Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

LỊCH THI ĐẤU Hạng 2 Iceland mùa giải 2024 - vòng 13

1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22
  • 20/07 02:15
    Reynir Sandgerdi
    Kormakur
    -
    Vòng 13
  • 21/07 19:00
    Vikingur Olafsvik
    Fjardabyggd Leiknir
    -
    Vòng 13
  • 21/07 21:00
    UMF Selfoss
    Volsungur husavik
    -
    Vòng 13
  • 21/07 21:00
    HotturHuginn
    Throttur Vogum
    -
    Vòng 13
  • 21/07 22:59
    KF Fjallabyggdar
    KFR Aegir
    -
    Vòng 13
  • 23/07 02:15
    Haukar Hafnarfjordur
    KF Gardabaer
    -
    Vòng 13
  • 27/07 02:15
    Throttur Vogum
    Vikingur Olafsvik
    -
    Vòng 14
  • 27/07 21:00
    KFR Aegir
    Haukar Hafnarfjordur
    -
    Vòng 14
  • 27/07 21:00
    KF Gardabaer
    HotturHuginn
    -
    Vòng 14
  • 27/07 21:00
    Fjardabyggd Leiknir
    UMF Selfoss
    -
    Vòng 14
  • 27/07 21:00
    Volsungur husavik
    Reynir Sandgerdi
    -
    Vòng 14
  • 28/07 00:00
    Kormakur
    KF Fjallabyggdar
    -
    Vòng 14
  • 01/08 00:00
    HotturHuginn
    KFR Aegir
    -
    Vòng 15
  • 01/08 02:15
    KF Fjallabyggdar
    Volsungur husavik
    -
    Vòng 15
  • 01/08 02:15
    KF Gardabaer
    Throttur Vogum
    -
    Vòng 15
  • 01/08 02:15
    Haukar Hafnarfjordur
    Kormakur
    -
    Vòng 15
  • 01/08 02:15
    UMF Selfoss
    Vikingur Olafsvik
    -
    Vòng 15
  • 02/08 02:15
    Reynir Sandgerdi
    Fjardabyggd Leiknir
    -
    Vòng 15
  • 10/08 02:15
    KFR Aegir
    KF Gardabaer
    -
    Vòng 16
  • 10/08 02:15
    Throttur Vogum
    UMF Selfoss
    -
    Vòng 16
  • 10/08 21:00
    Vikingur Olafsvik
    Reynir Sandgerdi
    -
    Vòng 16
  • 11/08 22:59
    Kormakur
    HotturHuginn
    -
    Vòng 16
  • 11/08 22:59
    Fjardabyggd Leiknir
    KF Fjallabyggdar
    -
    Vòng 16
  • 11/08 22:59
    Volsungur husavik
    Haukar Hafnarfjordur
    -
    Vòng 16
  • 17/08 01:00
    Reynir Sandgerdi
    UMF Selfoss
    -
    Vòng 17
  • 17/08 01:00
    HotturHuginn
    Volsungur husavik
    -
    Vòng 17
  • 17/08 01:00
    Throttur Vogum
    KFR Aegir
    -
    Vòng 17
  • 17/08 21:00
    KF Gardabaer
    Kormakur
    -
    Vòng 17
  • 17/08 21:00
    Haukar Hafnarfjordur
    Fjardabyggd Leiknir
    -
    Vòng 17
  • 18/08 22:59
    KF Fjallabyggdar
    Vikingur Olafsvik
    -
    Vòng 17
  • 22/08 01:00
    Fjardabyggd Leiknir
    HotturHuginn
    -
    Vòng 18
  • 22/08 01:00
    Vikingur Olafsvik
    Haukar Hafnarfjordur
    -
    Vòng 18
  • 22/08 01:00
    Throttur Vogum
    Reynir Sandgerdi
    -
    Vòng 18
  • 22/08 01:00
    Kormakur
    KFR Aegir
    -
    Vòng 18
  • 22/08 01:00
    UMF Selfoss
    KF Fjallabyggdar
    -
    Vòng 18
  • 22/08 01:00
    Volsungur husavik
    KF Gardabaer
    -
    Vòng 18
  • 25/08 21:00
    KF Gardabaer
    Fjardabyggd Leiknir
    -
    Vòng 19
  • 25/08 21:00
    KF Fjallabyggdar
    Reynir Sandgerdi
    -
    Vòng 19
  • 25/08 21:00
    KFR Aegir
    Volsungur husavik
    -
    Vòng 19
  • 25/08 21:00
    HotturHuginn
    Vikingur Olafsvik
    -
    Vòng 19
  • 25/08 21:00
    Kormakur
    Throttur Vogum
    -
    Vòng 19
  • 27/08 01:00
    Haukar Hafnarfjordur
    UMF Selfoss
    -
    Vòng 19
  • 31/08 21:00
    Reynir Sandgerdi
    Haukar Hafnarfjordur
    -
    Vòng 20
  • 31/08 21:00
    Volsungur husavik
    Kormakur
    -
    Vòng 20
  • 31/08 21:00
    Vikingur Olafsvik
    KF Gardabaer
    -
    Vòng 20
  • 31/08 21:00
    UMF Selfoss
    HotturHuginn
    -
    Vòng 20
  • 01/09 21:00
    Fjardabyggd Leiknir
    KFR Aegir
    -
    Vòng 20
  • 01/09 22:59
    Throttur Vogum
    KF Fjallabyggdar
    -
    Vòng 20
  • 08/09 21:00
    Haukar Hafnarfjordur
    KF Fjallabyggdar
    -
    Vòng 21
  • 08/09 21:00
    KF Gardabaer
    UMF Selfoss
    -
    Vòng 21
  • 08/09 21:00
    Volsungur husavik
    Throttur Vogum
    -
    Vòng 21
  • 08/09 21:00
    KFR Aegir
    Vikingur Olafsvik
    -
    Vòng 21
  • 08/09 21:00
    HotturHuginn
    Reynir Sandgerdi
    -
    Vòng 21
  • 08/09 21:00
    Kormakur
    Fjardabyggd Leiknir
    -
    Vòng 21
  • 14/09 21:00
    UMF Selfoss
    KFR Aegir
    -
    Vòng 22
  • 14/09 21:00
    Fjardabyggd Leiknir
    Volsungur husavik
    -
    Vòng 22
  • 14/09 21:00
    Reynir Sandgerdi
    KF Gardabaer
    -
    Vòng 22
  • 14/09 21:00
    Throttur Vogum
    Haukar Hafnarfjordur
    -
    Vòng 22
  • 14/09 21:00
    KF Fjallabyggdar
    HotturHuginn
    -
    Vòng 22
  • 14/09 21:00
    Vikingur Olafsvik
    Kormakur
    -
    Vòng 22
Cập nhật: