alexandria
    1 - 0
  • 02/06 21:00
    Suez Montakhab
    Tersana SC
    0 - 0
  • 02/06 21:00
    Haras El Hedoud
    Alexandria Petroleum
    0 - 0
  • 22/05 21:00
    Tersana SC
    Haras El Hedoud
    1 - 2
  • 22/05 21:00
    Sporting Alexandria
    Suez Montakhab 1
    0 - 0
  • 13/05 20:30
    Dayrot
    Tersana SC
    1 - 0
  • 12/05 20:30
    Suez Montakhab
    Kahraba Ismailia
    1 - 0
  • 11/05 19:00
    El Mansoura
    Sporting Alexandria
    0 - 0
  • 09/05 20:30
    Misr Elmaqasah
    Dekernes
    0 - 1
  • 09/05 20:30
    Ghomhoreyet Shebin
    Aswan
    0 - 1
  • 08/05 20:30
    Haras El Hedoud
    Olympic El Qanal
    0 - 0
  • 08/05 20:30
    Wadi Degla SC
    Raya Ghazl SC
    0 - 0
  • 08/05 20:30
    Abo Qair Semads
    Telecom Egypt
    0 - 1
  • 08/05 20:30
    1 Proxy SC
    Ghazl El Mahallah
    1 - 2
  • 08/05 20:30
    Raviena
    Tanta
    0 - 0
  • 08/05 20:30
    Makadi FC
    Nogoom El Mostakbal
    0 - 0
  • 07/05 20:30
    El Sekka El Hadid
    Petrojet
    0 - 1
  • 30/04 20:30
    Aswan
    Makadi FC
    0 - 0
  • 30/04 20:30
    Nogoom El Mostakbal
    Asyut Petroleum
    0 - 0
  • 30/04 20:30
    Telecom Egypt
    Ghomhoreyet Shebin
    3 - 0
  • 30/04 20:30
    Dekernes
    Abo Qair Semads
    0 - 1
  • 29/04 20:30
    Ghazl El Mahallah
    Raviena
    1 - 1
  • 29/04 20:30
    Raya Ghazl SC
    Proxy SC
    1 - 1
  • 29/04 20:30
    Petrojet
    Wadi Degla SC
    1 - 0
Cập nhật: