Lịch thi đấu Cúp Hạng 2 Israel

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

Lịch thi đấu Cúp Hạng 2 Israel mùa giải 2024

  • 01/08 17:00
    Hapoel Rishon Lezion
    Maccabi Kabilio Jaffa
    -
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 01/08 17:00
    Hapoel Tel Aviv
    Hapoel Kfar Shalem
    -
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 01/08 17:00
    Hapoel Acre FC
    Hapoel Natzrat Illit
    -
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 01/08 17:00
    Hapoel Kfar Saba
    Ironi Nir Ramat HaSharon
    -
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 01/08 17:00
    Hapoel Petah Tikva
    Kafr Qasim
    -
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 01/08 17:00
    Hapoel Ramat Gan
    Bnei Yehuda Tel Aviv
    -
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 01/08 17:00
    Hapoel Umm Al Fahm
    Hapoel Afula
    -
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 01/08 17:00
    Maccabi Herzliya
    Hapoel Raanana
    -
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 05/08 17:00
    Hapoel Ramat Gan
    Hapoel Tel Aviv
    -
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 05/08 17:00
    Maccabi Herzliya
    Hapoel Kfar Saba
    -
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 05/08 17:00
    Hapoel Acre FC
    Hapoel Umm Al Fahm
    -
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 05/08 17:00
    Kafr Qasim
    Maccabi Kabilio Jaffa
    -
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 05/08 17:00
    Bnei Yehuda Tel Aviv
    Hapoel Kfar Shalem
    -
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 05/08 17:00
    Hapoel Raanana
    Ironi Nir Ramat HaSharon
    -
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 05/08 17:00
    Hapoel Petah Tikva
    Hapoel Rishon Lezion
    -
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 05/08 17:00
    Hapoel Natzrat Illit
    Hapoel Afula
    -
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 08/08 17:00
    Hapoel Tel Aviv
    Bnei Yehuda Tel Aviv
    -
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 08/08 17:00
    Ironi Nir Ramat HaSharon
    Maccabi Herzliya
    -
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 08/08 17:00
    Hapoel Afula
    Hapoel Acre FC
    -
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 08/08 17:00
    Maccabi Kabilio Jaffa
    Hapoel Petah Tikva
    -
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 08/08 17:00
    Hapoel Kfar Saba
    Hapoel Raanana
    -
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 08/08 17:00
    Hapoel Kfar Shalem
    Hapoel Ramat Gan
    -
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 08/08 17:00
    Hapoel Rishon Lezion
    Kafr Qasim
    -
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 08/08 17:00
    Hapoel Umm Al Fahm
    Hapoel Natzrat Illit
    -
    Vòng Bảng / Bảng A
Cập nhật: